Bong da

Dữ liệu bóng đá Euro vòng loại (mùa giải 2019-2020)

Lựa chọn lịch thi đấu 1 đội mà bạn yêu thích
OK
Lựa chọn trận đấu của hai đội mà bạn thích
OK
Vòng đấu Thời gian Đội bóng   Đội bóng Phân tích
loại 14/10/2019 01:45 Estonia 0 - 3 Đức Dữ liệu trận bóng
loại 14/10/2019 01:45 Xứ Wales 1 - 1 Croatia Dữ liệu trận bóng
loại 14/10/2019 01:45 Slovenia 0 - 1 Áo Dữ liệu trận bóng
loại 14/10/2019 01:45 Ba Lan 2 - 0 Macedonia Dữ liệu trận bóng
loại 13/10/2019 22:59 Belarus 1 - 2 Hà Lan Dữ liệu trận bóng
loại 13/10/2019 22:59 Hungary 1 - 0 Azerbaijan Dữ liệu trận bóng
loại 13/10/2019 22:59 Scotland 6 - 0 San Marino Dữ liệu trận bóng
loại 13/10/2019 22:59 Đảo Síp 0 - 5 Nga Dữ liệu trận bóng
loại 13/10/2019 20:00 Kazakhstan 0 - 2 Bỉ Dữ liệu trận bóng
loại 13/10/2019 01:45 Na Uy 1 - 1 Tây Ban Nha Dữ liệu trận bóng
loại 13/10/2019 01:45 Malta 0 - 4 Thụy Điển Dữ liệu trận bóng
loại 13/10/2019 01:45 Liechtenstein 1 - 1 Armenia Dữ liệu trận bóng
loại 13/10/2019 01:45 Italy 2 - 0 Hy Lạp Dữ liệu trận bóng
loại 12/10/2019 22:59 Đan Mạch 1 - 0 Thụy Sỹ Dữ liệu trận bóng
loại 12/10/2019 22:59 Đảo Faroe 0 - 3 Romania Dữ liệu trận bóng
loại 12/10/2019 22:59 Bosnia Herzegovina 4 - 1 Phần Lan Dữ liệu trận bóng
loại 12/10/2019 20:00 Georgia 0 - 0 CH Ireland Dữ liệu trận bóng
loại 12/10/2019 01:45 Montenegro 0 - 0 Bulgaria Dữ liệu trận bóng
loại 12/10/2019 01:45 Séc 2 - 1 Anh Dữ liệu trận bóng
loại 12/10/2019 01:45 Ukraine 2 - 0 Lithuania Dữ liệu trận bóng
loại 12/10/2019 01:45 Bồ Đào Nha 3 - 0 Luxembourg Dữ liệu trận bóng
loại 12/10/2019 01:45 Thổ Nhĩ Kỳ 1 - 0 Albania Dữ liệu trận bóng
loại 12/10/2019 01:45 Iceland 0 - 1 Pháp Dữ liệu trận bóng
loại 12/10/2019 01:45 Andorra 1 - 0 Moldova Dữ liệu trận bóng
loại 11/10/2019 01:45 Hà Lan 3 - 1 Bắc Ireland Dữ liệu trận bóng
loại 11/10/2019 01:45 Slovakia 1 - 1 Xứ Wales Dữ liệu trận bóng
loại 11/10/2019 01:45 Croatia 3 - 0 Hungary Dữ liệu trận bóng
loại 11/10/2019 01:45 Latvia 0 - 3 Ba Lan Dữ liệu trận bóng
loại 11/10/2019 01:45 Macedonia 2 - 1 Slovenia Dữ liệu trận bóng
loại 11/10/2019 01:45 Áo 3 - 1 Israel Dữ liệu trận bóng
loại 11/10/2019 01:45 Nga 4 - 0 Scotland Dữ liệu trận bóng
loại 11/10/2019 01:45 Bỉ 9 - 0 San Marino Dữ liệu trận bóng
loại 10/10/2019 22:59 Belarus 0 - 0 Estonia Dữ liệu trận bóng
loại 10/10/2019 21:00 Kazakhstan 1 - 2 Đảo Síp Dữ liệu trận bóng
loại 11/09/2019 01:45 Montenegro 0 - 3 Séc Dữ liệu trận bóng
loại 11/09/2019 01:45 Anh 5 - 3 Kosovo Dữ liệu trận bóng
loại 11/09/2019 01:45 Luxembourg 1 - 3 Serbia Dữ liệu trận bóng
loại 11/09/2019 01:45 Lithuania 1 - 5 Bồ Đào Nha Dữ liệu trận bóng
loại 11/09/2019 01:45 Moldova 0 - 4 Thổ Nhĩ Kỳ Dữ liệu trận bóng
loại 11/09/2019 01:45 Pháp 3 - 0 Andorra Dữ liệu trận bóng
loại 11/09/2019 01:45 Albania 4 - 2 Iceland Dữ liệu trận bóng
loại 10/09/2019 01:45 Bắc Ireland 0 - 2 Đức Dữ liệu trận bóng
loại 10/09/2019 01:45 Estonia 0 - 4 Hà Lan Dữ liệu trận bóng
loại 10/09/2019 01:45 Hungary 1 - 2 Slovakia Dữ liệu trận bóng
loại 10/09/2019 01:45 Slovenia 3 - 2 Israel Dữ liệu trận bóng
loại 10/09/2019 01:45 Ba Lan 0 - 0 Áo Dữ liệu trận bóng
loại 10/09/2019 01:45 Latvia 0 - 2 Macedonia Dữ liệu trận bóng
loại 10/09/2019 01:45 Scotland 0 - 4 Bỉ Dữ liệu trận bóng
loại 10/09/2019 01:45 San Marino 0 - 4 Đảo Síp Dữ liệu trận bóng
loại 10/09/2019 01:45 Nga 1 - 0 Kazakhstan Dữ liệu trận bóng
loại 09/09/2019 22:59 Azerbaijan 1 - 1 Croatia Dữ liệu trận bóng
loại 09/09/2019 01:45 Tây Ban Nha 4 - 0 Đảo Faroe Dữ liệu trận bóng
loại 09/09/2019 01:45 Thụy Điển 1 - 1 Na Uy Dữ liệu trận bóng
loại 09/09/2019 01:45 Hy Lạp 1 - 1 Liechtenstein Dữ liệu trận bóng
loại 09/09/2019 01:45 Phần Lan 1 - 2 Italy Dữ liệu trận bóng
loại 08/09/2019 22:59 Thụy Sỹ 4 - 0 Gibraltar Dữ liệu trận bóng
loại 08/09/2019 22:59 Georgia 0 - 0 Đan Mạch Dữ liệu trận bóng
loại 08/09/2019 22:59 Romania 1 - 0 Malta Dữ liệu trận bóng
loại 08/09/2019 20:00 Armenia 4 - 2 Bosnia Herzegovina Dữ liệu trận bóng
loại 08/09/2019 01:45 Serbia 2 - 4 Bồ Đào Nha Dữ liệu trận bóng
loại 08/09/2019 01:45 Thổ Nhĩ Kỳ 1 - 0 Andorra Dữ liệu trận bóng
loại 08/09/2019 01:45 Pháp 4 - 1 Albania Dữ liệu trận bóng
loại 07/09/2019 22:59 Anh 4 - 0 Bulgaria Dữ liệu trận bóng
loại 07/09/2019 22:59 Lithuania 0 - 3 Ukraine Dữ liệu trận bóng
loại 07/09/2019 22:59 Iceland 3 - 0 Moldova Dữ liệu trận bóng
loại 07/09/2019 20:00 Kosovo 2 - 1 Séc Dữ liệu trận bóng
loại 07/09/2019 01:45 Đức 2 - 4 Hà Lan Dữ liệu trận bóng
loại 07/09/2019 01:45 Xứ Wales 2 - 1 Azerbaijan Dữ liệu trận bóng
loại 07/09/2019 01:45 Slovakia 0 - 4 Croatia Dữ liệu trận bóng
loại 07/09/2019 01:45 Slovenia 2 - 0 Ba Lan Dữ liệu trận bóng
loại 07/09/2019 01:45 Áo 6 - 0 Latvia Dữ liệu trận bóng
loại 07/09/2019 01:45 Scotland 1 - 2 Nga Dữ liệu trận bóng
loại 07/09/2019 01:45 San Marino 0 - 4 Bỉ Dữ liệu trận bóng
loại 06/09/2019 22:59 Estonia 1 - 2 Belarus Dữ liệu trận bóng
loại 06/09/2019 22:59 Đảo Síp 1 - 1 Kazakhstan Dữ liệu trận bóng
loại 06/09/2019 01:45 CH Ireland 1 - 1 Thụy Sỹ Dữ liệu trận bóng
loại 06/09/2019 01:45 Gibraltar 0 - 6 Đan Mạch Dữ liệu trận bóng
loại 06/09/2019 01:45 Romania 1 - 2 Tây Ban Nha Dữ liệu trận bóng
loại 06/09/2019 01:45 Na Uy 2 - 0 Malta Dữ liệu trận bóng
loại 06/09/2019 01:45 Đảo Faroe 0 - 4 Thụy Điển Dữ liệu trận bóng
loại 06/09/2019 01:45 Israel 1 - 1 Macedonia Dữ liệu trận bóng
loại 06/09/2019 01:45 Phần Lan 1 - 0 Hy Lạp Dữ liệu trận bóng
loại 06/09/2019 01:45 Bosnia Herzegovina 5 - 0 Liechtenstein Dữ liệu trận bóng
loại 05/09/2019 22:59 Armenia 1 - 3 Italy Dữ liệu trận bóng
loại 12/06/2019 01:45 Đức 8 - 0 Estonia Dữ liệu trận bóng
loại 12/06/2019 01:45 Hungary 1 - 0 Xứ Wales Dữ liệu trận bóng
loại 12/06/2019 01:45 Iceland 2 - 1 Thổ Nhĩ Kỳ Dữ liệu trận bóng
loại 12/06/2019 01:45 Andorra 0 - 4 Pháp Dữ liệu trận bóng
loại 12/06/2019 01:45 Albania 2 - 0 Moldova Dữ liệu trận bóng
loại 12/06/2019 01:45 Nga 1 - 0 Đảo Síp Dữ liệu trận bóng
loại 12/06/2019 01:45 Bỉ 3 - 0 Scotland Dữ liệu trận bóng
loại 12/06/2019 01:45 Liechtenstein 0 - 2 Phần Lan Dữ liệu trận bóng
loại 12/06/2019 01:45 Italy 2 - 1 Bosnia Herzegovina Dữ liệu trận bóng
loại 12/06/2019 01:45 Hy Lạp 2 - 3 Armenia Dữ liệu trận bóng
loại 12/06/2019 01:45 Belarus 0 - 1 Bắc Ireland Dữ liệu trận bóng
loại 11/06/2019 22:59 Azerbaijan 1 - 5 Slovakia Dữ liệu trận bóng
loại 11/06/2019 21:00 Kazakhstan 4 - 0 San Marino Dữ liệu trận bóng
loại 11/06/2019 01:45 Séc 3 - 0 Montenegro Dữ liệu trận bóng
loại 11/06/2019 01:45 Bulgaria 2 - 3 Kosovo Dữ liệu trận bóng
loại 11/06/2019 01:45 Ukraine 1 - 0 Luxembourg Dữ liệu trận bóng
loại 11/06/2019 01:45 Serbia 4 - 1 Lithuania Dữ liệu trận bóng
loại 11/06/2019 01:45 CH Ireland 2 - 0 Gibraltar Dữ liệu trận bóng
loại 11/06/2019 01:45 Đan Mạch 5 - 1 Georgia Dữ liệu trận bóng
loại 11/06/2019 01:45 Tây Ban Nha 3 - 0 Thụy Điển Dữ liệu trận bóng
loại 11/06/2019 01:45 Malta 0 - 4 Romania Dữ liệu trận bóng
loại 11/06/2019 01:45 Đảo Faroe 0 - 2 Na Uy Dữ liệu trận bóng
loại 11/06/2019 01:45 Ba Lan 4 - 0 Israel Dữ liệu trận bóng
loại 11/06/2019 01:45 Latvia 0 - 5 Slovenia Dữ liệu trận bóng
loại 11/06/2019 01:45 Macedonia 1 - 4 Áo Dữ liệu trận bóng
loại 09/06/2019 01:45 Belarus 0 - 2 Đức Dữ liệu trận bóng
loại 09/06/2019 01:45 Thổ Nhĩ Kỳ 2 - 0 Pháp Dữ liệu trận bóng
loại 09/06/2019 01:45 Scotland 2 - 1 Đảo Síp Dữ liệu trận bóng
loại 09/06/2019 01:45 Bỉ 3 - 0 Kazakhstan Dữ liệu trận bóng
loại 09/06/2019 01:45 Hy Lạp 0 - 3 Italy Dữ liệu trận bóng
loại 08/06/2019 22:59 Estonia 1 - 2 Bắc Ireland Dữ liệu trận bóng
loại 08/06/2019 22:59 Azerbaijan 1 - 3 Hungary Dữ liệu trận bóng
loại 08/06/2019 22:59 Moldova 1 - 0 Andorra Dữ liệu trận bóng
loại 08/06/2019 22:59 Nga 9 - 0 San Marino Dữ liệu trận bóng
loại 08/06/2019 22:59 Phần Lan 2 - 0 Bosnia Herzegovina Dữ liệu trận bóng
loại 08/06/2019 22:59 Armenia 3 - 0 Liechtenstein Dữ liệu trận bóng
loại 08/06/2019 20:00 Croatia 2 - 1 Xứ Wales Dữ liệu trận bóng
loại 08/06/2019 20:00 Iceland 1 - 0 Albania Dữ liệu trận bóng
loại 08/06/2019 01:45 Montenegro 1 - 1 Kosovo Dữ liệu trận bóng
loại 08/06/2019 01:45 Séc 2 - 1 Bulgaria Dữ liệu trận bóng
loại 08/06/2019 01:45 Ukraine 5 - 0 Serbia Dữ liệu trận bóng
loại 08/06/2019 01:45 Lithuania 1 - 1 Luxembourg Dữ liệu trận bóng
loại 08/06/2019 01:45 Đan Mạch 1 - 1 CH Ireland Dữ liệu trận bóng
loại 08/06/2019 01:45 Thụy Điển 3 - 0 Malta Dữ liệu trận bóng
loại 08/06/2019 01:45 Na Uy 2 - 2 Romania Dữ liệu trận bóng
loại 08/06/2019 01:45 Đảo Faroe 1 - 4 Tây Ban Nha Dữ liệu trận bóng
loại 08/06/2019 01:45 Latvia 0 - 3 Israel Dữ liệu trận bóng
loại 08/06/2019 01:45 Macedonia 0 - 1 Ba Lan Dữ liệu trận bóng
loại 08/06/2019 01:45 Áo 1 - 0 Slovenia Dữ liệu trận bóng
loại 07/06/2019 22:59 Georgia 3 - 0 Gibraltar Dữ liệu trận bóng
loại 27/03/2019 02:45 Thụy Sỹ 3 - 3 Đan Mạch Dữ liệu trận bóng
loại 27/03/2019 02:45 CH Ireland 1 - 0 Georgia Dữ liệu trận bóng
loại 27/03/2019 02:45 Romania 4 - 1 Đảo Faroe Dữ liệu trận bóng
loại 27/03/2019 02:45 Na Uy 3 - 3 Thụy Điển Dữ liệu trận bóng
loại 27/03/2019 02:45 Malta 0 - 2 Tây Ban Nha Dữ liệu trận bóng
loại 27/03/2019 02:45 Italy 6 - 0 Liechtenstein Dữ liệu trận bóng
loại 27/03/2019 02:45 Bosnia Herzegovina 2 - 2 Hy Lạp Dữ liệu trận bóng
loại 27/03/2019 00:00 Armenia 0 - 2 Phần Lan Dữ liệu trận bóng
loại 26/03/2019 02:45 Montenegro 1 - 5 Anh Dữ liệu trận bóng
loại 26/03/2019 02:45 Kosovo 1 - 1 Bulgaria Dữ liệu trận bóng
loại 26/03/2019 02:45 Bồ Đào Nha 1 - 1 Serbia Dữ liệu trận bóng
loại 26/03/2019 02:45 Luxembourg 1 - 2 Ukraine Dữ liệu trận bóng
loại 26/03/2019 02:45 Pháp 4 - 0 Iceland Dữ liệu trận bóng
loại 26/03/2019 02:45 Andorra 0 - 3 Albania Dữ liệu trận bóng
loại 26/03/2019 00:00 Thổ Nhĩ Kỳ 4 - 0 Moldova Dữ liệu trận bóng
loại 25/03/2019 02:45 Bắc Ireland 2 - 1 Belarus Dữ liệu trận bóng
loại 25/03/2019 02:45 Hà Lan 2 - 3 Đức Dữ liệu trận bóng
loại 25/03/2019 02:45 Slovenia 1 - 1 Macedonia Dữ liệu trận bóng
loại 25/03/2019 02:45 Ba Lan 2 - 0 Latvia Dữ liệu trận bóng
loại 25/03/2019 02:45 Đảo Síp 0 - 2 Bỉ Dữ liệu trận bóng
loại 25/03/2019 00:00 Hungary 2 - 1 Croatia Dữ liệu trận bóng
loại 25/03/2019 00:00 Israel 4 - 2 Áo Dữ liệu trận bóng
loại 25/03/2019 00:00 San Marino 0 - 2 Scotland Dữ liệu trận bóng
loại 24/03/2019 21:00 Xứ Wales 1 - 0 Slovakia Dữ liệu trận bóng
loại 24/03/2019 21:00 Kazakhstan 0 - 4 Nga Dữ liệu trận bóng
loại 24/03/2019 02:45 Tây Ban Nha 2 - 1 Na Uy Dữ liệu trận bóng
loại 24/03/2019 02:45 Liechtenstein 0 - 2 Hy Lạp Dữ liệu trận bóng
loại 24/03/2019 02:45 Italy 2 - 0 Phần Lan Dữ liệu trận bóng
loại 24/03/2019 02:45 Bosnia Herzegovina 2 - 1 Armenia Dữ liệu trận bóng
loại 24/03/2019 00:00 Gibraltar 0 - 1 CH Ireland Dữ liệu trận bóng
loại 24/03/2019 00:00 Thụy Điển 2 - 1 Romania Dữ liệu trận bóng
loại 24/03/2019 00:00 Malta 2 - 1 Đảo Faroe Dữ liệu trận bóng
loại 23/03/2019 21:00 Georgia 0 - 2 Thụy Sỹ Dữ liệu trận bóng
loại 23/03/2019 02:45 Anh 5 - 0 Séc Dữ liệu trận bóng
loại 23/03/2019 02:45 Bồ Đào Nha 0 - 0 Ukraine Dữ liệu trận bóng
loại 23/03/2019 02:45 Luxembourg 2 - 1 Lithuania Dữ liệu trận bóng
loại 23/03/2019 02:45 Moldova 1 - 4 Pháp Dữ liệu trận bóng
loại 23/03/2019 02:45 Andorra 0 - 2 Iceland Dữ liệu trận bóng
loại 23/03/2019 02:45 Albania 0 - 2 Thổ Nhĩ Kỳ Dữ liệu trận bóng
loại 23/03/2019 00:00 Bulgaria 1 - 1 Montenegro Dữ liệu trận bóng
loại 22/03/2019 02:45 Hà Lan 4 - 0 Belarus Dữ liệu trận bóng
loại 22/03/2019 02:45 Bắc Ireland 2 - 0 Estonia Dữ liệu trận bóng
loại 22/03/2019 02:45 Slovakia 2 - 0 Hungary Dữ liệu trận bóng
loại 22/03/2019 02:45 Croatia 2 - 1 Azerbaijan Dữ liệu trận bóng
loại 22/03/2019 02:45 Israel 1 - 1 Slovenia Dữ liệu trận bóng
loại 22/03/2019 02:45 Macedonia 3 - 1 Latvia Dữ liệu trận bóng
loại 22/03/2019 02:45 Áo 0 - 1 Ba Lan Dữ liệu trận bóng
loại 22/03/2019 02:45 Bỉ 3 - 1 Nga Dữ liệu trận bóng
loại 22/03/2019 00:00 Đảo Síp 5 - 0 San Marino Dữ liệu trận bóng
loại 21/03/2019 22:00 Kazakhstan 3 - 0 Scotland Dữ liệu trận bóng
Dữ liệu bóng đá Euro được cập nhật lúc 12/11/2019 03:16

Clip bóng đá Euro


-->