Thời gian | Sân nhà | Sân khách | Vòng/Vòng nhỏ | Bên lề | ||
Lịch thi đấu bóng đá Nữ Đông Á EAFF Cup |
||||||
29/06 14:00 | KT | Guam Womens | 5 - 0 | Macao China W | preliminary round | |
Lịch thi đấu bóng đá Giao Hữu |
||||||
29/06 16:00 | KT | [CZE D2-2]Hradec Kralove | 4 - 3 | Slovan Liberec[CZE D2-2] | ||
29/06 16:00 | KT | [POL D1-10]Wisla Krakow | 3 - 1 | Zaglebie Sosnowiec[POL D1-10] | ||
29/06 16:00 | KT | [POL D1-8]Ruch Chorzow | 1 - 0 | Rakow Czestochowa[POL D1-8] | ||
29/06 16:00 | KT | [POL D2-9]Sandecja | 1 - 1 | Puszcza Niepolomice[POL D2-9] | ||
29/06 16:00 | KT | [AUS BPL1-2]Southside Eagles | 0 - 3 | Dayton Dutch Lions[AUS BPL1-2] | ||
29/06 16:00 | KT | [AUS BPL1-2]Southside Eagles | 0 - 3 | Queensland Lions SC[AUS BPL1-2] | ||
29/06 16:00 | Nữ Estonia U17 | ? - ? | Nữ Latvia U17 | |||
29/06 18:00 | KT | FK Kaluga | 0 - 0 | Volga Tver | ||
29/06 18:00 | KT | [SWE D1-14]Hammarby | 4 - 1 | Aalesund FK[SWE D1-14] | ||
29/06 18:05 | KT | [CZE D1-3]Slovan Liberec | 2 - 2 | Sport Podbrezova[CZE D1-3] | ||
29/06 19:30 | KT | [CZE D1-2]Sparta Praha | 2 - 1 | Budejovice[CZE D1-2] | ||
29/06 20:00 | KT | [CZE D1-10]Dukla Praha | 7 - 0 | Sk Slovan Varnsdorf[CZE D1-10] | ||
29/06 20:00 | KT | [SWE D1-1]Malmo FF | 1 - 0 | Odense BK[SWE D1-1] | ||
29/06 20:30 | KT | Pari Nizhny Novgorod | 4 - 1 | FK Angusht Nazran | ||
29/06 21:00 | KT | [UKR D1-8]Karpaty Lviv | 0 - 1 | Volyn[UKR D1-8] | ||
29/06 21:00 | KT | [RUS D2-13]Shinnik Yaroslavl | 1 - 0 | Spartak Kostroma[RUS D2-13] | ||
29/06 21:05 | KT | [POL D1-15]Gornik Leczna | 2 - 1 | Podbeskidzie[POL D1-15] | ||
29/06 21:15 | KT | [GEO D2-2]WIT Georgia Tbilisi | 1 - 0 | Spartaki Tskhinvali[GEO D2-2] | ||
29/06 21:30 | KT | [CZE D1-1]Viktoria Plzen | 5 - 3 | Fk Graffin Vlasim[CZE D1-1] | ||
29/06 22:00 | KT | [CZE D1-16]Banik Ostrava | 0 - 3 | MFK Ruzomberok[CZE D1-16] | ||
29/06 22:00 | [RUS D3-1]Neftekhimik Nizhnekamsk | ? - ? | Amkar Perm Youth[RUS D3-1] | |||
29/06 22:00 | KT | [CZE D1-15]Pribram | 3 - 4 | Usti nad Labem[CZE D1-15] | ||
29/06 22:00 | KT | [CZE D1-11]Vysocina Jihlava | 1 - 1 | Pardubice[CZE D1-11] | ||
29/06 22:00 | KT | Zenit-Izhevsk | 1 - 3 | FK Tyumen | ||
29/06 22:00 | KT | [MOL D1-6]Milsami | 0 - 3 | Kuban Krasnodar[MOL D1-6] | ||
29/06 22:00 | KT | [UKR D2-7]Mfk Vodnyk Mikolaiv | 4 - 0 | Metalurh Zaporizhya[UKR D2-7] | ||
29/06 22:00 | KT | [CZE D1-8]Synot Slovacko | 4 - 1 | SC Znojmo[CZE D1-8] | ||
29/06 22:00 | KT | [SVK D1-9]Zlate Moravce | 3 - 2 | FK Pohronie[SVK D1-9] | ||
29/06 22:00 | Nyiregyhaza | ? - ? | Cigand Se | |||
29/06 22:00 | KT | [POL D2-7]Miedz Legnica | 0 - 0 | Wisla Plock[POL D2-7] | ||
29/06 22:00 | KT | [HUN D2E-4]Varda Se | 2 - 1 | Paksi SE[HUN D2E-4] | ||
29/06 22:30 | KT | APOEL Nicosia | 1 - 1 | Viitorul Constanta | ||
29/06 22:30 | KT | [ISR D1-3]Maccabi Haifa | 0 - 2 | Dinamo Tbilisi[ISR D1-3] | ||
29/06 22:30 | KT | [CZE D1-4]Mlada Boleslav | 2 - 1 | Trencin[CZE D1-4] | ||
29/06 22:30 | KT | [POL D1-13]Slask Wroclaw | 0 - 3 | Hapoel Beer Sheva[POL D1-13] | ||
29/06 22:30 | KT | [BUL D1-2]Levski Sofia | 3 - 2 | Dunav Ruse[BUL D1-2] | ||
29/06 22:30 | KT | [UKR D1-4]Zorya | 1 - 3 | Crvena Zvezda[UKR D1-4] | ||
29/06 22:30 | Vardar Skopje | ? - ? | Jagiellonia Bialystok | |||
29/06 22:59 | KT | [HUN D1-1]Ferencvarosi TC | 0 - 0 | FK Vozdovac Beograd[HUN D1-1] | ||
29/06 22:59 | KT | [AUT D1-7]SV Ried | 2 - 1 | MSK Zilina[AUT D1-7] | ||
29/06 22:59 | KT | [HUN D2E-2]Mezokovesd-Zsory | 1 - 2 | Budapest Honved[HUN D2E-2] | ||
29/06 22:59 | KT | [RUS D1-15]Dynamo Moscow | 1 - 1 | Ludogorets Razgrad[RUS D1-15] | ||
29/06 22:59 | KT | [POL D1-14]LKS Nieciecza | 1 - 1 | Gornik Zabrze[POL D1-14] | ||
29/06 22:59 | KT | Metalleghe Bsi | 2 - 2 | Vitez | ||
29/06 22:59 | KT | [UKR D1-9]Stal Dniprodzherzhynsk | 1 - 1 | Szombathelyi Haladas[UKR D1-9] | ||
29/06 22:59 | [CRO D1-2]NK Rijeka | ? - ? | Vardar Skopje[CRO D1-2] | |||
29/06 22:59 | KT | ZNK Osijek | 0 - 0 | Pandurii | ||
29/06 22:59 | KT | SV Grodig | 3 - 2 | SV Horn | ||
29/06 22:59 | KT | FK Napredak Krusevac | 0 - 1 | Ofk Titograd Podgorica | ||
29/06 23:30 | KT | [SUI D1-6]Thun | 2 - 1 | Schaffhausen[SUI D1-6] | ||
29/06 23:30 | KT | [SWE D1-2]IFK Norrkoping | 2 - 3 | Gefle IF[SWE D1-2] | ||
29/06 23:30 | TSV 1860 Rosenheim | ? - ? | Nurnberg Am | |||
30/06 00:00 | KT | Bornem | 0 - 1 | Beveren | ||
30/06 00:00 | KT | Antonia | 0 - 5 | Royal Antwerp | ||
30/06 00:00 | KT | Tsv Neumarkt | 3 - 0 | Usc Eugendorf | ||
30/06 00:10 | KT | [AUT D1-5]Sturm Graz | 1 - 2 | NK Maribor[AUT D1-5] | ||
30/06 00:15 | KT | Oudenaarde | 0 - 4 | Anderlecht | ||
30/06 00:15 | KT | Torhout | 1 - 3 | Club Brugge | ||
30/06 01:30 | KT | [SCO CH-10]Alloa Athletic | 1 - 1 | Dunfermline[SCO CH-10] | ||
30/06 01:30 | KT | [IRE PR-11]Bray Wanderers | 1 - 0 | Falkirk[IRE PR-11] | ||
30/06 01:30 | KT | [ENG-S PR-15]Cirencester Town | 0 - 6 | Partick Thistle[ENG-S PR-15] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Việt Nam |
||||||
29/06 16:30 | KT | [VIE D1-6]Quảng Nam | 3 - 0 | Hải Phòng[VIE D1-6] | quarter finals | |
29/06 17:00 | KT | [VIE D1-12]Hoàng Anh Gia Lai | 1 - 3 | Becamex Bình Dương[VIE D1-12] | quarter finals | |
29/06 17:00 | KT | [VIE D1-13]Đồng Tâm Long An | 2 - 2 | Quảng Ninh[VIE D1-13] | quarter finals | |
29/06 18:00 | KT | [VIE D1-5]Hà Nội | 3 - 1 | Nam Định[VIE D1-5] | quarter finals | |
Lịch thi đấu bóng đá Hàn Quốc |
||||||
29/06 17:00 | KT | [1]Jeonbuk Hyundai Motors | 2 - 1 | Chunnam Dragons[1] | 17 | |
29/06 17:30 | KT | [11]Incheon United FC | 1 - 0 | Sangju Sangmu Phoenix[11] | 17 | |
29/06 17:30 | KT | [6]Pohang Steelers | 4 - 0 | Ulsan Hyundai Horang-i[6] | 17 | |
29/06 17:30 | KT | [2]Seoul | 1 - 3 | Seongnam FC[2] | 17 | |
29/06 17:30 | KT | [9]Suwon Samsung Bluewings | 0 - 2 | Gwangju Fc[9] | 17 | |
29/06 18:00 | KT | [3]Jeju United FC | 0 - 0 | Suwon FC[3] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Nhật Bản |
||||||
29/06 17:00 | KT | [5]Kyoto Purple Sanga | 1 - 1 | Roasso Kumamoto[5] | 8 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Hàn Quốc |
||||||
29/06 17:00 | KT | Gyeongnam FC | 2 - 0 | Anyang | 20 | |
29/06 17:30 | KT | [8]Daejeon Citizen | 2 - 0 | Bucheon 1995[8] | 20 | |
29/06 17:30 | KT | Daegu FC | 1 - 2 | Chungnam Asan | 20 | |
29/06 18:00 | KT | [9]Busan I'Park | 2 - 0 | Goyang Hi[9] | 20 | |
29/06 18:00 | KT | [5]Seoul E Land | 1 - 1 | Gangwon FC[5] | 20 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Thái Lan |
||||||
29/06 18:00 | KT | Rayong | 1 - 0 | Khonkaen United | 19 | |
29/06 18:00 | KT | [11]Air Force Central | 3 - 2 | Samut Songkhram FC[11] | 19 | |
29/06 18:00 | KT | [2]Ubon Umt United | 1 - 0 | Ang Thong Fc[2] | 19 | |
29/06 18:00 | KT | Bangkok Fc | 2 - 2 | Port | 19 | |
29/06 18:00 | KT | Prachuap Khiri Khan | 1 - 3 | Ptt Rayong | 19 | |
29/06 18:00 | KT | Songkhla United | 4 - 2 | Lampang Fc | 19 | |
29/06 19:00 | KT | [4]Thai Honda Fc | 1 - 0 | Chiangmai Fc[4] | 19 | |
29/06 19:00 | KT | Nakhon Pathom FC | 1 - 1 | Krabi Fc | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Thái Lan |
||||||
29/06 18:00 | KT | [6]Ratchaburi FC | 3 - 1 | Army United[6] | 19 | |
29/06 18:00 | KT | [5]Chiangrai United | 2 - 0 | Sukhothai[5] | 19 | |
29/06 18:00 | KT | [10]Sisaket | 0 - 0 | BB-Chulalongkorn Univ. FC[10] | 19 | |
29/06 18:00 | KT | Navy | 0 - 0 | Buriram United | 19 | |
29/06 19:00 | KT | [15]Nakhon Ratchasima | 1 - 0 | Chainat FC[15] | 19 | |
29/06 19:00 | KT | [2]Bangkok United FC | 1 - 1 | Samut Prakan City[2] | 19 | |
29/06 19:00 | KT | Suphanburi FC | 0 - 0 | Chonburi Shark FC | 19 | |
29/06 20:00 | KT | [3]Bangkok Glass Pathum | 1 - 2 | Muang Thong United[3] | 19 | |
29/06 20:00 | KT | BEC Tero Sasana | 4 - 1 | Osotspa Saraburi FC | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Trung Quốc |
||||||
29/06 18:00 | KT | Yiteng FC | 0 - 1 | Beijing Beikong | 23 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp quốc gia Singapore |
||||||
29/06 19:00 | KT | [SIN D1-2]Tampines Rovers FC | 3 - 1 | Global FC[SIN D1-2] | tứ kết | |
Lịch thi đấu bóng đá Zimbabwe |
||||||
29/06 20:00 | KT | Hwange Colliery | 0 - 0 | Chicken Inn | 9 | |
Lịch thi đấu bóng đá Kazakhstan |
||||||
29/06 21:00 | KT | [6]FK Atyrau | 0 - 0 | Tobol Kostanai[6] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Phần Lan |
||||||
29/06 22:30 | KT | [8]Lahti | 1 - 0 | Ps Kemi[8] | 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Peru |
||||||
29/06 22:59 | KT | Sport Huancayo | 0 - 0 | Defensor La Bocana | clausura 5 | |
30/06 01:15 | KT | [13]Cusco FC | 0 - 1 | Utc Cajamarca[13] | clausura | |
30/06 03:30 | KT | Comerciantes Unidos | 2 - 0 | Ayacucho Futbol Club | clausura 5 | |
30/06 08:00 | KT | Melgar | 5 - 2 | Universitario de Deportes | clausura 5 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Litva |
||||||
29/06 23:30 | KT | Koralas | 0 - 0 | Dziugas Telsiai | 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Na uy |
||||||
30/06 00:00 | KT | [6]Sandnes Ulf | 1 - 1 | Levanger[6] | 15 | |
30/06 00:00 | KT | [11]KFUM Oslo | 1 - 2 | Sandefjord[11] | 15 | |
30/06 00:00 | KT | [1]Kristiansund BK | 1 - 0 | Ullensaker/Kisa IL[1] | 15 | |
30/06 00:00 | KT | [9]Ranheim IL | 0 - 0 | Fredrikstad[9] | 15 | |
30/06 00:00 | KT | [7]Kongsvinger | 2 - 0 | Bryne[7] | 15 | |
30/06 00:00 | KT | [8]Strommen | 4 - 0 | Raufoss[8] | 15 | |
30/06 00:00 | KT | [5]Asane Fotball | 1 - 1 | Jerv[5] | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Thụy Điển Vastra Gotaland |
||||||
30/06 00:00 | KT | Helsingborgs If Akademi | 3 - 0 | Savedalens IF | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Thụy Điển Bắc Gotaland |
||||||
30/06 00:00 | KT | Gunnilse Is | 1 - 2 | Grebbestads If | 14 | |
30/06 00:00 | KT | Lidkopings Fk | 0 - 3 | Kumla | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Thụy Điển Bắc Svealand |
||||||
30/06 00:00 | KT | Gamla Upsala | 1 - 1 | BKV Norrtalje | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá U20 Brazil |
||||||
30/06 01:00 | KT | Botafogo Rj Youth | 2 - 1 | Gremio Youth | ||
30/06 01:00 | KT | Internacional Rs Youth | 2 - 2 | Coritiba Youth Pr | ||
Lịch thi đấu bóng đá Iceland nữ |
||||||
30/06 01:00 | KT | [6]Nữ Ibv Vestmannaeyjar | 0 - 4 | Nữ Breidablik[6] | ||
30/06 02:15 | KT | [9]Nữ Fylkir | 1 - 1 | Kr Reykjavik Womens[9] | ||
30/06 02:15 | KT | [7]Nữ Umf Selfoss | 2 - 0 | Nữ Hafnarfjordur[7] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Iceland |
||||||
30/06 03:00 | KT | [10]IA Akranes | 4 - 2 | Stjarnan[10] | 9 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ecuador |
||||||
30/06 04:00 | KT | Mushuc Runa | 1 - 3 | Independiente Jose Teran | apertura 13 | |
30/06 08:00 | KT | Club Sport Emelec | 1 - 0 | Liga Dep. Universitaria Quito | apertura 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Libya |
||||||
30/06 04:00 | KT | Al Nasr Benghazi | 1 - 1 | Al Akhdhar | group a 5 | |
Lịch thi đấu bóng đá Brazil |
||||||
30/06 05:30 | KT | [15]Vitoria Salvador BA | 3 - 2 | Sport Club Recife[15] | 12 | |
30/06 05:30 | KT | [4]Gremio | 3 - 2 | Santos[4] | 12 | |
30/06 05:30 | KT | [5]Flamengo | 1 - 0 | Internacional[5] | 12 | |
30/06 07:00 | KT | [17]Coritiba | 1 - 0 | Atletico Paranaense[17] | 12 | |
30/06 07:00 | KT | [7]Chapecoense SC | 3 - 2 | Cruzeiro[7] | 12 | |
30/06 07:45 | KT | [8]Sao Paulo | 2 - 1 | Fluminense[8] | 12 | |
30/06 07:45 | KT | [20]America MG | 0 - 2 | Corinthians Paulista[20] | 12 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Mỹ |
||||||
30/06 06:05 | KT | [MLS-4]Philadelphia Union | 2 - 1 | New York Red Bulls[MLS-4] | ||
30/06 06:10 | KT | [MLS-19]Houston Dynamo | 3 - 1 | Sporting Kansas City[MLS-19] | ||
30/06 06:30 | KT | [MLS-12]Orlando City | 1 - 1 | Fort Lauderdale Strikers[MLS-12] | ||
30/06 06:30 | KT | [NAL-1]New York Cosmos | 2 - 3 | New England Revolution[NAL-1] | ||
30/06 07:30 | KT | [MLS-2]Dallas | 2 - 1 | Colorado Rapids[MLS-2] | ||
30/06 09:35 | KT | [MLS-14]Portland Timbers | 0 - 1 | Los Angeles Galaxy[MLS-14] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Argentina |
||||||
30/06 07:15 | KT | Boca Juniors | 4 - 0 | Club Atletico Guemes | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Mỹ |
||||||
30/06 08:00 | KT | Colorado Springs Switchbacks | 1 - 0 | Real Monarchs Slc | loại 5 |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | dự đoán xổ số | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp