Thời gian | Sân nhà | Sân khách | Vòng/Vòng nhỏ | Bên lề | ||
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Mexico |
||||||
29/01 10:00 | KT | [MEX D1-4]Toluca | 0 - 1 | Merida[MEX D1-4] | clausura groups | |
Lịch thi đấu bóng đá Giao Hữu |
||||||
29/01 15:50 | KT | [AZE D1-1]Qarabag | 0 - 0 | Mordovia Saransk[AZE D1-1] | tháng 1 | |
29/01 17:00 | KT | [SVK D1-2]Trencin | 0 - 2 | TJ Spartak Myjava[SVK D1-2] | tháng 1 | |
29/01 17:00 | KT | 1. Tatran Presov | 2 - 3 | Zemplin Michalovce | tháng 1 | |
29/01 18:00 | KT | Buriram United | 1 - 0 | Thái Lan | tháng 1 | |
29/01 18:10 | KT | [165]Bangladesh | 0 - 1 | Malaysia U21[165] | tháng 1 | |
29/01 18:15 | KT | [LAT D1-3]Jelgava | 5 - 1 | Rezekne / Bjss[LAT D1-3] | tháng 1 | |
29/01 18:20 | KT | Global FC | 1 - 1 | Ceres | tháng 1 | |
29/01 19:00 | KT | [BLR D1-2]Torpedo Zhodino | 2 - 1 | Dnepr Mogilev[BLR D1-2] | tháng 1 | |
29/01 19:30 | KT | Bulgaria U17 | 1 - 0 | Thổ Nhĩ Kỳ U17 | tháng 1 | |
29/01 20:00 | KT | [CZE D1-2]Sparta Praha | 3 - 0 | Prostejov[CZE D1-2] | tháng 1 | |
29/01 20:00 | KT | [DEN D1-6]Skive IK | 0 - 1 | Sonderjyske[DEN D1-6] | tháng 1 | |
29/01 20:00 | KT | [UKR D1-14]Illichivets mariupol | 0 - 1 | Ruch Chorzow[UKR D1-14] | tháng 1 | |
29/01 20:30 | KT | [QAT D1-5]Umm Salal | 3 - 1 | Qatar SC[QAT D1-5] | tháng 1 | |
29/01 20:35 | KT | [SUI D1-7]Vaduz | 2 - 0 | SV Grodig[SUI D1-7] | tháng 1 | |
29/01 21:00 | KT | [ROM D1-9]Viitorul Constanta | 2 - 2 | Kuruvchi Bunyodkor[ROM D1-9] | tháng 1 | |
29/01 21:30 | KT | [UKR D1-6]Zorya | 0 - 2 | Korona Kielce[UKR D1-6] | tháng 1 | |
29/01 21:30 | KT | [AUT D2-8]Kapfenberg Superfund | 0 - 5 | NK Maribor[AUT D2-8] | tháng 1 | |
29/01 22:00 | KT | [UKR D1-3]Dnipro Dnipropetrovsk | 5 - 2 | Suwon Samsung Bluewings[UKR D1-3] | tháng 1 | |
29/01 22:00 | KT | [HUN D1-1]Fehervar Videoton | 0 - 2 | Munchen 1860[HUN D1-1] | tháng 1 | |
29/01 22:00 | KT | [CRO D1-9]ZNK Osijek | 4 - 1 | NK Publikum Celje[CRO D1-9] | tháng 1 | |
29/01 22:00 | KT | [UKR D1-4]Metalist Kharkiv | 0 - 5 | Lech Poznan[UKR D1-4] | tháng 1 | |
29/01 22:30 | KT | FK Rad Beograd | 0 - 2 | Belchatow | tháng 1 | |
29/01 23:30 | KT | [NOR D2-D-5]KFUM Oslo | 1 - 1 | Strommen[NOR D2-D-5] | tháng 1 | |
29/01 23:30 | KT | [FIN D1-2]SJK Seinajoki | 4 - 2 | GIF Sundsvall[FIN D1-2] | tháng 1 | |
30/01 01:40 | KT | Umf Njardvik | 4 - 4 | Umf Afturelding | tháng 1 | |
30/01 08:10 | KT | [ARG D1-19]Godoy Cruz | 0 - 1 | San Lorenzo[ARG D1-19] | tháng 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Italia Primavera |
||||||
29/01 16:30 | KT | Vicenza Youth | 1 - 0 | Crotone Youth | groups c | |
29/01 20:30 | KT | Fiorentina U19 | 3 - 1 | Genoa U19 | groups a | |
29/01 20:30 | KT | Bologna Youth | 0 - 3 | Torino U19 | groups a | |
29/01 20:30 | KT | AC Milan U19 | 5 - 0 | Brescia Youth | groups b | |
29/01 20:30 | KT | Udinese Youth | 1 - 1 | Inter Milan U19 | groups b | |
29/01 20:30 | KT | Perugia Youth | 1 - 1 | Pescara Youth | groups b | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Thổ Nhĩ Kỳ |
||||||
29/01 18:30 | KT | Genclerbirligi | 4 - 0 | Cizrespor | Group Stage | |
30/01 01:30 | KT | Besiktas | 3 - 1 | Sariyer | Group Stage | |
Lịch thi đấu bóng đá Iran |
||||||
29/01 18:30 | KT | [13]Gostaresh Folad | 2 - 3 | Saipa[13] | 18 | |
29/01 18:30 | KT | Naft Masjed Soleyman | 0 - 0 | Peykan | 18 | |
29/01 19:00 | KT | [7]Saba Battery | 0 - 0 | Padideh Mashhad[7] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 1 Ả rập Xê út |
||||||
29/01 19:15 | KT | Al Safa Ksa | 0 - 3 | Al Baten | 21 | |
29/01 19:20 | KT | Al Nahdha | 1 - 1 | Al Qadasiya | 21 | |
29/01 19:50 | KT | Al Tai | 2 - 0 | Al Mojzel | 21 | |
29/01 20:05 | KT | Al Wehda Mecca | 1 - 1 | Hottain | 21 | |
Lịch thi đấu bóng đá Jordan |
||||||
29/01 20:00 | KT | [7]That Ras | 2 - 1 | Ramtha SC[7] | 12 | |
29/01 22:45 | KT | Al-Jazeera (Jordan) | 2 - 1 | Al-Ahli | 12 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Ấn Độ |
||||||
29/01 20:30 | KT | [2]Pune FC | 5 - 2 | Shillong Lajong FC[2] | 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Liên đoàn Oman |
||||||
29/01 21:45 | KT | [OMA D1-8]Fnjaa SC | 1 - 1 | Dhufar[OMA D1-8] | chung kết | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Hy Lạp |
||||||
29/01 22:00 | KT | AEK Athens | 2 - 0 | Kerkyra | Round 3 | |
30/01 00:00 | KT | [GRE D1-3]Panathinaikos | 0 - 1 | Xanthi[GRE D1-3] | Round 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ai Cập |
||||||
29/01 22:59 | KT | [1]El Zamalek | 1 - 1 | Al Ahly[1] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Phần Lan |
||||||
30/01 00:00 | KT | [FIN D1-5]IFK Mariehamn | 1 - 2 | Inter Turku[FIN D1-5] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Cup Nhà Vua Tây Ban Nha |
||||||
30/01 02:00 | KT | [SPA D1-15]Getafe | 0 - 1 | Villarreal[SPA D1-15] | Quarter Final | |
30/01 04:00 | KT | [SPA D1-4]Sevilla | 1 - 0 | Espanyol[SPA D1-4] | Quarter Final | |
30/01 04:00 | KT | [SPA D1-13]Athletic Bilbao | 1 - 0 | Malaga[SPA D1-13] | Quarter Final | |
Lịch thi đấu bóng đá Iceland Reykjavik Tournament |
||||||
30/01 02:00 | KT | Fram Reykjavik | 1 - 1 | Fylkir | bảng | |
30/01 04:00 | KT | Fjolnir | 2 - 1 | KR Reykjavik | bảng | |
Lịch thi đấu bóng đá Bolivia |
||||||
30/01 02:30 | KT | Petrolero de Yacuiba | 0 - 0 | Nacional Potosi | clausura | |
30/01 07:00 | KT | San Jose | 2 - 1 | Sport Boys Warnes | clausura | |
30/01 07:30 | KT | Oriente Petrolero | 2 - 2 | Universitario de Sucre | clausura | |
Lịch thi đấu bóng đá England Johnstone |
||||||
30/01 02:45 | KT | [ENG L1-2]Bristol City | 1 - 1 | Gillingham[ENG L1-2] | semi finals | |
Lịch thi đấu bóng đá Costa Rica |
||||||
30/01 08:00 | KT | Santos De Guapiles | 0 - 1 | Deportivo Saprissa | Clausura |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | dự đoán xổ số | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp