Thời gian | Sân nhà | Sân khách | Vòng/Vòng nhỏ | Bên lề | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Mexico |
||||||
29/07 10:00 | KT | Murcielagos | 0 - 1 | Venados | apertura 2 | |
30/07 04:00 | KT | Uaem Potros | 2 - 1 | Leones Univ Guadalajara | apertura 2 | |
30/07 05:00 | KT | [(a)-9]Zacatepec | 3 - 0 | CF Atlante[(a)-9] | apertura | |
30/07 08:15 | KT | Celaya | 1 - 1 | Tampico Madero | apertura 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nhật Bản |
||||||
29/07 12:00 | KT | [15]Consadole Sapporo | 2 - 0 | Urawa Red Diamonds[15] | 19 | |
29/07 16:30 | KT | [2]Kashima Antlers | 3 - 0 | Ventforet Kofu[2] | 19 | |
29/07 17:00 | KT | [9]Vissel Kobe | 3 - 1 | Omiya Ardija[9] | 19 | |
29/07 17:00 | KT | [3]Kawasaki Frontale | 2 - 5 | Jubilo Iwata[3] | 19 | |
29/07 17:00 | KT | [6]Gamba Osaka | 3 - 1 | Cerezo Osaka[6] | 19 | |
29/07 17:00 | KT | [5]Yokohama F Marinos | 2 - 2 | Shimizu S-Pulse[5] | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Victorian Úc |
||||||
29/07 12:00 | KT | [5]Moreland City | 1 - 2 | Whittlesea Ranges Fc[5] | 25 | |
29/07 12:00 | KT | [11]Brunswick City | 1 - 4 | Sunshine George Cross[11] | 25 | |
29/07 12:00 | KT | [19]Eastern Lions Sc | 2 - 0 | Richmond[19] | 25 | |
29/07 12:00 | KT | [10]Murray United | 2 - 0 | Dandenong City Sc[10] | 25 | |
29/07 12:00 | KT | [1]Northcote City | 0 - 2 | Moreland Zebras[1] | 25 | |
29/07 12:00 | KT | [14]Melbourne Victory Fc Am | 0 - 1 | Werribee City Sc[14] | 25 | |
29/07 12:15 | KT | [15]Box Hill United Sc | 3 - 3 | Springvale White Eagles[15] | 25 | |
29/07 14:00 | KT | [2]Dandenong Thunder | 2 - 0 | Goulburn Valley Suns[2] | 25 | |
29/07 15:00 | KT | [12]Ballarat Red Devils | 3 - 1 | Bendigo[12] | 25 | |
Lịch thi đấu bóng đá Australia Capital Gatorade Premier League |
||||||
29/07 12:00 | KT | Riverina Rhinos | 0 - 1 | Cooma Tigers | 15 | |
29/07 14:30 | KT | Belconnen United | 2 - 1 | Tuggeranong United | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nam Úc |
||||||
29/07 12:30 | KT | [1]Adelaide City FC | 2 - 1 | Adelaide Olympic[1] | 20 | |
29/07 12:30 | KT | [10]Adelaide United Fc Youth | 2 - 1 | Croydon Kings[10] | 20 | |
29/07 12:30 | KT | [11]Adelaide Blue Eagles | 1 - 1 | North Eastern Metrostars[11] | 20 | |
29/07 12:30 | KT | [7]Campbelltown City SC | 1 - 2 | Cumberland United[7] | 20 | |
29/07 12:30 | KT | [8]Para Hills Knights | 1 - 0 | West Torrens Birkalla[8] | 20 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nam Úc Premier League |
||||||
29/07 12:30 | KT | Adelaide Victory | 1 - 3 | The Cove | 20 | |
29/07 12:30 | KT | Salisbury United | 1 - 1 | Western Strikers SC | 20 | |
29/07 12:30 | KT | Modbury Jets | 1 - 0 | Adelaide Hills | 20 | |
29/07 12:30 | KT | Adelaide Raiders SC | 0 - 0 | Noarlunga United | 20 | |
29/07 12:30 | KT | Sturt Lions | 1 - 4 | Poet Adelarde Pirates | 20 | |
29/07 15:30 | KT | White City Woodville | 1 - 1 | Adelaide Panthers | 20 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nhật Bản JFL |
||||||
29/07 13:00 | KT | [2]Sony Sendai FC | 0 - 1 | Verspah Oita[2] | 19 | |
29/07 13:00 | KT | Honda Lock SC | 1 - 1 | Reinmeer Aomori | 19 | |
29/07 15:00 | KT | [13]Maruyasu Industries | 1 - 1 | Nara Club[13] | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Tasmania Premier League Úc |
||||||
29/07 13:30 | KT | Devonport City Striker | 4 - 0 | Northern Rangers | 18 | |
29/07 13:35 | KT | Launceston City | 5 - 3 | Clarence United | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Indonesia |
||||||
29/07 13:35 | KT | [16]Perseru Serui | 2 - 1 | Persib Bandung[16] | 17 | |
29/07 15:00 | KT | Madura United | 1 - 0 | PSM Makassar | 17 | |
29/07 18:30 | KT | Persija Jakarta | 1 - 0 | Bhayangkara Surabaya United | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá U21 Victorian Úc |
||||||
29/07 14:00 | KT | [3]Pascoe Vale Sc U21 | 2 - 1 | South Melbourne U21[3] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Tây Úc |
||||||
29/07 14:00 | KT | [4]Floreat Athena | 5 - 2 | Armadale[4] | 22 | |
29/07 14:00 | KT | [8]ECU Joondalup | 0 - 2 | Bayswater City[8] | 22 | |
29/07 14:00 | KT | [5]Sorrento | 2 - 1 | Cockburn City[5] | 22 | |
29/07 14:00 | KT | [12]Perth Glory Am | 1 - 2 | Inglewood United[12] | 22 | |
29/07 14:00 | KT | [2]Perth SC | 4 - 0 | Balcatta[2] | 22 | |
29/07 14:00 | KT | Stirling Lions | 3 - 2 | Joondalup United | 22 | |
29/07 14:00 | KT | Mandurah City | 1 - 1 | Subiaco AFC | 22 | |
Lịch thi đấu bóng đá Giao Hữu |
||||||
29/07 14:00 | Rilski sportist | ? - ? | Belasitsa Petrich | tháng 7 | ||
29/07 15:00 | KT | Esmtk Budapest | 2 - 4 | Dunaharaszti Mtk | tháng 7 | |
29/07 15:00 | KT | [CZE DFL-44]Spolana Neratovice | 4 - 3 | Litomerice[CZE DFL-44] | tháng 7 | |
29/07 16:30 | KT | [POR D2-17]Sporting Braga B | 5 - 0 | Montalegre[POR D2-17] | tháng 7 | |
29/07 16:30 | KT | Vizela | 0 - 0 | SC Freamunde | tháng 7 | |
29/07 17:00 | KT | [BLR D2-3]Kommunalnik Slonim | 2 - 3 | Lida[BLR D2-3] | tháng 7 | |
29/07 17:00 | KT | Leioa | 1 - 2 | Portugalete | tháng 7 | |
29/07 18:00 | KT | [DEN D2A-5]Bronshoj | 1 - 1 | Vanlose If[DEN D2A-5] | tháng 7 | |
29/07 19:00 | [ARG D1-19]Velez Sarsfield | ? - ? | CA Banfield[ARG D1-19] | tháng 7 | ||
29/07 19:30 | KT | [HOL D1-1]Feyenoord Rotterdam | 1 - 0 | Real Sociedad[HOL D1-1] | tháng 7 | |
29/07 20:00 | KT | [NIR D3-1]Limavady United | 1 - 6 | Ballymena United[NIR D3-1] | tháng 7 | |
29/07 20:00 | KT | [GER D1-2]RB Leipzig | 0 - 1 | Sevilla[GER D1-2] | tháng 7 | |
29/07 20:00 | [ENG Conf-6]Dover Athletic | ? - ? | Margate[ENG Conf-6] | tháng 7 | ||
29/07 20:00 | KT | [ENG RL1-10]Lewes | 1 - 4 | Eastbourne Borough[ENG RL1-10] | tháng 7 | |
29/07 20:00 | KT | [FRA D1-14]Metz | 1 - 1 | Crystal Palace[FRA D1-14] | tháng 7 | |
29/07 20:00 | KT | [HOL D1-18]Go Ahead Eagles | 1 - 1 | Westerlo[HOL D1-18] | tháng 7 | |
29/07 20:30 | KT | [WAL PR-11]Newtown | 2 - 3 | Rushall Olympic[WAL PR-11] | tháng 7 | |
29/07 20:30 | KT | [WAL PR-5]Cardiff Metropolitan | 3 - 0 | Merthyr Town[WAL PR-5] | tháng 7 | |
29/07 20:30 | [UZB D1-5]Pakhtakor Tashkent | ? - ? | Al-Ettifaq[UZB D1-5] | tháng 7 | ||
29/07 20:30 | [WAL PR-5]Cardiff Metropolitan | ? - ? | Merthyr[WAL PR-5] | tháng 7 | ||
29/07 20:30 | KT | [SAPL D1-4]Kaizer Chiefs FC | 1 - 0 | Orlando Pirates[SAPL D1-4] | tháng 7 | |
29/07 20:30 | KT | [GER D2-1]VfB Stuttgart | 2 - 0 | Asteras Tripolis[GER D2-1] | tháng 7 | |
29/07 20:30 | KT | [ENG PR-11]West Ham United | 2 - 2 | Werder Bremen[ENG PR-11] | tháng 7 | |
29/07 20:30 | [WAL PR-7]Llandudno | ? - ? | Tranmere Rovers[WAL PR-7] | tháng 7 | ||
29/07 21:00 | KT | [ENG Conf-20]Guiseley | 0 - 0 | Darlington[ENG Conf-20] | tháng 7 | |
29/07 21:00 | KT | [ENG Conf-18]Woking | 0 - 3 | Swindon[ENG Conf-18] | tháng 7 | |
29/07 21:00 | KT | [ENG CN-20]Chorley | 1 - 1 | Wrexham[ENG CN-20] | tháng 7 | |
29/07 21:00 | KT | [NIR D1-8]Glentoran | 0 - 0 | Linfield FC[NIR D1-8] | tháng 7 | |
29/07 21:00 | KT | [ENG L2-11]Crawley Town | 1 - 2 | Portsmouth[ENG L2-11] | tháng 7 | |
29/07 21:00 | KT | [ENG LCH-13]Aston Villa | 0 - 0 | Watford[ENG LCH-13] | tháng 7 | |
29/07 21:00 | [ENG CN-8]Alfreton Town | ? - ? | Mansfield Town[ENG CN-8] | tháng 7 | ||
29/07 21:00 | KT | [ENG L1-2]Bolton Wanderers | 1 - 2 | Stoke City[ENG L1-2] | tháng 7 | |
29/07 21:00 | KT | [ENG LCH-10]Brentford | 2 - 1 | Celta Vigo[ENG LCH-10] | tháng 7 | |
29/07 21:00 | KT | [ENG LCH-19]Birmingham | 0 - 2 | Swansea City[ENG LCH-19] | tháng 7 | |
29/07 21:00 | KT | [ENG L1-10]Bristol Rovers | 2 - 1 | West Bromwich[ENG L1-10] | tháng 7 | |
29/07 21:00 | KT | [ENG L1-13]Charlton Athletic | 6 - 1 | Ipswich[ENG L1-13] | tháng 7 | |
29/07 21:00 | KT | [ENG L2-17]Cheltenham Town | 1 - 5 | Peterborough United[ENG L2-17] | tháng 7 | |
29/07 21:00 | KT | [ENG Conf-19]Chester FC | 1 - 1 | Port Vale[ENG Conf-19] | tháng 7 | |
29/07 21:00 | KT | [ENG LCH-9]Derby County | 1 - 2 | Hoffenheim[ENG LCH-9] | tháng 7 | |
29/07 21:00 | KT | [ENG Conf-4]Dagenham and Redbridge | 0 - 2 | Stevenage Borough[ENG Conf-4] | tháng 7 | |
29/07 21:00 | KT | [ENG-S PR-18]Dorchester Town | 1 - 6 | Exeter City[ENG-S PR-18] | tháng 7 | |
29/07 21:00 | KT | [ENG LCH-6]Fulham | 0 - 3 | Wolfsburg[ENG LCH-6] | tháng 7 | |
29/07 21:00 | KT | [ENG CS-2]Ebbsfleet United | 1 - 2 | AFC Wimbledon[ENG CS-2] | tháng 7 | |
29/07 21:00 | KT | [ENG L2-15]Grimsby Town | 1 - 1 | Wigan Athletic[ENG L2-15] | tháng 7 | |
29/07 21:00 | KT | [HOL D1-8]Groningen | 4 - 3 | Emmen[HOL D1-8] | tháng 7 | |
29/07 21:00 | [ENG L2-23]Forest Green Rovers | ? - ? | Kidderminster[ENG L2-23] | tháng 7 | ||
29/07 21:00 | KT | [ENG CS-17]Whitehawk | 0 - 1 | Hendon[ENG CS-17] | tháng 7 | |
29/07 21:00 | KT | [ENG L2-12]Cambridge United | 0 - 2 | Southend United[ENG L2-12] | tháng 7 | |
29/07 21:00 | KT | [ENG LCH-18]Queens Park Rangers | 0 - 1 | AFC Bournemouth[ENG LCH-18] | tháng 7 | |
29/07 21:00 | KT | [ENG LCH-15]Wolves | 1 - 0 | Leicester City[ENG LCH-15] | tháng 7 | |
29/07 21:00 | KT | [ENG LCH-3]Reading | 2 - 3 | Vitesse Arnhem[ENG LCH-3] | tháng 7 | |
29/07 21:00 | KT | [ENG LCH-7]Leeds United | 2 - 0 | Oxford United[ENG LCH-7] | tháng 7 | |
29/07 21:00 | KT | [ENG L2-13]Lincoln City | 2 - 1 | Walsall[ENG L2-13] | tháng 7 | |
29/07 21:00 | KT | [ENG L2-6]Luton Town | 2 - 1 | Scunthorpe United[ENG L2-6] | tháng 7 | |
29/07 21:00 | KT | [ENG LCH-24]Rotherham United | 4 - 0 | Barnsley[ENG LCH-24] | tháng 7 | |
29/07 21:00 | KT | [ENG Conf-9]Macclesfield Town | 0 - 2 | Blackpool[ENG Conf-9] | tháng 7 | |
29/07 21:00 | KT | [SPA D1-11]Malaga | 1 - 2 | Monchengladbach[SPA D1-11] | tháng 7 | |
29/07 21:00 | KT | [ENG PR-19]Middlesbrough | 2 - 1 | Augsburg[ENG PR-19] | tháng 7 | |
29/07 21:00 | KT | [ENG L1-6]Millwall | 3 - 0 | Granada[ENG L1-6] | tháng 7 | |
29/07 21:00 | KT | [GER D1-15]Mainz 05 | 2 - 1 | Newcastle United[GER D1-15] | tháng 7 | |
29/07 21:00 | KT | [ENG L2-21]Morecambe | 0 - 1 | Rochdale[ENG L2-21] | tháng 7 | |
29/07 21:00 | [ENG CN-7]Southport FC | ? - ? | Accrington Stanley[ENG CN-7] | tháng 7 | ||
29/07 21:00 | KT | [ENG LCH-21]Nottingham Forest | 1 - 1 | Burnley[ENG LCH-21] | tháng 7 | |
29/07 21:00 | KT | [ENG LCH-8]Norwich City | 1 - 1 | Brighton[ENG LCH-8] | tháng 7 | |
29/07 21:00 | [ENG PR-17]Watford | ? - ? | Aston Villa[ENG PR-17] | tháng 7 | ||
29/07 21:00 | KT | [ENG CN-1]Stockport County | 0 - 1 | Barrow[ENG CN-1] | tháng 7 | |
29/07 21:00 | KT | [ENG L1-18]Shrewsbury Town | 1 - 0 | Burton Albion FC[ENG L1-18] | tháng 7 | |
29/07 21:00 | KT | [ENG CN-3]Halifax Town | 0 - 3 | Bradford AFC[ENG CN-3] | tháng 7 | |
29/07 21:00 | KT | [ENG CN-2]York City | 1 - 2 | Notts County[ENG CN-2] | tháng 7 | |
29/07 21:00 | KT | [ENG L2-3]Chesterfield | 4 - 0 | Doncaster Rovers[ENG L2-3] | tháng 7 | |
29/07 22:00 | KT | [CZE DFL-40]Kozlovice | 1 - 3 | Uhersky Brod[CZE DFL-40] | tháng 7 | |
29/07 22:00 | KT | [HOL D2-5]NAC Breda | 1 - 0 | SBV Excelsior[HOL D2-5] | tháng 7 | |
29/07 22:00 | [TUR D1-9]Kasimpasa | ? - ? | Eibar[TUR D1-9] | tháng 7 | ||
29/07 22:00 | KT | Kecskemeti TE | 2 - 1 | Szeol | tháng 7 | |
29/07 22:20 | KT | [ENG PR-5]Arsenal | 5 - 2 | SL Benfica[ENG PR-5] | tháng 7 | |
29/07 22:30 | Radnicki 1923 Kragujevac | ? - ? | FK Buducnost Podgorica | tháng 7 | ||
29/07 22:30 | KT | [CYP D2-3]Olympiakos Nicosia | 2 - 1 | Doxa Katokopias[CYP D2-3] | tháng 7 | |
29/07 22:30 | KT | [GRE D1-14]Larisa | 1 - 1 | Lamia[GRE D1-14] | tháng 7 | |
29/07 22:59 | Nk Radomlje | ? - ? | Videoton Puskas Akademia | tháng 7 | ||
29/07 22:59 | KT | [TUR D2-4]Boluspor | 2 - 1 | Adanaspor[TUR D2-4] | tháng 7 | |
29/07 22:59 | Nafta | ? - ? | Kaposvar | tháng 7 | ||
29/07 22:59 | KT | [BEL D2-3]Cercle Brugge | 5 - 2 | Willem II[BEL D2-3] | tháng 7 | |
29/07 22:59 | KT | [FRA D2-3]ES Troyes AC | 2 - 1 | Amiens[FRA D2-3] | tháng 7 | |
29/07 22:59 | KT | [HOL D1-6]AZ Alkmaar | 4 - 0 | Cambuur Leeuwarden[HOL D1-6] | tháng 7 | |
29/07 22:59 | KT | [GER D1-6]Hertha Berlin | 0 - 3 | Liverpool[GER D1-6] | tháng 7 | |
29/07 22:59 | KT | [FRA D1-10]Guingamp | 0 - 2 | Torino[FRA D1-10] | tháng 7 | |
29/07 22:59 | KT | [GRE D1-13]Panaitolikos Agrinio | 0 - 2 | PAE Atromitos[GRE D1-13] | tháng 7 | |
29/07 23:30 | KT | [FRA D1-17]Caen | 0 - 1 | Angers SCO[FRA D1-17] | tháng 7 | |
29/07 23:30 | KT | [FRA D1-8]Saint-Etienne | 0 - 3 | Southampton[FRA D1-8] | tháng 7 | |
29/07 23:45 | KT | [SPA D1-18]Sporting de Gijon | 1 - 0 | SD Ponferradina[SPA D1-18] | tháng 7 | |
29/07 23:45 | [SCO U20-6]Glasgow Rangers U20 | ? - ? | Jong PSV Eindhoven[SCO U20-6] | tháng 7 | ||
30/07 00:00 | KT | [BEL D3B-5]Thes Sport Tessenderlo | 0 - 2 | KVSK Lommel[BEL D3B-5] | tháng 7 | |
30/07 00:00 | Scm Argesul Pitesti | ? - ? | Chindia Targoviste | tháng 7 | ||
30/07 00:00 | KT | [POR D1-6]Sporting Lisbon | 1 - 0 | Fiorentina[POR D1-6] | tháng 7 | |
30/07 00:00 | KT | Elche Cf Ilicitano | 0 - 3 | Porto B | tháng 7 | |
30/07 00:00 | KT | [SPA D1-7]Athletic Bilbao | 3 - 0 | CF Reus Deportiu[SPA D1-7] | tháng 7 | |
30/07 00:00 | KT | [FRA D1-16]Dijon | 0 - 0 | Strasbourg[FRA D1-16] | tháng 7 | |
30/07 00:00 | KT | [FRA D1-11]Lille | 4 - 2 | Stade Rennais FC[FRA D1-11] | tháng 7 | |
30/07 00:00 | KT | [BEL D2-2]Lierse | 0 - 1 | Roda JC Kerkrade[BEL D2-2] | tháng 7 | |
30/07 00:00 | KT | [FRA D1-7]Nantes | 0 - 1 | Genoa[FRA D1-7] | tháng 7 | |
30/07 00:00 | KT | [SPA D2-12]Rayo Vallecano | 1 - 0 | Alcorcon[SPA D2-12] | tháng 7 | |
30/07 00:30 | KT | [SPA D32-1]Albacete | 1 - 2 | Villarreal B[SPA D32-1] | tháng 7 | |
30/07 00:30 | KT | [ITA D1-10]Sampdoria | 0 - 1 | Hellas Verona[ITA D1-10] | tháng 7 | |
30/07 00:30 | KT | CD Mirandes | 1 - 0 | Zaragoza | tháng 7 | |
30/07 00:30 | Oudenaarde | ? - ? | Sporting West Harelbeke | tháng 7 | ||
30/07 00:30 | [BEL D1-12]St-Truidense VV | ? - ? | RKC Waalwijk[BEL D1-12] | tháng 7 | ||
30/07 00:30 | [BEL D2-4]Tubize | ? - ? | La Louviere Centre[BEL D2-4] | tháng 7 | ||
30/07 01:00 | KT | Barakaldo CF | 2 - 1 | Racing de Santander | tháng 7 | |
30/07 01:00 | SC Farense | ? - ? | Olhanense SC | tháng 7 | ||
30/07 01:00 | KT | [ITA D2-7]Carpi | 3 - 4 | Chievo[ITA D2-7] | tháng 7 | |
30/07 01:00 | [SPA D2-11]Cordoba C.F. | ? - ? | Almeria[SPA D2-11] | tháng 7 | ||
30/07 01:00 | KT | [SPA D1-15]Real Betis | 1 - 1 | Valladolid[SPA D1-15] | tháng 7 | |
30/07 01:30 | KT | [SPA D31-1]Cultural Leonesa | 0 - 0 | Real Oviedo[SPA D31-1] | tháng 7 | |
30/07 01:30 | KT | Recreativo Huelva | 0 - 1 | Sevilla | tháng 7 | |
30/07 02:00 | KT | [ARG D1-12]Rosario Central | 2 - 0 | Union Santa Fe[ARG D1-12] | tháng 7 | |
30/07 02:00 | KT | Linense | 1 - 2 | Las Palmas | tháng 7 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Brisbane Úc |
||||||
29/07 14:10 | KT | Acacia Ridge | 0 - 1 | The Gap BPL | 20 | |
29/07 15:00 | KT | Moggill | 0 - 5 | University of Queensland | 20 | |
29/07 15:10 | KT | Mount Gravatt | 0 - 2 | Bayside United | 20 | |
29/07 15:15 | KT | North Pine | 3 - 1 | Brisbane Wolves | 20 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Trung Quốc |
||||||
29/07 14:30 | KT | Jilin Baijia | 0 - 1 | Heilongjiang heilongjiang Ice City | north 16 | |
29/07 15:00 | KT | Hainan Boying Seamen | 0 - 1 | Jiangxi Beidamen | south 16 | |
29/07 15:00 | KT | Shenzhen Renren | 5 - 0 | Mengzi Wanhao | south 16 | |
29/07 15:00 | KT | Fujian Transcend | 0 - 1 | Hebei Elite | north 16 | |
29/07 15:00 | KT | Inner Mongolia Caoshangfei | 0 - 2 | Shenyang Urban | north 16 | |
29/07 15:00 | KT | Shenyang Dongjin | 0 - 3 | Qingdao Jonoon | north 16 | |
29/07 18:30 | KT | Nanjing Qianbao | 1 - 3 | Guangdong Southern Tigers | south 16 | |
29/07 18:30 | KT | Hunan Billows | 1 - 0 | Suzhou Dongwu | south 16 | |
29/07 18:30 | KT | Shaanxi Chang an Athletic | 1 - 1 | Dalian Chanjoy | north 16 | |
29/07 18:35 | KT | Nantong Zhiyun | 0 - 0 | Sichuan Longfor | south 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Trung Quốc |
||||||
29/07 15:00 | KT | [16]Yan Bian Changbaishan | 0 - 2 | Tianjin Quanjian[16] | 19 | |
29/07 18:35 | KT | [8]Chongqing Lifan | 1 - 2 | Jiangsu Suning[8] | 19 | |
29/07 18:35 | KT | [7]Guangzhou R&F | 4 - 2 | Guangzhou Evergrande FC[7] | 19 | |
29/07 18:35 | KT | [11]ShenHua SVA FC | 3 - 2 | Hebei Hx Xingfu[11] | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Brisbane Úc |
||||||
29/07 15:00 | KT | [5]Mitchelton | 2 - 1 | Albany Creek[5] | 20 | |
29/07 15:15 | KT | Holland Park Hawks | 1 - 2 | Grange Thistle Sc | 20 | |
29/07 15:30 | KT | [1]Rochedale Rovers | 3 - 0 | Capalaba[1] | 20 | |
29/07 16:00 | KT | [4]Souths United | 1 - 6 | Peninsula Power[4] | 20 | |
29/07 16:00 | KT | [3]Queensland Lions SC | 2 - 0 | Eastern Suburbs[3] | 20 | |
Lịch thi đấu bóng đá Queensland Úc |
||||||
29/07 15:00 | KT | [11]Redlands United FC | 2 - 1 | Far North Queensland Bulls[11] | 19 | |
29/07 15:30 | KT | [4]Brisbane City SC | 0 - 1 | Moreton Bay United[4] | 19 | |
29/07 16:00 | KT | [8]North Queensland Fury | 1 - 5 | Brisbane Strikers[8] | 19 | |
29/07 16:00 | KT | [9]SWQ Thunder | 0 - 0 | Brisbane Olympic United FC[9] | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Séc |
||||||
29/07 15:15 | KT | [CZE CFLC-3]Olympia Praha | 1 - 0 | Pardubice[CZE CFLC-3] | 1 | |
29/07 22:00 | KT | [15]Frydek-mistek | 1 - 1 | Opava[15] | 1 | |
29/07 22:00 | KT | [CZE D1-16]Pribram | 0 - 0 | SC Znojmo[CZE D1-16] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Áo vùng Mitte |
||||||
29/07 15:30 | KT | [M-4]Superfund Pasching | 3 - 1 | Union St.florian[M-4] | ||
30/07 00:00 | KT | [M-13]Lafnitz | 6 - 0 | SK Austria Klagenfurt[M-13] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Australia New South Wales Premier League |
||||||
29/07 15:30 | KT | Sutherland Sharks | 4 - 3 | Sydney FC U21 | 20 | |
29/07 16:00 | KT | Hakoah Sydney | 1 - 0 | Parramatta Eagles | 20 | |
29/07 16:00 | KT | Bonnyrigg White Eagles | 1 - 2 | South Coast Wolves | 20 | |
29/07 16:45 | KT | A.p.i.a. Leichhardt Tigers | 5 - 0 | Manly United | 20 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Malaysia |
||||||
29/07 15:45 | KT | [MAS PL-4]PKNP | 4 - 1 | Terengganu B DKTT-Team[MAS PL-4] | ||
29/07 19:15 | KT | [MAS SL-10]Sarawak | 0 - 2 | Johor FC[MAS SL-10] | ||
29/07 20:00 | KT | [MAS PL-2]Negeri Sembilan | 2 - 1 | Pahang[MAS PL-2] | ||
29/07 20:00 | KT | [MAS PL-3]Kuala Lumpur | 1 - 4 | Felda United FC[MAS PL-3] | ||
29/07 20:00 | KT | [MAS SL-9]Selangor PKNS | 1 - 3 | Perak[MAS SL-9] | ||
29/07 20:00 | KT | [MAS SL-11]Melaka United | 2 - 6 | Kedah[MAS SL-11] | ||
29/07 20:00 | KT | [MAS PL-6]UiTM | 2 - 0 | Kelantan FA[MAS PL-6] | ||
29/07 20:00 | KT | [MAS PL-1]Terengganu | 2 - 3 | Selangor PB[MAS PL-1] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Victorian Úc |
||||||
29/07 16:00 | KT | [4]Pascoe Vale Sc | 2 - 0 | South Melbourne[4] | 24 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Nhật Bản |
||||||
29/07 16:00 | KT | [8]Matsumoto Yamaga FC | 4 - 0 | Zweigen Kanazawa FC[8] | 25 | |
29/07 16:00 | KT | [21]Kamatamare Sanuki | 0 - 1 | Oita Trinita[21] | 25 | |
29/07 16:00 | KT | [11]Mito Hollyhock | 3 - 2 | Tokyo Verdy[11] | 25 | |
29/07 16:00 | KT | [2]Avispa Fukuoka | 2 - 0 | Yamagata Montedio[2] | 25 | |
29/07 17:00 | KT | [20]Renofa Yamaguchi | 1 - 2 | Yokohama FC[20] | 25 | |
29/07 17:00 | KT | [1]Shonan Bellmare | 2 - 0 | Tokushima Vortis[1] | 25 | |
29/07 17:00 | KT | [12]Machida Zelvia | 0 - 2 | Kyoto Purple Sanga[12] | 25 | |
29/07 17:00 | KT | [16]Ehime FC | 1 - 0 | JEF United Ichihara[16] | 25 | |
Lịch thi đấu bóng đá U21 Nga |
||||||
29/07 16:00 | KT | [6]Lokomotiv Moscow Youth | 4 - 0 | Fk Anzhi Youth[6] | 3 | |
29/07 17:00 | KT | [13]Amkar Perm Youth | 0 - 0 | Fk Rostov Youth[13] | 3 | |
29/07 18:00 | KT | Tosno Youth | 3 - 1 | Zenit St.petersburg Youth | 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Kazakhstan |
||||||
29/07 17:00 | KT | Bolat Temirtau | 0 - 0 | Tarlan Shymkent | 15 | |
29/07 19:00 | KT | Kyzylzhar Petropavlovsk | 2 - 0 | Baykonur | 15 | |
29/07 19:30 | KT | Maktaaral | 3 - 3 | Kairat Academy | 15 | |
29/07 19:30 | KT | Kaspyi Aktau | 0 - 2 | Zhetysu Taldykorgan | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Thái Lan |
||||||
29/07 17:45 | KT | [3]Bangkok United FC | 5 - 2 | BEC Tero Sasana[3] | 24 | |
29/07 18:00 | KT | [6]Chonburi Shark FC | 1 - 1 | Suphanburi FC[6] | 24 | |
29/07 19:00 | KT | [17]Thai Honda Fc | 0 - 2 | Bangkok Glass Pathum[17] | 24 | |
29/07 19:00 | KT | [12]Samut Prakan City | 3 - 0 | Ratchaburi FC[12] | 24 | |
29/07 20:00 | KT | [1]Buriram United | 4 - 0 | Ubon Umt United[1] | 24 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Đức |
||||||
29/07 18:00 | KT | [GER D1-17]Ingolstadt 04 | 0 - 1 | Union Berlin[GER D1-17] | 1 | |
29/07 20:30 | KT | [GER D1-18]Darmstadt | 1 - 0 | Greuther Furth[GER D1-18] | 1 | |
29/07 20:30 | KT | [15]Arminia Bielefeld | 2 - 1 | SSV Jahn Regensburg[15] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Phần Lan |
||||||
29/07 18:00 | KT | [5]Haka | 0 - 0 | Jaro[5] | 16 | |
29/07 18:00 | KT | [6]Ekenas IF Fotboll | 2 - 0 | Kpv[6] | 16 | |
29/07 21:00 | KT | [9]Grifk | 1 - 3 | Gnistan[9] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Thái Lan |
||||||
29/07 18:00 | KT | [7]Chiangmai Fc | 0 - 1 | Songkhla United[7] | 24 | |
29/07 18:00 | KT | [11]Nakhon Pathom FC | 1 - 1 | Chainat FC[11] | 24 | |
29/07 18:00 | KT | [13]Kasetsart University FC | 3 - 1 | Army United[13] | 24 | |
29/07 19:00 | KT | [5]Ang Thong Fc | 3 - 2 | Lampang Fc[5] | 24 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Litva |
||||||
29/07 18:00 | KT | Koralas | 2 - 1 | Baltija Panevezys | 17 | |
29/07 19:00 | KT | Utenis Utena Ii | 1 - 0 | Fk Zalgiris Vilnius 2 | 17 | |
29/07 20:00 | KT | Nevezis | 2 - 0 | FK Tauras Taurage | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Thụy Điển Vastra Gotaland |
||||||
29/07 18:00 | KT | Hittarps Ik | 3 - 1 | Vinbergs If | 15 | |
29/07 18:00 | KT | Lindome GIF | 4 - 4 | IS Halmia | 15 | |
29/07 18:30 | KT | Savedalens IF | 1 - 1 | Eskilsminne IF | 15 | |
29/07 19:00 | KT | Tvaakers IF | 1 - 2 | Assyriska Turab Ik Jkp | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Zimbabwe |
||||||
29/07 18:00 | KT | Bantu Rovers | 0 - 1 | Platinum | 19 | |
29/07 20:00 | KT | Tsholotsho | 1 - 1 | How Mine Fc | 19 | |
29/07 20:00 | KT | Zpc Kariba | 0 - 0 | Yadah | 19 | |
29/07 20:00 | KT | Harare City | 3 - 2 | Caps United Fc | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Singapore |
||||||
29/07 18:30 | KT | [7]Balestier Khalsa FC | 0 - 0 | Hougang United FC[7] | 7 | |
29/07 18:30 | KT | Singapore Warriors | 1 - 2 | Albirex Niigata FC | 7 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Trung Quốc |
||||||
29/07 18:30 | KT | Qingdao Yellow Sea Pharmaceutical | 3 - 2 | Wuhan ZALL | 20 | |
29/07 18:35 | KT | [2]Beijing Renhe | 0 - 1 | Dalian Yifang Aerbin[2] | 9 | |
Lịch thi đấu bóng đá International Champions Cup |
||||||
29/07 18:35 | KT | [ENG PR-1]Chelsea | 1 - 2 | Inter Milan[ENG PR-1] | singapore | |
30/07 05:00 | KT | [ENG PR-3]Manchester City | 3 - 0 | Tottenham Hotspur[ENG PR-3] | north america | |
30/07 07:05 | KT | [SPA D1-1]Real Madrid | 2 - 3 | Barcelona[SPA D1-1] | north america | |
Lịch thi đấu bóng đá Kazakhstan |
||||||
29/07 19:00 | KT | [7]Shakhtyor Karagandy | 0 - 1 | Taraz[7] | 22 | |
29/07 21:00 | KT | [9]FK Atyrau | 1 - 0 | Tobol Kostanai[9] | 22 | |
Lịch thi đấu bóng đá U21 Ukraina |
||||||
29/07 19:00 | KT | Illichivets U21 | 4 - 0 | Chernomorets Odessa U21 | 3 | |
29/07 21:00 | KT | Olimpic Donetsk U21 | 2 - 0 | Veres Rivne U21 | 3 | |
29/07 21:00 | KT | Pfc Oleksandria U21 | 2 - 2 | Zorya U21 | 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nga |
||||||
29/07 19:00 | KT | [7]CSKA Moscow | 2 - 0 | SKA Energiya Khabarovsk[7] | 3 | |
29/07 19:00 | KT | [5]Ural Yekaterinburg | 1 - 1 | Bashinformsvyaz-Dynamo Ufa[5] | 3 | |
29/07 21:30 | KT | [13]Rubin Kazan | 2 - 1 | Arsenal Tula[13] | 3 | |
30/07 00:00 | KT | [4]Akhmat Grozny | 2 - 0 | Dynamo Moscow[4] | 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Đức |
||||||
29/07 19:00 | KT | [17]Carl Zeiss Jena | 0 - 2 | Fortuna Koln[17] | 2 | |
29/07 19:00 | KT | [16]VfR Aalen | 2 - 1 | Hallescher[16] | 2 | |
29/07 19:00 | KT | [8]SC Paderborn 07 | 3 - 2 | Chemnitzer[8] | 2 | |
29/07 19:00 | KT | [3]Hansa Rostock | 0 - 0 | SG Sonnenhof Grobaspach[3] | 2 | |
29/07 19:00 | KT | [19]1. Magdeburg | 3 - 0 | Rot-weiss Erfurt[19] | 2 | |
29/07 19:00 | KT | Fsv Zwickau | 1 - 1 | Sportfreunde Lotte | 2 | |
29/07 19:00 | KT | Preuben Munster | 3 - 0 | Sv Meppen | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Canada |
||||||
29/07 19:00 | KT | Sc Scarborough | 1 - 2 | Serbian White Eagles | 7 7 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Thụy Điển Norrland |
||||||
29/07 19:00 | KT | Pitea If | 3 - 3 | Taftea Ik | 15 | |
29/07 19:00 | KT | Gallivare Malmbergets Ff | 2 - 2 | Moron Bk | 15 | |
29/07 20:00 | KT | Skelleftea Ff | 1 - 1 | Harnosands FF | 15 | |
29/07 20:00 | KT | Anundsjo If | 1 - 1 | Bodens BK | 15 | |
29/07 21:00 | KT | IFK Ostersund | 1 - 3 | Valbo Ff | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Thụy Điển Ostra Gotaland |
||||||
29/07 19:00 | KT | Ksf Prespa Birlik | 1 - 3 | Lunds BK | 15 | |
29/07 19:00 | KT | Rappe Goif | 1 - 1 | Kvarnby IK | 15 | |
29/07 20:00 | KT | Hassleholms If | 2 - 1 | Nybro If | 15 | |
30/07 01:45 | KT | Vimmerby IF | 1 - 1 | Lindsdals IF | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Thụy Điển Bắc Svealand |
||||||
29/07 19:00 | KT | Karlbergs BK | 2 - 1 | Gamla Upsala | 15 | |
29/07 19:00 | KT | Skiljebo SK | 2 - 0 | Habo Ff | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Thụy Điển Nam Svealand |
||||||
29/07 19:00 | KT | Haninge | 1 - 1 | Motala AIF | 15 | |
29/07 20:00 | KT | Rynninge IK | 1 - 0 | Varmdo IF | 15 | |
29/07 20:00 | KT | Assyriska If I Norrkoping | 1 - 1 | Kumla | 15 | |
29/07 21:00 | KT | Orebro Syrianska If | 0 - 1 | Fc Linkoping City | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Pháp |
||||||
29/07 20:00 | KT | [FRA D1-18]Lorient | 1 - 1 | Quevilly[FRA D1-18] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Estonia |
||||||
29/07 20:00 | KT | [1]Flora Tallinn | 1 - 0 | Trans Narva[1] | 21 | |
29/07 22:59 | KT | [8]Paide Linnameeskond | 0 - 4 | Nomme JK Kalju[8] | 21 | |
29/07 22:59 | KT | [10]Parnu Linnameeskond | 0 - 3 | Tartu JK Tammeka[10] | 21 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Thụy Điển Bắc Gotaland |
||||||
29/07 20:00 | KT | Ik Gauthiod | 5 - 0 | Fbk Karlstad | 15 | |
29/07 20:00 | KT | Vanersborg | 2 - 4 | IFK Uddevalla | 15 | |
29/07 21:00 | KT | Karlstad BK | 0 - 0 | Grebbestads If | 15 | |
29/07 21:00 | KT | Skoftebyns If | 2 - 1 | Lerums Is | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Ba Lan |
||||||
29/07 20:30 | KT | Zaglebie Sosnowiec | 0 - 1 | Olimpia Grudziadz | 1 | |
29/07 22:00 | KT | Odra Opole | 3 - 0 | Gornik Leczna | 1 | |
29/07 22:00 | KT | Puszcza Niepolomice | 2 - 0 | Chojniczanka Chojnice | 1 | |
29/07 22:59 | KT | Rakow Czestochowa | 0 - 0 | Miedz Legnica | 1 | |
30/07 00:00 | KT | Chrobry Glogow | 1 - 1 | Podbeskidzie | 1 | |
30/07 00:00 | KT | Bytovia Bytow | 3 - 1 | Stomil Olsztyn OKS 1945 | 1 | |
30/07 00:00 | KT | GKS Katowice | 1 - 2 | Pogon Siedlce | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Iraq |
||||||
29/07 20:45 | KT | Karbalaa | 1 - 1 | Al-Naft | 35 | |
29/07 20:45 | KT | Al Quwa Al Jawiya | 3 - 2 | Al Semawah | 35 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Nga miền Nam |
||||||
29/07 21:00 | KT | [S-16]Krasnodar II | 6 - 0 | Akademia[S-16] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Latvia |
||||||
29/07 21:00 | KT | [6]Daugava Daugavpils | 7 - 1 | Rigas Tehniska Universitate[6] | 13 | |
29/07 21:00 | KT | [2]Fk Valmiera | 5 - 0 | Staiceles Bebri[2] | 13 | |
29/07 22:00 | KT | [4]Olaines Fk | 1 - 0 | Fk Auda Riga[4] | 13 | |
Lịch thi đấu bóng đá Áo |
||||||
29/07 21:00 | KT | [3]Red Bull Salzburg | 1 - 1 | LASK Linz[3] | 2 | |
29/07 23:30 | KT | [6]Mattersburg | 1 - 0 | Wolfsberger AC[6] | 2 | |
29/07 23:30 | KT | [7]St.Polten | 1 - 4 | Rapid Wien[7] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Phần Lan |
||||||
29/07 21:00 | KT | [6]Ilves Tampere | 0 - 0 | VPS Vaasa[6] | 19 | |
29/07 21:00 | KT | [3]Lahti | 6 - 2 | IFK Mariehamn[3] | 19 | |
29/07 21:00 | KT | [10]Ps Kemi | 2 - 1 | Inter Turku[10] | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Thụy Điển |
||||||
29/07 21:00 | KT | [7]Elfsborg | 0 - 2 | IK Sirius FK[7] | 17 | |
29/07 21:00 | KT | [12]Jonkopings Sodra IF | 1 - 0 | Hammarby[12] | 17 | |
29/07 22:59 | KT | [13]GIF Sundsvall | 0 - 1 | Malmo FF[13] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Thụy Điển |
||||||
29/07 21:00 | KT | [13]Syrianska FC | 1 - 2 | Helsingborg IF[13] | 16 | |
29/07 21:00 | KT | [16]Gefle IF | 2 - 1 | GAIS[16] | 16 | |
29/07 21:00 | KT | [4]Trelleborgs FF | 2 - 1 | IFK Varnamo[4] | 16 | |
29/07 21:00 | KT | [1]Brommapojkarna | 0 - 1 | Ik Frej Taby[1] | 16 | |
29/07 22:59 | KT | [2]Dalkurd Ff | 1 - 1 | Degerfors IF[2] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Đan Mạch |
||||||
29/07 21:00 | KT | [6]Odense BK | 1 - 0 | Horsens[6] | 3 | |
29/07 22:59 | KT | [3]Copenhagen | 0 - 0 | Hobro I.K.[3] | 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Scotland League Cup |
||||||
29/07 21:00 | KT | [SCO CH-8]Brechin City | 0 - 3 | Falkirk[SCO CH-8] | bảng | |
29/07 21:00 | KT | [SCO L2-2]Forfar Athletic | 1 - 2 | Inverness C.T.[SCO L2-2] | bảng | |
29/07 21:00 | KT | [SCO L2-5]Elgin City | 0 - 3 | Peterhead[SCO L2-5] | bảng | |
29/07 21:00 | KT | [SCO PR-5]Hearts | 2 - 2 | Dunfermline[SCO PR-5] | bảng | |
29/07 21:00 | KT | [SCO CH-9]Raith Rovers | 2 - 0 | Cowdenbeath[SCO CH-9] | bảng | |
29/07 21:00 | KT | [SCO L1-2]Alloa Athletic | 0 - 3 | Hibernian FC[SCO L1-2] | bảng | |
29/07 21:00 | KT | [SCO L2-1]Arbroath | 0 - 0 | Ross County[SCO L2-1] | bảng | |
29/07 21:00 | KT | [SCO PR-8]Kilmarnock | 3 - 0 | Dumbarton[SCO PR-8] | bảng | |
29/07 21:00 | KT | [SCO L2-3]Annan Athletic | 1 - 6 | Ayr Utd[SCO L2-3] | bảng | |
29/07 21:00 | KT | [SCO CH-9]Greenock Morton | 5 - 0 | Edinburgh City[SCO CH-9] | bảng | |
29/07 21:00 | KT | [SCO PR-9]Motherwell FC | 1 - 0 | Berwick Rangers[SCO PR-9] | bảng | |
29/07 21:00 | KT | [SCO CH-6]Queen of South | 2 - 2 | Albion Rovers[SCO CH-6] | bảng | |
29/07 21:00 | KT | [SCO PR-11]Hamilton FC | 3 - 0 | Stenhousemuir[SCO PR-11] | bảng | |
29/07 21:00 | KT | [SCO CH-7]St Mirren | 5 - 0 | Airdrie United[SCO CH-7] | bảng | |
29/07 21:00 | KT | [SCO PR-7]Partick Thistle | 1 - 0 | Stranraer[SCO PR-7] | bảng | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Iceland |
||||||
29/07 21:00 | KT | [ICE PR-4]Hafnarfjordur FH | 1 - 0 | Leiknir Reykjavik[ICE PR-4] | bán kết | |
Lịch thi đấu bóng đá Georgia |
||||||
29/07 21:00 | KT | [9]Kolkheti Poti | 0 - 0 | Saburtalo Tbilisi[9] | 20 | |
29/07 21:00 | KT | [5]Lokomotiv Tbilisi | 3 - 1 | Dinamo Tbilisi[5] | 20 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Iceland |
||||||
29/07 21:00 | KT | [4]Umf Afturelding | 2 - 2 | Sindri[4] | 14 | |
29/07 21:00 | KT | [6]Vestri | 1 - 2 | Kv Vesturbaeja[6] | 14 | |
29/07 21:00 | KT | Fjardabyggd | 2 - 3 | Vidir Gardur | 14 | |
29/07 22:59 | KT | [2]Magni | 4 - 3 | Huginn[2] | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Belarus |
||||||
29/07 21:00 | KT | [7]Vitebsk | 2 - 2 | Krumkachy[7] | 1 | |
29/07 21:30 | KT | [13]Slavia Mozyr | 1 - 2 | Neman Grodno[13] | 16 | |
29/07 22:00 | KT | [15]Isloch Minsk | 2 - 1 | Torpedo Zhodino[15] | 16 | |
29/07 22:59 | KT | [2]BATE Borisov | 3 - 0 | Gomel[2] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Iceland |
||||||
29/07 21:00 | KT | [8]HK Kopavog | 1 - 0 | Leiknir F[8] | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ukraina |
||||||
29/07 21:00 | KT | [2]Stal Dniprodzherzhynsk | 1 - 2 | Shakhtar Donetsk[2] | 3 | |
29/07 23:30 | KT | [5]Vorskla Poltava | 2 - 1 | Zirka Kirovohrad[5] | 3 | |
29/07 23:30 | KT | [1]Dynamo Kyiv | 5 - 0 | Karpaty Lviv[1] | 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Bỉ |
||||||
29/07 21:00 | KT | Elene Grotenberge | 2 - 1 | Lochristi | 1 | |
29/07 22:59 | KT | Standard Elen | 0 - 4 | Kesk Leopoldsburg | 1 | |
29/07 22:59 | KT | Vc Herentals | 3 - 1 | К Meerle | 1 | |
29/07 23:30 | KT | Vorselaar | 1 - 2 | KRC Mechelen | 1 | |
29/07 23:30 | KT | Balen | 2 - 0 | Sporting Wijchmaal | 1 | |
29/07 23:30 | KT | Ekeren | 0 - 2 | Kfc Brasschaat | 1 | |
30/07 00:00 | KT | Francs Borains | 1 - 0 | Standard Flawinne | 1 | |
30/07 00:00 | KT | Banneux | 0 - 0 | Verlaine | 1 | |
30/07 00:30 | KT | Racing Peer | 0 - 2 | Tervant | 1 | |
30/07 00:30 | KT | Esperanza Neerpelt | 0 - 0 | Achel | 1 | |
30/07 00:30 | KT | Herent | 0 - 4 | Diegem Sport | 1 | |
30/07 00:30 | KT | Ninove | 8 - 0 | Jette | 1 | |
30/07 00:30 | KT | Rfc Tournai Doornik | 2 - 0 | Ksv Rumbeke | 1 | |
30/07 01:00 | KT | Spy | 2 - 1 | Pesche | 1 | |
30/07 01:00 | KT | Couvin Mariembourg | 0 - 1 | Oc Nismes | 1 | |
30/07 01:00 | KT | Flavion Sport | 1 - 1 | Libramont | 1 | |
30/07 01:00 | KT | Lorraine Arlon | 1 - 2 | Bertrix B | 1 | |
30/07 01:00 | KT | Givry | 0 - 1 | Longlier B | 1 | |
30/07 01:00 | KT | Huvo Jeuk | 2 - 1 | Retie | 1 | |
30/07 01:00 | KT | Stade Bierbeek | 3 - 3 | Ganshoren | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Na uy nhóm A |
||||||
29/07 21:00 | KT | Follo | 0 - 2 | Alta | 14 | |
29/07 21:00 | KT | Raufoss | 6 - 3 | Valerenga B | 14 | |
29/07 21:00 | KT | Kjelsas IL | 2 - 1 | Brumunddal | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Ba Lan |
||||||
29/07 22:00 | KT | [7]Blekitni Stargard Szczecinski | 2 - 1 | Belchatow[7] | 1 | |
29/07 22:00 | KT | [12]Warta Poznan | 3 - 1 | Rozwoj Katowice[12] | 1 | |
29/07 22:00 | KT | Znicz Pruszkow | 1 - 2 | Gwardia Koszalin | 1 | |
29/07 22:59 | KT | [Pol D4-1]Gks Jastrzebie | 5 - 1 | Mks Kluczbork[Pol D4-1] | 1 | |
29/07 22:59 | KT | [Pol D4-4]LKS Lodz | 0 - 0 | KS Energetyk ROW[Pol D4-4] | 1 | |
29/07 22:59 | KT | [POL D2-16]Wisla Pulawy | 0 - 1 | Siarka Tarnobrzeg[POL D2-16] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Séc |
||||||
29/07 22:00 | KT | [2]Viktoria Plzen | 4 - 0 | Dukla Praha[2] | 1 | |
29/07 22:00 | KT | [11]Synot Slovacko | 1 - 1 | FK Baumit Jablonec[11] | 1 | |
29/07 22:00 | KT | [10]Mfk Karvina | 2 - 0 | Vysocina Jihlava[10] | 1 | |
30/07 01:00 | KT | [1]Slavia Praha | 1 - 0 | Teplice[1] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Serbia |
||||||
29/07 22:00 | KT | [16]Macva Sabac | 1 - 0 | Zemun[16] | 2 | |
29/07 22:59 | KT | [12]Backa Backa Palanka | 0 - 3 | FK Vozdovac Beograd[12] | 2 | |
30/07 00:00 | KT | [1]Partizan Belgrade | 2 - 1 | FK Javor Ivanjica[1] | 2 | |
30/07 01:00 | KT | [11]Radnik Surdulica | 0 - 4 | Vojvodina[11] | 2 | |
30/07 01:00 | KT | [13]Borac Cacak | 0 - 4 | Spartak Subotica[13] | 2 | |
30/07 01:00 | KT | [14]Cukaricki | 2 - 0 | FK Napredak Krusevac[14] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Moldova |
||||||
29/07 22:00 | KT | [2]Cs Petrocub | 1 - 2 | Sheriff[2] | 4 | |
29/07 22:00 | KT | [8]Dinamo-Auto | 2 - 2 | Sfintul Gheorghe[8] | 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Đảo Faroe |
||||||
29/07 22:00 | KT | [6]HB Torshavn | 2 - 1 | Ki Klaksvik[6] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Slovakia |
||||||
29/07 22:00 | KT | [West-1]Mfk Skalica | 3 - 1 | KFC Komarno[West-1] | 1 | |
29/07 22:00 | KT | [East-3]Partizan Bardejov | 4 - 0 | Spisska Nova Ves[East-3] | 1 | |
29/07 22:00 | KT | Mfk Tatran Aos Liptovsky Mikulas | 2 - 0 | FK Pohronie | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Thụy Điển |
||||||
29/07 22:00 | KT | Dalhem If | 0 - 1 | IFK Aspudden-Tellus | Round 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Romania |
||||||
29/07 22:30 | KT | [14]Juventus Bucharest | 0 - 0 | Voluntari[14] | 3 | |
30/07 01:00 | KT | [13]Gaz Metan Medias | 0 - 3 | CFR Cluj[13] | 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bosnia |
||||||
29/07 22:30 | KT | [5]Mladost Doboj Kakanj | 2 - 1 | FK Zeljeznicar[5] | 2 | |
29/07 22:30 | KT | [9]Vitez | 1 - 1 | Krupa[9] | 2 | |
30/07 00:30 | KT | [11]Sloboda | 0 - 1 | Radnik Bijeljina[11] | 2 | |
30/07 01:00 | KT | [4]Zrinjski Mostar | 1 - 0 | NK Siroki Brijeg[4] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bulgaria Division 2 |
||||||
29/07 22:30 | KT | Chernomorets Balchik | 4 - 1 | Botev Galabovo | 2 | |
29/07 22:30 | KT | Litex Lovech | 1 - 1 | Lokomotiv Gorna Oryahovitsa | 2 | |
29/07 22:30 | KT | Pfc Nesebar | 0 - 0 | Sozopol | 2 | |
29/07 22:30 | KT | Strumska Slava | 1 - 0 | PFK Montana | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bulgaria |
||||||
29/07 22:45 | KT | [8]Beroe | 1 - 1 | Pirin Blagoevgrad[8] | 3 | |
30/07 01:00 | KT | [4]Ludogorets Razgrad | 0 - 0 | Lokomotiv Plovdiv[4] | 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Chile |
||||||
29/07 22:59 | KT | [C-6]Deportes Iquique | 0 - 1 | Everton CD[C-6] | apertura | |
30/07 02:00 | KT | [CHI D2-3]Curico Unido | 0 - 1 | Universidad de Chile[CHI D2-3] | apertura | |
30/07 05:00 | KT | [C-7]Audax Italiano | 2 - 1 | Palestino[C-7] | apertura | |
30/07 07:30 | KT | [C-4]Univ Catolica | 0 - 0 | Universidad de Concepcion[C-4] | apertura | |
Lịch thi đấu bóng đá Bỉ |
||||||
29/07 22:59 | KT | [10]KSC Lokeren | 0 - 4 | Club Brugge[10] | 1 | |
30/07 01:00 | KT | [8]Genk | 3 - 3 | Beveren[8] | 1 | |
30/07 01:00 | KT | [14]AS Eupen | 0 - 5 | Zulte-Waregem[14] | 1 | |
30/07 01:30 | KT | [6]Sporting Charleroi | 1 - 0 | Kortrijk[6] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Na uy |
||||||
29/07 22:59 | KT | [7]Mjondalen | 1 - 2 | Bodo Glimt[7] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ba Lan |
||||||
29/07 22:59 | KT | [14]Legia Warszawa | 2 - 0 | Sandecja[14] | 3 | |
30/07 01:30 | KT | [6]Gornik Zabrze | 3 - 2 | Wisla Krakow[6] | 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp quốc gia Italia |
||||||
29/07 22:59 | KT | [ITA C1A-4]Arezzo | 0 - 1 | Triestina[ITA C1A-4] | Round 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hungary |
||||||
29/07 22:59 | KT | [9]Paksi SE | 1 - 1 | Debreceni VSC[9] | 3 | |
29/07 22:59 | KT | [6]Szombathelyi Haladas | 0 - 3 | Diosgyor[6] | 3 | |
30/07 01:30 | KT | [2]Budapest Honved | 2 - 2 | Balmazujvaros[2] | 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Estonia |
||||||
29/07 22:59 | KT | Fci Tallinn B | 0 - 3 | Elva | 21 | |
29/07 22:59 | KT | JK Tallinna Kalev | 2 - 0 | Tallinna Levadia 2 | 21 | |
Lịch thi đấu bóng đá Israel Ligat Al Toto Cup |
||||||
29/07 22:59 | KT | Hapoel Bnei Sakhnin FC | 1 - 4 | Maccabi Haifa | bảng | |
29/07 23:45 | KT | Hapoel Raanana | 0 - 1 | Maccabi Petah Tikva FC | bảng | |
30/07 01:00 | KT | Hapoel Beer Sheva | 3 - 0 | Hapoel Ashkelon | bảng | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp câu lạc bộ Ả rập |
||||||
29/07 22:59 | KT | Al-Ahed | 1 - 1 | Union Touarga Sport Rabat | bảng | |
30/07 02:00 | KT | El Zamalek | 2 - 1 | Al Nassr | bảng | |
Lịch thi đấu bóng đá Slovakia |
||||||
29/07 23:30 | KT | [2]Trencin | 1 - 2 | DAC Dunajska Streda[2] | 2 | |
30/07 00:00 | KT | [6]Nitra | 0 - 0 | Zemplin Michalovce[6] | 2 | |
30/07 00:00 | KT | [10]MSK Zilina | 2 - 3 | 1. Tatran Presov[10] | 2 | |
30/07 00:00 | KT | [1]Slovan Bratislava | 2 - 1 | Zlate Moravce[1] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng Nhất Thụy Sỹ |
||||||
30/07 00:00 | KT | [7]Aarau | 2 - 2 | Wil 1900[7] | 2 | |
30/07 00:00 | KT | [10]Rapperswil-jona | 3 - 1 | Winterthur[10] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Croatia |
||||||
30/07 00:00 | KT | [3]Zapresic | 0 - 1 | Slaven Belupo Koprivnica[3] | 3 | |
30/07 02:00 | KT | [2]NK Rijeka | 2 - 0 | Istra 1961[2] | 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Liên đoàn Bồ Đào Nha |
||||||
30/07 00:00 | KT | [POR D1-11]Belenenses | 0 - 1 | Real Sport[POR D1-11] | Round 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Ecuador |
||||||
30/07 00:00 | KT | Manta | 0 - 0 | Mushuc Runa | ||
Lịch thi đấu bóng đá Ecuador |
||||||
30/07 00:00 | KT | CD Clan Juvenil | 1 - 0 | Fuerza Amarilla | clausura 3 | |
30/07 04:30 | KT | Guayaquil City | 1 - 2 | Independiente Jose Teran | clausura 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Thụy Sỹ |
||||||
30/07 00:00 | KT | Grasshoppers | 0 - 4 | Young Boys | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Peru |
||||||
30/07 00:30 | KT | [13]Deportivo Union Comercio | 1 - 1 | Sport Rosario[13] | apertura | |
30/07 03:00 | KT | [14]Alianza Atletico | 2 - 3 | Sporting Cristal[14] | apertura | |
30/07 05:45 | KT | Academia Cantolao | 0 - 0 | Utc Cajamarca | apertura 13 | |
30/07 08:00 | KT | Universitario de Deportes | 2 - 0 | Ayacucho Futbol Club | apertura | |
Lịch thi đấu bóng đá Slovenia |
||||||
30/07 01:20 | KT | [3]NK Maribor | 1 - 0 | NK Rudar Velenje[3] | 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Ireland |
||||||
30/07 01:30 | KT | [4]Longford Town | 1 - 3 | Shelbourne[4] | 22 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Argentina |
||||||
30/07 01:30 | KT | [6]CA Brown Adrogue | 1 - 0 | Independiente Rivadavia[6] | 46 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ireland |
||||||
30/07 01:45 | KT | [11]Sligo Rovers | 1 - 1 | Dundalk[11] | 24 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bolivia |
||||||
30/07 02:00 | KT | Petrolero de Yacuiba | 0 - 0 | Sport Boys Warnes | clausura | |
30/07 04:15 | KT | Universitario de Sucre | 2 - 4 | Jorge Wilstermann | clausura | |
Lịch thi đấu bóng đá Brazil |
||||||
30/07 02:00 | KT | [7]Botafogo | 3 - 4 | Sao Paulo[7] | 17 | |
30/07 05:00 | KT | [5]Palmeiras | 2 - 0 | Avai[5] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Siêu cúp Pháp |
||||||
30/07 02:00 | KT | [FRA D1-1]Monaco | 1 - 2 | Paris Saint Germain[FRA D1-1] | chung kết | |
Lịch thi đấu bóng đá Paraguay |
||||||
30/07 02:00 | KT | [9]Nacional Asuncion | 1 - 1 | Olimpia Asuncion[9] | clausura | |
30/07 04:10 | KT | [6]Rubio Nu Asuncion | 2 - 0 | Deportivo Capiata[6] | clausura | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Paraguay |
||||||
30/07 02:00 | KT | Sportivo Iteno | 2 - 0 | Caacupe Fbc | 21 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Colombia |
||||||
30/07 02:00 | KT | Bogota | 1 - 2 | Atletico Clube Purtugal | clausura 5 | |
30/07 03:30 | KT | Valledupar | 1 - 1 | Llaneros FC | clausura 5 | |
30/07 05:30 | KT | Deportes Quindio | 1 - 2 | Leones | clausura 5 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Brazil |
||||||
30/07 02:30 | KT | [15]Goias | 3 - 0 | CRB AL[15] | 17 | |
30/07 02:30 | KT | [18]Figueirense (SC) | 0 - 1 | Vila Nova (GO)[18] | 17 | |
30/07 02:30 | KT | [12]Parana PR | 4 - 0 | Santa Cruz (PE)[12] | 17 | |
30/07 02:30 | KT | [2]Guarani Sp | 2 - 3 | Londrina (PR)[2] | 17 | |
30/07 05:00 | KT | [13]Boa Esporte Clube | 1 - 0 | Luverdense[13] | 17 | |
30/07 05:00 | KT | [20]Nautico PE | 1 - 2 | Criciuma[20] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Colombia |
||||||
30/07 03:15 | KT | [(c)-13]Jaguares De Cordoba | 0 - 0 | America de Cali[(c)-13] | clausura | |
30/07 07:35 | KT | Deportivo Cali | 1 - 1 | Tigres FC | clausura 5 | |
30/07 07:45 | KT | [(c)-18]Atletico Bucaramanga | 0 - 1 | Atletico Huila[(c)-18] | clausura | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Mỹ |
||||||
30/07 04:00 | KT | Bethlehem Steel | 0 - 4 | Charlotte Independence | loại | |
30/07 06:00 | KT | [8]Cincinnati | 2 - 3 | Rochester Rhinos[8] | loại | |
30/07 06:00 | KT | [22]Ottawa Fury | 2 - 0 | Toronto Fc II[22] | loại | |
30/07 06:00 | KT | Richmond Kickers | 0 - 1 | St Louis Lions | loại | |
30/07 06:15 | KT | Charleston Battery | 0 - 0 | Orlando City B | loại | |
30/07 06:30 | KT | Louisville City | 2 - 1 | New York Red Bulls B | loại | |
30/07 06:30 | KT | Tampa Bay Rowdies | 2 - 0 | Pittsburgh Riverhounds | loại | |
30/07 07:00 | KT | [24]Colorado Springs Switchbacks | 2 - 1 | Tacoma Defiance[24] | loại | |
30/07 07:00 | KT | [18]Orange County Fc | 1 - 0 | Vancouver Whitecaps B[18] | loại | |
Lịch thi đấu bóng đá Nhà nghề Mỹ MLS |
||||||
30/07 04:00 | KT | [4]Atlanta United | 1 - 1 | Orlando City[4] | loại | |
30/07 06:30 | KT | [5]New York Red Bulls | 4 - 0 | Montreal Impact[5] | loại | |
30/07 06:30 | KT | [10]New England Revolution | 3 - 0 | Philadelphia Union[10] | loại | |
30/07 07:00 | KT | [1]Dallas | 0 - 4 | Vancouver Whitecaps FC[1] | loại | |
30/07 07:00 | KT | [11]Minnesota United | 4 - 0 | Washington DC United[11] | loại | |
30/07 07:00 | KT | [2]Sporting Kansas City | 3 - 2 | Chicago Fire[2] | loại | |
30/07 07:00 | KT | [3]Houston Dynamo | 2 - 2 | Portland Timbers[3] | loại | |
30/07 07:00 | KT | [8]Real Salt Lake | 2 - 2 | Columbus Crew[8] | loại | |
30/07 07:00 | KT | [7]San Jose Earthquakes | 1 - 0 | Colorado Rapids[7] | loại | |
30/07 09:15 | KT | [9]Los Angeles Galaxy | 0 - 0 | Seattle Sounders[9] | loại | |
Lịch thi đấu bóng đá Mexico |
||||||
30/07 05:00 | KT | [(a)-5]Queretaro FC | 0 - 4 | Lobos Buap[(a)-5] | apertura | |
30/07 05:00 | KT | [(a)-3]CDSyC Cruz Azul | 1 - 1 | Chivas Guadalajara[(a)-3] | apertura | |
30/07 07:00 | KT | [(a)-11]Monterrey | 1 - 0 | Veracruz[(a)-11] | apertura | |
30/07 07:06 | KT | [(a)-14]Pachuca | 0 - 2 | Club America[(a)-14] | apertura | |
30/07 09:00 | KT | [(a)-4]Necaxa | 1 - 0 | Club Tijuana[(a)-4] | apertura | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Chile |
||||||
30/07 05:00 | KT | Puerto Montt | 2 - 0 | Rangers Talca | apertura 1 | |
30/07 06:00 | KT | La Serena | 3 - 1 | Iberia Los Angeles | apertura 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Costa Rica |
||||||
30/07 05:15 | KT | [(c)-10]Universidad de Costa Rica | 0 - 0 | Cartagines Deportiva SA[(c)-10] | Apertura | |
30/07 09:00 | KT | Herediano | 0 - 0 | Guadalupe | Apertura 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá El Salvador |
||||||
30/07 06:10 | KT | Santa Tecla | 2 - 2 | CD FAS | Apertura | |
30/07 07:00 | KT | Aguila | 1 - 1 | Sonsonate | Apertura | |
30/07 08:00 | KT | Isidro Metapan | 3 - 0 | Cd Pasaquina | Apertura | |
Lịch thi đấu bóng đá Honduras |
||||||
30/07 08:00 | KT | CD Olimpia | 1 - 0 | Upnfm | apertura |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | dự đoán xổ số | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp