Thời gian | Sân nhà | Sân khách | Vòng/Vòng nhỏ | Bên lề | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Mỹ |
||||||
20/07 10:00 | KT | [18]Phoenix Rising Arizona U | 2 - 0 | El Paso Locomotive[18] | tháng 7 | |
21/07 06:00 | KT | [5]Indy Eleven | 0 - 2 | Tampa Bay Rowdies[5] | tháng 7 | |
21/07 07:00 | KT | [20]Pittsburgh Riverhounds | 3 - 1 | Hartford Athletic[20] | tháng 7 | |
21/07 07:30 | KT | [21]Tulsa Roughneck | 1 - 0 | Memphis 901[21] | tháng 7 | |
21/07 08:00 | KT | [3]New Mexico United | 1 - 1 | Birmingham Legion[3] | tháng 7 | |
21/07 09:00 | KT | [15]Orange County Fc | 2 - 0 | San Antonio[15] | tháng 7 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Brisbane Úc |
||||||
20/07 10:00 | KT | Woden Weston | 1 - 2 | Wagga City Wanderers | ||
20/07 12:00 | KT | Belconnen United | 2 - 2 | Brindabella Blues | ||
20/07 12:15 | Anu | ? - ? | Canberra White Eagles | |||
Lịch thi đấu bóng đá Mexico |
||||||
20/07 10:05 | KT | [a-9]Puebla | 1 - 2 | Atlas[a-9] | 4 | |
21/07 06:05 | KT | [a-8]Chivas Guadalajara | 2 - 0 | Mazatlan[a-8] | 4 | |
21/07 08:00 | KT | [a-13]Monterrey | 2 - 1 | Queretaro FC[a-13] | 4 | |
21/07 08:00 | KT | [a-17]Santos Laguna | 0 - 3 | Tigres UANL[a-17] | 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Tasmania Premier Championship Úc |
||||||
20/07 11:30 | KT | University Of Tasmania Sc | 0 - 4 | Taroona | 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Victorian Úc |
||||||
20/07 12:00 | KT | [2]Avondale Heights | 2 - 1 | Dandenong Thunder[2] | 23 | |
20/07 12:00 | KT | [14]Moreland City | 2 - 3 | Heidelberg United[14] | 23 | |
20/07 14:00 | KT | [7]Port Melbourne Sharks | 3 - 2 | Green Gully Cavaliers[7] | 23 | |
20/07 16:00 | KT | [4]Hume City | 5 - 1 | Manningham United Blues[4] | 23 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Victorian Úc |
||||||
20/07 12:00 | KT | [11]Eastern Lions Sc | 2 - 1 | North Geelong Warriors[11] | 23 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nam Úc |
||||||
20/07 12:00 | KT | [8]Croydon Kings | 5 - 3 | Adelaide Panthers[8] | 19 | |
20/07 12:30 | KT | [4]Campbelltown City SC | 4 - 2 | White City Woodville[4] | 19 | |
20/07 12:30 | KT | [1]Modbury Jets | 3 - 0 | Adelaide Comets FC[1] | 19 | |
20/07 12:30 | KT | [10]Para Hills Knights | 1 - 1 | Adelaide Raiders SC[10] | 19 | |
20/07 14:30 | KT | [2]North Eastern Metrostars | 1 - 0 | Adelaide Olympic[2] | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Australia Capital Gatorade PL |
||||||
20/07 12:00 | [3]Oconnor Knights | ? - ? | Cooma Tigers[3] | 11 | ||
20/07 14:45 | KT | [4]Monaro Panthers | 4 - 0 | Canberra Olympic[4] | 11 | |
Lịch thi đấu bóng đá Australia Victoria State League |
||||||
20/07 12:00 | KT | Nunawading City | 2 - 3 | Doveton | ||
20/07 16:30 | KT | Box Hill United Sc | 0 - 2 | Goulburn Valley Suns | ||
Lịch thi đấu bóng đá Nam Úc Premier League |
||||||
20/07 12:30 | KT | [3]Adelaide Blue Eagles | 3 - 2 | Salisbury United[3] | 19 | |
20/07 12:30 | KT | [12]Adelaide Victory | 0 - 3 | Adelaide Cobras[12] | 19 | |
20/07 12:30 | KT | [5]Cumberland United | 3 - 2 | Western Strikers SC[5] | 19 | |
20/07 12:30 | KT | [6]Fulham United | 0 - 1 | Adelaide Vipers[6] | 19 | |
20/07 12:30 | KT | [1]Playford City Patriots | 2 - 1 | West Adelaide[1] | 19 | |
20/07 12:30 | KT | [8]Sturt Lions | 1 - 7 | West Torrens Birkalla[8] | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Brisbane Úc |
||||||
20/07 13:00 | KT | [5]Virginia United | 5 - 0 | Western Spirit[5] | 18 | |
20/07 15:00 | [3]Newmarket Sfc | ? - ? | Centenary Stormers[3] | 18 | ||
20/07 15:00 | KT | [10]North Pine | 1 - 0 | Mount Gravatt[10] | 18 | |
20/07 16:00 | KT | [7]Springfield United | 3 - 0 | Acacia Ridge[7] | 18 | |
20/07 16:15 | KT | [2]University of Queensland | 4 - 0 | North Brisbane[2] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Giao Hữu |
||||||
20/07 13:00 | Hanyang University | ? - ? | Chosun University | tháng 7 | ||
20/07 14:00 | Radnik Sesvete | ? - ? | Lokomotiva Zagreb U19 | tháng 7 | ||
20/07 14:00 | KT | Csm Focsani | 0 - 0 | Csa Steaua Bucureti | tháng 7 | |
20/07 15:00 | KT | Budaorsi Sc | 4 - 3 | Hatvan | tháng 7 | |
20/07 15:00 | KT | Deac | 1 - 0 | Olimpia Satu Mare | tháng 7 | |
20/07 15:00 | KT | Benatky Nad Jizerou | 2 - 3 | Kolin | tháng 7 | |
20/07 15:00 | KT | Tiszasziget Se | 1 - 3 | Hodmezovasarhely | tháng 7 | |
20/07 15:00 | KT | Veszprem | 1 - 0 | Balatonfuredi | tháng 7 | |
20/07 15:00 | KT | Agde rco | 0 - 0 | Komaromi Vse | tháng 7 | |
20/07 15:00 | KT | Muscelul Campulung Elite | 3 - 3 | Olimpic Zarnesti | ||
20/07 15:15 | KT | Vysoke Myto | 1 - 2 | Sokol Zivanice | tháng 7 | |
20/07 15:30 | KT | [POL PR-7]Rakow Czestochowa | 4 - 0 | Unia Skierniewice[POL PR-7] | tháng 7 | |
20/07 15:30 | KT | [CZE CFLM-17]Tatran Brno Bohunice | 1 - 3 | Brno B[CZE CFLM-17] | tháng 7 | |
20/07 15:30 | KT | Budafoki Mte | 3 - 0 | Hnk Gorica | tháng 7 | |
20/07 15:30 | KT | Las Palmas | 1 - 2 | Como | tháng 7 | |
20/07 15:30 | KT | [AUT D1-6]Rapid Wien | 3 - 1 | Trenkwalder Admira[AUT D1-6] | tháng 7 | |
20/07 15:30 | KT | Kszo Ostrowiec | 1 - 0 | Wisloka Debica | tháng 7 | |
20/07 16:00 | KT | [SVK D2-6]SKM Puchov | 2 - 0 | Fotbal Trinec[SVK D2-6] | tháng 7 | |
20/07 16:00 | KT | Caldas | 2 - 1 | Peniche | tháng 7 | |
20/07 16:00 | KT | Gd Joane | 0 - 3 | Fafe | tháng 7 | |
20/07 16:00 | KT | Siarka Tarnobrzeg | 6 - 0 | Unia Tarnow | tháng 7 | |
20/07 16:00 | KT | Chanthaburi Fc | 0 - 2 | Visakha | tháng 7 | |
20/07 16:00 | KT | Dukla Banska Bystrica | 0 - 3 | Mfk Tatran Aos Liptovsky Mikulas | tháng 7 | |
20/07 16:00 | Fremad Amager | ? - ? | BK Frem | tháng 7 | ||
20/07 16:00 | KT | Academico Viseu | 0 - 1 | SL Benfica B | tháng 7 | |
20/07 16:00 | KT | Montpellier | 3 - 3 | Girona | tháng 7 | |
20/07 16:00 | KT | Eger Se | 0 - 1 | Monori Se | tháng 7 | |
20/07 16:00 | Pte Peac | ? - ? | Szekszard Ufc | tháng 7 | ||
20/07 16:00 | KT | Gornik Polkowice | 1 - 4 | Carina Gubin | tháng 7 | |
20/07 16:00 | KT | Middelfart | 2 - 1 | Vsk Aarhus | tháng 7 | |
20/07 16:00 | KT | Legia Warszawa B | 0 - 3 | Polonia Sroda | ||
20/07 16:00 | KT | Fremad Amager | 2 - 1 | Ringsted | ||
20/07 16:30 | KT | [Por U23A-2]Famalicao U23 | 2 - 2 | Clube Desportivo Trofense[Por U23A-2] | tháng 7 | |
20/07 16:30 | KT | Moreirense | 2 - 1 | Uniao Leiria | tháng 7 | |
20/07 16:30 | KT | Felgueiras | 1 - 0 | Chaves | tháng 7 | |
20/07 16:30 | KT | UD Oliveirense | 2 - 2 | Academica Coimbra | tháng 7 | |
20/07 16:30 | KT | Sanjoanense | 1 - 1 | Salgueiros | tháng 7 | |
20/07 16:30 | KT | [HUN D2E-6]Gyirmot Se | 2 - 1 | Unirea Ungheni[HUN D2E-6] | tháng 7 | |
20/07 16:30 | KT | [SPA D2-3]Eibar | 1 - 1 | Real Union de Irun[SPA D2-3] | ||
20/07 17:00 | KT | [GER RegS-2]Stuttgarter Kickers | 0 - 2 | SSV Jahn Regensburg[GER RegS-2] | tháng 7 | |
20/07 17:00 | KT | Thisted | 3 - 1 | Brabrand IF | tháng 7 | |
20/07 17:00 | KT | Lechia Zielona Gora | 3 - 1 | FSV Frankfurt | tháng 7 | |
20/07 17:00 | KT | Astoria Walldorf | 3 - 1 | Stuttgart Amateure | tháng 7 | |
20/07 17:00 | KT | Rio Ave | 3 - 2 | Arouca | tháng 7 | |
20/07 17:00 | KT | SC Farense | 1 - 1 | Al Nassr | tháng 7 | |
20/07 17:00 | Maritimo | ? - ? | Portimonense | tháng 7 | ||
20/07 17:00 | Ishoj If | ? - ? | Fa 2000 | tháng 7 | ||
20/07 18:00 | Feyenoord Rotterdam | ? - ? | Cercle Brugge | tháng 7 | ||
20/07 18:00 | SV Sandhausen | ? - ? | Liefering | tháng 7 | ||
20/07 18:00 | KT | Darmstadt | 1 - 2 | Saarbrucken | tháng 7 | |
20/07 18:00 | KT | Dungannon Swifts | 7 - 2 | Newington | tháng 7 | |
20/07 18:00 | KT | Jong AZ | 5 - 0 | Jong Sparta Rotterdam | tháng 7 | |
20/07 18:00 | KT | Coleraine | 2 - 0 | Dergview | tháng 7 | |
20/07 18:00 | KT | Varzim | 4 - 0 | Vianense | tháng 7 | |
20/07 18:30 | KT | Anderlecht | 2 - 1 | Wolfsburg | tháng 7 | |
20/07 18:30 | KT | Darlington | 0 - 1 | Doncaster Rovers | tháng 7 | |
20/07 19:00 | KT | [GER RegS-3]Kickers Offenbach | 1 - 0 | Fortuna Dusseldorf[GER RegS-3] | tháng 7 | |
20/07 19:00 | KT | NAC Breda | 1 - 1 | SBV Excelsior | tháng 7 | |
20/07 19:00 | KT | Fleetwood Town | 1 - 1 | Rochdale | tháng 7 | |
20/07 19:00 | KT | 08 Homburg | 1 - 1 | SV Wehen Wiesbaden | tháng 7 | |
20/07 19:00 | KT | Hemel Hempstead Town | 1 - 3 | Barnet | tháng 7 | |
20/07 19:00 | Kickers Emden | ? - ? | Bocholter Vv | tháng 7 | ||
20/07 19:00 | KT | Portsmouth | 2 - 0 | Bognor Regis Town | tháng 7 | |
20/07 19:00 | KT | Gutersloh | 2 - 2 | Ksv Hessen Kassel | tháng 7 | |
20/07 19:00 | KT | VfB Stuttgart | 3 - 0 | Fortuna Sittard | tháng 7 | |
20/07 19:00 | KT | Fortuna Koln | 0 - 0 | Chemie Leipzig | tháng 7 | |
20/07 19:00 | KT | ADO Den Haag | 1 - 2 | Patro Eisden | tháng 7 | |
20/07 19:00 | KT | SC Wiedenbruck | 4 - 2 | SV Lippstadt | tháng 7 | |
20/07 19:00 | KT | Wuppertaler Sv | 0 - 1 | Tsv Steinbach Haiger | tháng 7 | |
20/07 19:00 | KT | Gent | 0 - 2 | Zulte-Waregem | tháng 7 | |
20/07 19:00 | KT | AZ Alkmaar | 3 - 0 | Kortrijk | tháng 7 | |
20/07 19:00 | KT | AFC Wimbledon | 2 - 5 | Brentford | tháng 7 | |
20/07 19:00 | KT | Sv Elversberg | 4 - 1 | AS Eupen | tháng 7 | |
20/07 19:00 | KT | 1. Magdeburg | 1 - 1 | Bochum | tháng 7 | |
20/07 19:00 | KT | Erzgebirge Aue | 1 - 3 | Carl Zeiss Jena | tháng 7 | |
20/07 19:00 | KT | West Bromwich | 2 - 1 | Peterborough United | tháng 7 | |
20/07 19:00 | KT | Villingen | 4 - 2 | Reutlingen | tháng 7 | |
20/07 19:00 | KT | SV Austria Salzburg | 1 - 5 | Real Betis | tháng 7 | |
20/07 19:00 | KT | Eintr. Braunschweig | 2 - 1 | Hansa Rostock | tháng 7 | |
20/07 19:00 | KT | MSV Duisburg | 3 - 1 | Notts County | tháng 7 | |
20/07 19:00 | KT | Bishops Cleeve | 0 - 2 | Southend United | tháng 7 | |
20/07 19:00 | KT | [HOL D2-2]De Graafschap | 1 - 1 | Al Nasr Dubai[HOL D2-2] | tháng 7 | |
20/07 19:00 | KT | [GER D3-13]Viktoria Koln | 3 - 3 | Koln[GER D3-13] | tháng 7 | |
20/07 19:00 | KT | [ENG Conf-5]Solihull Moors | 0 - 3 | Oxford United[ENG Conf-5] | tháng 7 | |
20/07 19:30 | KT | Excelsior Maassluis | 3 - 3 | Stedoco | tháng 7 | |
20/07 19:30 | Dordrecht 90 | ? - ? | Beveren | tháng 7 | ||
20/07 19:30 | KVSK Lommel | ? - ? | Willem II | tháng 7 | ||
20/07 19:30 | Groningen | ? - ? | Emmen | tháng 7 | ||
20/07 19:30 | KT | Chemnitzer | 1 - 0 | Dynamo Dresden | tháng 7 | |
20/07 19:30 | KT | Rijnvogels | 0 - 3 | Noordwijk | tháng 7 | |
20/07 20:00 | KT | Highworth Town | 2 - 4 | Swindon | tháng 7 | |
20/07 20:00 | KT | Ballymena United | 1 - 1 | Bangor City FC | tháng 7 | |
20/07 20:00 | KT | [BEL D1-12]Oud Heverlee | 0 - 1 | Lens[BEL D1-12] | tháng 7 | |
20/07 20:00 | KT | [BEL D1-10]Standard Liege | 1 - 1 | Norwich City[BEL D1-10] | tháng 7 | |
20/07 20:00 | KT | [GER D1-9]Werder Bremen | 0 - 3 | Lecce[GER D1-9] | tháng 7 | |
20/07 20:00 | KT | [GRE D1-3]Olympiakos | 2 - 0 | KV Mechelen[GRE D1-3] | tháng 7 | |
20/07 20:00 | KT | [AUT D1-3]LASK Linz | 2 - 0 | St.Polten[AUT D1-3] | tháng 7 | |
20/07 20:30 | KT | Wegberg Beeck | 0 - 2 | Monchengladbach | tháng 7 | |
20/07 20:30 | KT | [HOL D2-14]Volendam | 1 - 1 | Kmsk Deinze[HOL D2-14] | tháng 7 | |
20/07 20:30 | KT | [Welsh PR-9]Barry Town Afc | 2 - 1 | Newport County[Welsh PR-9] | tháng 7 | |
20/07 21:00 | KT | [ENG CS-6]Bath City | 1 - 0 | Port Vale[ENG CS-6] | tháng 7 | |
20/07 21:00 | KT | [ENG LCH-8]Queens Park Rangers | 0 - 2 | Tottenham Hotspur[ENG LCH-8] | tháng 7 | |
20/07 21:00 | KT | Workington | 1 - 1 | Morecambe | tháng 7 | |
20/07 21:00 | KT | York City | 2 - 1 | Grimsby Town | tháng 7 | |
20/07 21:00 | KT | Whitehawk | 4 - 1 | Ashford Town | tháng 7 | |
20/07 21:00 | KT | Warrington Town AFC | 0 - 2 | Altrincham | tháng 7 | |
20/07 21:00 | KT | Red Bull Salzburg | 4 - 0 | Sheffield Wed | tháng 7 | |
20/07 21:00 | KT | UN Kaerjeng 97 | 1 - 0 | Mondercange | tháng 7 | |
20/07 21:00 | KT | Gillingham | 2 - 0 | Watford | tháng 7 | |
20/07 21:00 | KT | Lisburn Distillery | 0 - 8 | Carrick Rangers | tháng 7 | |
20/07 21:00 | KT | Harland Wolff Welders | 1 - 2 | Portadown FC | tháng 7 | |
20/07 21:00 | KT | Chesterfield | 0 - 3 | Sheffield United | tháng 7 | |
20/07 21:00 | KT | Lewes | 0 - 1 | Worthing | tháng 7 | |
20/07 21:00 | KT | Bootle | 2 - 2 | Southport FC | tháng 7 | |
20/07 21:00 | KT | Billericay Town | 1 - 2 | Boreham Wood | tháng 7 | |
20/07 21:00 | KT | Carshalton Athletic | 3 - 0 | Bracknell Town | tháng 7 | |
20/07 21:00 | KT | Boston United | 4 - 2 | Kettering Town | tháng 7 | |
20/07 21:00 | KT | Hungerford Town | 1 - 3 | Chippenham Town | tháng 7 | |
20/07 21:00 | KT | Dender | 0 - 3 | La Louviere | tháng 7 | |
20/07 21:00 | KT | Needham Market | 2 - 0 | Maldon&Tiptree | tháng 7 | |
20/07 21:00 | KT | Ballyclare Comrades | 1 - 1 | Linfield FC | tháng 7 | |
20/07 21:00 | KT | Alfreton Town | 0 - 0 | Ilkeston Town | tháng 7 | |
20/07 21:00 | KT | Oldham Athletic | 0 - 0 | Lincoln City | tháng 7 | |
20/07 21:00 | KT | Quorn | 2 - 1 | Brackley Town | tháng 7 | |
20/07 21:00 | KT | Shrewsbury Town | 0 - 2 | Birmingham | tháng 7 | |
20/07 21:00 | KT | Stratford Town | 1 - 2 | Leamington | tháng 7 | |
20/07 21:00 | KT | Tamworth | 2 - 3 | Walsall | tháng 7 | |
20/07 21:00 | KT | Wingate Finchley | 2 - 2 | Aldershot Town | tháng 7 | |
20/07 21:00 | KT | Alvechurch | 1 - 1 | Halifax Town | tháng 7 | |
20/07 21:00 | KT | [ENG L2-17]Accrington Stanley | 0 - 3 | Barnsley[ENG L2-17] | tháng 7 | |
20/07 21:00 | KT | TSV Hartberg | 0 - 2 | Rukh Vynnyky | tháng 7 | |
20/07 21:00 | KT | [SVK D1-3]Spartak Trnava | 0 - 3 | Aston Villa[SVK D1-3] | tháng 7 | |
20/07 21:00 | KT | [ENG Conf-18]AFC Fylde | 0 - 4 | Wigan Athletic[ENG Conf-18] | tháng 7 | |
20/07 21:00 | KT | [ENG-N PR-14]Fc United Of Manchester | 2 - 2 | Salford City[ENG-N PR-14] | tháng 7 | |
20/07 21:00 | KT | Spalding United | 1 - 1 | Rotherham United | tháng 7 | |
20/07 21:00 | KT | [TFF 1. Lig-2]Goztepe | 3 - 2 | Luton Town[TFF 1. Lig-2] | tháng 7 | |
20/07 21:00 | KT | [ENG Conf-15]Dagenham and Redbridge | 0 - 1 | West Ham United[ENG Conf-15] | tháng 7 | |
20/07 21:30 | KT | Ac Monza | 0 - 1 | Palermo | tháng 7 | |
20/07 22:00 | KT | [ENG PR-8]Manchester United | 2 - 0 | Glasgow Rangers[ENG PR-8] | tháng 7 | |
20/07 22:00 | KT | [SPDRFEFB-15]Cf Intercity | 0 - 2 | Al-Ettifaq[SPDRFEFB-15] | tháng 7 | |
20/07 22:00 | KT | Cambuur Leeuwarden | 3 - 0 | Sv Meppen | tháng 7 | |
20/07 22:00 | KT | Berliner Fc Dynamo | 1 - 0 | Sampdoria | tháng 7 | |
20/07 22:00 | KT | SK Austria Klagenfurt | 1 - 2 | Rizespor | tháng 7 | |
20/07 22:00 | KT | Lorient | 1 - 1 | Stade Brestois | tháng 7 | |
20/07 22:00 | KT | [SCO PR-2]Glasgow Rangers | 0 - 2 | Manchester United[SCO PR-2] | tháng 7 | |
20/07 22:00 | KT | [ITA D1-19]US Sassuolo Calcio | 2 - 0 | Spal[ITA D1-19] | tháng 7 | |
20/07 22:00 | KT | [FRA D4B-6]Les Herbiers | 2 - 2 | Chamois Niortais[FRA D4B-6] | tháng 7 | |
20/07 22:30 | KT | [MKD D2-7]Skopje | 1 - 0 | Bashkimi[MKD D2-7] | tháng 7 | |
20/07 22:30 | KT | [AUT D1-6]Rapid Wien | 1 - 1 | AC Milan[AUT D1-6] | tháng 7 | |
20/07 22:30 | KT | [GRE D1-7]Asteras Tripolis | 1 - 1 | PAE Levadiakos[GRE D1-7] | tháng 7 | |
20/07 22:30 | KT | Stade Rennais FC | 2 - 1 | Stade Lavallois MFC | tháng 7 | |
20/07 22:30 | KT | [MKD D2-2]Pelister Bitola | 0 - 2 | Fk Rinija Gostivar[MKD D2-2] | tháng 7 | |
20/07 23:00 | KT | [SPA D1-10]Alaves | 1 - 1 | Real Sociedad[SPA D1-10] | tháng 7 | |
20/07 23:00 | KT | Mfk Skalica | 1 - 0 | Zlate Moravce | tháng 7 | |
20/07 23:00 | KT | Diosgyor | 3 - 1 | Zemplin Michalovce | tháng 7 | |
20/07 23:00 | KT | Cremonese | 5 - 0 | Giana | tháng 7 | |
20/07 23:00 | KT | U Lamas | 0 - 4 | Lusitania Lourosa | tháng 7 | |
20/07 23:00 | KT | [ITA D1-17]Empoli | 0 - 0 | Ingolstadt 04[ITA D1-17] | tháng 7 | |
20/07 23:00 | KT | [GER D2-12]Nurnberg | 2 - 1 | Blackburn Rovers[GER D2-12] | tháng 7 | |
20/07 23:00 | KT | [FRA D4C-1]US Boulogne | 2 - 3 | Dunkerque[FRA D4C-1] | tháng 7 | |
20/07 23:00 | KT | [GER WD2-2]Carl Zeiss Jena Womens | 0 - 0 | Nữ Wolfsburg[GER WD2-2] | tháng 7 | |
20/07 23:00 | KT | [AUT D1-2]Sturm Graz | 2 - 2 | Monaco[AUT D1-2] | tháng 7 | |
20/07 23:00 | KT | [HUN D1-9]Zalaegerszegi TE | 1 - 2 | HNK Sibenik[HUN D1-9] | tháng 7 | |
20/07 23:30 | KT | [BEL D1-6]Genk | 2 - 2 | Lille[BEL D1-6] | tháng 7 | |
20/07 23:30 | KT | Worgl | 2 - 5 | Kitzbuhel | tháng 7 | |
20/07 23:30 | KT | [BEL D1-3]Royal Antwerp | 1 - 2 | Parma[BEL D1-3] | tháng 7 | |
20/07 23:30 | KT | [FRA D3-2]Martigues | 1 - 0 | Aubagne[FRA D3-2] | tháng 7 | |
20/07 23:30 | KT | [MNE D1-10]Arsenal Tivat | 3 - 0 | Otrant[MNE D1-10] | tháng 7 | |
21/07 00:00 | KT | [SPA D2-9]Burgos CF | 2 - 1 | Athletic Bilbao[SPA D2-9] | tháng 7 | |
21/07 00:00 | KT | [SPA D31-11]Marino luanco | 0 - 2 | Sporting de Gijon[SPA D31-11] | tháng 7 | |
21/07 00:00 | KT | [SUI PL1-4]Grand Lancy | 1 - 1 | Grand Saconnex[SUI PL1-4] | tháng 7 | |
21/07 00:00 | KT | [SPA D2-8]Levante | 4 - 0 | Qatar SC[SPA D2-8] | tháng 7 | |
21/07 00:00 | KT | [SPA D2-11]Elche | 2 - 0 | Al Ittihad[SPA D2-11] | tháng 7 | |
21/07 00:30 | KT | [SPDRFEFA-13]Sd Tarazona | 0 - 2 | SD Huesca[SPDRFEFA-13] | tháng 7 | |
21/07 00:30 | KT | [SPA D1-19]Almeria | 2 - 1 | Granada[SPA D1-19] | tháng 7 | |
21/07 00:30 | KT | Clube Desportivo Trofense | 1 - 1 | Avs Futebol Sad | tháng 7 | |
21/07 01:00 | KT | [POR D2-13]Vizela | 0 - 4 | Celta Vigo[POR D2-13] | tháng 7 | |
21/07 01:30 | KT | [POR D1-10]Vitoria Guimaraes | 2 - 0 | Rayo Vallecano[POR D1-10] | tháng 7 | |
21/07 02:30 | KT | Marino | 0 - 6 | Tenerife | tháng 7 | |
21/07 04:00 | [USA WD1-7]Chicago Red Stars Womens | ? - ? | Gotham Fc Womens[USA WD1-7] | tháng 7 | ||
21/07 06:00 | KT | [ENG L2-2]Wrexham | 1 - 1 | AFC Bournemouth[ENG L2-2] | tháng 7 | |
21/07 06:30 | [USA WD1-6]North Carolina Courage Womens | ? - ? | Orlando Pride Womens[USA WD1-6] | tháng 7 | ||
21/07 06:30 | KT | [MLS-11]Washington DC United | 0 - 4 | Celtic[MLS-11] | tháng 7 | |
21/07 07:00 | KT | [USA WD1-2]Kansas City Nwsl Womens | 3 - 1 | Houston Dash Womens[USA WD1-2] | tháng 7 | |
21/07 09:00 | KT | [USA WD1-10]San Diego Wave Womens | 3 - 1 | Bay Fc Womens[USA WD1-10] | tháng 7 | |
Lịch thi đấu bóng đá Australia New South Wales PL |
||||||
20/07 13:30 | KT | [13]Sutherland Sharks | 0 - 0 | Sydney FC U21[13] | 25 | |
20/07 15:30 | KT | [8]St George City | 5 - 0 | Western Sydney Wanderers Am[8] | 25 | |
20/07 16:00 | KT | [15]Hills Brumbies | 4 - 1 | Spirit[15] | 25 | |
Lịch thi đấu bóng đá U21 Việt Nam |
||||||
20/07 13:30 | U21 Đà Nẵng | ? - ? | U21 Quảng Nam | qualifying round | ||
20/07 14:00 | U21 Sanna Khánh Hòa | ? - ? | Binh Thuan U21 | qualifying round | ||
20/07 14:30 | U21 Đồng Tháp | ? - ? | U21 Cần Thơ | qualifying round | ||
20/07 15:00 | U21 Hoàng Anh Gia Lai | ? - ? | Tay Nguyen U21 | qualifying round | ||
20/07 15:00 | U21 Tây Ninh | ? - ? | Lam Dong U21 | qualifying round | ||
20/07 15:30 | U21 Hạ Long Luxury | ? - ? | U21 Viettel | qualifying round | ||
20/07 15:30 | Dao Ha U21 | ? - ? | U21 Công An Hà Nội | qualifying round | ||
20/07 15:30 | U21 Huế | ? - ? | U21 Pvf Việt Nam | qualifying round | ||
20/07 15:30 | U21 Sông Lam Nghệ An | ? - ? | U21 Thanh Hóa | qualifying round | ||
20/07 15:30 | U21 Phú Yên | ? - ? | U21 Đắk Lắk | qualifying round | ||
20/07 16:00 | U21 Bình Phước | ? - ? | U21 Đồng Nai | qualifying round | ||
20/07 17:00 | U21 Đồng Tâm Long An | ? - ? | U21 Tp Hồ Chí Minh | qualifying round | ||
Lịch thi đấu bóng đá Tây Úc |
||||||
20/07 14:00 | KT | [3]Fremantle City | 1 - 1 | Perth Redstar[3] | 17 | |
20/07 14:00 | KT | [12]Inglewood United | 2 - 2 | Balcatta[12] | 17 | |
20/07 14:00 | KT | [1]Olympic Kingsway Sc | 2 - 1 | Western Knights[1] | 17 | |
20/07 14:00 | KT | [11]Perth Glory Am | 1 - 6 | Bayswater City[11] | 17 | |
20/07 14:00 | KT | [10]Perth SC | 4 - 4 | Armadale[10] | 17 | |
20/07 14:00 | KT | [5]Stirling Lions | 2 - 1 | Floreat Athena[5] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Queensland Úc |
||||||
20/07 14:00 | KT | [10]Brisbane Roar Am | 1 - 1 | Rochedale Rovers[10] | 17 | |
20/07 14:00 | KT | [6]Gold Coast United | 1 - 1 | Brisbane Olympic United FC[6] | 17 | |
20/07 15:00 | KT | [8]Brisbane City SC | 1 - 2 | Gold Coast Knights[8] | 17 | |
20/07 16:15 | KT | [3]Moreton Bay United | 6 - 3 | Brisbane Wolves[3] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Australia New South Wales SL |
||||||
20/07 14:00 | KT | [8]University Nsw | 3 - 2 | Mt Druitt Town Rangers[8] | 24 | |
20/07 14:00 | KT | [11]Canterbury Bankstown | 0 - 3 | Bankstown City Lions[11] | 24 | |
20/07 16:00 | KT | [10]Bonnyrigg White Eagles | 0 - 0 | Hakoah Sydney[10] | 24 | |
20/07 16:00 | KT | [5]Sd Raiders | 1 - 0 | Dunbar Rovers[5] | 24 | |
20/07 16:00 | KT | [7]Blacktown Spartans | 2 - 0 | Northern Tiger[7] | 24 | |
20/07 16:00 | KT | [9]Inter Lions | 3 - 0 | Bulls Academy[9] | 24 | |
20/07 16:00 | KT | [13]Macarthur Rams | 1 - 3 | Rydalmere Lions[13] | 24 | |
Lịch thi đấu bóng đá Australia New South Wales L2 |
||||||
20/07 14:00 | KT | Central Coast United | 1 - 0 | Parramatta Eagles | ||
20/07 16:00 | KT | Bankstown United | 3 - 3 | Mounties Wanderers | ||
20/07 16:00 | KT | Fraser Park | 0 - 0 | South Coast Flame | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Queens Land Úc |
||||||
20/07 14:30 | KT | [5]Logan Lightning | 3 - 2 | Brisbane Strikers[5] | 19 | |
20/07 16:15 | KT | [6]Broadbeach United | 2 - 1 | Eastern Suburbs[6] | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 4 Hàn Quốc |
||||||
20/07 15:00 | KT | [3]Gimhae City | 1 - 1 | Incheon Korail[3] | ||
20/07 16:00 | KT | [10]Yangpyeong | 1 - 2 | Gyeongju KHNP[10] | ||
20/07 17:00 | KT | [5]Mokpo City | 3 - 3 | Siheung City[5] | ||
20/07 17:00 | KT | [13]Yeoju Sejong | 1 - 0 | Chuncheon Citizen[13] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Séc |
||||||
20/07 15:15 | KT | Chrudim | 3 - 0 | Sigma Olomouc B | 1 | |
20/07 15:15 | KT | Vyskov | 0 - 0 | Prostejov | 1 | |
20/07 21:30 | KT | Lisen | 0 - 0 | Zlin | 1 | |
20/07 22:00 | KT | Fk Mas Taborsko | 3 - 1 | Slavia Prague B | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nhật Bản |
||||||
20/07 16:00 | KT | [4]Kashima Antlers | 2 - 1 | Tokyo[4] | 24 | |
20/07 16:00 | KT | [1]Machida Zelvia | 1 - 2 | Yokohama F Marinos[1] | 24 | |
20/07 17:00 | KT | [8]Avispa Fukuoka | 0 - 1 | Tokyo Verdy[8] | 24 | |
20/07 17:00 | KT | [6]Cerezo Osaka | 1 - 2 | Albirex Niigata Japan[6] | 24 | |
20/07 17:00 | KT | [2]Gamba Osaka | 0 - 1 | Shonan Bellmare[2] | 24 | |
20/07 17:00 | KT | [16]Jubilo Iwata | 1 - 2 | Kyoto Purple Sanga[16] | 24 | |
20/07 17:00 | KT | [13]Kashiwa Reysol | 2 - 3 | Kawasaki Frontale[13] | 24 | |
20/07 17:00 | KT | [9]Urawa Red Diamonds | 3 - 4 | Consadole Sapporo[9] | 24 | |
20/07 17:00 | KT | [3]Vissel Kobe | 3 - 3 | Nagoya Grampus Eight[3] | 24 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Nhật Bản |
||||||
20/07 16:00 | KT | [4]Azul Claro Numazu | 2 - 1 | Gifu[4] | ||
20/07 16:00 | KT | [12]Fukushima United FC | 3 - 0 | Tegevajaro Miyazaki[12] | ||
20/07 16:00 | KT | [8]Giravanz Kitakyushu | 0 - 0 | Matsumoto Yamaga FC[8] | ||
20/07 16:00 | KT | [6]Zweigen Kanazawa FC | 1 - 0 | Vanraure Hachinohe[6] | ||
20/07 16:00 | KT | [14]AC Nagano Parceiro | 0 - 2 | Imabari FC[14] | ||
20/07 16:00 | KT | [7]Osaka | 0 - 0 | Omiya Ardija[7] | ||
20/07 17:00 | KT | [17]Gainare Tottori | 1 - 1 | Yokohama Scc[17] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Nhật Bản JFL |
||||||
20/07 16:00 | KT | [7]Honda | 0 - 0 | Maruyasu Industries[7] | 17 | |
20/07 16:00 | KT | [6]Verspah Oita | 2 - 1 | Sony Sendai FC[6] | 17 | |
20/07 16:30 | [15]Criacao Shinjuku | ? - ? | Veertien Mie[15] | 17 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Estonia |
||||||
20/07 16:00 | KT | [7]Nomme Jk Kalju Ii | 5 - 1 | Laanemaa Haapsalu[7] | ||
20/07 19:00 | KT | [1]Tartu JK Tammeka B | 7 - 1 | Tartu Kalev[1] | ||
20/07 19:00 | KT | [9]Johvi Lokomotiv | 0 - 5 | Tallinna Jk Legion[9] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Myanmar |
||||||
20/07 16:00 | KT | [10]Thitsar Arman | 1 - 2 | Yadanabon[10] | 3 | |
20/07 16:30 | KT | [11]Rakhine United | 1 - 4 | Mahar United[11] | 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Nga |
||||||
20/07 16:30 | KT | [3]Ural Yekaterinburg | 2 - 1 | Shinnik Yaroslavl[3] | 2 | |
20/07 19:00 | KT | [9]Torpedo Miass | 1 - 1 | Rodina Moskva Ii[9] | 2 | |
20/07 21:00 | KT | [5]Khimik Dzerzhinsk | 3 - 1 | Volga Ulyanovsk[5] | 2 | |
20/07 22:00 | KT | [7]Sokol | 1 - 0 | Yenisey Krasnoyarsk[7] | 2 | |
20/07 22:00 | KT | [1]Dinamo Briansk | 1 - 2 | Mashuk-KMV[1] | 2 | |
20/07 22:00 | KT | [4]Metallurg Lipetsk | 2 - 2 | Krasnodar II[4] | 2 | |
20/07 22:00 | KT | [8]Murom | 0 - 1 | Irtysh 1946 Omsk[8] | 2 | |
20/07 23:00 | KT | [6]Arsenal Tula | 1 - 0 | Kamaz[6] | 2 | |
21/07 00:00 | KT | [12]Rodina Moskva | 1 - 0 | SKA Energiya Khabarovsk[12] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Estonia |
||||||
20/07 16:30 | KT | [2]Viimsi Mrjk | 4 - 4 | Harju Jk Laagri[2] | 19 | |
20/07 19:00 | KT | [4]Jk Welco Elekter | 1 - 1 | Tallinna Levadia 2[4] | 19 | |
20/07 19:30 | KT | [9]Jk Tallinna Kalev Iii | 2 - 2 | Elva[9] | 19 | |
20/07 20:00 | KT | [3]Tallinn | 3 - 0 | Paide Linnameeskond B[3] | 19 | |
20/07 22:00 | KT | [5]Flora Tallinn Ii | 5 - 0 | Tabasalu Charma[5] | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hàn Quốc |
||||||
20/07 17:00 | KT | [11]Jeonbuk Hyundai Motors | 2 - 0 | Ulsan Hyundai Horang-i[11] | 21 | |
20/07 17:30 | KT | [4]Gangwon FC | 4 - 0 | Jeju United FC[4] | 21 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Ba Lan |
||||||
20/07 17:00 | KT | Pogon Grodzisk Mazowiecki | 2 - 0 | Polonia Bytom | ||
20/07 19:45 | KT | Ks Wieczysta Krakow | 0 - 1 | Resovia Rzeszow | ||
20/07 23:00 | [12]Wisla Pulawy | ? - ? | Zaglebie Lubin B[12] | |||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Hàn Quốc |
||||||
20/07 17:00 | KT | [11]Gyeongnam FC | 2 - 2 | Bucheon 1995[11] | 23 | |
20/07 17:00 | KT | [2]Chunnam Dragons | 2 - 3 | Busan I'Park[2] | 23 | |
20/07 17:30 | KT | [6]Suwon Samsung Bluewings | 0 - 0 | Cheongju Jikji Fc[6] | 23 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Latvia |
||||||
20/07 17:00 | KT | [2]Super Nova | 7 - 0 | Marupe[2] | 12 | |
20/07 19:00 | KT | [5]Riga Fc Ii | 5 - 1 | Fk Smiltene Bjss[5] | 12 | |
20/07 21:00 | KT | [3]Jdfs Alberts | 3 - 2 | Valmieras Fk Ii[3] | 12 | |
20/07 23:00 | KT | [8]Skanstes Sk | 3 - 2 | Olaines Fk[8] | 12 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Trung Quốc |
||||||
20/07 18:00 | KT | [10]Shenyang Urban | 1 - 1 | Jiading Boji[10] | 18 | |
20/07 18:00 | KT | [12]Yanbian Longding | 1 - 2 | Nanjing Fengfan[12] | 18 | |
20/07 18:00 | KT | [13]Heilongjiang heilongjiang Ice City | 0 - 0 | Yunnan Yukun[13] | 18 | |
20/07 18:30 | KT | [4]Guangxi Baoyun | 0 - 2 | Dalian Zhixing[4] | 18 | |
20/07 18:30 | KT | [6]Guangzhou Evergrande FC | 3 - 0 | Dongguan Guanlian[6] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nữ Phần Lan |
||||||
20/07 18:00 | KT | [1]Hjk Helsinki Womens | 3 - 0 | Kups Womens[1] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Trung Quốc |
||||||
20/07 18:30 | KT | [S-8]Guangxi Lanhang | 1 - 1 | Hunan Billows[S-8] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Trung Quốc |
||||||
20/07 18:35 | KT | [8]Wuhan Three Towns | 1 - 1 | Chengdu Rongcheng[8] | 20 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nga |
||||||
20/07 19:00 | KT | [4]Lokomotiv Moscow | 3 - 2 | Akron Togliatti[4] | 1 | |
20/07 21:30 | KT | [9]Krylya Sovetov Samara | 0 - 4 | Zenit St.Petersburg[9] | 1 | |
21/07 00:00 | KT | [3]Dynamo Moscow | 3 - 1 | Fakel Voronezh[3] | 1 | |
21/07 00:00 | KT | [7]FK Rostov | 0 - 0 | CSKA Moscow[7] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Đức vùng |
||||||
20/07 19:00 | KT | [B-12]SpVgg Bayreuth | 2 - 0 | Tsv Buchbach[B-12] | ||
20/07 19:00 | KT | [B-7]Greuther Furth 2 | 2 - 6 | Augsburg 2[B-7] | ||
20/07 19:00 | KT | [B-10]Turkgucu Munchen | 2 - 2 | Wurzburger Kickers[B-10] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Norway 2.Liga |
||||||
20/07 19:00 | KT | [B-6]Strommen | 3 - 0 | Gjovik Ff[B-6] | ||
20/07 19:00 | KT | [B-10]Ullensaker/Kisa IL | 4 - 3 | Eidsvold TF[B-10] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Belarus |
||||||
20/07 19:00 | KT | [3]Belshina Babruisk | 3 - 1 | Dinamo 2 Minsk[3] | 15 | |
20/07 20:00 | KT | [11]Bumprom Gomel | 4 - 1 | Lida[11] | 15 | |
20/07 21:00 | KT | [2]Niva Dolbizno | 2 - 1 | Shakhtyor Petrikov[2] | 15 | |
20/07 22:00 | KT | [4]Volna Pinsk | 2 - 1 | Bate 2 Borisov[4] | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 4 Na uy |
||||||
20/07 19:00 | KT | Ready | 1 - 1 | SK Traeff | ||
20/07 20:00 | Mosjoen | ? - ? | Verdal | |||
20/07 20:00 | KT | Stromsgodset B | 4 - 4 | Melhus | ||
20/07 20:00 | KT | Bjorkelangen | 1 - 0 | Skjetten | ||
20/07 21:00 | KT | Nardo | 1 - 2 | Rodde | ||
20/07 22:00 | KT | Spjelkavik | 2 - 1 | Funnefoss/vormsund | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Ba Lan |
||||||
20/07 19:30 | KT | [14]LKS Nieciecza | 3 - 0 | Warta Poznan[14] | 1 | |
20/07 22:00 | KT | [POL D2-1]Pogon Siedlce | 1 - 2 | Chrobry Glogow[POL D2-1] | 1 | |
21/07 00:35 | KT | [POL D2-4]Stal Stalowa Wola | 0 - 1 | Gornik Leczna[POL D2-4] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Séc |
||||||
20/07 19:30 | KT | [10]FK Baumit Jablonec | 2 - 0 | Mlada Boleslav[10] | 1 | |
20/07 22:00 | KT | [14]Bohemians 1905 | 2 - 1 | Banik Ostrava[14] | 1 | |
20/07 22:00 | KT | [7]Budejovice | 0 - 2 | SK Sigma Olomouc[7] | 1 | |
21/07 01:00 | KT | [15]Dukla Praha | 1 - 3 | Viktoria Plzen[15] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ba Lan |
||||||
20/07 19:45 | KT | [POL D1-2]GKS Katowice | 1 - 2 | Radomiak Radom[POL D1-2] | 1 | |
20/07 22:30 | KT | [4]Pogon Szczecin | 3 - 0 | Korona Kielce[4] | 1 | |
21/07 01:15 | KT | [3]Legia Warszawa | 2 - 0 | Zaglebie Lubin[3] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Zimbabwe |
||||||
20/07 20:00 | KT | [18]Arenel Movers | 0 - 1 | Chicken Inn[18] | 17 | |
20/07 20:00 | KT | [1]Platinum | 0 - 0 | Ngezi Platinum Stars[1] | 17 | |
20/07 20:00 | [12]Green Fuel | ? - ? | Simba Bhora[12] | 17 | ||
20/07 20:00 | KT | [13]Zpc Kariba | 0 - 0 | Chegutu Pirates[13] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Thụy Điển |
||||||
20/07 20:00 | KT | [14]Kalmar FF | 2 - 1 | Djurgardens[14] | 16 | |
20/07 20:00 | KT | [12]IFK Varnamo | 2 - 2 | Hacken[12] | 16 | |
20/07 22:30 | KT | [10]Brommapojkarna | 0 - 2 | Hammarby[10] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Thụy Điển |
||||||
20/07 20:00 | KT | [14]Gefle IF | 2 - 2 | Trelleborgs FF[14] | 15 | |
20/07 20:00 | KT | [9]IK Oddevold | 0 - 3 | Helsingborg IF[9] | 15 | |
20/07 20:00 | KT | [2]Osters IF | 2 - 0 | GIF Sundsvall[2] | 15 | |
20/07 22:00 | KT | [10]Orebro | 0 - 0 | Orgryte[10] | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Phần Lan |
||||||
20/07 20:00 | KT | [1]KTP Kotka | 6 - 0 | Salon Palloilijat Salpa[1] | 17 | |
20/07 20:00 | KT | [4]TPS Turku | 4 - 0 | Japs[4] | 17 | |
20/07 20:00 | KT | [7]Sjk Akatemia | 4 - 0 | Kapa Helsinki[7] | 17 | |
20/07 23:00 | KT | [8]Pallokerho 35 | 0 - 2 | JIPPO[8] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Georgia |
||||||
20/07 20:00 | KT | Borjomi | 0 - 6 | Lokomotiv Tbilisi | 1 | |
20/07 20:00 | KT | Norchi Dinamoeli Tbilisi | 0 - 3 | Kolkheti Poti | 1 | |
20/07 20:00 | KT | Gonio | 2 - 3 | Metalurgi Rustavi | 1 | |
20/07 20:00 | KT | [GEO D2-10]Kolkheti Khobi | 1 - 2 | Spaeri[GEO D2-10] | 1 | |
20/07 20:00 | KT | [GEO D2-2]Sioni Bolnisi | 1 - 4 | Samgurali Tskh[GEO D2-2] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Kazakhstan League Cup |
||||||
20/07 20:00 | KT | [KAZ D1-3]Kaspyi Aktau | 2 - 1 | Zhetysu Taldykorgan[KAZ D1-3] | bảng | |
20/07 20:00 | KT | [KAZ PR-13]Shakhtyor Karagandy | 2 - 4 | Astana[KAZ PR-13] | bảng | |
20/07 22:00 | KT | [KAZ PR-11]Turan Turkistan | 2 - 2 | Ordabasy[KAZ PR-11] | bảng | |
20/07 22:00 | KT | [KAZ PR-5]Yelimay Semey | 3 - 0 | FK Atyrau[KAZ PR-5] | bảng | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Iceland |
||||||
20/07 20:00 | KT | [3]IBV Vestmannaeyjar | 1 - 0 | Dalvik Reynir[3] | 13 | |
20/07 23:00 | KT | [5]Thor Akureyri | 0 - 1 | Throttur[5] | 13 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Uruguay |
||||||
20/07 20:00 | KT | Ca Juventud De Las Piedras | 2 - 0 | Tacuarembo | ||
20/07 21:00 | KT | Bella Vista Bb | 0 - 0 | Salus | ||
21/07 00:30 | KT | Potencia | 0 - 1 | Durazno | ||
21/07 01:00 | KT | Cs Cerrito | 0 - 1 | Plaza Colonia | ||
21/07 01:00 | KT | Mar De Fondo | 0 - 1 | Ca Villa Teresa | ||
21/07 01:00 | KT | Rocha FC | 2 - 0 | Los Halcones | ||
21/07 01:00 | KT | Parque De Plata | 1 - 2 | Platense | ||
21/07 02:00 | KT | Artigas | 1 - 1 | Villa Espanola | ||
21/07 05:30 | KT | Deportivo Italiano | 2 - 1 | Basanez | ||
21/07 06:30 | KT | Oriental Lisboa | 5 - 0 | Ca Atenas | ||
Lịch thi đấu bóng đá Uruguay |
||||||
20/07 20:00 | KT | [6]Cerro Largo | 0 - 1 | Rampla Juniors[6] | torneo intermedio | |
20/07 22:30 | KT | [7]Racing Club Montevideo | 0 - 1 | Wanderers FC[7] | torneo intermedio | |
21/07 01:30 | KT | [2]Nacional Montevideo | 4 - 0 | Miramar Misiones[2] | torneo intermedio | |
Lịch thi đấu bóng đá Wales Challenge Cup |
||||||
20/07 20:30 | KT | [WAL FAWCS-11]Cwmbran Celtic | 2 - 3 | Trethomas Bluebirds[WAL FAWCS-11] | 1 | |
20/07 20:30 | KT | [WAL FAWCN-9]Penrhyncoch | 0 - 3 | Guilsfield[WAL FAWCN-9] | 1 | |
20/07 20:30 | KT | [WAL FAWCN-2]Caersws | 0 - 1 | Holywell[WAL FAWCN-2] | 1 | |
20/07 20:30 | KT | [WAL FAWCN-6]Prestatyn Town FC | 5 - 1 | Buckley Town[WAL FAWCN-6] | 1 | |
20/07 20:30 | KT | [WAL FAWCS-5]Caerau | 2 - 1 | Trefelin[WAL FAWCS-5] | 1 | |
20/07 20:30 | KT | [WAL FAWCS-9]Penrhiwceiber Rangers | 1 - 4 | Goytre United[WAL FAWCS-9] | 1 | |
20/07 20:30 | KT | [WAL FAWCS-1]Carmarthen | 2 - 1 | Cambrian Clydach[WAL FAWCS-1] | 1 | |
20/07 20:30 | KT | [WAL FAWCS-13]Llantwit Major | 2 - 0 | Newport City[WAL FAWCS-13] | 1 | |
20/07 20:30 | KT | [WAL FAWCN-4]Buckley Town | 5 - 1 | Prestatyn Town FC[WAL FAWCN-4] | ||
20/07 23:00 | KT | [WAL FAWCN-11]Llandudno | 3 - 0 | Newport County[WAL FAWCN-11] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Phần Lan |
||||||
20/07 21:00 | KT | [9]AC Oulu | 2 - 0 | Ekenas IF Fotboll[9] | 17 | |
20/07 21:00 | KT | [2]HJK Helsinki | 2 - 0 | Haka[2] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Na uy |
||||||
20/07 21:00 | KT | [2]Egersunds IK | 0 - 2 | Bryne[2] | 15 | |
20/07 21:00 | [11]Levanger | ? - ? | Mjondalen[11] | 15 | ||
20/07 21:00 | KT | [8]Lyn Oslo | 3 - 1 | Asane Fotball[8] | 15 | |
20/07 21:00 | KT | [3]Moss | 1 - 0 | Kongsvinger[3] | 15 | |
20/07 21:00 | KT | [10]Ranheim IL | 3 - 0 | Sogndal[10] | 15 | |
20/07 21:00 | KT | [9]Raufoss | 0 - 0 | Stabaek[9] | 15 | |
20/07 21:00 | [16]Sandnes Ulf | ? - ? | Aalesund FK[16] | 15 | ||
20/07 21:00 | KT | [14]Start Kristiansand | 1 - 2 | Valerenga[14] | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Đan Mạch |
||||||
20/07 21:00 | KT | [DEN D2A-1]Esbjerg FB | 1 - 2 | Odense BK[DEN D2A-1] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Iceland |
||||||
20/07 21:00 | KT | [10]HK Kopavog | 1 - 1 | Vestri[10] | 14 | |
20/07 23:15 | KT | [8]Ka Akureyri | 1 - 0 | Vikingur Reykjavik[8] | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Latvia |
||||||
20/07 21:00 | [4]BFC Daugavpils | ? - ? | Rigas Futbola Skola[4] | 23 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Litva |
||||||
20/07 21:00 | KT | [8]Transinvest Vilnius | 2 - 2 | Suduva[8] | 19 | |
20/07 23:00 | KT | [9]Baltija Panevezys | 1 - 2 | Spyris Kaunas[9] | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Scotland League Cup |
||||||
20/07 21:00 | KT | [SCO CH-10]Arbroath | 0 - 3 | Annan Athletic[SCO CH-10] | bảng | |
20/07 21:00 | KT | [SCO HL-2]Brechin City | 1 - 3 | Alloa Athletic[SCO HL-2] | bảng | |
20/07 21:00 | KT | [SCO HL-1]Buckie Thistle | 1 - 5 | Falkirk[SCO HL-1] | bảng | |
20/07 21:00 | KT | [SCO L2-9]Clyde | 1 - 3 | Motherwell FC[SCO L2-9] | bảng | |
20/07 21:00 | KT | [SCO L2-4]Dumbarton | 3 - 4 | Airdrie United[SCO L2-4] | bảng | |
20/07 21:00 | KT | East Kilbride | 0 - 4 | Aberdeen | bảng | |
20/07 21:00 | KT | [SCO L1-10]Edinburgh City | 0 - 6 | Partick Thistle[SCO L1-10] | bảng | |
20/07 21:00 | KT | [SCO L2-6]Forfar Athletic | 2 - 1 | Cove Rangers[SCO L2-6] | bảng | |
20/07 21:00 | KT | [SCO CH-9]Inverness C.T. | 3 - 0 | Bonnyrigg Rose[SCO CH-9] | bảng | |
20/07 21:00 | KT | [SCO L1-6]Kelty Hearts | 1 - 0 | Hibernian FC[SCO L1-6] | bảng | |
20/07 21:00 | KT | [SCO PR-12]Livingston | 1 - 0 | Dunfermline[SCO PR-12] | bảng | |
20/07 21:00 | KT | [SCO L2-2]Peterhead | 4 - 2 | Elgin City[SCO L2-2] | bảng | |
20/07 21:00 | KT | [SCO PR-11]Ross County | 2 - 1 | Raith Rovers[SCO PR-11] | bảng | |
20/07 21:00 | KT | [SCO PR-10]St Johnstone | 2 - 0 | Greenock Morton[SCO PR-10] | bảng | |
20/07 21:00 | KT | [SCO L2-10]Stranraer | 0 - 3 | Hamilton FC[SCO L2-10] | bảng | |
20/07 23:15 | KT | [SCO CH-1]Dundee United | 2 - 1 | Ayr Utd[SCO CH-1] | bảng | |
Lịch thi đấu bóng đá Ireland FAI Cup |
||||||
20/07 21:00 | KT | Pike Rovers | 3 - 1 | Midleton | 2 | |
20/07 23:00 | KT | [IRE D1-1]Cork City | 1 - 0 | Finn Harps[IRE D1-1] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Iceland nữ |
||||||
20/07 21:00 | KT | [8]Trottur Reykjavik Womens | 2 - 1 | Nữ Hafnarfjordur[8] | ||
20/07 23:15 | KT | [2]Nữ Valur | 2 - 1 | Keflavik Womens[2] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Paraguay |
||||||
20/07 21:00 | KT | [5]Resistencia Sc | 0 - 4 | 12 De Junio Vh[5] | 16 | |
20/07 21:00 | KT | [16]Atletico Colegiales | 1 - 1 | Martin Ledesma[16] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ai Cập |
||||||
20/07 21:30 | KT | [11]Tala Al Jaish | 0 - 0 | Pharco[11] | 33 | |
21/07 01:00 | KT | [9]Ceramica Cleopatra | 4 - 0 | Baladiyet El Mahallah[9] | 33 | |
21/07 01:00 | KT | [12]National Bank Of Egypt Sc | 0 - 0 | Ittihad Alexandria[12] | 33 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Séc |
||||||
20/07 22:00 | KT | Rousinov | 0 - 1 | Kurim | 1st preliminary round | |
20/07 22:00 | KT | Ticha | 1 - 2 | Novy Jicin | ||
Lịch thi đấu bóng đá Slovenia |
||||||
20/07 22:30 | KT | [9]Nk Radomlje | 0 - 1 | Koper[9] | 1 | |
21/07 01:15 | KT | [7]NK Mura 05 | 1 - 0 | Nafta[7] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bulgaria Division 2 |
||||||
20/07 22:30 | KT | [15]Pfc Nesebar | 2 - 1 | Cska 1948 Sofia Ii[15] | 1 | |
20/07 22:30 | KT | [10]Spartak Pleven | 2 - 5 | Dunav Ruse[10] | 1 | |
20/07 22:30 | KT | [14]Sportist Svoge | 0 - 1 | Pirin Blagoevgrad[14] | 1 | |
20/07 22:30 | KT | Fratria | 1 - 1 | Dobrudzha | 1 | |
21/07 00:00 | KT | [4]PFK Montana | 0 - 0 | Marek Dupnica[4] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Romania |
||||||
20/07 23:00 | KT | [11]CS Universitatea Craiova | 4 - 2 | UTA Arad[11] | 2 | |
21/07 02:00 | KT | [6]Rapid Bucuresti | 2 - 2 | CFR Cluj[6] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Thụy Sỹ |
||||||
20/07 23:00 | KT | [2]Lugano | 2 - 1 | Grasshoppers[2] | 1 | |
20/07 23:00 | KT | [10]Yverdon | 0 - 2 | Zurich[10] | 1 | |
21/07 01:30 | KT | [5]Winterthur | 1 - 0 | St. Gallen[5] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Na Uy |
||||||
20/07 23:00 | KT | [12]Sarpsborg 08 FF | 1 - 1 | Brann[12] | 15 | |
21/07 01:15 | KT | [3]Molde | 2 - 3 | KFUM Oslo[3] | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng Nhất Thụy Sỹ |
||||||
20/07 23:00 | KT | [8]Bellinzona | 2 - 1 | Wil 1900[8] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bulgaria |
||||||
20/07 23:00 | KT | [4]Lokomotiv Plovdiv | 1 - 0 | Arda[4] | 1 | |
21/07 01:00 | KT | [14]Lokomotiv Sofia | 1 - 6 | Levski Sofia[14] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Estonia |
||||||
20/07 23:00 | KT | [8]Parnu Linnameeskond | 0 - 0 | Trans Narva[8] | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Chile |
||||||
20/07 23:00 | KT | Lautaro De Buin | 1 - 1 | Deportes Ovalle | ||
21/07 04:30 | KT | Trasandino Los Andes | 4 - 2 | Osorno | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 4 Iceland |
||||||
20/07 23:00 | KT | Ulfarnir | 3 - 2 | Samherjar | ||
Lịch thi đấu bóng đá Germany Oberliga NOFV |
||||||
20/07 23:00 | KT | Pipinsried | 0 - 0 | Memmingen | ||
Lịch thi đấu bóng đá Chile |
||||||
20/07 23:30 | KT | [2]Coquimbo Unido | 1 - 0 | Nublense[2] | 17 | |
21/07 02:00 | KT | [10]O Higgins | 2 - 0 | Cd Copiapo S.a.[10] | 17 | |
21/07 04:30 | KT | [3]Univ Catolica | 2 - 0 | Union La Calera[3] | 17 | |
21/07 07:00 | KT | [7]Deportes Iquique | 2 - 1 | Audax Italiano[7] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Chile |
||||||
20/07 23:30 | KT | [2]Cd Magallanes | 1 - 2 | La Serena[2] | 17 | |
21/07 02:00 | KT | [8]San Marcos De Arica | 1 - 1 | Universidad de Concepcion[8] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Iraq |
||||||
20/07 23:30 | KT | [18]Naft Al Basra | 2 - 1 | Al Qasim Sport Club[18] | 39 | |
Lịch thi đấu bóng đá Israel Ligat Al Toto Cup |
||||||
21/07 00:30 | KT | [ISR D1-2]Maccabi Haifa | 3 - 0 | Hapoel Beer Sheva[ISR D1-2] | playoffs | |
Lịch thi đấu bóng đá Argentina |
||||||
21/07 01:00 | KT | [19]San Lorenzo | 1 - 1 | CA Huracan[19] | 2st phase | |
21/07 03:00 | KT | [9]Racing Club | 3 - 0 | Godoy Cruz[9] | 2st phase | |
21/07 05:30 | KT | [17]CA Banfield | 1 - 1 | Atletico Tucuman[17] | 2st phase | |
Lịch thi đấu bóng đá Serbia |
||||||
21/07 01:00 | KT | [1]Crvena Zvezda | 4 - 0 | Jedinstvo Ub[1] | 1 | |
21/07 01:00 | KT | [6]Cukaricki | 2 - 0 | Radnicki Nis[6] | 1 | |
21/07 01:00 | KT | [7]Mladost Lucani | 1 - 2 | OFK Beograd[7] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Peru |
||||||
21/07 01:00 | KT | [a-9]Los Chankas | 2 - 0 | Comerciantes Unidos[a-9] | clausura | |
21/07 03:15 | KT | [a-3]Melgar | 5 - 2 | Univ. Cesar Vallejo[a-3] | clausura | |
21/07 07:00 | KT | [a-4]Alianza Lima | 2 - 0 | Alianza Atletico[a-4] | clausura | |
Lịch thi đấu bóng đá Siêu cúp Bỉ |
||||||
21/07 01:00 | KT | [BEL D1-4]Club Brugge | 1 - 2 | St Gilloise[BEL D1-4] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3B Argentina |
||||||
21/07 01:00 | KT | [a-10]Club Atletico Acassuso | 0 - 2 | Sportivo Dock Sud[a-10] | ||
21/07 01:00 | KT | [a-16]Canuelas | 0 - 0 | Liniers[a-16] | ||
21/07 01:00 | KT | [a-13]Deportivo Merlo | 1 - 1 | Sportivo Italiano[a-13] | ||
21/07 04:10 | KT | [a-14]San Martin Burzaco | 1 - 2 | Club Atletico Colegiales[a-14] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Argentina |
||||||
21/07 01:00 | KT | [10]Ca San Miguel | 3 - 0 | Arsenal de Sarandi[10] | 24 | |
21/07 01:00 | KT | [36]Club Atletico Guemes | 2 - 1 | All Boys[36] | 24 | |
21/07 01:00 | KT | [8]Defensores de Belgrano | 3 - 0 | CA Brown Adrogue[8] | 24 | |
21/07 01:00 | KT | [35]Almirante Brown | 1 - 0 | Aldosivi[35] | 24 | |
21/07 01:00 | KT | [33]Almagro | 1 - 0 | Estudiantes de Caseros[33] | 24 | |
21/07 01:30 | KT | [26]Alvarado Mar Del Plata | 1 - 2 | Tristan Suarez[26] | 24 | |
21/07 06:10 | KT | [5]Colon | 3 - 0 | Estudiantes Rio Cuarto[5] | 24 | |
21/07 07:05 | KT | [17]Ferrol Carril Oeste | 0 - 0 | San Martin San Juan[17] | 24 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Peru |
||||||
21/07 01:15 | KT | Carlos Stein | 1 - 8 | Deportivo Llacuaba | ||
Lịch thi đấu bóng đá Brazil |
||||||
21/07 02:00 | KT | [3]Flamengo | 2 - 1 | Criciuma[3] | 18 | |
21/07 04:30 | KT | [1]Botafogo | 1 - 0 | Internacional[1] | 18 | |
21/07 07:00 | KT | [2]Palmeiras | 2 - 0 | Cruzeiro[2] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bolivia |
||||||
21/07 02:00 | KT | [a-13]Real Tomayapo | 2 - 0 | Nacional Potosi[a-13] | clausura | |
21/07 07:00 | KT | [a-6]Jorge Wilstermann | 0 - 1 | San Antonio Bulo Bulo[a-6] | clausura | |
Lịch thi đấu bóng đá COTIF Tournament |
||||||
21/07 02:00 | Mauritania U20 | ? - ? | Brazil U20 | bảng | ||
21/07 03:45 | Villarreal U20 | ? - ? | Elche U20 | bảng | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Brazil |
||||||
21/07 03:00 | KT | [3]America MG | 0 - 0 | Tucanes Amazonas[3] | 15 | |
21/07 03:00 | KT | [17]CRB AL | 1 - 0 | Ituano Sp[17] | 15 | |
21/07 04:00 | KT | [11]Paysandu (PA) | 1 - 0 | Ponte Preta[11] | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Paraguay |
||||||
21/07 03:00 | [a-2]Cerro Porteno | ? - ? | Sportivo Ameliano[a-2] | clausura | ||
21/07 03:00 | KT | [a-8]Tacuary FBC | 2 - 4 | Libertad Asuncion[a-8] | clausura | |
21/07 05:30 | KT | [a-3]Olimpia Asuncion | 1 - 1 | Guarani CA[a-3] | clausura | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Brazil |
||||||
21/07 03:00 | KT | [6]Londrina (PR) | 2 - 0 | Caxias Rs[6] | ||
21/07 03:00 | KT | [2]Sao Bernardo | 0 - 0 | Ferroviaria Sp[2] | ||
21/07 05:30 | KT | [7]Tombense | 1 - 1 | Figueirense (SC)[7] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Venezuela Cup |
||||||
21/07 04:00 | KT | [VEN D1a-6]Metropolitanos | 0 - 1 | Deportivo La Guaira[VEN D1a-6] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Colombia |
||||||
21/07 04:00 | KT | [a-18]Envigado | 0 - 1 | Independiente Santa Fe[a-18] | clausura | |
21/07 06:30 | KT | [a-8]Deportiva Once Caldas | 1 - 0 | Aguilas Doradas[a-8] | clausura | |
Lịch thi đấu bóng đá Canadian Premier League |
||||||
21/07 05:00 | KT | [5]Vancouver Whitecaps FC | 1 - 1 | York 9[5] | tháng 7 | |
Lịch thi đấu bóng đá Dominican Republic Liga |
||||||
21/07 05:00 | KT | Atletico Pantoja | 0 - 0 | Cibao | ||
Lịch thi đấu bóng đá Chile Tercera |
||||||
21/07 05:30 | Municipal Puente Alto | ? - ? | Comunal Cabrero | |||
Lịch thi đấu bóng đá Costa Rica |
||||||
21/07 06:00 | KT | [a-9]Cartagines Deportiva SA | 4 - 0 | Usv St Anna[a-9] | 1 | |
21/07 07:00 | KT | [a-6]Sporting San Jose | 3 - 1 | Deportivo Saprissa[a-6] | 1 | |
21/07 09:00 | KT | [a-8]Perez Zeledon | 0 - 0 | Herediano[a-8] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nhà nghề Mỹ MLS |
||||||
21/07 06:30 | KT | [11]Atlanta United | 2 - 1 | Columbus Crew[11] | tháng 7 | |
21/07 06:30 | KT | [2]Inter Miami | 2 - 1 | Chicago Fire[2] | tháng 7 | |
21/07 06:30 | KT | [14]New England Revolution | 1 - 1 | Dallas[14] | tháng 7 | |
21/07 06:30 | KT | [4]New York Red Bulls | 3 - 1 | Cincinnati[4] | tháng 7 | |
21/07 06:30 | KT | [7]Orlando City | 1 - 1 | New York City Fc[7] | tháng 7 | |
21/07 06:30 | KT | [15]Philadelphia Union | 3 - 0 | Nashville Sc[15] | tháng 7 | |
21/07 06:30 | KT | [10]Montreal Impact | 0 - 1 | Toronto FC[10] | tháng 7 | |
21/07 07:30 | KT | [10]Austin Aztex | 2 - 2 | Charlotte Eagles[10] | tháng 7 | |
21/07 07:30 | KT | [12]Sporting Kansas City | 1 - 1 | Saint Louis City[12] | tháng 7 | |
21/07 07:30 | KT | [9]Minnesota United | 2 - 0 | San Jose Earthquakes[9] | tháng 7 | |
21/07 08:30 | KT | [4]Colorado Rapids | 3 - 2 | Real Salt Lake[4] | tháng 7 | |
21/07 09:30 | KT | [6]Vancouver Whitecaps FC | 3 - 4 | Houston Dynamo[6] | tháng 7 | |
21/07 09:30 | KT | [7]Seattle Sounders | 0 - 3 | Los Angeles FC[7] | tháng 7 | |
21/07 09:45 | KT | [3]Los Angeles Galaxy | 3 - 2 | Portland Timbers[3] | tháng 7 | |
Lịch thi đấu bóng đá Panama Liga Nacional de Ascenso |
||||||
21/07 08:15 | KT | [a-6]Plaza Amador | 0 - 2 | CD Arabe Unido[a-6] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Central Premier League |
||||||
21/07 09:00 | KT | Western Suburbs | 2 - 1 | Petone |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 | 31 |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp