Bong da

Thống kê số bàn thắng Giao Hữu 2017

Thống kê bàn thắng :
STT Đội bóng Số trận
0 bàn
  • Sắp xếp tăng dần
  • Sắp xếp giảm dần
1 bàn
  • Sắp xếp tăng dần
  • Sắp xếp giảm dần
2 bàn
  • Sắp xếp tăng dần
  • Sắp xếp giảm dần
3 bàn
  • Sắp xếp tăng dần
  • Sắp xếp giảm dần
4 bàn
  • Sắp xếp tăng dần
  • Sắp xếp giảm dần
> 4 bàn
  • Sắp xếp tăng dần
  • Sắp xếp giảm dần
Tổng bàn
  • Sắp xếp tăng dần
  • Sắp xếp giảm dần
1 Charlton Athletic 9 1 1 3 1 1 2 25
2 Deportivo La Coruna 7 2 0 0 1 1 3 25
3 Nurnberg 7 0 2 2 0 1 2 24
4 Norwich City 9 0 1 5 1 0 2 24
5 Dynamo Kyiv 7 0 2 1 1 2 1 22
6 Eintr. Braunschweig 6 1 1 2 0 0 2 22
7 Preston North End 7 0 2 2 1 0 2 21
8 Celta Vigo 9 0 3 3 1 2 0 20
9 Slovan Liberec 5 0 2 1 1 0 1 19
10 Standard Liege 6 0 2 3 0 0 1 18
11 Vysocina Jihlava 9 3 0 3 2 0 1 18
12 Chesterfield 8 2 2 0 0 4 0 18
13 Rotherham United 6 0 2 1 1 1 1 18
14 Porto 7 1 0 3 1 1 1 18
15 Auxerre 6 1 2 1 0 1 1 17
16 Poprad 7 1 0 2 3 1 0 17
17 KSC Lokeren 5 1 1 1 0 0 2 17
18 Brentford 6 0 1 2 1 1 1 17
19 Athletic Bilbao 10 1 2 6 1 0 0 17
20 Burnley 7 0 2 2 1 2 0 17
21 Terek Groznyi 4 1 0 0 0 1 2 16
22 Bochum 6 1 1 2 0 0 2 16
23 Genk 5 0 1 2 0 1 1 16
24 Sporting Charleroi 7 0 2 3 1 0 1 16
25 Blackburn Rovers 7 1 2 3 0 0 1 16
26 VfB Stuttgart 9 1 4 2 1 0 1 16
27 Birkirkara FC 6 1 1 1 1 1 1 16
28 Eibar 11 5 1 2 1 2 0 16
29 Genoa 4 0 1 0 1 1 1 16
30 Gent 5 0 1 2 1 0 1 15
31 St. Mirren 4 1 1 0 0 0 2 15
32 SK Sigma Olomouc 5 0 0 2 2 0 1 15
33 Banik Ostrava 6 0 2 2 1 0 1 15
34 Sochaux 6 0 1 3 1 0 1 15
35 Opava 5 0 1 1 2 0 1 15
36 Monaco 8 2 2 1 1 2 0 15
37 Union Berlin 5 0 1 1 1 1 1 15
38 Scunthorpe United 4 0 1 1 0 0 2 15
39 Mainz 05 7 2 0 3 0 1 1 15
40 Liverpool 6 0 1 2 2 1 0 15
41 Wolfsburg 8 1 3 1 2 1 0 15
42 Sevilla 12 3 4 4 1 0 0 15
43 Granada 8 2 1 2 2 1 0 15
44 Las Palmas 8 0 3 4 0 1 0 15
45 Nữ Mỹ 5 1 0 0 2 1 1 15
46 Austria Wien 5 1 1 0 1 1 1 14
47 Sparta Praha 6 0 3 1 1 0 1 14
48 Zwolle 9 3 1 2 3 0 0 14
49 St.-Truidense VV 6 1 1 2 0 1 1 14
50 Doxa Katokopias 7 0 3 2 1 1 0 14
51 Stoke City 9 0 4 5 0 0 0 14
52 Bayer Leverkusen 8 1 3 2 1 1 0 14
53 Brighton & Hove Albion 6 1 1 2 1 0 1 14
54 Cardiff City 5 0 3 0 0 1 1 14
55 Torino 5 0 0 3 1 0 1 14
56 Nữ Úc 4 0 1 0 1 1 1 14
57 Oostende 6 1 3 1 0 0 1 13
58 Mfk Karvina 6 1 1 1 2 1 0 13
59 CSKA Moscow 5 0 2 0 1 2 0 13
60 Nice 5 0 1 1 2 1 0 13
61 Cukaricki 5 1 1 0 2 0 1 13
62 Dukla Praha 8 0 4 3 1 0 0 13
63 Marseille 6 0 2 2 1 1 0 13
64 Swindon 3 0 0 0 2 0 1 13
65 Chester FC 6 0 3 1 1 0 1 13
66 Peterborough United 5 1 1 1 0 0 2 13
67 Bristol Rovers 8 2 1 3 2 0 0 13
68 Huddersfield Town 7 0 3 2 2 0 0 13
69 Almere City FC 6 1 2 0 2 0 1 13
70 Newcastle United 6 0 2 2 1 1 0 13
71 Akhisar Bld.Geng 6 1 2 1 1 0 1 13
72 Vitoria Guimaraes 5 1 0 0 3 1 0 13
73 Hertha Berlin 6 1 0 3 1 1 0 13
74 Espanyol 6 2 2 0 0 1 1 13
75 Asteras Tripolis 8 3 2 1 1 0 1 13
76 Atalanta 7 0 4 1 1 1 0 13
77 Omonia Nicosia FC 5 0 3 0 0 1 1 13
78 Melbourne Victory FC 3 0 0 0 1 0 2 13
79 AEL Limassol 6 2 1 0 1 1 1 13
80 Aris Thessaloniki 5 0 2 1 0 1 1 13
81 Glenavon Lurgan 3 0 0 0 1 1 1 12
82 Eintr. Frankfurt 7 1 4 0 1 0 1 12
83 Istra 1961 5 0 1 2 1 1 0 12
84 Basel 5 1 0 1 2 1 0 12
85 Borac Banja Luka 5 1 1 2 0 0 1 12
86 MTK Hungaria FC 6 1 1 2 1 1 0 12
87 Portsmouth 4 0 1 1 1 0 1 12
88 FK Baumit Jablonec 7 0 5 0 1 1 0 12
89 KV Mechelen 5 1 1 1 1 0 1 12
90 ADO Den Haag 5 0 3 1 0 0 1 12
91 Dynamo Dresden 5 1 0 1 2 1 0 12
92 Werder Bremen 10 3 3 3 1 0 0 12
93 Stevenage Borough 7 1 2 3 0 1 0 12
94 Valencia 6 1 2 1 1 0 1 12
95 Sheffield Wed. 7 2 2 1 1 0 1 12
96 Desportivo de Tondela 6 1 2 1 1 0 1 12
97 NAC Breda 6 0 1 4 1 0 0 12
98 Rochdale 6 1 2 1 0 2 0 12
99 AZ Alkmaar 5 0 2 0 2 1 0 12
100 Manchester United 4 0 0 2 1 0 1 12
101 Trabzonspor 6 1 1 2 1 1 0 12
102 Melbourne City 2 0 0 1 0 0 1 12
103 Alaves 10 2 5 2 1 0 0 12
104 Sporting de Gijon 7 2 2 1 1 0 1 12
105 Bursaspor 5 1 1 0 1 2 0 12
106 Sokol Zapy 2 0 0 0 0 0 2 12
107 Croatia U17 4 0 0 2 0 2 0 12
108 Hà Lan U19 3 0 1 1 0 0 1 12
109 Young Boys 4 0 1 1 1 0 1 11
110 Mfk Tatran Aos Liptovsky Mikulas 3 0 0 1 1 0 1 11
111 Slavia Praha 5 1 1 1 0 2 0 11
112 Zlin 7 3 1 1 1 0 1 11
113 Fk Graffin Vlasim 4 1 1 0 0 0 2 11
114 DAC Dunajska Streda 7 2 2 1 1 1 0 11
115 Olympiakos Piraeus 7 3 2 0 1 0 1 11
116 Nữ Brazil 6 0 3 1 2 0 0 11
117 SV Sandhausen 6 1 1 2 2 0 0 11
118 NK Mura 05 3 0 0 0 2 0 1 11
119 Cercle Brugge 4 0 1 1 1 0 1 11
120 Chaves 6 0 3 1 2 0 0 11
121 Ipswich 5 0 3 0 1 0 1 11
122 Hoffenheim 5 1 0 2 1 1 0 11
123 Ards 2 0 0 1 0 0 1 11
124 Ermis Aradippou 7 2 1 3 0 1 0 11
125 Maritimo 8 1 5 1 0 1 0 11
126 Bristol City 5 1 0 1 3 0 0 11
127 Derby County 7 1 3 2 0 1 0 11
128 Augsburg 6 1 2 1 1 1 0 11
129 Aston Villa 7 3 1 0 2 1 0 11
130 Arsenal 5 1 1 1 1 0 1 11
131 St. Pauli 4 0 0 2 1 1 0 11
132 Udinese 6 0 3 2 0 1 0 11
133 Muang Thong United 3 0 1 1 0 0 1 11
134 Oss 4 0 0 2 1 1 0 11
135 Valladolid 8 2 3 2 0 1 0 11
136 Karabukspor 4 0 2 1 0 0 1 11
137 Alki Larnaka FC 7 2 1 3 1 0 0 10
138 CFR Cluj 5 0 2 2 0 1 0 10
139 Thun 5 0 3 1 0 0 1 10
140 SC Heerenveen 6 2 0 2 2 0 0 10
141 Zulte-Waregem 4 1 1 1 0 0 1 10
142 Lyon 4 0 1 1 1 1 0 10
143 Gilan Gabala 3 0 1 1 0 0 1 10
144 LASK Linz 5 1 0 3 0 1 0 10
145 Viktoria Plzen 5 1 2 0 1 0 1 10
146 Hradec Kralove 4 1 0 0 2 1 0 10
147 LKS Nieciecza 6 2 2 0 1 0 1 10
148 Inter Bratislava 4 0 2 0 0 2 0 10
149 Brno 8 2 2 4 0 0 0 10
150 SC Znojmo 6 1 2 1 2 0 0 10
151 Aberdeen 3 0 0 0 2 1 0 10
152 Red Bull Salzburg 3 0 1 0 0 1 1 10
153 Celtic 4 2 1 0 0 0 1 10
154 Dinamo Moscow 4 1 1 0 1 0 1 10
155 Wurzburger Kickers 6 1 2 1 2 0 0 10
156 Zimbabwe 5 1 1 1 1 1 0 10
157 Illichivets 5 1 0 2 2 0 0 10
158 Teplice 5 0 2 1 2 0 0 10
159 Fleetwood Town 7 0 4 3 0 0 0 10
160 Amiens 7 3 2 0 1 0 1 10
161 Frydek-mistek 4 0 1 1 1 1 0 10
162 Shrewsbury Town 7 1 2 4 0 0 0 10
163 Arminia Bielefeld 3 0 1 0 0 1 1 10
164 Barnet 4 0 2 0 1 0 1 10
165 Nea Salamis 6 1 2 1 2 0 0 10
166 Swansea City 5 1 0 3 0 1 0 10
167 Sheffield United 5 0 1 3 1 0 0 10
168 Emmen 6 1 2 1 2 0 0 10
169 Burton Albion FC 7 3 0 3 0 1 0 10
170 Borussia Dortmund 5 2 0 1 1 0 1 10
171 AFC Bournemouth 6 1 1 3 1 0 0 10
172 Lille OSC 5 2 0 1 0 2 0 10
173 Real Sociedad 9 3 3 2 1 0 0 10
174 Fiorentina 6 1 2 1 2 0 0 10
175 Gimnastic Tarragona 4 0 1 2 0 0 1 10
176 Sektzia Nes Tziona 2 0 0 0 1 0 1 10
177 Anh U19 4 1 1 1 0 0 1 10
178 Italy U21 3 1 0 0 0 1 1 10
179 Bosnia Herzegovina U19 4 0 1 1 1 1 0 10
180 KFC Komarno 4 0 2 1 0 0 1 9
181 Sporting Braga 6 2 0 3 1 0 0 9
182 Hannover 96 6 2 1 2 0 1 0 9
183 Ingolstadt 04 5 0 1 4 0 0 0 9
184 Barnsley 7 3 1 1 2 0 0 9
185 Pogon Szczecin 4 0 0 3 1 0 0 9
186 Sonderjyske 2 0 0 0 1 0 1 9
187 Esbjerg FB 3 0 0 2 0 0 1 9
188 Spartak Trnava 5 0 2 2 1 0 0 9
189 Panionios 4 1 1 1 0 0 1 9
190 PAOK Saloniki 6 2 1 2 0 1 0 9
191 LKS Lodz 4 0 1 1 2 0 0 9
192 Usti nad Labem 4 1 1 1 0 0 1 9
193 Darmstadt 3 0 0 1 1 1 0 9
194 Sporting Lisbon 8 2 3 3 0 0 0 9
195 Barrow 6 0 4 1 1 0 0 9
196 Coventry 6 0 3 3 0 0 0 9
197 AEK Athens 5 0 3 0 2 0 0 9
198 Carlisle 4 1 0 0 3 0 0 9
199 Real Betis 11 4 5 2 0 0 0 9
200 Mansfield Town 5 1 1 2 0 1 0 9
201 Southend United 5 1 1 2 0 1 0 9
202 Worthing 4 0 2 0 1 1 0 9
203 AFC Wimbledon 5 1 1 1 2 0 0 9
204 Kayserispor 6 1 3 1 0 1 0 9
205 Forest Green Rovers 5 0 2 2 1 0 0 9
206 Napoli 4 0 1 2 0 1 0 9
207 Nottingham Forest 4 0 1 2 0 1 0 9
208 Futbol Club Cartagena 5 1 1 2 0 1 0 9
209 Vizela 4 1 1 0 1 0 1 9
210 De Graafschap 5 2 0 1 1 1 0 9
211 Velez Sarsfield 6 1 1 4 0 0 0 9
212 Leganes 7 2 2 2 1 0 0 9
213 St Andrews 4 0 1 1 2 0 0 9
214 Girona 7 2 2 2 1 0 0 9
215 Adelaide United FC 2 0 0 0 0 1 1 9
216 Zejtun Corinthians 4 0 1 1 2 0 0 9
217 Alcorcon 7 2 1 4 0 0 0 9
218 CH Séc U17 4 0 2 1 0 0 1 9
219 Rabotnicki Skopje 1 0 0 0 0 0 1 9
220 Newcastle Jets FC 3 0 0 2 0 0 1 9
221 Serbia U17 2 0 0 0 0 1 1 9
222 Nữ Nauy U17 1 0 0 0 0 0 1 9
223 Lokomotiva Kosice 6 3 0 2 0 1 0 8
224 Inter Milan 5 0 3 1 1 0 0 8
225 Al-Ettifaq 6 1 3 1 1 0 0 8
226 Randers FC 2 0 0 0 1 0 1 8
227 Grasshoppers 6 2 1 2 1 0 0 8
228 Shakhtar Donetsk 5 2 0 1 2 0 0 8
229 ETO Gyori FC 4 0 2 1 0 1 0 8
230 Dijon 7 3 1 2 1 0 0 8
231 Valenciennes 5 2 0 1 2 0 0 8
232 NK Rijeka 3 0 1 1 0 0 1 8
233 Mattersburg 4 0 2 1 0 1 0 8
234 Nữ Tây Ban Nha 2 0 1 0 0 0 1 8
235 Pardubice 5 2 2 0 0 0 1 8
236 Pogon Siedlce 5 1 1 2 1 0 0 8
237 Sandecja 3 0 0 2 0 1 0 8
238 Schaffhausen 5 1 1 2 1 0 0 8
239 Debreceni VSC 3 0 1 0 1 1 0 8
240 Zaglebie Sosnowiec 6 2 2 1 0 1 0 8
241 Vitesse Arnhem 6 1 3 1 1 0 0 8
242 Diosgyor 3 0 0 2 0 1 0 8
243 Zorya 7 2 3 1 1 0 0 8
244 Ankaran Hrvatini Mas Tech 6 2 3 0 0 0 1 8
245 Trenkwalder Admira 2 0 1 0 0 0 1 8
246 Schweinfurt 3 0 0 2 0 1 0 8
247 NK Lokomotiva Zagreb 5 1 2 0 2 0 0 8
248 Ruan Tosno 4 0 2 1 0 1 0 8
249 Strasbourg 6 1 3 1 1 0 0 8
250 Oud Heverlee 3 0 1 0 1 1 0 8
251 Dundee 4 0 1 2 1 0 0 8
252 Dortmund(am) 3 0 0 1 2 0 0 8
253 Luton Town 5 1 0 4 0 0 0 8
254 Chiasso 5 1 2 1 0 1 0 8
255 Aldershot Town 6 0 4 2 0 0 0 8
256 Sporting Braga B 5 2 1 1 0 0 1 8
257 Ajax Amsterdam 4 1 1 0 1 1 0 8
258 Bolton Wanderers 7 3 1 2 1 0 0 8
259 Oldham Athletic 4 0 2 1 0 1 0 8
260 Stade Rennais FC 5 1 0 4 0 0 0 8
261 Sv Leobendorf 3 1 0 0 0 2 0 8
262 VVV Venlo 4 1 1 1 0 0 1 8
263 Oxford United 6 3 0 1 2 0 0 8
264 Torquay United 3 1 0 1 0 0 1 8
265 Heidenheimer 4 0 2 1 0 1 0 8
266 Exeter City 4 2 0 1 0 0 1 8
267 Monchengladbach 7 1 4 2 0 0 0 8
268 Schalke 04 6 0 5 0 1 0 0 8
269 Blackpool 3 0 0 1 2 0 0 8
270 Chievo 4 0 2 1 0 1 0 8
271 Levanger 1 0 0 0 0 0 1 8
272 Lazio 3 0 0 1 2 0 0 8
273 Al Shabab Ksa 4 1 1 0 1 1 0 8
274 Sc Retz 2 0 0 1 0 0 1 8
275 Villarreal 7 3 2 0 2 0 0 8
276 Albacete 5 2 0 2 0 1 0 8
277 Tarxien Rainbows 4 0 1 2 1 0 0 8
278 PAE Atromitos 6 0 4 2 0 0 0 8
279 Anagenisis Dherina 1 0 0 0 0 0 1 8
280 Aris Limassol 6 0 5 0 1 0 0 8
281 Bồ Đào Nha U19 4 1 0 1 2 0 0 8
282 Hy Lạp U19 4 0 3 0 0 0 1 8
283 Nga 3 0 1 0 1 1 0 8
284 Lorient 4 0 2 1 1 0 0 7
285 Renova Cepciste 3 0 2 0 0 0 1 7
286 Thái Lan 3 0 1 0 2 0 0 7
287 Oudenaarde 4 2 1 0 0 0 1 7
288 Bangkok United FC 2 0 0 0 1 1 0 7
289 Naftovik Ukrnafta 3 0 1 1 0 1 0 7
290 TSV Hartberg 3 0 0 2 1 0 0 7
291 Fk Banik Sokolov 3 0 1 1 0 1 0 7
292 Gyirmot Se 2 1 0 0 0 0 1 7
293 Msk Zilina B 2 0 0 0 1 1 0 7
294 Holstein Kiel 3 1 0 1 0 0 1 7
295 Paksi SE 3 0 0 2 1 0 0 7
296 Zambia 3 0 1 1 0 1 0 7
297 Fotbal Trinec 3 1 0 1 0 0 1 7
298 PFC Oleksandria 6 2 2 1 1 0 0 7
299 Zapresic 3 1 0 1 0 0 1 7
300 Club Brugge 6 2 2 1 1 0 0 7
301 Krasnodar FK 5 1 2 1 1 0 0 7
302 Santos Laguna 3 1 0 1 0 0 1 7
303 Olympiakos Nicosia 5 2 0 2 1 0 0 7
304 Lens 6 1 3 2 0 0 0 7
305 Pacos Ferreira 6 2 2 1 1 0 0 7
306 Grimsby Town 4 1 1 1 0 1 0 7
307 Zirka Kirovohrad 3 0 1 1 0 1 0 7
308 Chernomorets Odessa 3 0 2 0 0 0 1 7
309 Moreirense 6 2 2 1 1 0 0 7
310 Portadown FC 4 0 2 1 1 0 0 7
311 Stade Reims 6 3 2 0 0 0 1 7
312 Nove Mesto 1 0 0 0 0 0 1 7
313 Nữ Hà Lan 2 0 0 1 0 0 1 7
314 Metz 5 0 3 2 0 0 0 7
315 Slavoj Vysehrad 4 0 3 0 0 1 0 7
316 AFC Fylde 4 2 0 1 0 0 1 7
317 Crewe Alexandra 4 1 1 0 2 0 0 7
318 Gzira United 4 0 2 1 1 0 0 7
319 Yeovil Town 5 0 3 2 0 0 0 7
320 Cheltenham Town 6 1 4 0 1 0 0 7
321 Portimonense 5 1 2 1 1 0 0 7
322 Lincoln City 3 0 1 1 0 1 0 7
323 Leeds United 4 0 1 3 0 0 0 7
324 Vitoria Setubal 6 2 1 3 0 0 0 7
325 SL Benfica 6 2 1 3 0 0 0 7
326 AS Roma 4 0 3 0 0 1 0 7
327 N.E.C. Nijmegen 4 0 1 3 0 0 0 7
328 Crystal Palace 5 1 2 1 1 0 0 7
329 Bayern Munich 3 0 1 1 0 1 0 7
330 Walsall 5 1 1 3 0 0 0 7
331 Southampton 5 2 0 2 1 0 0 7
332 Boavista 5 2 1 1 0 1 0 7
333 GD Estoril-Praia 4 0 2 1 1 0 0 7
334 Hull City 5 1 2 1 1 0 0 7
335 SBV Excelsior 5 2 0 2 1 0 0 7
336 Crawley Town 4 1 1 1 0 1 0 7
337 Besiktas JK 5 0 3 2 0 0 0 7
338 Dordrecht 90 2 0 0 0 1 1 0 7
339 Bologna 4 1 1 0 2 0 0 7
340 Levante 7 2 3 2 0 0 0 7
341 CD Lugo 3 1 0 0 1 1 0 7
342 Cordoba C.F. 2 0 1 0 0 0 1 7
343 Connah's QN 1 0 0 0 0 0 1 7
344 Lewes 4 0 2 1 1 0 0 7
345 Nữ Serbia 2 0 1 0 0 0 1 7
346 Al-Jazira UAE 4 0 2 1 1 0 0 7
347 La Hoya Lorca 4 1 1 0 2 0 0 7
348 Sivasspor 3 0 1 0 2 0 0 7
349 AEP Paphos 3 0 0 2 1 0 0 7
350 Israel U19 5 0 3 2 0 0 0 7
351 Atletico Astorga 2 0 0 1 0 0 1 7
352 AEK Larnaca 2 0 1 0 0 0 1 7
353 Bytovia Bytow 2 0 0 1 0 1 0 6
354 Bordeaux 5 1 2 2 0 0 0 6
355 Obolon Kiev 3 0 1 1 1 0 0 6
356 SG Sonnenhof Grobaspach 4 0 2 2 0 0 0 6
357 Luzern 3 1 1 0 0 0 1 6
358 Vorskla U21 3 0 1 1 1 0 0 6
359 Aves 5 2 1 1 1 0 0 6
360 Anderlecht 3 0 1 1 1 0 0 6
361 Bnei Yehuda Tel Aviv 3 0 1 1 1 0 0 6
362 Cegled 5 2 1 1 1 0 0 6
363 FK Pohronie 3 0 0 3 0 0 0 6
364 CS Universitatea Craiova 3 1 1 0 0 0 1 6
365 Arka Gdynia 3 1 1 0 0 0 1 6
366 MSK Zilina 3 1 0 0 2 0 0 6
367 Szombathelyi Haladas 6 3 2 0 0 1 0 6
368 Queen of South 3 1 0 1 0 1 0 6
369 Hearts 4 1 2 0 0 1 0 6
370 Motherwell FC 4 1 0 3 0 0 0 6
371 1. Tatran Presov 4 1 1 1 1 0 0 6
372 Nitra 4 0 2 2 0 0 0 6
373 Lechia Gdansk 2 0 0 0 2 0 0 6
374 Chojniczanka Chojnice 2 0 0 1 0 1 0 6
375 Red Star Waasland-Beveren 5 1 2 2 0 0 0 6
376 FK Rad Beograd 5 2 1 1 1 0 0 6
377 Twente Enschede 6 4 1 0 0 0 1 6
378 Lugano 4 2 0 1 0 1 0 6
379 Sk Slovan Varnsdorf 2 0 0 1 0 1 0 6
380 Fulham 5 1 2 2 0 0 0 6
381 Budejovice 4 0 2 2 0 0 0 6
382 Vac-Dunakanyar 3 1 0 0 2 0 0 6
383 Ruch Chorzow 5 1 3 0 1 0 0 6
384 Gornik Leczna 4 0 2 2 0 0 0 6
385 Podbeskidzie 5 2 1 1 1 0 0 6
386 Hibernian FC 2 0 0 1 0 1 0 6
387 Mks Kluczbork 2 0 1 0 0 0 1 6
388 Wrexham 3 0 1 1 1 0 0 6
389 Nữ Pháp 3 0 1 1 1 0 0 6
390 Stal Rzeszow 2 0 1 0 0 0 1 6
391 Kortrijk 6 2 2 2 0 0 0 6
392 Slavia Praha U21 2 0 0 1 0 1 0 6
393 SV Wehen Wiesbaden 3 0 1 1 1 0 0 6
394 Solihull Moors 3 0 1 1 1 0 0 6
395 Eastleigh 2 0 0 1 0 1 0 6
396 Garbarnia Krakow 2 0 1 0 0 0 1 6
397 Budaorsi Sc 3 1 0 1 0 1 0 6
398 Dunkerque 2 0 0 1 0 1 0 6
399 Clermont Foot 2 0 0 1 0 1 0 6
400 Viktoria Koln 2 0 0 1 0 1 0 6
401 Middlesbrough 5 2 0 3 0 0 0 6
402 Eastbourne Borough 4 1 2 0 0 1 0 6
403 Wigan Athletic 5 1 2 2 0 0 0 6
404 Western Sydney 3 0 1 1 1 0 0 6
405 Plymouth Argyle 3 1 0 1 0 1 0 6
406 Altinordu 4 1 1 1 1 0 0 6
407 Pachuca 3 1 0 0 2 0 0 6
408 Leicester City 7 2 4 1 0 0 0 6
409 Freiburg 5 0 4 1 0 0 0 6
410 Stechovice 1 0 0 0 0 0 1 6
411 Everton 3 0 1 1 1 0 0 6
412 Real Oviedo 8 4 2 2 0 0 0 6
413 Groningen 4 2 0 1 0 1 0 6
414 Osasuna 4 1 0 3 0 0 0 6
415 CD Mirandes 6 2 2 2 0 0 0 6
416 Nữ Jordan 4 1 0 3 0 0 0 6
417 Merstham 1 0 0 0 0 0 1 6
418 Cliftonville 1 0 0 0 0 0 1 6
419 Ballymena United 1 0 0 0 0 0 1 6
420 Nữ Bosnia 2 0 0 1 0 1 0 6
421 Al Nasr Dubai 3 0 1 1 1 0 0 6
422 Galatasaray 3 0 2 0 0 1 0 6
423 East Thurrock United 2 0 1 0 0 0 1 6
424 Barcelona 2 0 1 0 0 0 1 6
425 SD Huesca 2 0 0 1 0 1 0 6
426 Armenia U19 4 2 0 1 0 1 0 6
427 Uzbekistan U19 3 0 2 0 0 1 0 6
428 Mersin Idman Yurdu 3 0 1 1 1 0 0 6
429 Montenegro U17 5 2 0 3 0 0 0 6
430 Slovakia U19 5 2 1 1 1 0 0 6
431 Đan Mạch U19 3 1 1 0 0 0 1 6
432 Serbia U19 3 1 0 0 2 0 0 6
433 Scotland U19 3 0 1 1 1 0 0 6
434 Niroye Zamini 3 1 0 0 2 0 0 6
435 Wellington Phoenix 4 1 1 1 1 0 0 6
436 Nữ Ba Lan 1 0 0 0 0 0 1 6
437 Koln 3 0 1 2 0 0 0 5
438 Sampdoria 5 2 2 0 1 0 0 5
439 Fortuna Sittard 3 0 2 0 1 0 0 5
440 Skm Liptovsky Hradok 2 0 0 1 1 0 0 5
441 Fk Poltava 2 0 0 1 1 0 0 5
442 Cartagines Deportiva SA 2 0 0 1 1 0 0 5
443 Nantes 6 3 1 2 0 0 0 5
444 Lamia 4 0 3 1 0 0 0 5
445 Horsens 4 2 1 0 0 1 0 5
446 Radomiak Radom 4 1 1 2 0 0 0 5
447 Ural S.r. 3 1 0 1 1 0 0 5
448 Cracovia Krakow 4 1 1 2 0 0 0 5
449 Kaiserslautern 3 2 0 0 0 0 1 5
450 Sport Podbrezova 3 0 1 2 0 0 0 5
451 Wisla Krakow 5 1 3 1 0 0 0 5
452 Gornik Zabrze 2 0 1 0 0 1 0 5
453 Spartak Kostroma 4 2 1 0 0 1 0 5
454 Bonner sc 3 1 0 1 1 0 0 5
455 Brechin City 4 1 1 2 0 0 0 5
456 Inverness C.T. 3 1 1 0 0 1 0 5
457 Winterthur 4 1 1 2 0 0 0 5
458 Clyde 3 0 2 0 1 0 0 5
459 Zemplin Michalovce 3 0 1 2 0 0 0 5
460 Marila Pribram 4 0 3 1 0 0 0 5
461 Rapid Wien 3 0 1 2 0 0 0 5
462 SpVgg Bayreuth 2 0 1 0 0 1 0 5
463 Viitorul Constanta 3 0 1 2 0 0 0 5
464 Dinamo Bucuresti 3 1 0 1 1 0 0 5
465 Zalaegerszegi TE 4 2 1 0 0 1 0 5
466 Steaua Bucuresti 4 1 2 0 1 0 0 5
467 Brondby 1 0 0 0 0 0 1 5
468 CDSyC Cruz Azul 3 2 0 0 0 0 1 5
469 Dinamo Kostroma 2 0 1 0 0 1 0 5
470 Hapoel Ashkelon 5 1 3 1 0 0 0 5
471 First Vienna 4 2 0 1 1 0 0 5
472 SG Austria Klagenfurt 2 1 0 0 0 0 1 5
473 Synot Slovacko 3 1 1 0 0 1 0 5
474 Fortuna Dusseldorf 4 2 1 0 0 1 0 5
475 Guingamp 5 2 1 2 0 0 0 5
476 Fredericia 2 0 0 1 1 0 0 5
477 Watford 5 1 3 1 0 0 0 5
478 Bradford AFC 4 2 0 1 1 0 0 5
479 Bohemians 2 0 1 0 0 1 0 5
480 RKC Waalwijk 5 1 3 1 0 0 0 5
481 MSV Duisburg 5 2 2 0 1 0 0 5
482 Willem II 4 1 1 2 0 0 0 5
483 Erzgebirge Aue 6 3 2 0 1 0 0 5
484 Panathinaikos 5 2 1 2 0 0 0 5
485 Herfolge Boldklub Koge 4 1 2 0 1 0 0 5
486 Greuther Furth 2 1 0 0 0 0 1 5
487 Birmingham 5 2 1 2 0 0 0 5
488 AC Milan 2 0 1 0 0 1 0 5
489 West Bromwich 6 1 5 0 0 0 0 5
490 Feirense 4 0 3 1 0 0 0 5
491 Wolves 7 3 3 1 0 0 0 5
492 Quevilly 3 1 0 1 1 0 0 5
493 ES Troyes AC 4 1 1 2 0 0 0 5
494 Angers SCO 5 1 3 1 0 0 0 5
495 Genclerbirligi 8 4 3 1 0 0 0 5
496 Rio Ave 3 1 0 1 1 0 0 5
497 SpVgg Unterhaching 4 1 1 2 0 0 0 5
498 Coleraine 2 0 0 1 1 0 0 5
499 Doncaster Rovers 5 1 3 1 0 0 0 5
500 Antalyaspor 4 0 3 1 0 0 0 5
501 Hellas Verona 3 1 1 0 0 1 0 5
502 Saint-Etienne 4 2 1 0 0 1 0 5
503 Alanyaspor 4 1 1 2 0 0 0 5
504 Montpellier 6 2 3 1 0 0 0 5
505 Sparta Rotterdam 5 1 3 1 0 0 0 5
506 Kmsk Deinze 3 1 1 0 0 1 0 5
507 Rayo Vallecano 5 0 5 0 0 0 0 5
508 Staines Town 1 0 0 0 0 0 1 5
509 Northampton Town 2 0 1 0 0 1 0 5
510 Dover Athletic 2 1 0 0 0 0 1 5
511 St Neots Town 2 0 1 0 0 1 0 5
512 HFK Olomouc 2 0 1 0 0 1 0 5
513 Larisa 5 1 3 1 0 0 0 5
514 Hamburger 4 1 2 0 1 0 0 5
515 Barakaldo CF 5 2 1 2 0 0 0 5
516 Eindhoven 4 1 1 2 0 0 0 5
517 Honduras Progreso 1 0 0 0 0 0 1 5
518 Apollon Smirnis 5 2 1 2 0 0 0 5
519 Kerkyra 3 1 1 0 0 1 0 5
520 Almeria 3 0 1 2 0 0 0 5
521 Burgos CF 4 1 1 2 0 0 0 5
522 UD Logrones 7 3 3 1 0 0 0 5
523 Cadiz 6 3 2 0 1 0 0 5
524 Algeciras 4 0 3 1 0 0 0 5
525 Brisbane Roar FC 2 0 0 1 1 0 0 5
526 Racing de Santander 3 0 2 0 1 0 0 5
527 Vyskov 1 0 0 0 0 0 1 5
528 Spolana Neratovice 2 0 1 0 0 1 0 5
529 Club Sportif Sfaxien 3 0 1 2 0 0 0 5
530 Zaragoza 6 2 3 1 0 0 0 5
531 Lija Athletic 4 2 1 0 0 1 0 5
532 Murcia 4 1 1 2 0 0 0 5
533 Mosta 4 1 2 0 1 0 0 5
534 Cultural Leonesa 3 2 0 0 0 0 1 5
535 Lekhwia 3 0 1 2 0 0 0 5
536 KVSK Lommel 2 0 0 1 1 0 0 5
537 Rushall Olympic 2 0 0 1 1 0 0 5
538 Karmiotissa Pano Polemidion 5 0 5 0 0 0 0 5
539 Eendracht Aalst 2 0 0 1 1 0 0 5
540 Al Akhaahli Alay 2 0 1 0 0 1 0 5
541 Usm Alger 1 0 0 0 0 0 1 5
542 Al Rayyan 2 0 0 1 1 0 0 5
543 Ittihad Kalba 1 0 0 0 0 0 1 5
544 Maccabi Yavne 1 0 0 0 0 0 1 5
545 Qatar 2 0 0 1 1 0 0 5
546 Uzbekistan 1 0 0 0 0 0 1 5
547 Thụy Sỹ U19 4 2 0 1 1 0 0 5
548 Slovenia U19 2 0 1 0 0 1 0 5
549 Bỉ U19 3 0 1 2 0 0 0 5
550 Al Qadasiya 1 0 0 0 0 0 1 5
551 Botev Plovdiv 2 0 0 1 1 0 0 5
552 Peninsula Power 1 0 0 0 0 0 1 5
553 Ukraine U19 3 1 0 1 1 0 0 5
554 Iceland U19 2 0 1 0 0 1 0 5
555 Frickley Athletic 1 0 0 0 0 0 1 5
556 Derry City 2 0 1 0 0 1 0 5
557 Waterford United 1 0 0 0 0 0 1 5
558 Slovenia U17 2 0 0 1 1 0 0 5
559 Thổ Nhĩ Kỳ U17 2 1 0 0 0 0 1 5
560 Nhật Bản 2 0 0 1 1 0 0 5
561 Guangzhou R&F 1 0 0 0 0 0 1 5
562 Saudi Arabia 2 1 0 0 0 0 1 5
563 Mohun Bagan 1 0 0 0 0 0 1 5
564 RCA Raja Casablanca Atlhletic 1 0 0 0 0 0 1 5
565 Concarneau 2 0 0 2 0 0 0 4
566 Bourg Peronnas 3 0 2 1 0 0 0 4
567 Dunaharaszti Mtk 2 1 0 0 0 1 0 4
568 Spartak Tambov 1 0 0 0 0 1 0 4
569 Austria Lustenau 2 1 0 0 0 1 0 4
570 Chamois Niortais 4 1 2 1 0 0 0 4
571 Arsenal Kyiv 4 1 2 1 0 0 0 4
572 Madagascar 1 0 0 0 0 1 0 4
573 Cove Rangers 2 0 0 2 0 0 0 4
574 Belchatow 3 1 1 0 1 0 0 4
575 Viktoria Zizkov 6 3 2 1 0 0 0 4
576 GKS Tychy 3 1 0 2 0 0 0 4
577 Shinnik Yaroslavl 3 0 2 1 0 0 0 4
578 Aalborg BK 2 0 1 0 1 0 0 4
579 Zlate Moravce 2 0 1 0 1 0 0 4
580 Mainz Am 1 0 0 0 0 1 0 4
581 Karlsruher SC 3 1 0 2 0 0 0 4
582 Budapest Honved 1 0 0 0 0 1 0 4
583 Karpaty Lviv 3 0 2 1 0 0 0 4
584 Partizan Bardejov 4 2 0 2 0 0 0 4
585 Sion 6 3 2 1 0 0 0 4
586 Partizan Belgrade 4 1 2 1 0 0 0 4
587 Spartak Moscow 2 0 1 0 1 0 0 4
588 Zurich 4 0 4 0 0 0 0 4
589 Wolfsberger AC 4 2 0 2 0 0 0 4
590 Ghana 2 0 1 0 1 0 0 4
591 Zaglebie Lubin 4 1 2 1 0 0 0 4
592 SSV Jahn Regensburg 3 0 2 1 0 0 0 4
593 Tanzania 4 1 2 1 0 0 0 4
594 Roeselare 3 0 2 1 0 0 0 4
595 Forfar Athletic 1 0 0 0 0 1 0 4
596 Slask Wroclaw 1 0 0 0 0 1 0 4
597 Chrobry Glogow 4 2 1 0 1 0 0 4
598 Olymphradec Kralove 2 0 0 2 0 0 0 4
599 Cibalia 2 1 0 0 0 1 0 4
600 Szolnoki MAV 2 0 1 0 1 0 0 4
601 Gil Vicente 6 3 2 1 0 0 0 4
602 Academico Viseu 3 0 2 1 0 0 0 4
603 Nữ Áo 2 1 0 0 0 1 0 4
604 Maccabi Petah Tikva FC 2 0 1 0 1 0 0 4
605 KS Energetyk ROW 2 0 1 0 1 0 0 4
606 Slaven Belupo Koprivnica 4 1 2 1 0 0 0 4
607 CSKA Sofia 2 0 1 0 1 0 0 4
608 Nữ Scotland 2 0 1 0 1 0 0 4
609 Belenenses 4 1 2 1 0 0 0 4
610 FK Senica 4 1 2 1 0 0 0 4
611 Olsztyn OKS 1945 1 0 0 0 0 1 0 4
612 Motor Lublin 2 1 0 0 0 1 0 4
613 Wisla Pulawy 2 0 1 0 1 0 0 4
614 Ebbsfleet United 5 2 2 1 0 0 0 4
615 Gateshead 2 0 1 0 1 0 0 4
616 Millwall 4 2 1 0 1 0 0 4
617 Wycombe Wanderers 4 2 0 2 0 0 0 4
618 Dundela 2 1 0 0 0 1 0 4
619 Dergview 2 0 1 0 1 0 0 4
620 Sutton United 4 2 1 0 1 0 0 4
621 Fc United Of Manchester 3 0 2 1 0 0 0 4
622 PSV Eindhoven 7 4 2 1 0 0 0 4
623 Stade Brestois 6 3 2 1 0 0 0 4
624 Litomerice 3 1 1 0 1 0 0 4
625 Valasske Mezirici 3 2 0 0 0 1 0 4
626 Gillingham 2 0 0 2 0 0 0 4
627 Cambridge United 6 3 2 1 0 0 0 4
628 Nuneaton Town 2 0 1 0 1 0 0 4
629 Altrincham 3 1 1 0 1 0 0 4
630 Guiseley 4 2 1 0 1 0 0 4
631 Milton Keynes Dons 5 3 0 2 0 0 0 4
632 Viikingit 1 0 0 0 0 1 0 4
633 Istanbul Buyuksehir Belediyesi 1 0 0 0 0 1 0 4
634 Anorthosis Famagusta FC 4 2 1 0 1 0 0 4
635 Accrington Stanley 3 1 0 2 0 0 0 4
636 UC Dublin UCD 1 0 0 0 0 1 0 4
637 Famalicao 3 1 0 2 0 0 0 4
638 NK Krka 2 1 0 0 0 1 0 4
639 Arouca 2 1 0 0 0 1 0 4
640 Caen 5 2 2 1 0 0 0 4
641 Cambuur Leeuwarden 4 2 0 2 0 0 0 4
642 Colchester United 3 1 1 0 1 0 0 4
643 Linense 3 0 2 1 0 0 0 4
644 Newport County 4 1 2 1 0 0 0 4
645 San Jose Earthquakes 1 0 0 0 0 1 0 4
646 Volendam 3 0 2 1 0 0 0 4
647 Macclesfield Town 4 2 1 0 1 0 0 4
648 Boluspor 2 0 0 2 0 0 0 4
649 Queens Park Rangers 2 1 0 0 0 1 0 4
650 Bury 4 1 2 1 0 0 0 4
651 Vestel Manisaspor 3 0 2 1 0 0 0 4
652 Hapoel Ramat Gan FC 3 1 0 2 0 0 0 4
653 Al Wihdat Amman 3 0 2 1 0 0 0 4
654 West Ham United 5 3 0 2 0 0 0 4
655 Balikesirspor 2 0 0 2 0 0 0 4
656 Sr Donaufeld Wien 2 0 1 0 1 0 0 4
657 Carpi 2 0 1 0 1 0 0 4
658 Nữ Estonia U17 2 0 1 0 1 0 0 4
659 Perth Glory FC 2 0 1 0 1 0 0 4
660 Konyaspor 3 2 0 0 0 1 0 4
661 Al Ahli Jeddah 4 2 1 0 1 0 0 4
662 Villarreal B 2 0 1 0 1 0 0 4
663 Merthyr Town 3 1 1 0 1 0 0 4
664 Kasimpasa 3 1 1 0 1 0 0 4
665 UD Marbella 5 2 2 1 0 0 0 4
666 Boreham Wood 2 1 0 0 0 1 0 4
667 Brescia 2 0 0 2 0 0 0 4
668 Spal 4 1 2 1 0 0 0 4
669 Roda JC Kerkrade 3 1 1 0 1 0 0 4
670 Sao Jose Poa Rs 5 2 2 1 0 0 0 4
671 Perugia 3 0 2 1 0 0 0 4
672 RB Leipzig 4 1 2 1 0 0 0 4
673 Atletico Madrid 4 2 1 0 1 0 0 4
674 US Sassuolo Calcio 2 0 1 0 1 0 0 4
675 Nữ Hungary 3 1 1 0 1 0 0 4
676 Getafe 6 2 4 0 0 0 0 4
677 Numancia 3 0 2 1 0 0 0 4
678 Empoli 2 0 1 0 1 0 0 4
679 Molde 2 0 1 0 1 0 0 4
680 Hendon 3 0 2 1 0 0 0 4
681 Al Watani 3 1 0 2 0 0 0 4
682 Athletic Bilbao B 4 1 2 1 0 0 0 4
683 Uniao Leiria 2 1 0 0 0 1 0 4
684 HNK Sibenik 1 0 0 0 0 1 0 4
685 Biggleswade Town 1 0 0 0 0 1 0 4
686 Den Bosch 2 0 1 0 1 0 0 4
687 UCAM Murcia 2 1 0 0 0 1 0 4
688 Sileks 1 0 0 0 0 1 0 4
689 Hapoel Herzliya 1 0 0 0 0 1 0 4
690 Vinogradar 1 0 0 0 0 1 0 4
691 OFI Crete 3 0 2 1 0 0 0 4
692 Panahaiki-2005 2 0 0 2 0 0 0 4
693 Beitar Kfar Saba Shlomi 2 0 0 2 0 0 0 4
694 Hapoel Beer Sheva 1 0 0 0 0 1 0 4
695 Pazarspor 2 1 0 0 0 1 0 4
696 Oman U19 3 0 2 1 0 0 0 4
697 Al Tai 1 0 0 0 0 1 0 4
698 Cambridge City 2 0 1 0 1 0 0 4
699 Adelaide Raiders SC 1 0 0 0 0 1 0 4
700 Nữ Đan Mạch U17 2 0 0 2 0 0 0 4
701 Jamaica 3 1 0 2 0 0 0 4
702 Air Force Central 1 0 0 0 0 1 0 4
703 Hungary U21 2 0 0 2 0 0 0 4
704 Dinamo Brest 4 1 2 1 0 0 0 4
705 Xứ Wales U19 4 3 0 0 0 1 0 4
706 Republic of Ireland U19 2 0 0 2 0 0 0 4
707 CH Séc U19 4 0 4 0 0 0 0 4
708 Al-Sadd 1 0 0 0 0 1 0 4
709 Bulgaria U19 2 1 0 0 0 1 0 4
710 Brisbane Strikers 1 0 0 0 0 1 0 4
711 Crusaders FC 1 0 0 0 0 1 0 4
712 Chinese Taipei 1 0 0 0 0 1 0 4
713 Hong Kong FC 1 0 0 0 0 1 0 4
714 Spisska Nova Ves 2 0 1 1 0 0 0 3
715 Pobeda Prilep 1 0 0 0 1 0 0 3
716 Chelsea 1 0 0 0 1 0 0 3
717 Skive IK 3 1 1 1 0 0 0 3
718 WSG Wattens 3 1 1 1 0 0 0 3
719 Varzim 5 2 3 0 0 0 0 3
720 Spartak Subotica 1 0 0 0 1 0 0 3
721 Hobro I.K. 2 0 1 1 0 0 0 3
722 Goztepe 2 0 1 1 0 0 0 3
723 Aarhus AGF 2 0 1 1 0 0 0 3
724 Chertanovo Moscow 1 0 0 0 1 0 0 3
725 Nancy 3 1 1 1 0 0 0 3
726 Avangard 2 0 1 1 0 0 0 3
727 Torpedo Moscow 2 0 1 1 0 0 0 3
728 Piast Gliwice 4 1 3 0 0 0 0 3
729 Vejle 3 1 1 1 0 0 0 3
730 Sumy 3 1 1 1 0 0 0 3
731 Zrinjski Mostar 3 1 1 1 0 0 0 3
732 Chambly 5 3 1 1 0 0 0 3
733 Sc Gleisdorf 1 0 0 0 1 0 0 3
734 Balmazujvaros 3 1 1 1 0 0 0 3
735 St. Gallen 5 2 3 0 0 0 0 3
736 Silkeborg IF 3 1 1 1 0 0 0 3
737 Viborg 2 0 1 1 0 0 0 3
738 Cowdenbeath 1 0 0 0 1 0 0 3
739 Greenock Morton 1 0 0 0 1 0 0 3
740 Lausanne Sports 4 2 1 1 0 0 0 3
741 FK Vozdovac Beograd 3 1 1 1 0 0 0 3
742 Lesotho 3 2 0 0 1 0 0 3
743 Uzbekistan U23 2 0 1 1 0 0 0 3
744 Slovan Bratislava 2 1 0 0 1 0 0 3
745 Ludogorets Razgrad 2 0 1 1 0 0 0 3
746 Bashinformsvyaz-Dynamo Ufa 3 1 1 1 0 0 0 3
747 SV Ried 3 1 1 1 0 0 0 3
748 Bohemians 1905 4 2 1 1 0 0 0 3
749 Triglav Gorenjska 2 0 1 1 0 0 0 3
750 Nữ Đan Mạch 2 0 1 1 0 0 0 3
751 SC Wiedenbruck 2 1 0 0 1 0 0 3
752 VfL Osnabruck 4 3 0 0 1 0 0 3
753 Desna Chernihiv 2 0 1 1 0 0 0 3
754 FK Rostov 1 0 0 0 1 0 0 3
755 Mlada Boleslav 2 0 1 1 0 0 0 3
756 Domzale 2 0 1 1 0 0 0 3
757 Kamaz 1 0 0 0 1 0 0 3
758 Zenit Penza 2 0 1 1 0 0 0 3
759 CSM Studentesc Iasi 2 1 0 0 1 0 0 3
760 Nữ Đức 1 0 0 0 1 0 0 3
761 Chateauroux 3 1 1 1 0 0 0 3
762 Krasnodar II 2 0 1 1 0 0 0 3
763 Wolfsberger Ac Amateure 1 0 0 0 1 0 0 3
764 Nordsjaelland 2 0 1 1 0 0 0 3
765 Dundee United 1 0 0 0 1 0 0 3
766 Sheffield Fc 2 0 1 1 0 0 0 3
767 Mfk Vodnyk Mikolaiv 1 0 0 0 1 0 0 3
768 Rakow Czestochowa 2 0 1 1 0 0 0 3
769 Saturn 1 0 0 0 1 0 0 3
770 Preuben Munster 3 1 1 1 0 0 0 3
771 Wil 1900 4 2 1 1 0 0 0 3
772 Mfk Lokomotiva Zvolen 2 0 1 1 0 0 0 3
773 Vorskla Poltava 2 0 1 1 0 0 0 3
774 Olimpic Donetsk 2 0 1 1 0 0 0 3
775 FK Napredak Krusevac 2 0 1 1 0 0 0 3
776 APOEL Nicosia 2 0 1 1 0 0 0 3
777 Sloboda Uzice Sevojno 4 2 1 1 0 0 0 3
778 Hitchin Town 2 0 1 1 0 0 0 3
779 Raith Rovers 2 0 1 1 0 0 0 3
780 Atlas 2 0 1 1 0 0 0 3
781 Club America 2 1 0 0 1 0 0 3
782 Arbroath 3 0 3 0 0 0 0 3
783 Hapoel Raanana 2 1 0 0 1 0 0 3
784 Red Star 93 4 2 1 1 0 0 0 3
785 Brabrand IF 2 0 1 1 0 0 0 3
786 Toulouse 5 2 3 0 0 0 0 3
787 SKM Puchov 3 0 3 0 0 0 0 3
788 Naestved 2 0 1 1 0 0 0 3
789 Dartford 4 1 3 0 0 0 0 3
790 Linfield FC 3 1 1 1 0 0 0 3
791 Chorley 4 2 1 1 0 0 0 3
792 Bradford Park Avenue 1 0 0 0 1 0 0 3
793 Chernomorets Novorossiysk 1 0 0 0 1 0 0 3
794 Chayka K Sr 1 0 0 0 1 0 0 3
795 Kottingbrunn 2 1 0 0 1 0 0 3
796 Nimes 3 0 3 0 0 0 0 3
797 Ajaccio GFCO 1 0 0 0 1 0 0 3
798 Lierse 7 5 1 1 0 0 0 3
799 Le Havre 3 0 3 0 0 0 0 3
800 Mordovia Saransk 1 0 0 0 1 0 0 3
801 Al-Nasr Riyadh 1 0 0 0 1 0 0 3
802 Runcorn Town 2 0 1 1 0 0 0 3
803 SV Waldhof Mannheim 2 0 1 1 0 0 0 3
804 Creteil 3 1 1 1 0 0 0 3
805 Paris Fc 4 3 0 0 1 0 0 3
806 Carl Zeiss Jena 3 1 1 1 0 0 0 3
807 Royal Antwerp 2 0 1 1 0 0 0 3
808 SL Benfica B 3 2 0 0 1 0 0 3
809 Aberdeen U20 1 0 0 0 1 0 0 3
810 Alfreton Town 3 1 1 1 0 0 0 3
811 Bath City 4 2 1 1 0 0 0 3
812 Limerick FC 1 0 0 0 1 0 0 3
813 Tonbridge Angels 1 0 0 0 1 0 0 3
814 Weston Super Mare 4 2 1 1 0 0 0 3
815 Stockport County 4 2 1 1 0 0 0 3
816 Fk Rinija Gostivar 3 1 1 1 0 0 0 3
817 Hallescher 2 0 1 1 0 0 0 3
818 Orleans US 45 2 0 1 1 0 0 0 3
819 York City 3 1 1 1 0 0 0 3
820 Fenerbahce 5 2 3 0 0 0 0 3
821 Tranmere Rovers 2 1 0 0 1 0 0 3
822 GOSK Gabela 1 0 0 0 1 0 0 3
823 Burgess Hill Town 3 1 1 1 0 0 0 3
824 Sc Cham 1 0 0 0 1 0 0 3
825 Mendrisio Stabio 2 0 1 1 0 0 0 3
826 Sardice 1 0 0 0 1 0 0 3
827 Urawa Red Diamonds 2 0 1 1 0 0 0 3
828 Port Vale 4 1 3 0 0 0 0 3
829 Rwanda 2 0 1 1 0 0 0 3
830 Harrogate Town 2 0 1 1 0 0 0 3
831 Halifax Town 5 4 0 0 1 0 0 3
832 Salford City 2 0 1 1 0 0 0 3
833 Whitehawk 4 1 3 0 0 0 0 3
834 Carrick Rangers 1 0 0 0 1 0 0 3
835 Hemel Hempstead Town 2 0 1 1 0 0 0 3
836 Club Leon 1 0 0 0 1 0 0 3
837 Nữ Shizuoka Sangyo University 1 0 0 0 1 0 0 3
838 Nữ B Kyoto 1 0 0 0 1 0 0 3
839 Reading 4 2 1 1 0 0 0 3
840 Zob Ahan 1 0 0 0 1 0 0 3
841 Bala Town 2 0 1 1 0 0 0 3
842 Lokomotiv Tashkent 1 0 0 0 1 0 0 3
843 CD Cova Piedade 1 0 0 0 1 0 0 3
844 Dukla Praha U21 1 0 0 0 1 0 0 3
845 Fk Loko Vltavin 1 0 0 0 1 0 0 3
846 Tokyo 2 0 1 1 0 0 0 3
847 Chippenham Town 2 0 1 1 0 0 0 3
848 Inglewood United 1 0 0 0 1 0 0 3
849 Velke Mezirici 2 0 1 1 0 0 0 3
850 Chindia Targoviste 1 0 0 0 1 0 0 3
851 Dunarea Calarasi 1 0 0 0 1 0 0 3
852 Admira Praha 1 0 0 0 1 0 0 3
853 Farsley Celtic 1 0 0 0 1 0 0 3
854 Notts County 3 1 1 1 0 0 0 3
855 SC Farense 2 0 1 1 0 0 0 3
856 Metaloglobus 1 0 0 0 1 0 0 3
857 CS Mioveni 1 0 0 0 1 0 0 3
858 Benevento 3 0 3 0 0 0 0 3
859 Porto B 3 2 0 0 1 0 0 3
860 Darlington 3 1 1 1 0 0 0 3
861 Stamford AFC 2 1 0 0 1 0 0 3
862 Poole Town 2 0 1 1 0 0 0 3
863 Dorchester Town 2 0 1 1 0 0 0 3
864 Go Ahead Eagles 4 1 3 0 0 0 0 3
865 Glasgow Rangers 2 0 1 1 0 0 0 3
866 Skf Sered 1 0 0 0 1 0 0 3
867 Sparta Praha U19 1 0 0 0 1 0 0 3
868 Queensland Lions SC 2 1 0 0 1 0 0 3
869 Beitar Jerusalem 1 0 0 0 1 0 0 3
870 Al Hilal(LBY) 2 0 1 1 0 0 0 3
871 Pescara 1 0 0 0 1 0 0 3
872 B93 Copenhagen 1 0 0 0 1 0 0 3
873 FK Metalac Gornji Milanovac 2 0 1 1 0 0 0 3
874 Les Herbiers 1 0 0 0 1 0 0 3
875 Colwyn Bay 2 1 0 0 1 0 0 3
876 Erzincan Refahiyespor 2 0 1 1 0 0 0 3
877 Szeol 2 0 1 1 0 0 0 3
878 Septemvri Simitli 1 0 0 0 1 0 0 3
879 C. A. Bizertin 2 1 0 0 1 0 0 3
880 Mar Menor 1 0 0 0 1 0 0 3
881 Carmarthen 1 0 0 0 1 0 0 3
882 Elche 3 2 0 0 1 0 0 3
883 Ecuador 1 0 0 0 1 0 0 3
884 Nữ Croatia 1 0 0 0 1 0 0 3
885 Nữ Nhật Bản 3 1 1 1 0 0 0 3
886 Nữ Belarus 2 0 1 1 0 0 0 3
887 Alashkert 2 0 1 1 0 0 0 3
888 Spezia 1 0 0 0 1 0 0 3
889 Rosario Central 4 2 1 1 0 0 0 3
890 Dukla Banska Bystrica 1 0 0 0 1 0 0 3
891 Newtown 2 0 1 1 0 0 0 3
892 Lida 1 0 0 0 1 0 0 3
893 Uhersky Brod 1 0 0 0 1 0 0 3
894 Uwic Inter Cardiff 1 0 0 0 1 0 0 3
895 Leioa 2 0 1 1 0 0 0 3
896 Hungary U17 3 1 1 1 0 0 0 3
897 Al Ittihad Ksa 4 2 1 1 0 0 0 3
898 El Ismaily 2 1 0 0 1 0 0 3
899 Diyarbakirspor 1 0 0 0 1 0 0 3
900 Lokomotiva Skopje 2 0 1 1 0 0 0 3
901 Atletico Baleares 1 0 0 0 1 0 0 3
902 Staveley MW 1 0 0 0 1 0 0 3
903 Boca Juniors 4 1 3 0 0 0 0 3
904 Real Madrid 2 0 1 1 0 0 0 3
905 Makedonija 1 0 0 0 1 0 0 3
906 Oriental Lisboa 2 0 1 1 0 0 0 3
907 Loughgall 1 0 0 0 1 0 0 3
908 Manchester City 2 1 0 0 1 0 0 3
909 Al-Nejmeh 1 0 0 0 1 0 0 3
910 Al-Ahed 1 0 0 0 1 0 0 3
911 Achilles 29 2 0 1 1 0 0 0 3
912 Barcelona B 2 0 1 1 0 0 0 3
913 Renaissance Sportive de Berkane 2 0 1 1 0 0 0 3
914 Helmond Sport 2 0 1 1 0 0 0 3
915 Al Ahli Dubai 2 1 0 0 1 0 0 3
916 Skovshoved 1 0 0 0 1 0 0 3
917 Belarus U19 3 1 1 1 0 0 0 3
918 Italy U19 2 0 1 1 0 0 0 3
919 Banni Yas 2 1 0 0 1 0 0 3
920 Mfk Karvina U19 1 0 0 0 1 0 0 3
921 Danubio FC 2 1 0 0 1 0 0 3
922 Sun Pegasus 2 1 0 0 1 0 0 3
923 Jordan U19 3 1 1 1 0 0 0 3
924 Kfc Duffel 1 0 0 0 1 0 0 3
925 Aimore Rs 2 0 1 1 0 0 0 3
926 Cesena 1 0 0 0 1 0 0 3
927 Umm Salal 2 1 0 0 1 0 0 3
928 Al-Qadsia SC 1 0 0 0 1 0 0 3
929 Army United 1 0 0 0 1 0 0 3
930 Bray Wanderers 2 1 0 0 1 0 0 3
931 Chainat FC 1 0 0 0 1 0 0 3
932 Bồ Đào Nha U17 1 0 0 0 1 0 0 3
933 Georgia U19 3 1 1 1 0 0 0 3
934 Oman 2 0 1 1 0 0 0 3
935 Delfin SC 1 0 0 0 1 0 0 3
936 FYR Macedonia U19 3 2 0 0 1 0 0 3
937 Brann 1 0 0 0 1 0 0 3
938 Montenegro U19 3 1 1 1 0 0 0 3
939 Đức U19 2 1 0 0 1 0 0 3
940 Vitkovice 2 0 1 1 0 0 0 3
941 Heidelberg United 2 0 1 1 0 0 0 3
942 Ulsan Hyundai Horang-i 1 0 0 0 1 0 0 3
943 Hungary U19 3 1 1 1 0 0 0 3
944 Tây Ban Nha U21 1 0 0 0 1 0 0 3
945 Áo U21 2 0 1 1 0 0 0 3
946 Indonesia 2 1 0 0 1 0 0 3
947 BEC Tero Sasana 1 0 0 0 1 0 0 3
948 Super Power Samut Prakan 1 0 0 0 1 0 0 3
949 Dnepr Mogilev 2 1 0 0 1 0 0 3
950 Wingate Finchley 2 0 1 1 0 0 0 3
951 Standard Sumqayit 1 0 0 0 1 0 0 3
952 Melbourne Knights 1 0 0 0 1 0 0 3
953 Hà Lan U17 2 0 1 1 0 0 0 3
954 Đức U17 2 0 1 1 0 0 0 3
955 Israel U17 2 0 1 1 0 0 0 3
956 Bosnia Herzegovina U17 2 1 0 0 1 0 0 3
957 Augnablik 1 0 0 0 1 0 0 3
958 Nữ Slovenia U17 1 0 0 0 1 0 0 3
959 Pahang 1 0 0 0 1 0 0 3
960 Trung Quốc U19 2 0 1 1 0 0 0 3
961 Iran U19 2 0 1 1 0 0 0 3
962 Liffeys Pearse 1 0 0 0 1 0 0 3
963 Iran 2 0 1 1 0 0 0 3
964 Houston Dynamo 1 0 0 0 1 0 0 3
965 Isloch Minsk 1 0 0 0 1 0 0 3
966 Hàn Quốc 2 0 1 1 0 0 0 3
967 Gomel 1 0 0 0 1 0 0 3
968 Haiti 1 0 0 0 1 0 0 3
969 Ma rốc 1 0 0 0 1 0 0 3
970 Mumbai City 2 1 0 0 1 0 0 3
971 Dorogi 2 0 2 0 0 0 0 2
972 Turkmenistan U19 1 0 0 1 0 0 0 2
973 Hapoel Haifa 1 0 0 1 0 0 0 2
974 Misc Mifa 1 0 0 1 0 0 0 2
975 Afghanistan U19 1 0 0 1 0 0 0 2
976 Bekescsaba 2 1 0 1 0 0 0 2
977 Vasas 1 0 0 1 0 0 0 2
978 Na Hussein Dey 2 1 0 1 0 0 0 2
979 Koniz 1 0 0 1 0 0 0 2
980 Alajuelense 1 0 0 1 0 0 0 2
981 Stuttgarter Kickers 3 1 2 0 0 0 0 2
982 FAC Team Fur Wien 2 0 2 0 0 0 0 2
983 Ferrocarril Midland 1 0 0 1 0 0 0 2
984 Crumlin United 2 1 0 1 0 0 0 2
985 Leandro N Alem 1 0 0 1 0 0 0 2
986 Viktoria Aschaffenburg 1 0 0 1 0 0 0 2
987 Legia Warszawa 1 0 0 1 0 0 0 2
988 Peruwelz 3 1 2 0 0 0 0 2
989 Cherno More Varna 1 0 0 1 0 0 0 2
990 Mozambique 2 0 2 0 0 0 0 2
991 Arsenal Tula 3 1 2 0 0 0 0 2
992 NK Publikum Celje 2 0 2 0 0 0 0 2
993 SV Grodig 3 2 0 1 0 0 0 2
994 Lafnitz 1 0 0 1 0 0 0 2
995 SC Wiener Neustadt 2 1 0 1 0 0 0 2
996 Nữ Bỉ 3 2 0 1 0 0 0 2
997 Sc Dikkelvenne 1 0 0 1 0 0 0 2
998 Tsv Neumarkt 1 0 0 1 0 0 0 2
999 Vocklamarkt 1 0 0 1 0 0 0 2
1000 Odra Opole 4 2 2 0 0 0 0 2
1001 Stal Mielec 4 2 2 0 0 0 0 2
1002 Vendsyssel 2 1 0 1 0 0 0 2
1003 Odense BK 3 2 0 1 0 0 0 2
1004 Elgin City 2 1 0 1 0 0 0 2
1005 Ross County 2 0 2 0 0 0 0 2
1006 Albion Rovers 1 0 0 1 0 0 0 2
1007 Varda Se 2 1 0 1 0 0 0 2
1008 Szegedi Ak 2 0 2 0 0 0 0 2
1009 Botosani 3 1 2 0 0 0 0 2
1010 Aarau 4 2 2 0 0 0 0 2
1011 Wohlen 3 2 0 1 0 0 0 2
1012 Nữ Anh 1 0 0 1 0 0 0 2
1013 Mỹ 1 0 0 1 0 0 0 2
1014 Mexico 1 0 0 1 0 0 0 2
1015 Volga Olimpiets 1 0 0 1 0 0 0 2
1016 Apollon Limassol FC 3 1 2 0 0 0 0 2
1017 Sturm Graz 2 0 2 0 0 0 0 2
1018 Amkar Perm 2 1 0 1 0 0 0 2
1019 Chivas Guadalajara 3 2 0 1 0 0 0 2
1020 Volga Ulyanovsk 1 0 0 1 0 0 0 2
1021 Hirnyk Sport 2 1 0 1 0 0 0 2
1022 Nykobing Falster 3 2 0 1 0 0 0 2
1023 Elite 3000 Helsingor 1 0 0 1 0 0 0 2
1024 NK Rudar Velenje 3 1 2 0 0 0 0 2
1025 Spartaks Jurmala 1 0 0 1 0 0 0 2
1026 Bayern Hof 2 0 2 0 0 0 0 2
1027 Zenit St.Petersburg 1 0 0 1 0 0 0 2
1028 Radnik Surdulica 3 1 2 0 0 0 0 2
1029 Tubize 3 2 0 1 0 0 0 2
1030 Avranches 2 0 2 0 0 0 0 2
1031 Lyon la Duchere 1 0 0 1 0 0 0 2
1032 Macva Sabac 3 1 2 0 0 0 0 2
1033 Santa Clara 2 1 0 1 0 0 0 2
1034 Locarno 2 1 0 1 0 0 0 2
1035 Cleethorpes Town 1 0 0 1 0 0 0 2
1036 Alloa Athletic 2 1 0 1 0 0 0 2
1037 Strogino Moscow 2 0 2 0 0 0 0 2
1038 Warta Poznan 2 0 2 0 0 0 0 2
1039 Miedz Legnica 1 0 0 1 0 0 0 2
1040 FK Buducnost Podgorica 1 0 0 1 0 0 0 2
1041 1. Magdeburg 2 0 2 0 0 0 0 2
1042 Academica Coimbra 3 1 2 0 0 0 0 2
1043 Hennef 05 1 0 0 1 0 0 0 2
1044 Eidsvold TF 1 0 0 1 0 0 0 2
1045 Redlands United FC 1 0 0 1 0 0 0 2
1046 Matlock Town 2 1 0 1 0 0 0 2
1047 Maccabi Netanya 2 0 2 0 0 0 0 2
1048 Tours FC 3 1 2 0 0 0 0 2
1049 Rodez Aveyron 2 0 2 0 0 0 0 2
1050 Buxton FC 3 1 2 0 0 0 0 2
1051 Radnicki Nis 2 1 0 1 0 0 0 2
1052 Backa Backa Palanka 2 0 2 0 0 0 0 2
1053 Mfk Skalica 2 0 2 0 0 0 0 2
1054 VFB Auerbach 1 0 0 1 0 0 0 2
1055 Leixoes 3 1 2 0 0 0 0 2
1056 Mashuk-KMV 1 0 0 1 0 0 0 2
1057 Swindon Supermarine 2 0 2 0 0 0 0 2
1058 Fehervar Videoton 2 0 2 0 0 0 0 2
1059 Sv Schwechat 2 0 2 0 0 0 0 2
1060 Csakvari Tk 2 1 0 1 0 0 0 2
1061 FK Angusht Nazran 2 1 0 1 0 0 0 2
1062 Sepahan 2 0 2 0 0 0 0 2
1063 Ca San Miguel 1 0 0 1 0 0 0 2
1064 Neftci Baku 5 3 2 0 0 0 0 2
1065 Fk Kapaz Ganca 1 0 0 1 0 0 0 2
1066 Ethnikos Achnas 3 1 2 0 0 0 0 2
1067 Blau Weiss Linz 2 1 0 1 0 0 0 2
1068 VfR Garching 1 0 0 1 0 0 0 2
1069 Brackley Town 1 0 0 1 0 0 0 2
1070 Dumbarton 1 0 0 1 0 0 0 2
1071 Weymouth 2 0 2 0 0 0 0 2
1072 Oxford City 1 0 0 1 0 0 0 2
1073 Morelia 1 0 0 1 0 0 0 2
1074 Monori Se 2 0 2 0 0 0 0 2
1075 Nafta 2 0 2 0 0 0 0 2
1076 Andrezieux 1 0 0 1 0 0 0 2
1077 Bohemians Praha 1 0 0 1 0 0 0 2
1078 Marathon 1 0 0 1 0 0 0 2
1079 Vilaverdense 2 1 0 1 0 0 0 2
1080 MFK Ruzomberok 1 0 0 1 0 0 0 2
1081 Malaga 7 5 2 0 0 0 0 2
1082 Mineros De Zacatecas 1 0 0 1 0 0 0 2
1083 Herediano 2 1 0 1 0 0 0 2
1084 Brno U21 1 0 0 1 0 0 0 2
1085 Slavia Kromeriz 2 1 0 1 0 0 0 2
1086 BSV Rehden 2 0 2 0 0 0 0 2
1087 Braintree Town 3 1 2 0 0 0 0 2
1088 Hampton & Richmond 2 1 0 1 0 0 0 2
1089 Rot-weiss Erfurt 3 2 0 1 0 0 0 2
1090 Philadelphia Union 1 0 0 1 0 0 0 2
1091 Veracruz 1 0 0 1 0 0 0 2
1092 Los Angeles Galaxy 1 0 0 1 0 0 0 2
1093 Westerlo 4 2 2 0 0 0 0 2
1094 Mansheiat Bani Hasan 1 0 0 1 0 0 0 2
1095 Oakleigh Cannons 3 2 0 1 0 0 0 2
1096 BK Frem 1 0 0 1 0 0 0 2
1097 Steinkjer 1 0 0 1 0 0 0 2
1098 Morecambe 4 2 2 0 0 0 0 2
1099 Warrenpoint Town 1 0 0 1 0 0 0 2
1100 Dulwich Hamlet 1 0 0 1 0 0 0 2
1101 Dungannon Swifts 1 0 0 1 0 0 0 2
1102 Detroit City 1 0 0 1 0 0 0 2
1103 Decic Tuzi 1 0 0 1 0 0 0 2
1104 Vysoke Myto 1 0 0 1 0 0 0 2
1105 Bocholter Vv 2 1 0 1 0 0 0 2
1106 Livar Ivancna Gorica 1 0 0 1 0 0 0 2
1107 AS Eupen 2 1 0 1 0 0 0 2
1108 CD Chivas USA 1 0 0 1 0 0 0 2
1109 San Jose 2 0 2 0 0 0 0 2
1110 Real Espana 1 0 0 1 0 0 0 2
1111 Ronse 2 0 2 0 0 0 0 2
1112 Garforth Town AFC 1 0 0 1 0 0 0 2
1113 Rizespor 2 0 2 0 0 0 0 2
1114 Granada Cf B 2 1 0 1 0 0 0 2
1115 Limanovia Limanowa 1 0 0 1 0 0 0 2
1116 Kashima Antlers 1 0 0 1 0 0 0 2
1117 Vegalta Sendai 1 0 0 1 0 0 0 2
1118 Vissel Kobe 1 0 0 1 0 0 0 2
1119 Bronshoj 2 0 2 0 0 0 0 2
1120 Cagliari 2 1 0 1 0 0 0 2
1121 New York Cosmos 1 0 0 1 0 0 0 2
1122 Dagenham and Redbridge 2 1 0 1 0 0 0 2
1123 Bentleigh Greens 3 2 0 1 0 0 0 2
1124 Cholet So 1 0 0 1 0 0 0 2
1125 Barry Town Afc 1 0 0 1 0 0 0 2
1126 Royal Cappellen 1 0 0 1 0 0 0 2
1127 Olimpia Satu Mare 1 0 0 1 0 0 0 2
1128 Bansko 1 0 0 1 0 0 0 2
1129 Xanthi 2 0 2 0 0 0 0 2
1130 Kozlovice 2 0 2 0 0 0 0 2
1131 Dessel Sport 2 1 0 1 0 0 0 2
1132 SD Ponferradina 3 1 2 0 0 0 0 2
1133 La Roda CF 2 1 0 1 0 0 0 2
1134 Trinidad & Tobago 2 0 2 0 0 0 0 2
1135 Al Hussein Irbid 1 0 0 1 0 0 0 2
1136 Al Ain 1 0 0 1 0 0 0 2
1137 Hamrun Spartans 1 0 0 1 0 0 0 2
1138 Belgrano 2 1 0 1 0 0 0 2
1139 Nữ Romania 2 1 0 1 0 0 0 2
1140 Naxxar Lions 3 1 2 0 0 0 0 2
1141 Portstewart 1 0 0 1 0 0 0 2
1142 Sliema Wanderers FC 2 0 2 0 0 0 0 2
1143 Esmtk Budapest 1 0 0 1 0 0 0 2
1144 Recreativo Huelva 5 3 2 0 0 0 0 2
1145 Kristiansund BK 1 0 0 1 0 0 0 2
1146 Nữ Bỉ U17 2 1 0 1 0 0 0 2
1147 Kommunalnik Slonim 1 0 0 1 0 0 0 2
1148 SC Freamunde 2 1 0 1 0 0 0 2
1149 Kecskemeti TE 1 0 0 1 0 0 0 2
1150 Portugalete 2 1 0 1 0 0 0 2
1151 Slovakia U17 2 1 0 1 0 0 0 2
1152 Karsiyaka 2 1 0 1 0 0 0 2
1153 Hercules CF 3 2 0 1 0 0 0 2
1154 Temperley 2 0 2 0 0 0 0 2
1155 CD Tudelano 3 1 2 0 0 0 0 2
1156 Toledo 1 0 0 1 0 0 0 2
1157 Merida 2 0 2 0 0 0 0 2
1158 Tenerife 3 2 0 1 0 0 0 2
1159 Cd San Roque De Lepe 2 0 2 0 0 0 0 2
1160 Universitaea Cluj 1 0 0 1 0 0 0 2
1161 FK Teteks Tetovo 1 0 0 1 0 0 0 2
1162 Jong Ajax Amsterdam 1 0 0 1 0 0 0 2
1163 Metalurgistul Cugir 1 0 0 1 0 0 0 2
1164 San Martin San Juan 2 0 2 0 0 0 0 2
1165 Shirak 1 0 0 1 0 0 0 2
1166 Al Ansar Lib 1 0 0 1 0 0 0 2
1167 Tottenham Hotspur 1 0 0 1 0 0 0 2
1168 Osmanlispor 1 0 0 1 0 0 0 2
1169 Nữ Latvia 2 0 2 0 0 0 0 2
1170 FSV Frankfurt 1 0 0 1 0 0 0 2
1171 Romania U19 5 3 2 0 0 0 0 2
1172 Đảo Síp U19 5 3 2 0 0 0 0 2
1173 de Treffers 2 1 0 1 0 0 0 2
1174 Moldova U21 1 0 0 1 0 0 0 2
1175 Bengaluru 2 1 0 1 0 0 0 2
1176 Spakenburg 1 0 0 1 0 0 0 2
1177 Mallorca 2 0 2 0 0 0 0 2
1178 Estudiantes La Plata 2 1 0 1 0 0 0 2
1179 Real Madrid U19 1 0 0 1 0 0 0 2
1180 Ceske Budejovice u19 1 0 0 1 0 0 0 2
1181 Bursaspor U21 1 0 0 1 0 0 0 2
1182 Trables Sports Club 1 0 0 1 0 0 0 2
1183 Bidvest Wits 1 0 0 1 0 0 0 2
1184 Lamontville Golden Arrows 1 0 0 1 0 0 0 2
1185 Defensor SC 2 0 2 0 0 0 0 2
1186 ASWH 1 0 0 1 0 0 0 2
1187 Paniliakos Pyrgos 1 0 0 1 0 0 0 2
1188 Union Royale Namur 1 0 0 1 0 0 0 2
1189 Western Strikers SC 1 0 0 1 0 0 0 2
1190 St. Kitts and Nevis 2 0 2 0 0 0 0 2
1191 Syria 1 0 0 1 0 0 0 2
1192 Al Khor SC 1 0 0 1 0 0 0 2
1193 Hapoel Mahane Yehuda 1 0 0 1 0 0 0 2
1194 Đảo Síp U17 1 0 0 1 0 0 0 2
1195 Cruzeiro Rs 2 1 0 1 0 0 0 2
1196 Sandefjord 1 0 0 1 0 0 0 2
1197 Ayutthaya Fc 1 0 0 1 0 0 0 2
1198 Hatta 1 0 0 1 0 0 0 2
1199 Na uy U17 1 0 0 1 0 0 0 2
1200 Myanmar 2 0 2 0 0 0 0 2
1201 Thụy Điển U19 1 0 0 1 0 0 0 2
1202 E.N.Paralimni 1 0 0 1 0 0 0 2
1203 Singapore 2 0 2 0 0 0 0 2
1204 FK Haugesund 1 0 0 1 0 0 0 2
1205 Togo 2 1 0 1 0 0 0 2
1206 South Melbourne 1 0 0 1 0 0 0 2
1207 Bangkok Glass 1 0 0 1 0 0 0 2
1208 Ba Lan U19 3 1 2 0 0 0 0 2
1209 Phần Lan U21 1 0 0 1 0 0 0 2
1210 Latvia U19 2 1 0 1 0 0 0 2
1211 Ceara 1 0 0 1 0 0 0 2
1212 Canada 2 1 0 1 0 0 0 2
1213 Lech Poznan 2 0 2 0 0 0 0 2
1214 Racing Olavarria 1 0 0 1 0 0 0 2
1215 Negeri Sembilan 1 0 0 1 0 0 0 2
1216 Enfield Town 1 0 0 1 0 0 0 2
1217 Torpedo Zhodino 2 1 0 1 0 0 0 2
1218 Gorodeya 2 1 0 1 0 0 0 2
1219 Hapoel Hod Hasharon 1 0 0 1 0 0 0 2
1220 Rosenborg 1 0 0 1 0 0 0 2
1221 Nigeria 1 0 0 1 0 0 0 2
1222 Harlow Town 1 0 0 1 0 0 0 2
1223 Droylsden 1 0 0 1 0 0 0 2
1224 Institute 1 0 0 1 0 0 0 2
1225 Pulau Pinang 1 0 0 1 0 0 0 2
1226 Qatar SC 1 0 0 1 0 0 0 2
1227 Al-Sailiya 1 0 0 1 0 0 0 2
1228 Dandenong City Sc 1 0 0 1 0 0 0 2
1229 Fajr Sepasi 2 1 0 1 0 0 0 2
1230 Fortaleza 1 0 0 1 0 0 0 2
1231 U.s.monastir 1 0 0 1 0 0 0 2
1232 South Hobart 1 0 0 1 0 0 0 2
1233 Bulgaria U17 2 1 0 1 0 0 0 2
1234 Delhi Dynamos 1 0 0 1 0 0 0 2
1235 Flora Tallinn Iii 1 0 0 1 0 0 0 2
1236 Kitchee 1 0 0 1 0 0 0 2
1237 Auckland City 1 0 0 1 0 0 0 2
1238 Cadca 1 0 0 1 0 0 0 2
1239 Wallern 1 0 0 1 0 0 0 2
1240 Mông Cổ 1 0 0 1 0 0 0 2
1241 Iraq 1 0 0 1 0 0 0 2
1242 Maritsa 1921 1 0 0 1 0 0 0 2
1243 Doxa Dramas 1 0 0 1 0 0 0 2
1244 VfR Aalen 1 0 0 1 0 0 0 2
1245 Meizhou Hakka 1 0 0 1 0 0 0 2
1246 Torpedo Minsk 1 0 0 1 0 0 0 2
1247 Lisen 1 0 0 1 0 0 0 2
1248 Damash Gilan FC 1 0 0 1 0 0 0 2
1249 Turi Jk Ganvix 1 0 0 1 0 0 0 2
1250 Parnu Linnameeskond 1 0 0 1 0 0 0 2
1251 Qatar U19 1 0 0 1 0 0 0 2
1252 Astoria Walldorf 1 0 0 1 0 0 0 2
1253 Nữ Triều Tiên 1 0 0 1 0 0 0 2
1254 Panserraikos 1 0 0 1 0 0 0 2
1255 Havelse 1 0 1 0 0 0 0 1
1256 Bắc Ireland U19 1 0 1 0 0 0 0 1
1257 Nữ Thụy Điển 1 0 1 0 0 0 0 1
1258 Slovenia U21 1 0 1 0 0 0 0 1
1259 Aurora 1 0 1 0 0 0 0 1
1260 Ks Legionovia Legionowo 1 0 1 0 0 0 0 1
1261 Bosnia Herzegovina U21 1 0 1 0 0 0 0 1
1262 Nữ Litva U17 1 0 1 0 0 0 0 1
1263 Nam Phi 2 1 1 0 0 0 0 1
1264 Zenit-2 St.Petersburg 1 0 1 0 0 0 0 1
1265 St. Johnstone 2 1 1 0 0 0 0 1
1266 Nigde Belediyespor 1 0 1 0 0 0 0 1
1267 ASV Geel 3 2 1 0 0 0 0 1
1268 Montenegro U21 1 0 1 0 0 0 0 1
1269 Nairn County 2 1 1 0 0 0 0 1
1270 Slavoj Trebisov 1 0 1 0 0 0 0 1
1271 Kremin Kremenchuk 1 0 1 0 0 0 0 1
1272 NK Aluminij 1 0 1 0 0 0 0 1
1273 Seattle Sounders 1 0 1 0 0 0 0 1
1274 Vitez 2 1 1 0 0 0 0 1
1275 Ujpesti TE 2 1 1 0 0 0 0 1
1276 Kapfenberg Superfund 1 0 1 0 0 0 0 1
1277 TSV 1860 Rosenheim 2 1 1 0 0 0 0 1
1278 Montrose 4 3 1 0 0 0 0 1
1279 Puszcza Niepolomice 4 3 1 0 0 0 0 1
1280 Mezokovesd-Zsory 1 0 1 0 0 0 0 1
1281 Liefering 2 1 1 0 0 0 0 1
1282 Rheindorf Altach 2 1 1 0 0 0 0 1
1283 Spartans 2 1 1 0 0 0 0 1
1284 Botswana 1 0 1 0 0 0 0 1
1285 Afips 2 1 1 0 0 0 0 1
1286 Servette 3 2 1 0 0 0 0 1
1287 Fk Mas Taborsko 2 1 1 0 0 0 0 1
1288 Eendracht Termien 1 0 1 0 0 0 0 1
1289 Namibia 4 3 1 0 0 0 0 1
1290 Videoton Puskas Akademia 2 1 1 0 0 0 0 1
1291 NK Maribor 2 1 1 0 0 0 0 1
1292 Spouwen Mopertingen 1 0 1 0 0 0 0 1
1293 Wetteren Kwatrecht 1 0 1 0 0 0 0 1
1294 Paraguay 1 0 1 0 0 0 0 1
1295 FK Khimki 1 0 1 0 0 0 0 1
1296 Nk Roltek Dob 3 2 1 0 0 0 0 1
1297 Kobenhavn 2 1 1 0 0 0 0 1
1298 FK Anzhi 2 1 1 0 0 0 0 1
1299 Rubin Kazan 2 1 1 0 0 0 0 1
1300 Utrecht 3 2 1 0 0 0 0 1
1301 Qarabag 1 0 1 0 0 0 0 1
1302 Swaziland 1 0 1 0 0 0 0 1
1303 Monterrey 1 0 1 0 0 0 0 1
1304 Chelyabinsk 1 0 1 0 0 0 0 1
1305 Lada Togliatti 1 0 1 0 0 0 0 1
1306 Fk Avanhard Kramatorsk 1 0 1 0 0 0 0 1
1307 Sokol 1 0 1 0 0 0 0 1
1308 Dinamo Tbilisi 2 1 1 0 0 0 0 1
1309 Maccabi Haifa 2 1 1 0 0 0 0 1
1310 Sv Schalding Heining 1 0 1 0 0 0 0 1
1311 Soproni Svse-gysev 2 1 1 0 0 0 0 1
1312 Airdrie United 1 0 1 0 0 0 0 1
1313 Annan Athletic 1 0 1 0 0 0 0 1
1314 Neftekhimik Nizhnekamsk 1 0 1 0 0 0 0 1
1315 FK Kolomna 1 0 1 0 0 0 0 1
1316 Rozwoj Katowice 2 1 1 0 0 0 0 1
1317 Rudar Pljevlja 2 1 1 0 0 0 0 1
1318 Kp Calisia Kalisz 2 1 1 0 0 0 0 1
1319 St. Patrick's 1 0 1 0 0 0 0 1
1320 Edinburgh City 1 0 1 0 0 0 0 1
1321 Kotwica Kolobrzeg 1 0 1 0 0 0 0 1
1322 Falkirk 1 0 1 0 0 0 0 1
1323 Shakhtar Donetsk U21 2 1 1 0 0 0 0 1
1324 BATE Borisov 1 0 1 0 0 0 0 1
1325 FK Zalgiris Vilnius 1 0 1 0 0 0 0 1
1326 Tuggen 1 0 1 0 0 0 0 1
1327 Newi Cefn Druids 1 0 1 0 0 0 0 1
1328 TJ Spartak Myjava 1 0 1 0 0 0 0 1
1329 Sparta Praha U21 2 1 1 0 0 0 0 1
1330 Penafiel 3 2 1 0 0 0 0 1
1331 Wigry Suwalki 3 2 1 0 0 0 0 1
1332 Olimpia Zambrow 1 0 1 0 0 0 0 1
1333 SC Covilha 3 2 1 0 0 0 0 1
1334 Olimpia Elblag 1 0 1 0 0 0 0 1
1335 Thisted 1 0 1 0 0 0 0 1
1336 Hvidovre IF 1 0 1 0 0 0 0 1
1337 Fremad Amager 4 3 1 0 0 0 0 1
1338 Hansa Rostock 2 1 1 0 0 0 0 1
1339 Maidstone United 2 1 1 0 0 0 0 1
1340 Woking 3 2 1 0 0 0 0 1
1341 Lowestoft Town 1 0 1 0 0 0 0 1
1342 Ballinamallard United 1 0 1 0 0 0 0 1
1343 Stalybridge Celtic 1 0 1 0 0 0 0 1
1344 Bedford Town 1 0 1 0 0 0 0 1
1345 Stk 1914 Samorin 2 1 1 0 0 0 0 1
1346 Kilmarnock 1 0 1 0 0 0 0 1
1347 Singapore U23 2 1 1 0 0 0 0 1
1348 Ấn Độ U23 2 1 1 0 0 0 0 1
1349 Oman U23 1 0 1 0 0 0 0 1
1350 SKA Rostov 1 0 1 0 0 0 0 1
1351 Peykan 1 0 1 0 0 0 0 1
1352 UD Oliveirense 1 0 1 0 0 0 0 1
1353 Prevysov 1 0 1 0 0 0 0 1
1354 Padideh Mashhad 1 0 1 0 0 0 0 1
1355 Fortuna Koln 2 1 1 0 0 0 0 1
1356 Saarbrucken 1 0 1 0 0 0 0 1
1357 FK Javor Ivanjica 1 0 1 0 0 0 0 1
1358 AFC Totton 1 0 1 0 0 0 0 1
1359 Shildon 1 0 1 0 0 0 0 1
1360 Blyth Spartans 2 1 1 0 0 0 0 1
1361 Partick Thistle 1 0 1 0 0 0 0 1
1362 Kidderminster 5 4 1 0 0 0 0 1
1363 Nữ Nauy 1 0 1 0 0 0 0 1
1364 Lietava Jonava 2 1 1 0 0 0 0 1
1365 Spartak Trnava B 1 0 1 0 0 0 0 1
1366 Siofok 2 1 1 0 0 0 0 1
1367 Mladost Doboj Kakanj 1 0 1 0 0 0 0 1
1368 Helsingborg IF 1 0 1 0 0 0 0 1
1369 AFC Telford United 2 1 1 0 0 0 0 1
1370 Mangotsfield United 1 0 1 0 0 0 0 1
1371 Montreal Impact 1 0 1 0 0 0 0 1
1372 Colo Colo 1 0 1 0 0 0 0 1
1373 Sydney FC 2 1 1 0 0 0 0 1
1374 WIT Georgia Tbilisi 1 0 1 0 0 0 0 1
1375 NK Lucko 1 0 1 0 0 0 0 1
1376 Sp Espinho 3 2 1 0 0 0 0 1
1377 Hyde United 1 0 1 0 0 0 0 1
1378 Teraktor-Sazi 1 0 1 0 0 0 0 1
1379 Undy Athletic 1 0 1 0 0 0 0 1
1380 Free State Stars 1 0 1 0 0 0 0 1
1381 Dobrovice 2 1 1 0 0 0 0 1
1382 Prostejov 1 0 1 0 0 0 0 1
1383 SV Babelsberg 03 2 1 1 0 0 0 0 1
1384 Hartlepool United FC 2 1 1 0 0 0 0 1
1385 Southport FC 2 1 1 0 0 0 0 1
1386 Boston United 1 0 1 0 0 0 0 1
1387 Lisburn Distillery 1 0 1 0 0 0 0 1
1388 Minnesota United 1 0 1 0 0 0 0 1
1389 Xerxes DZB 1 0 1 0 0 0 0 1
1390 Cerezo Osaka 1 0 1 0 0 0 0 1
1391 Hapoel Bnei Lod 1 0 1 0 0 0 0 1
1392 Hapoel Marmorek Irony Rehovot 1 0 1 0 0 0 0 1
1393 Hapoel Rishon Letzion 1 0 1 0 0 0 0 1
1394 Real Union de Irun 1 0 1 0 0 0 0 1
1395 Columbus Crew 1 0 1 0 0 0 0 1
1396 Real Salt Lake 1 0 1 0 0 0 0 1
1397 Olimpia Grudziadz 2 1 1 0 0 0 0 1
1398 Payas BS 1975 1 0 1 0 0 0 0 1
1399 Utenis Utena 1 0 1 0 0 0 0 1
1400 Slutsksakhar Slutsk 2 1 1 0 0 0 0 1
1401 Unicov 1 0 1 0 0 0 0 1
1402 Viktorie Jirny 2 1 1 0 0 0 0 1
1403 Fcm Traiskirchen 1 0 1 0 0 0 0 1
1404 Curzon Ashton 1 0 1 0 0 0 0 1
1405 Venezia 2 1 1 0 0 0 0 1
1406 Nữ Latvia U17 1 0 1 0 0 0 0 1
1407 Msk Fomat Martin 2 1 1 0 0 0 0 1
1408 Arges Pitesti 2 1 1 0 0 0 0 1
1409 Platanias FC 2 1 1 0 0 0 0 1
1410 Mohelnice 1 0 1 0 0 0 0 1
1411 Frydlant 1 0 1 0 0 0 0 1
1412 Korzo Prilep 3 2 1 0 0 0 0 1
1413 Tarbes Pyrenees 1 0 1 0 0 0 0 1
1414 Agueda 2 1 1 0 0 0 0 1
1415 Llanelli 2 1 1 0 0 0 0 1
1416 Richmond Kickers 1 0 1 0 0 0 0 1
1417 Bolivar 2 1 1 0 0 0 0 1
1418 Pattaya United 1 0 1 0 0 0 0 1
1419 Olginatese 1 0 1 0 0 0 0 1
1420 Ud Somozas 1 0 1 0 0 0 0 1
1421 Pieta Hotspurs 5 4 1 0 0 0 0 1
1422 Heracles Almelo 3 2 1 0 0 0 0 1
1423 Kayseri Erciyesspor 1 0 1 0 0 0 0 1
1424 Almeria B 1 0 1 0 0 0 0 1
1425 AB Kobenhavn 2 1 1 0 0 0 0 1
1426 Alto Adige/sudtirol 2 1 1 0 0 0 0 1
1427 Feyenoord Rotterdam 2 1 1 0 0 0 0 1
1428 Bari 1 0 1 0 0 0 0 1
1429 Al Faisaly Harmah 2 1 1 0 0 0 0 1
1430 Giana 2 1 1 0 0 0 0 1
1431 Pro Vercelli 1 0 1 0 0 0 0 1
1432 Vicenza 1 0 1 0 0 0 0 1
1433 Blooming 1 0 1 0 0 0 0 1
1434 Racing de Ferrol 3 2 1 0 0 0 0 1
1435 Esperance Sportive de Tunis 1 0 1 0 0 0 0 1
1436 Teramo 1 0 1 0 0 0 0 1
1437 Al-Faisaly 1 0 1 0 0 0 0 1
1438 Jagodina 1 0 1 0 0 0 0 1
1439 SD Amorebieta 1 0 1 0 0 0 0 1
1440 Tamworth 1 0 1 0 0 0 0 1
1441 Lancaster City 1 0 1 0 0 0 0 1
1442 Ballyclare Comrades 1 0 1 0 0 0 0 1
1443 Santos De Guapiles 2 1 1 0 0 0 0 1
1444 Banants 1 0 1 0 0 0 0 1
1445 Kladno 1 0 1 0 0 0 0 1
1446 Cigand Se 1 0 1 0 0 0 0 1
1447 Baumit Jablonec U21 1 0 1 0 0 0 0 1
1448 Qrendi 3 2 1 0 0 0 0 1
1449 Afan Lido 1 0 1 0 0 0 0 1
1450 Denbigh Town 1 0 1 0 0 0 0 1
1451 Bognor Regis Town 1 0 1 0 0 0 0 1
1452 Extremadura 1 0 1 0 0 0 0 1
1453 Gent Zeehaven 1 0 1 0 0 0 0 1
1454 Lanus 1 0 1 0 0 0 0 1
1455 SC Mannsdorf 1 0 1 0 0 0 0 1
1456 Alcoyano 2 1 1 0 0 0 0 1
1457 Fleury Merogis U.S. 1 0 1 0 0 0 0 1
1458 Maidenhead United 1 0 1 0 0 0 0 1
1459 Vanlose If 1 0 1 0 0 0 0 1
1460 Panaitolikos Agrinio 3 2 1 0 0 0 0 1
1461 Adanaspor 1 0 1 0 0 0 0 1
1462 Salernitana 1 0 1 0 0 0 0 1
1463 Limavady United 1 0 1 0 0 0 0 1
1464 Kaizer Chiefs FC 1 0 1 0 0 0 0 1
1465 Sivas Dort Eylul Belediyespor 1 0 1 0 0 0 0 1
1466 Viljandi Jk Tulevik 1 0 1 0 0 0 0 1
1467 Zagora Unesic 1 0 1 0 0 0 0 1
1468 Witton Albion 1 0 1 0 0 0 0 1
1469 Annagh United 1 0 1 0 0 0 0 1
1470 Tilbury 1 0 1 0 0 0 0 1
1471 San Lorenzo 1 0 1 0 0 0 0 1
1472 Pas Giannina 1 0 1 0 0 0 0 1
1473 Meteor Praha 1 0 1 0 0 0 0 1
1474 Radnicki 1923 Kragujevac 1 0 1 0 0 0 0 1
1475 Slavonija Pozega 1 0 1 0 0 0 0 1
1476 Eskisehirspor 1 0 1 0 0 0 0 1
1477 UE Llagostera 2 1 1 0 0 0 0 1
1478 Pisa 1 0 1 0 0 0 0 1
1479 UD Melilla 1 0 1 0 0 0 0 1
1480 MLS all stars 1 0 1 0 0 0 0 1
1481 VV Katwijk 1 0 1 0 0 0 0 1
1482 Loures 1 0 1 0 0 0 0 1
1483 Unirea Alba Iulia 1 0 1 0 0 0 0 1
1484 Salam Zgharta 1 0 1 0 0 0 0 1
1485 Nữ Litva 2 1 1 0 0 0 0 1
1486 Yeni Malatyaspor 2 1 1 0 0 0 0 1
1487 Maghrib Association Tetouan 1 0 1 0 0 0 0 1
1488 Istanbulspor 1 0 1 0 0 0 0 1
1489 Lienden 1 0 1 0 0 0 0 1
1490 Veria FC 3 2 1 0 0 0 0 1
1491 Lusitano FCV 1 0 1 0 0 0 0 1
1492 Ue Cornella 1 0 1 0 0 0 0 1
1493 Al-Wasl 2 1 1 0 0 0 0 1
1494 Sudan 1 0 1 0 0 0 0 1
1495 Bahrain U19 1 0 1 0 0 0 0 1
1496 Iraq U17 1 0 1 0 0 0 0 1
1497 Chapecoense SC 3 2 1 0 0 0 0 1
1498 Al-Ahli Doha 1 0 1 0 0 0 0 1
1499 Stade Tunisien 1 0 1 0 0 0 0 1
1500 Club Africain 1 0 1 0 0 0 0 1
1501 CA Banfield 1 0 1 0 0 0 0 1
1502 Al-Arabi SC 1 0 1 0 0 0 0 1
1503 Đảo Síp U21 1 0 1 0 0 0 0 1
1504 Salamanca 1 0 1 0 0 0 0 1
1505 Sousense 1 0 1 0 0 0 0 1
1506 Asv De Dijk 1 0 1 0 0 0 0 1
1507 CD El Palo 1 0 1 0 0 0 0 1
1508 Malaga B 1 0 1 0 0 0 0 1
1509 Cizrespor 1 0 1 0 0 0 0 1
1510 Angelholms FF 1 0 1 0 0 0 0 1
1511 Rosengard 1 0 1 0 0 0 0 1
1512 Eastern A.A Football Team 2 1 1 0 0 0 0 1
1513 CD Mafra 2 1 1 0 0 0 0 1
1514 UD Badajoz 1 0 1 0 0 0 0 1
1515 Nữ Nippon Sport Science University 1 0 1 0 0 0 0 1
1516 Nữ Cerezo Osaka Sakai 1 0 1 0 0 0 0 1
1517 JEF United Ichihara 1 0 1 0 0 0 0 1
1518 Sollentuna United FF 1 0 1 0 0 0 0 1
1519 Cd San Fernando Isleno 2 1 1 0 0 0 0 1
1520 Nacional Montevideo 2 1 1 0 0 0 0 1
1521 Mortagua 1 0 1 0 0 0 0 1
1522 Rijnsburgse Boys 1 0 1 0 0 0 0 1
1523 AE Zakakiou 1 0 1 0 0 0 0 1
1524 Parma 1 0 1 0 0 0 0 1
1525 Newells Old Boys 1 0 1 0 0 0 0 1
1526 Cittadella 1 0 1 0 0 0 0 1
1527 Avellino 1 0 1 0 0 0 0 1
1528 Frosinone 1 0 1 0 0 0 0 1
1529 Ac Monza 1 0 1 0 0 0 0 1
1530 Reggiana 1 0 1 0 0 0 0 1
1531 Reggina 1 0 1 0 0 0 0 1
1532 Hearts U20 1 0 1 0 0 0 0 1
1533 Dundee U20 1 0 1 0 0 0 0 1
1534 Mauritius 1 0 1 0 0 0 0 1
1535 Malaysia 2 1 1 0 0 0 0 1
1536 Hapoel Asi Gilboa 1 0 1 0 0 0 0 1
1537 MFK Kosice 1 0 1 0 0 0 0 1
1538 ASK Olympiakos Volou 1 0 1 0 0 0 0 1
1539 Niki Volou 1 0 1 0 0 0 0 1
1540 Turkmenistan 1 0 1 0 0 0 0 1
1541 CD San Fernando 1 0 1 0 0 0 0 1
1542 Al-Khuraitiat 1 0 1 0 0 0 0 1
1543 Ấn Độ 1 0 1 0 0 0 0 1
1544 Start Kristiansand 1 0 1 0 0 0 0 1
1545 Al-Riffa 2 1 1 0 0 0 0 1
1546 Malkia 1 0 1 0 0 0 0 1
1547 Manama Club 1 0 1 0 0 0 0 1
1548 Wexford Youths 1 0 1 0 0 0 0 1
1549 Hajer 1 0 1 0 0 0 0 1
1550 Ba Lan U17 1 0 1 0 0 0 0 1
1551 Jordan 2 1 1 0 0 0 0 1
1552 Albania U19 2 1 1 0 0 0 0 1
1553 Kickers Offenbach 1 0 1 0 0 0 0 1
1554 Al Nahdha 1 0 1 0 0 0 0 1
1555 Na Uy U19 1 0 1 0 0 0 0 1
1556 Áo U19 1 0 1 0 0 0 0 1
1557 CD Guadalajara 1 0 1 0 0 0 0 1
1558 Hong Kong 1 0 1 0 0 0 0 1
1559 CH Séc U21 1 0 1 0 0 0 0 1
1560 Thổ Nhĩ Kỳ U21 1 0 1 0 0 0 0 1
1561 Pfc Nesebar 1 0 1 0 0 0 0 1
1562 Omonia Aradippou 1 0 1 0 0 0 0 1
1563 Thổ Nhĩ Kỳ U19 1 0 1 0 0 0 0 1
1564 Đức U21 1 0 1 0 0 0 0 1
1565 Beira Mar 1 0 1 0 0 0 0 1
1566 Dinamo Minsk 1 0 1 0 0 0 0 1
1567 Neman Grodno 1 0 1 0 0 0 0 1
1568 Alessandria 1 0 1 0 0 0 0 1
1569 Atletico Mineiro (MG) 1 0 1 0 0 0 0 1
1570 Vitebsk 1 0 1 0 0 0 0 1
1571 Sakaryaspor 1 0 1 0 0 0 0 1
1572 Samsunspor 1 0 1 0 0 0 0 1
1573 Liniers 1 0 1 0 0 0 0 1
1574 FCI Tallinn 1 0 1 0 0 0 0 1
1575 Caramba/dinamo Riga 1 0 1 0 0 0 0 1
1576 Harrow Borough 1 0 1 0 0 0 0 1
1577 Al-Sharjah 1 0 1 0 0 0 0 1
1578 Eyupspor 1 0 1 0 0 0 0 1
1579 Croatia U21 1 0 1 0 0 0 0 1
1580 Brisbane City SC 1 0 1 0 0 0 0 1
1581 Tsv Buchbach 1 0 1 0 0 0 0 1
1582 Belper Town 1 0 1 0 0 0 0 1
1583 Atlantas Klaipeda 1 0 1 0 0 0 0 1
1584 Finn Harps 1 0 1 0 0 0 0 1
1585 Central Coast Mariners FC 1 0 1 0 0 0 0 1
1586 Cf Trival Valderas 1 0 1 0 0 0 0 1
1587 Foolad Natanz 2 1 1 0 0 0 0 1
1588 Cray Wanderers 1 0 1 0 0 0 0 1
1589 Hastings United 1 0 1 0 0 0 0 1
1590 Nữ Scotland U17 1 0 1 0 0 0 0 1
1591 Nữ China U19 1 0 1 0 0 0 0 1
1592 Nữ Nhật Bản U19 1 0 1 0 0 0 0 1
1593 Nữ New Zealand 2 1 1 0 0 0 0 1
1594 Perak 1 0 1 0 0 0 0 1
1595 Sampaio Correa (MA) 1 0 1 0 0 0 0 1
1596 Bayswater City 1 0 1 0 0 0 0 1
1597 Iraq U19 1 0 1 0 0 0 0 1
1598 Nữ Bồ Đào Nha 1 0 1 0 0 0 0 1
1599 Nữ Phần Lan 1 0 1 0 0 0 0 1
1600 Saue Jk Laagri 1 0 1 0 0 0 0 1
1601 Aiginiakos 1 0 1 0 0 0 0 1
1602 Team Wellington 1 0 1 0 0 0 0 1
1603 Cambodia 1 0 1 0 0 0 0 1
1604 Tristan Suarez 1 0 1 0 0 0 0 1
1605 Atletico Atlanta 1 0 1 0 0 0 0 1
1606 Sportivo Belgrano 1 0 1 0 0 0 0 1
1607 PFK Montana 1 0 1 0 0 0 0 1
1608 New Zealand 1 0 1 0 0 0 0 1
1609 Krupa 1 0 1 0 0 0 0 1
1610 Kallithea 1 0 1 0 0 0 0 1
1611 Comoros 1 0 1 0 0 0 0 1
1612 Dinamo-Auto 1 0 1 0 0 0 0 1
1613 El Salvador 1 0 1 0 0 0 0 1
1614 United Arab Emirates U19 1 0 1 0 0 0 0 1
1615 Benin 1 0 1 0 0 0 0 1
1616 GKP Gorzow Wielkopolski 1 0 1 0 0 0 0 1
1617 Goa 1 0 1 0 0 0 0 1
1618 Chabab Atlas Khenifra 1 0 1 0 0 0 0 1
1619 Shahin Bushehr 1 0 1 0 0 0 0 1
1620 Taverne 1 0 1 0 0 0 0 1
1621 Nữ Trung Quốc 1 0 1 0 0 0 0 1
1622 UD Alzira 1 0 1 0 0 0 0 1
1623 Persepolis 1 1 0 0 0 0 0 0
1624 KS Perparimi Kukesi 1 1 0 0 0 0 0 0
1625 Korona Kielce 2 2 0 0 0 0 0 0
1626 Feralpisalo 1 1 0 0 0 0 0 0
1627 Uganda 1 1 0 0 0 0 0 0
1628 Ironi Nesher 1 1 0 0 0 0 0 0
1629 Club Comunicaciones 1 1 0 0 0 0 0 0
1630 South Sudan 1 1 0 0 0 0 0 0
1631 Torpedo Armavir 1 1 0 0 0 0 0 0
1632 Svelta Melsele 1 1 0 0 0 0 0 0
1633 Roskilde 1 1 0 0 0 0 0 0
1634 Odranci 1 1 0 0 0 0 0 0
1635 Mexico Womens 2 2 0 0 0 0 0 0
1636 Radnik Bijeljina 1 1 0 0 0 0 0 0
1637 Bắc Triều Tiên 1 1 0 0 0 0 0 0
1638 Zemun 3 3 0 0 0 0 0 0
1639 Defensores Unidos 1 1 0 0 0 0 0 0
1640 Es Du Sahel 1 1 0 0 0 0 0 0
1641 Bahrain 3 3 0 0 0 0 0 0
1642 Zorya U21 1 1 0 0 0 0 0 0
1643 Corum Belediyespor 1 1 0 0 0 0 0 0
1644 Iskra Danilovgrad 1 1 0 0 0 0 0 0
1645 Dolgiye Prudy 1 1 0 0 0 0 0 0
1646 ACS Poli Timisoara 1 1 0 0 0 0 0 0
1647 Deportivo Merlo 1 1 0 0 0 0 0 0
1648 Ca Atlas 1 1 0 0 0 0 0 0
1649 Lokomotiv Moscow 1 1 0 0 0 0 0 0
1650 Wacker Innsbruck 2 2 0 0 0 0 0 0
1651 VfR Wormatia Worms 2 2 0 0 0 0 0 0
1652 Wiltz 71 1 1 0 0 0 0 0 0
1653 Concordia Chiajna 1 1 0 0 0 0 0 0
1654 Clachnacuddin 1 1 0 0 0 0 0 0
1655 Sc Schwaz 1 1 0 0 0 0 0 0
1656 Znicz Pruszkow 2 2 0 0 0 0 0 0
1657 Karlovy Vary Dvory 1 1 0 0 0 0 0 0
1658 Wisla Plock 2 2 0 0 0 0 0 0
1659 Munchen 1860 1 1 0 0 0 0 0 0
1660 Stenhousemuir 1 1 0 0 0 0 0 0
1661 Forres Mechanics 1 1 0 0 0 0 0 0
1662 SC Genemuiden 1 1 0 0 0 0 0 0
1663 Livingston 4 4 0 0 0 0 0 0
1664 Stirling Albion 2 2 0 0 0 0 0 0
1665 Muri 1 1 0 0 0 0 0 0
1666 Salisbury City 2 2 0 0 0 0 0 0
1667 Pskov 747 1 1 0 0 0 0 0 0
1668 Neuchatel Xamax 4 4 0 0 0 0 0 0
1669 Kyrgyzstan U23 2 2 0 0 0 0 0 0
1670 Sint Niklaas 1 1 0 0 0 0 0 0
1671 Stade Nyonnais 1 1 0 0 0 0 0 0
1672 Torhout 1 1 0 0 0 0 0 0
1673 Torpedo Vladimir 1 1 0 0 0 0 0 0
1674 Petrotrest 1 1 0 0 0 0 0 0
1675 Freie Turnerschaft Braunschweig 1 1 0 0 0 0 0 0
1676 Krsko Posavlje 1 1 0 0 0 0 0 0
1677 Krumkachy 1 1 0 0 0 0 0 0
1678 Fk Ural Youth 1 1 0 0 0 0 0 0
1679 Nosta Novotroitsk 2 2 0 0 0 0 0 0
1680 Fakel Voronezh 1 1 0 0 0 0 0 0
1681 Helios Kharkiv 1 1 0 0 0 0 0 0
1682 Beroe 2 2 0 0 0 0 0 0
1683 Hajduk Split 1 1 0 0 0 0 0 0
1684 Stiinta Miroslava 2 2 0 0 0 0 0 0
1685 Dinamo Zagreb 1 1 0 0 0 0 0 0
1686 Soroksar 1 1 0 0 0 0 0 0
1687 Gaz Metan Medias 1 1 0 0 0 0 0 0
1688 Eintr. Bamberg 1 1 0 0 0 0 0 0
1689 Sporting West Harelbeke 1 1 0 0 0 0 0 0
1690 East Fife 1 1 0 0 0 0 0 0
1691 Spartak Moscow Youth 1 1 0 0 0 0 0 0
1692 Polonia Warszawa 1 1 0 0 0 0 0 0
1693 Dnipro Dnipropetrovsk 1 1 0 0 0 0 0 0
1694 GKS Katowice 4 4 0 0 0 0 0 0
1695 Scheveningen 1 1 0 0 0 0 0 0
1696 Saudi Arabia U23 1 1 0 0 0 0 0 0
1697 United Arab Emirates(23) 1 1 0 0 0 0 0 0
1698 Cobh Ramblers 1 1 0 0 0 0 0 0
1699 Celaya 1 1 0 0 0 0 0 0
1700 Queretaro FC 1 1 0 0 0 0 0 0
1701 Mte Mosonmagyarovar 1 1 0 0 0 0 0 0
1702 Dunfermline 1 1 0 0 0 0 0 0
1703 St.Polten 1 1 0 0 0 0 0 0
1704 SAK Klagenfurt 1 1 0 0 0 0 0 0
1705 Bamber Bridge 1 1 0 0 0 0 0 0
1706 Nữ Ireland 1 1 0 0 0 0 0 0
1707 Teplice U21 1 1 0 0 0 0 0 0
1708 Sokol Ostroda 1 1 0 0 0 0 0 0
1709 Stal Stalowa Wola 1 1 0 0 0 0 0 0
1710 Midtjylland 1 1 0 0 0 0 0 0
1711 Slough Town 1 1 0 0 0 0 0 0
1712 Drogheda United 1 1 0 0 0 0 0 0
1713 Shamrock Rovers 3 3 0 0 0 0 0 0
1714 Stranraer 1 1 0 0 0 0 0 0
1715 North Ferriby United 4 4 0 0 0 0 0 0
1716 Havant and Waterlooville 1 1 0 0 0 0 0 0
1717 Nữ Wales 1 1 0 0 0 0 0 0
1718 SC/ESV Parndorf 1 1 0 0 0 0 0 0
1719 Siarka Tarnobrzeg 1 1 0 0 0 0 0 0
1720 Volyn 1 1 0 0 0 0 0 0
1721 Vigor Wuitens Hamme 2 2 0 0 0 0 0 0
1722 Anzhi 2 Makhachkala 1 1 0 0 0 0 0 0
1723 Barwell 1 1 0 0 0 0 0 0
1724 Nữ Nga 1 1 0 0 0 0 0 0
1725 Gostaresh Folad 1 1 0 0 0 0 0 0
1726 TuS Koblenz 1 1 0 0 0 0 0 0
1727 St Albans City 1 1 0 0 0 0 0 0
1728 Marine 1 1 0 0 0 0 0 0
1729 Berwick Rangers 1 1 0 0 0 0 0 0
1730 Basingstoke Town 1 1 0 0 0 0 0 0
1731 Ashdod MS 1 1 0 0 0 0 0 0
1732 Hatvan 1 1 0 0 0 0 0 0
1733 Jazz 1 1 0 0 0 0 0 0
1734 Ruch Zdzieszowice 1 1 0 0 0 0 0 0
1735 Vitoria Guimaraes B 1 1 0 0 0 0 0 0
1736 Le Puy Foot 43 Auvergne 2 2 0 0 0 0 0 0
1737 Borac Cacak 1 1 0 0 0 0 0 0
1738 US Boulogne 1 1 0 0 0 0 0 0
1739 Gabcikovo 1 1 0 0 0 0 0 0
1740 Bellinzona 1 1 0 0 0 0 0 0
1741 SF Baumberg 1 1 0 0 0 0 0 0
1742 Workington 1 1 0 0 0 0 0 0
1743 Real Sport 1 1 0 0 0 0 0 0
1744 Platense 1 1 0 0 0 0 0 0
1745 Ottawa Fury 1 1 0 0 0 0 0 0
1746 Tigres UANL 1 1 0 0 0 0 0 0
1747 Huachipato 1 1 0 0 0 0 0 0
1748 Shukura Kobuleti 1 1 0 0 0 0 0 0
1749 FK Velez Mostar 1 1 0 0 0 0 0 0
1750 CD Nacional 2 2 0 0 0 0 0 0
1751 Burkina Faso 1 1 0 0 0 0 0 0
1752 Belarus 1 1 0 0 0 0 0 0
1753 Middelfart 1 1 0 0 0 0 0 0
1754 Llandudno 1 1 0 0 0 0 0 0
1755 Taffs Well 1 1 0 0 0 0 0 0
1756 Mickleover Sports 2 2 0 0 0 0 0 0
1757 Platinum Stars 1 1 0 0 0 0 0 0
1758 Benesov 1 1 0 0 0 0 0 0
1759 SC Paderborn 07 1 1 0 0 0 0 0 0
1760 Tadcaster Albion 1 1 0 0 0 0 0 0
1761 Welling United 2 2 0 0 0 0 0 0
1762 Hapoel Ironi Kiryat Shmona 1 1 0 0 0 0 0 0
1763 Triestina 3 3 0 0 0 0 0 0
1764 Sacramento Republic Fc 1 1 0 0 0 0 0 0
1765 Bastia 1 1 0 0 0 0 0 0
1766 Chemnitzer 1 1 0 0 0 0 0 0
1767 PAE Levadiakos 2 2 0 0 0 0 0 0
1768 Greenwich Borough 1 1 0 0 0 0 0 0
1769 Sturm Graz Amat. 1 1 0 0 0 0 0 0
1770 Evesham United 1 1 0 0 0 0 0 0
1771 Real Betis B 5 5 0 0 0 0 0 0
1772 Sintrense 1 1 0 0 0 0 0 0
1773 Pinhalnovense 1 1 0 0 0 0 0 0
1774 Uvaly 1 1 0 0 0 0 0 0
1775 MVV Maastricht 1 1 0 0 0 0 0 0
1776 Frome Town 1 1 0 0 0 0 0 0
1777 Gainsborough Trinity 2 2 0 0 0 0 0 0
1778 Bishop's Stortford 1 1 0 0 0 0 0 0
1779 Persija Jakarta 1 1 0 0 0 0 0 0
1780 Bkv Elore 1 1 0 0 0 0 0 0
1781 Novy Jicin 1 1 0 0 0 0 0 0
1782 Csornai Se 1 1 0 0 0 0 0 0
1783 Skopje 1 1 0 0 0 0 0 0
1784 Colomiers 1 1 0 0 0 0 0 0
1785 Elche Cf Ilicitano 3 3 0 0 0 0 0 0
1786 Cd Lealtad 1 1 0 0 0 0 0 0
1787 Cd Guijuelo 1 1 0 0 0 0 0 0
1788 Ptt Rayong 1 1 0 0 0 0 0 0
1789 Al Feiha 2 2 0 0 0 0 0 0
1790 Bayern Munich (am) 1 1 0 0 0 0 0 0
1791 Kozara Gradiska 1 1 0 0 0 0 0 0
1792 Harrogate Railway 1 1 0 0 0 0 0 0
1793 Beitar Tel Aviv Ramla 1 1 0 0 0 0 0 0
1794 Livorno 1 1 0 0 0 0 0 0
1795 Zira 1 1 0 0 0 0 0 0
1796 SV Austria Salzburg 1 1 0 0 0 0 0 0
1797 SV Horn 1 1 0 0 0 0 0 0
1798 Bishop Auckland 1 1 0 0 0 0 0 0
1799 Eldense 1 1 0 0 0 0 0 0
1800 Clinceni 1 1 0 0 0 0 0 0
1801 Villa San Carlos 1 1 0 0 0 0 0 0
1802 Consadole Sapporo 1 1 0 0 0 0 0 0
1803 Chambly FC 1 1 0 0 0 0 0 0
1804 Al Wehda UAE 1 1 0 0 0 0 0 0
1805 Sao Bernardo 1 1 0 0 0 0 0 0
1806 Al Ahly 1 1 0 0 0 0 0 0
1807 Renate Ac 1 1 0 0 0 0 0 0
1808 Piacenza 1 1 0 0 0 0 0 0
1809 Sport Boys Warnes 1 1 0 0 0 0 0 0
1810 Jorge Wilstermann 1 1 0 0 0 0 0 0
1811 Oriente Petrolero 1 1 0 0 0 0 0 0
1812 Fuenlabrada 2 2 0 0 0 0 0 0
1813 Hapoel Tel Aviv 1 1 0 0 0 0 0 0
1814 Lovcen Cetinje 1 1 0 0 0 0 0 0
1815 Al-Naft 1 1 0 0 0 0 0 0
1816 Slavia Praha u19 1 1 0 0 0 0 0 0
1817 Port Melbourne Sharks 1 1 0 0 0 0 0 0
1818 Perth SC 1 1 0 0 0 0 0 0
1819 Al-Jazeera (Jordan) 1 1 0 0 0 0 0 0
1820 Pelister Bitola 1 1 0 0 0 0 0 0
1821 Tromejnik 1 1 0 0 0 0 0 0
1822 Denizlispor 1 1 0 0 0 0 0 0
1823 CF Uniao Madeira 1 1 0 0 0 0 0 0
1824 Compostela 1 1 0 0 0 0 0 0
1825 UE Olot 2 2 0 0 0 0 0 0
1826 Pontevedra 1 1 0 0 0 0 0 0
1827 CD Linares 1 1 0 0 0 0 0 0
1828 Hednesford Town 1 1 0 0 0 0 0 0
1829 Al Wehda Mecca 1 1 0 0 0 0 0 0
1830 Toluca 1 1 0 0 0 0 0 0
1831 CD Motagua 1 1 0 0 0 0 0 0
1832 White City Woodville 1 1 0 0 0 0 0 0
1833 Gandzasar Kapan 1 1 0 0 0 0 0 0
1834 Cremonese 2 2 0 0 0 0 0 0
1835 Pencin Turnov 1 1 0 0 0 0 0 0
1836 RAEC Bergen Mons 1 1 0 0 0 0 0 0
1837 La Louviere Centre 2 2 0 0 0 0 0 0
1838 CF Reus Deportiu 3 3 0 0 0 0 0 0
1839 Orihuela CF 1 1 0 0 0 0 0 0
1840 Real Madrid Castilla 1 1 0 0 0 0 0 0
1841 Ejido 1 1 0 0 0 0 0 0
1842 Ararat Yerevan 1 1 0 0 0 0 0 0
1843 Indjija 1 1 0 0 0 0 0 0
1844 Savona 2 2 0 0 0 0 0 0
1845 Truro City 1 1 0 0 0 0 0 0
1846 Pontedera 1 1 0 0 0 0 0 0
1847 Union Santa Fe 1 1 0 0 0 0 0 0
1848 Shelbourne 1 1 0 0 0 0 0 0
1849 Sparta Petegem 1 1 0 0 0 0 0 0
1850 Ascoli 1 1 0 0 0 0 0 0
1851 Valerenga 1 1 0 0 0 0 0 0
1852 Thes Sport 1 1 0 0 0 0 0 0
1853 Glentoran 1 1 0 0 0 0 0 0
1854 Montalegre 1 1 0 0 0 0 0 0
1855 Orlando Pirates 1 1 0 0 0 0 0 0
1856 Colon 1 1 0 0 0 0 0 0
1857 Keciorengucu 1 1 0 0 0 0 0 0
1858 Tartu JK Tammeka 1 1 0 0 0 0 0 0
1859 Adelaide Comets FC 1 1 0 0 0 0 0 0
1860 Patronato Parana 1 1 0 0 0 0 0 0
1861 Godoy Cruz 1 1 0 0 0 0 0 0
1862 Cs Sanatatea Cluj 2 2 0 0 0 0 0 0
1863 Novara 1 1 0 0 0 0 0 0
1864 OFK Beograd 1 1 0 0 0 0 0 0
1865 Rupel Boom 1 1 0 0 0 0 0 0
1866 Aguilas CF 2 2 0 0 0 0 0 0
1867 Terrassa 1 1 0 0 0 0 0 0
1868 Flamurtari 1 1 0 0 0 0 0 0
1869 Alfaro 1 1 0 0 0 0 0 0
1870 Nữ Estonia 2 2 0 0 0 0 0 0
1871 Juventus 1 1 0 0 0 0 0 0
1872 CD Cinfaes 1 1 0 0 0 0 0 0
1873 Tadamon Sour 1 1 0 0 0 0 0 0
1874 Croatia U19 1 1 0 0 0 0 0 0
1875 CA Penarol 3 3 0 0 0 0 0 0
1876 Austria Wien U19 1 1 0 0 0 0 0 0
1877 Pistoiese 1 1 0 0 0 0 0 0
1878 Istanbul Buyuksehir Belediyesi U21 1 1 0 0 0 0 0 0
1879 Lleida 1 1 0 0 0 0 0 0
1880 Nữ Urawa Reds 1 1 0 0 0 0 0 0
1881 Husqvarna FF 1 1 0 0 0 0 0 0
1882 Casa Pia Ac 1 1 0 0 0 0 0 0
1883 Talleres Cordoba 1 1 0 0 0 0 0 0
1884 Modbury Jets 1 1 0 0 0 0 0 0
1885 Adelaide Panthers 1 1 0 0 0 0 0 0
1886 Bassano 1 1 0 0 0 0 0 0
1887 Forli 1 1 0 0 0 0 0 0
1888 Catanzaro 1 1 0 0 0 0 0 0
1889 Hapoel Migdal Haemek 1 1 0 0 0 0 0 0
1890 Vc Herentals 1 1 0 0 0 0 0 0
1891 Sport Podbrezova B 1 1 0 0 0 0 0 0
1892 Kyrgyzstan 1 1 0 0 0 0 0 0
1893 Canberra Olympic 1 1 0 0 0 0 0 0
1894 Kazakhstan U19 3 3 0 0 0 0 0 0
1895 Noordwijk 1 1 0 0 0 0 0 0
1896 Afghanistan 1 1 0 0 0 0 0 0
1897 Phần Lan U19 4 4 0 0 0 0 0 0
1898 Alianza Lima 1 1 0 0 0 0 0 0
1899 Niger 1 1 0 0 0 0 0 0
1900 Rochedale Rovers 1 1 0 0 0 0 0 0
1901 Yan Bian Changbaishan 1 1 0 0 0 0 0 0
1902 Rudes 1 1 0 0 0 0 0 0
1903 Thoi Lakatamias 1 1 0 0 0 0 0 0
1904 Mitchelton 1 1 0 0 0 0 0 0
1905 Fiji 1 1 0 0 0 0 0 0
1906 Estonia U19 1 1 0 0 0 0 0 0
1907 Horizonte CE 1 1 0 0 0 0 0 0
1908 River Plate 1 1 0 0 0 0 0 0
1909 Parana PR 1 1 0 0 0 0 0 0
1910 Mes Krman 1 1 0 0 0 0 0 0
1911 Ba Lan U21 1 1 0 0 0 0 0 0
1912 Strindheim IL 1 1 0 0 0 0 0 0
1913 Djurgardens 1 1 0 0 0 0 0 0
1914 Mauritania 2 2 0 0 0 0 0 0
1915 Trafford 1 1 0 0 0 0 0 0
1916 Skelmersdale United 1 1 0 0 0 0 0 0
1917 Sime Darby 1 1 0 0 0 0 0 0
1918 Brisbane Olympic United FC 1 1 0 0 0 0 0 0
1919 Moreton Bay United 1 1 0 0 0 0 0 0
1920 Italy U17 2 2 0 0 0 0 0 0
1921 Armenia U17 2 2 0 0 0 0 0 0
1922 Alftanes 1 1 0 0 0 0 0 0
1923 Us Ben Guerdane 1 1 0 0 0 0 0 0
1924 Tupi Juiz de Fora MG 1 1 0 0 0 0 0 0
1925 J.s. Kairouanaise 1 1 0 0 0 0 0 0
1926 Volta Redonda 1 1 0 0 0 0 0 0
1927 Donegal Celtic 1 1 0 0 0 0 0 0
1928 FK Khimik Novomoskovsk 1 1 0 0 0 0 0 0
1929 CD Arabe Unido 1 1 0 0 0 0 0 0
1930 Tajikistan U19 1 1 0 0 0 0 0 0
1931 Al Seeb 1 1 0 0 0 0 0 0
1932 Bousher 1 1 0 0 0 0 0 0
1933 Nữ Moldova U17 1 1 0 0 0 0 0 0
1934 Atletico Rafaela 1 1 0 0 0 0 0 0
1935 Central Cordoba 1 1 0 0 0 0 0 0
1936 Slavia Sofia 1 1 0 0 0 0 0 0
1937 Lào 1 1 0 0 0 0 0 0
1938 SKU Amstetten 1 1 0 0 0 0 0 0
1939 Kenya 2 2 0 0 0 0 0 0
1940 Corinthians Paulista (SP) 1 1 0 0 0 0 0 0
1941 Adana Demirspor 1 1 0 0 0 0 0 0
1942 Syria U19 1 1 0 0 0 0 0 0
1943 Bogota 1 1 0 0 0 0 0 0
1944 Real Cartagena 1 1 0 0 0 0 0 0
1945 Cape Verde 1 1 0 0 0 0 0 0
1946 Gabon 1 1 0 0 0 0 0 0
1947 ONGC FC 1 1 0 0 0 0 0 0
1948 Apollon Larissas 1 1 0 0 0 0 0 0
1949 JSK Chabab Kasba Tadla 1 1 0 0 0 0 0 0
1950 Fk Sindelic Nis 1 1 0 0 0 0 0 0
1951 Union Langreo 1 1 0 0 0 0 0 0
Cập nhật lúc: 21/10/2017 00:48
Mùa giải
Giải cùng quốc gia
Thống kê khác