Thời gian | Sân nhà | Sân khách | Vòng/Vòng nhỏ | Bên lề | ||
Lịch thi đấu bóng đá Giao Hữu |
||||||
08/07 15:15 | KT | [TUR D1-10]Antalyaspor | 0 - 4 | Akron Togliatti[TUR D1-10] | Tháng 7 | |
08/07 17:00 | KT | [RUS PR-16]Sochi | 5 - 0 | Talleres Cordoba[RUS PR-16] | tháng 7 | |
08/07 21:00 | KT | [UKR D2A-6]Bukovyna Chernivtsi | 0 - 0 | Metalist 1925 Kharkiv[UKR D2A-6] | tháng 7 | |
08/07 21:00 | KT | [UKR D1-8]Karpaty Lviv | 1 - 1 | Prykarpattya Ivano Frankivsk[UKR D1-8] | Tháng 7 | |
08/07 22:00 | KT | [MNE D1-1]FK Sutjeska Niksic | 5 - 1 | Drina He Visegrad[MNE D1-1] | tháng 7 | |
08/07 23:00 | KT | [UKR D1-9]Zorya | 1 - 2 | Zrinjski Mostar[UKR D1-9] | tháng 7 | |
08/07 23:00 | KT | [SER D2-14]Sloboda Uzice Sevojno | 1 - 1 | Mladost Lucani[SER D2-14] | tháng 7 | |
08/07 23:30 | KT | [RUS PR-1]Zenit St.Petersburg | 1 - 2 | Crvena Zvezda[RUS PR-1] | tháng 7 | |
08/07 23:30 | KT | [AUT D1-11]WSG Wattens | 0 - 5 | Copenhagen[AUT D1-11] | tháng 7 | |
09/07 01:00 | KT | Slimbridge Afc | 1 - 1 | Forest Green Rovers | tháng 7 | |
09/07 01:45 | KT | Aveley | 5 - 3 | Dagenham and Redbridge | tháng 7 | |
09/07 01:45 | KT | [ENG-S CE-19]Hitchin Town | 1 - 3 | Barnet[ENG-S CE-19] | tháng 7 | |
09/07 01:45 | KT | [NIR CH-4]Bangor City FC | 4 - 1 | Knockbreda[NIR CH-4] | tháng 7 | |
09/07 01:45 | KT | [ENG-S CE-5]Redditch United | 3 - 1 | Lye Town[ENG-S CE-5] | Tháng 7 | |
09/07 06:00 | KT | [ARG D1-12]Independiente | 1 - 0 | Olimpia Asuncion[ARG D1-12] | Tháng 7 | |
Lịch thi đấu bóng đá Myanmar |
||||||
08/07 16:00 | KT | [4]Ispe | 0 - 1 | Mahar United[4] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Victorian Úc |
||||||
08/07 17:30 | KT | [6]Fc Bulleen Lions | 2 - 0 | Brunswick City[6] | 21 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Hàn Quốc |
||||||
08/07 17:30 | KT | [1]Anyang | 3 - 0 | Cheonan City[1] | 21 | |
08/07 17:30 | KT | [11]Seongnam FC | 1 - 4 | Gyeongnam FC[11] | 21 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ai Cập |
||||||
08/07 20:00 | KT | [15]Pharco | 2 - 0 | El Daklyeh[15] | 31 | |
08/07 21:30 | KT | [10]Ittihad Alexandria | 0 - 4 | Pyramids[10] | 31 | |
08/07 23:00 | KT | [2]Al Ahly | 2 - 0 | Tala Al Jaish[2] | 31 | |
Lịch thi đấu bóng đá Phần Lan |
||||||
08/07 22:00 | KT | [10]AC Oulu | 1 - 2 | SJK Seinajoki[10] | 15 | |
08/07 22:00 | KT | [8]Inter Turku | 3 - 0 | Lahti[8] | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Norway 2.Liga |
||||||
08/07 22:00 | KT | [A-7]Brann B | 0 - 3 | Kvik Halden[A-7] | ||
09/07 00:00 | KT | [A-5]Viking B | 1 - 3 | Vard Haugesund[A-5] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Latvia |
||||||
08/07 22:00 | KT | [6]Grobina | 2 - 1 | Tukums-2000[6] | 22 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 4 Na uy |
||||||
08/07 23:00 | KT | Odd Grenland B | 3 - 4 | Fram Larvik | ||
Lịch thi đấu bóng đá Na Uy |
||||||
09/07 00:00 | KT | [9]Kristiansund BK | 3 - 1 | Fredrikstad[9] | 13 | |
09/07 00:00 | KT | [6]Stromsgodset | 1 - 1 | Sandefjord[6] | 13 | |
Lịch thi đấu bóng đá Thụy Điển |
||||||
09/07 00:00 | KT | [14]IFK Norrkoping | 1 - 3 | Djurgardens[14] | 14 | |
09/07 00:00 | KT | [16]Vasteras SK FK | 1 - 2 | Hacken[16] | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Iceland |
||||||
09/07 01:00 | KT | [7]Thor Akureyri | 2 - 2 | Grindavik[7] | 12 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Paraguay |
||||||
09/07 02:00 | KT | [15]3 De Febrero | 1 - 0 | Atletico Colegiales[15] | 14 | |
09/07 04:30 | KT | [9]Encarnacion | 0 - 0 | Sportivo San Lorenzo[9] | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Argentina |
||||||
09/07 02:00 | KT | [ARG D1-21]Rosario Central | 0 - 1 | Barracas Central[ARG D1-21] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Iceland |
||||||
09/07 02:15 | KT | [5]Hafnarfjordur FH | 1 - 1 | Ka Akureyri[5] | 13 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Iceland |
||||||
09/07 02:15 | KT | [1]UMF Selfoss | 2 - 2 | Kf Gardabaer[1] | 11 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Iceland |
||||||
09/07 02:15 | KT | Kfk Kopavogur | 3 - 8 | Ih Hafnarfjordur | ||
09/07 02:15 | KT | Vidir Gardur | 3 - 0 | Augnablik | ||
09/07 03:00 | KT | Ellidi | 3 - 2 | Kv Vesturbaeja | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Brazil |
||||||
09/07 03:00 | [17]CRB AL | ? - ? | Botafogo Sp[17] | |||
09/07 06:00 | KT | [1]Avai | 0 - 1 | Gremio Novorizontino[1] | 13 | |
09/07 07:00 | KT | [15]Tucanes Amazonas | 1 - 2 | Vila Nova (GO)[15] | 13 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Chile |
||||||
09/07 06:00 | KT | Deportes Linares | 2 - 1 | Nublense | tứ kết | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Brazil |
||||||
09/07 06:00 | KT | [20]Sao Jose Poa Rs | 0 - 0 | Floresta/ce[20] | ||
09/07 06:00 | KT | [4]Sao Bernardo | 1 - 0 | Botafogo PB[4] | ||
09/07 06:00 | KT | [19]Caxias Rs | 2 - 4 | Remo Belem (PA)[19] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 | 31 |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp