Thời gian | Vòng | Phút | Sân nhà | Cả trận | Hiệp 1 | Sân khách | Tiện ích trận đấu |
04/05/2024 22:00 | Vòng 13 | (KT) | [8]Brera Strumica | 1 - 1 | 1 - 1 | Bregalnica Stip[12] | |
04/05/2024 22:00 | Vòng 13 | (KT) | [7]Rabotnicki Skopje | 3 - 1 | 1 - 0 | Tikves Kavadarci[4] | |
04/05/2024 22:00 | Vòng 13 | (KT) | [3]Korzo Prilep | 0 - 2 | 0 - 1 | FK Shkendija 79[1] | |
04/05/2024 22:00 | Vòng 13 | (KT) | [2]Struga Trim Lum | 1 - 0 | 1 - 0 | Fk Rinija Gostivar[6] | |
04/05/2024 22:00 | Vòng 13 | (KT) | [10]Vardar Skopje | 1 - 0 | 0 - 0 | FK Makedonija[11] | |
04/05/2024 22:00 | Vòng 13 | (KT) | [9]Voska Sport | 2 - 1 | 1 - 0 | Sileks[5] | |
01/05/2024 21:00 | Vòng 12 | (KT) | [11]Bregalnica Stip | 0 - 3 | 0 - 1 | Vardar Skopje[10] | |
01/05/2024 21:00 | Vòng 12 | (KT) | [6]Fk Rinija Gostivar | 2 - 0 | 0 - 0 | Korzo Prilep[2] | |
01/05/2024 21:00 | Vòng 12 | (KT) | [12]FK Makedonija | 0 - 2 | 0 - 0 | Voska Sport[9] | |
01/05/2024 21:00 | Vòng 12 | (KT) | [3]FK Shkendija 79 | 3 - 2 | 0 - 1 | Brera Strumica[7] | |
01/05/2024 21:00 | Vòng 12 | (KT) | [5]Sileks | 0 - 1 | 0 - 0 | Rabotnicki Skopje[8] | |
01/05/2024 21:00 | Vòng 12 | (KT) | [4]Tikves Kavadarci | 3 - 2 | 1 - 0 | Struga Trim Lum[1] | |
28/04/2024 21:00 | Vòng 11 | (KT) | [7]Brera Strumica | 2 - 0 | 1 - 0 | Vardar Skopje[10] | |
28/04/2024 21:00 | Vòng 11 | (KT) | [8]Rabotnicki Skopje | 1 - 1 | 0 - 1 | FK Makedonija[12] | |
28/04/2024 21:00 | Vòng 11 | (KT) | [3]FK Shkendija 79 | 4 - 1 | 2 - 0 | Fk Rinija Gostivar[6] | |
28/04/2024 21:00 | Vòng 11 | (KT) | [2]Korzo Prilep | 3 - 2 | 1 - 0 | Tikves Kavadarci[4] | |
28/04/2024 21:00 | Vòng 11 | (KT) | [1]Struga Trim Lum | 2 - 3 | 2 - 1 | Sileks[5] | |
28/04/2024 21:00 | Vòng 11 | (KT) | [9]Voska Sport | 4 - 0 | 3 - 0 | Bregalnica Stip[11] | |
21/04/2024 21:00 | Vòng 10 | (KT) | [6]Fk Rinija Gostivar | 1 - 1 | 0 - 0 | Brera Strumica[7] | |
21/04/2024 21:00 | Vòng 10 | (KT) | [12]FK Makedonija | 0 - 1 | 0 - 1 | Struga Trim Lum[1] | |
21/04/2024 21:00 | Vòng 10 | (KT) | [4]Sileks | 0 - 0 | 0 - 0 | Korzo Prilep[2] | |
21/04/2024 21:00 | Vòng 10 | (KT) | [5]Tikves Kavadarci | 2 - 1 | 1 - 1 | FK Shkendija 79[3] | |
21/04/2024 21:00 | Vòng 10 | (KT) | [9]Vardar Skopje | 0 - 1 | 0 - 1 | Voska Sport[10] | |
20/04/2024 21:00 | Vòng 10 | (KT) | [11]Bregalnica Stip | 0 - 1 | 0 - 0 | Rabotnicki Skopje[8] | |
14/04/2024 20:00 | Vòng 9 | (KT) | [9]Rabotnicki Skopje | 2 - 0 | 0 - 0 | Vardar Skopje[8] | |
14/04/2024 20:00 | Vòng 9 | (KT) | [3]FK Shkendija 79 | 6 - 1 | 1 - 1 | Sileks[4] | |
14/04/2024 20:00 | Vòng 9 | (KT) | [1]Struga Trim Lum | 2 - 2 | 1 - 0 | Bregalnica Stip[12] | |
13/04/2024 20:00 | Vòng 9 | (KT) | [7]Brera Strumica | 1 - 0 | 0 - 0 | Voska Sport[10] | |
13/04/2024 20:00 | Vòng 9 Hoãn | (KT) | [6]Fk Rinija Gostivar | 2 - 1 | 1 - 0 | Tikves Kavadarci[5] | |
13/04/2024 20:00 | Vòng 9 | (KT) | [2]Korzo Prilep | 3 - 1 | 1 - 0 | FK Makedonija[11] |
Vòng đấu | |
Mùa giải | |
Giải cùng quốc gia | |
Thống kê khác |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | dự đoán xổ số | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp