Thời gian | Sân nhà | Sân khách | Vòng/Vòng nhỏ | Bên lề | ||
Lịch thi đấu bóng đá Giao Hữu |
||||||
24/07 14:30 | KT | [SPA D2-1]Leganes | 1 - 2 | Alcorcon[SPA D2-1] | tháng 7 | |
24/07 15:00 | KT | [SPDRFEFB-15]Cf Intercity | 0 - 3 | Elche[SPDRFEFB-15] | tháng 7 | |
24/07 15:00 | KT | CS Mioveni | 2 - 0 | Tunari | tháng 7 | |
24/07 16:00 | [Por U23A-7]Leixoes U23 | ? - ? | Salgueiros[Por U23A-7] | tháng 7 | ||
24/07 16:00 | KT | [SPDRFEFB-7]Murcia | 0 - 0 | Nottingham Forest U21[SPDRFEFB-7] | tháng 7 | |
24/07 16:00 | [BEL D2-6]Patro Eisden | ? - ? | Helmond Sport[BEL D2-6] | tháng 7 | ||
24/07 16:00 | KT | [ENG LCH-4]Southampton | 3 - 2 | Bordeaux[ENG LCH-4] | tháng 7 | |
24/07 16:30 | [POR D2-7]Leixoes | ? - ? | Fafe[POR D2-7] | tháng 7 | ||
24/07 16:30 | KT | [POR D2-6]Pacos Ferreira | 4 - 4 | Felgueiras[POR D2-6] | tháng 7 | |
24/07 16:30 | KT | Anadia | 0 - 4 | UD Oliveirense | tháng 7 | |
24/07 16:30 | [POR D2-18]Porto B | ? - ? | Avs Futebol Sad[POR D2-18] | |||
24/07 16:30 | [POR D1-12]Santa Clara | ? - ? | Moreirense[POR D1-12] | |||
24/07 16:30 | [POR D2-9]Feirense | ? - ? | Tirsense[POR D2-9] | |||
24/07 16:30 | [POR D1-14]Famalicao | ? - ? | Penafiel[POR D1-14] | |||
24/07 16:30 | [POR D2-12]Academico Viseu | ? - ? | SC Covilha[POR D2-12] | |||
24/07 16:30 | [POR D1-13]Amadora | ? - ? | GD Estoril-Praia[POR D1-13] | |||
24/07 16:30 | KT | Academica Coimbra | 1 - 3 | SCU Torreense | ||
24/07 16:30 | [POR D2-14]CD Mafra | ? - ? | Uniao 1º Dezembro[POR D2-14] | |||
24/07 16:30 | Lusitania Lourosa | ? - ? | Beira Mar | |||
24/07 16:30 | Sporting CP B | ? - ? | S. Joao Ver | |||
24/07 17:00 | [CRO D1-9]Slaven Belupo Koprivnica | ? - ? | St Pauli[CRO D1-9] | tháng 7 | ||
24/07 17:00 | KT | Fremad Amager | 0 - 2 | Elite 3000 Helsingor | tháng 7 | |
24/07 17:00 | KT | Kashima Antlers | 1 - 5 | Brighton | tháng 7 | |
24/07 17:00 | [POR D1-8]Gil Vicente | ? - ? | Rio Ave[POR D1-8] | tháng 7 | ||
24/07 17:15 | KT | [JPN D1-6]Cerezo Osaka | 2 - 3 | Borussia Dortmund[JPN D1-6] | tháng 7 | |
24/07 17:30 | KT | [JPN D1-18]Jubilo Iwata | 1 - 1 | Stade Reims[JPN D1-18] | tháng 7 | |
24/07 19:00 | KT | [GER D2-5]Karlsruher SC | 2 - 0 | Munchen 1860[GER D2-5] | tháng 7 | |
24/07 20:00 | KT | [TUR D3LB-18]Gaziantepspor | 1 - 0 | Kf Prishtina[TUR D3LB-18] | ||
24/07 20:00 | [68]Jordan | ? - ? | Al Khor SC[68] | |||
24/07 21:00 | KT | [GER D3-12]Sc Verl | 2 - 0 | Emmen[GER D3-12] | tháng 7 | |
24/07 21:00 | KT | [ENG L1-13]Exeter City | 1 - 0 | Oxford United[ENG L1-13] | tháng 7 | |
24/07 21:00 | KT | [GER D1-17]Koln | 2 - 1 | Swansea City[GER D1-17] | tháng 7 | |
24/07 21:00 | KT | [ITA D1-19]US Sassuolo Calcio | 3 - 1 | Ac Trento[ITA D1-19] | tháng 7 | |
24/07 21:00 | [HOL D2-1]Willem II | ? - ? | Patro Eisden[HOL D2-1] | |||
24/07 21:30 | Tottenham Hotspur U19 | ? - ? | Al-Ettifaq | tháng 7 | ||
24/07 21:30 | [ENG U21-1]Tottenham Hotspur U21 | ? - ? | Al-Ettifaq[ENG U21-1] | tháng 7 | ||
24/07 21:30 | KT | [GER D1-12]Wolfsburg | 1 - 0 | Lille[GER D1-12] | tháng 7 | |
24/07 21:30 | Jedinstvo Putevi | ? - ? | Semendria 1924 | |||
24/07 22:00 | [ITA D2-14]Cittadella | ? - ? | Real Vicenza[ITA D2-14] | tháng 7 | ||
24/07 22:00 | Csm Satu Mare | ? - ? | Gloria Bistrita | tháng 7 | ||
24/07 22:00 | KT | [FRA D3-7]Rouen | 1 - 1 | Chambly[FRA D3-7] | tháng 7 | |
24/07 22:00 | KT | [TUR D1-6]Besiktas | 0 - 0 | Bandirmaspor[TUR D1-6] | tháng 7 | |
24/07 22:00 | KT | [GER D1-7]Hoffenheim | 3 - 1 | Sv Elversberg[GER D1-7] | tháng 7 | |
24/07 22:00 | KT | [HOL D2-4]ADO Den Haag | 0 - 1 | Zulte-Waregem[HOL D2-4] | tháng 7 | |
24/07 22:00 | [ITA D2-10]Modena | ? - ? | Legnago Salus[ITA D2-10] | tháng 7 | ||
24/07 22:00 | KT | US Boulogne | 0 - 0 | Versailles 78 | tháng 7 | |
24/07 22:00 | KT | [FRA D1-16]Metz | 5 - 1 | Francs Borains[FRA D1-16] | tháng 7 | |
24/07 22:00 | KT | [ITA C1A-11]Usd Virtus Verona | 1 - 5 | Hellas Verona[ITA C1A-11] | tháng 7 | |
24/07 22:00 | KT | [TFF 1. Lig-2]Goztepe | 1 - 2 | Istra 1961[TFF 1. Lig-2] | ||
24/07 22:00 | [QAT D1-10]Al-Ahli Doha | ? - ? | Al-Wasl[QAT D1-10] | |||
24/07 22:30 | KT | [MKD D2-2]Pelister Bitola | 1 - 1 | Voska Sport[MKD D2-2] | tháng 7 | |
24/07 22:30 | KT | [MKD D2-6]Belasica Strumica | 2 - 1 | Vardar Negotino[MKD D2-6] | tháng 7 | |
24/07 22:30 | Vihren Sandanski | ? - ? | Bregalnica Stip | tháng 7 | ||
24/07 22:30 | KT | [ITA D1-18]Frosinone | 3 - 4 | Bari[ITA D1-18] | tháng 7 | |
24/07 22:30 | KT | Trapani | 1 - 1 | Cosenza | tháng 7 | |
24/07 22:30 | Sloga 1934 Vinica | ? - ? | Kamenica Sasa | tháng 7 | ||
24/07 22:30 | KT | [CRO D1-7]Hnk Gorica | 1 - 1 | Konyaspor[CRO D1-7] | tháng 7 | |
24/07 22:30 | KT | [POR D1-12]Santa Clara | 4 - 2 | Boavista[POR D1-12] | ||
24/07 23:00 | KT | Spolana Neratovice | 0 - 0 | Kolin | tháng 7 | |
24/07 23:00 | KT | Mladost Zdralovi | 1 - 0 | Radnik Sesvete | tháng 7 | |
24/07 23:00 | KT | [FRA D2-6]Caen | 0 - 2 | Le Mans[FRA D2-6] | tháng 7 | |
24/07 23:00 | KT | [FRA D1-3]Stade Brestois | 0 - 1 | Stade Lavallois MFC[FRA D1-3] | tháng 7 | |
24/07 23:00 | Bourg Peronnas | ? - ? | Grenoble | tháng 7 | ||
24/07 23:00 | KT | [FRA D1-18]Clermont Foot | 1 - 1 | Le Havre[FRA D1-18] | tháng 7 | |
24/07 23:00 | KT | [SPA D32-2]Barakaldo CF | 0 - 3 | Eibar[SPA D32-2] | tháng 7 | |
24/07 23:00 | KT | [FRA D1-8]Marseille | 3 - 0 | Toulon[FRA D1-8] | tháng 7 | |
24/07 23:00 | KT | [SUI PLPR-5]Cham | 0 - 1 | Baden[SUI PLPR-5] | tháng 7 | |
24/07 23:00 | KT | [CZE CFLB-15]Ceska Lipa | 3 - 0 | Benesov[CZE CFLB-15] | tháng 7 | |
24/07 23:00 | KT | Slavoj Kolovec | 5 - 10 | Domazlice | tháng 7 | |
24/07 23:00 | KT | Horovice | 0 - 3 | Pribram | tháng 7 | |
24/07 23:00 | KT | [GER D2-1]St Pauli | 1 - 0 | Lyon[GER D2-1] | tháng 7 | |
24/07 23:00 | [CZE CFLA-11]Dukla Praha B | ? - ? | Chomutov[CZE CFLA-11] | |||
24/07 23:00 | [MKD D2-14]Pobeda Prilep | ? - ? | Kozuv[MKD D2-14] | |||
24/07 23:00 | KT | [SLO D1-10]NK Aluminij | 0 - 1 | Al Khaleej Club[SLO D1-10] | ||
24/07 23:00 | Rudar Pljevlja | ? - ? | Graficar Beograd | |||
24/07 23:00 | KT | [UAE LP-10]Ittihad Kalba | 1 - 2 | Al Duhail Lekhwia[UAE LP-10] | ||
24/07 23:00 | KT | [MKD D1-9]Fk Rinija Gostivar | 2 - 1 | Detonit Plachkovica[MKD D1-9] | ||
24/07 23:00 | Odra Wodizislaw | ? - ? | Rozwoj Katowice | |||
24/07 23:00 | KT | [SER D2-14]Sloboda Uzice Sevojno | 1 - 1 | Karmiotissa Pano Polemidion[SER D2-14] | ||
24/07 23:00 | KT | [ITA D1-15]Udinese | 0 - 9 | Al Ahli Dubai[ITA D1-15] | ||
24/07 23:30 | KT | [GER D2-10]Schalke 04 | 0 - 0 | Twente Enschede[GER D2-10] | tháng 7 | |
24/07 23:30 | KT | [HOL D1-4]AZ Alkmaar | 2 - 1 | Aris Thessaloniki[HOL D1-4] | tháng 7 | |
24/07 23:30 | KT | [CZE CFLA-13]Motorlet Praha | 0 - 0 | Sokol Zapy[CZE CFLA-13] | tháng 7 | |
24/07 23:30 | KT | Slany | 0 - 6 | Kladno | tháng 7 | |
24/07 23:30 | KT | Karlovac | 0 - 0 | Dubrava Tim Kabel | tháng 7 | |
25/07 00:00 | KT | [HOL D2-8]NAC Breda | 1 - 2 | OFI Crete[HOL D2-8] | tháng 7 | |
25/07 00:00 | KT | [HOL D2-8]VVV Venlo | 3 - 1 | Al Rayyan[HOL D2-8] | tháng 7 | |
25/07 00:00 | Sporting CP B | ? - ? | Clube Desportivo Trofense | tháng 7 | ||
25/07 00:00 | KT | [SPA D1-9]Valencia | 0 - 1 | Alaves[SPA D1-9] | tháng 7 | |
25/07 00:00 | KT | [SPA D32-10]Calahorra | 0 - 2 | Zaragoza[SPA D32-10] | tháng 7 | |
25/07 00:00 | KT | SC/ESV Parndorf | 4 - 3 | Favoritner Ac | tháng 7 | |
25/07 00:00 | KT | [SPA D32-1]Athletic Bilbao B | 0 - 1 | SD Ponferradina[SPA D32-1] | tháng 7 | |
25/07 00:00 | KT | Roeselare | 2 - 0 | Oudenaarde | tháng 7 | |
25/07 00:00 | KT | [SUI PL1-1]Meyrin | 2 - 1 | Vevey Sports 05[SUI PL1-1] | ||
25/07 00:00 | KT | [SPL-9]Al Feiha | 4 - 0 | Svg Reichenau[SPL-9] | ||
25/07 00:00 | KT | Istres | 1 - 3 | Nimes | ||
25/07 00:30 | KT | [SPA D1-11]Osasuna | 0 - 0 | SD Huesca[SPA D1-11] | tháng 7 | |
25/07 00:30 | KT | [SPA D1-5]Athletic Bilbao | 2 - 1 | Racing de Santander[SPA D1-5] | tháng 7 | |
25/07 00:30 | KT | [TUR D1-1]Galatasaray | 2 - 1 | Lecce[TUR D1-1] | tháng 7 | |
25/07 00:30 | KT | [SPA D34-2]Yeclano Deportivo | 0 - 3 | Cartagena[SPA D34-2] | tháng 7 | |
25/07 00:30 | KT | Jette | 0 - 7 | Standard Wetteren | tháng 7 | |
25/07 00:30 | KT | [SUI SL-5]Sion | 1 - 3 | Villarreal[SUI SL-5] | tháng 7 | |
25/07 00:30 | KT | [LUX D1-5]Jeunesse Esch | 0 - 0 | Etzella Ettelbruck[LUX D1-5] | tháng 7 | |
25/07 00:30 | KT | [SPDRFEFB-11]Alcoyano | 1 - 0 | Qatar SC[SPDRFEFB-11] | ||
25/07 01:00 | KT | [HOL D1-1]PSV Eindhoven | 3 - 2 | Eindhoven[HOL D1-1] | tháng 7 | |
25/07 01:00 | KT | [SCO PR-7]Hibernian FC | 2 - 3 | Watford[SCO PR-7] | tháng 7 | |
25/07 01:00 | KT | [SPA D1-12]Getafe | 0 - 1 | Real Oviedo[SPA D1-12] | tháng 7 | |
25/07 01:00 | KT | Bettembourg | 0 - 2 | Una Strassen | tháng 7 | |
25/07 01:00 | KT | Deportivo La Coruna B | 1 - 0 | Silva Sd | tháng 7 | |
25/07 01:15 | KT | Bergantinos Cf | 0 - 0 | Racing de Ferrol | tháng 7 | |
25/07 01:15 | Collex Bossy | ? - ? | Stade Lausanne Ouchy | tháng 7 | ||
25/07 01:30 | Briton Ferry Athletic | ? - ? | Swansea City U21 | tháng 7 | ||
25/07 01:30 | KT | Sevenoaks Town | 2 - 0 | Charlton Athletic U21 | tháng 7 | |
25/07 01:30 | KT | [ENG LCH-22]Birmingham | 2 - 1 | Glasgow Rangers[ENG LCH-22] | tháng 7 | |
25/07 01:30 | KT | [ENG Conf-1]Chesterfield | 4 - 0 | Derby County[ENG Conf-1] | tháng 7 | |
25/07 01:30 | KT | [ENG Conf-6]Gateshead | 0 - 1 | Middlesbrough[ENG Conf-6] | tháng 7 | |
25/07 01:30 | KT | [ENG CN-10]Chester FC | 1 - 3 | Manchester United U21[ENG CN-10] | tháng 7 | |
25/07 01:30 | KT | [ENG Conf-14]Maidenhead United | 4 - 0 | West Ham United U21[ENG Conf-14] | tháng 7 | |
25/07 01:45 | Northwich Victoria | ? - ? | Salford City | tháng 7 | ||
25/07 01:45 | KT | [ENG CS-2]Chelmsford City | 0 - 1 | Milton Keynes Dons[ENG CS-2] | tháng 7 | |
25/07 01:45 | KT | Havant and Waterlooville | 1 - 3 | Farnborough Town | tháng 7 | |
25/07 01:45 | KT | [ENG CN-12]Warrington Town AFC | 1 - 3 | Salford City[ENG CN-12] | tháng 7 | |
25/07 02:00 | KT | [POR D2-8]Portimonense | 1 - 0 | Al Nassr[POR D2-8] | ||
25/07 09:00 | KT | [ENG PR-6]Chelsea | 2 - 2 | Wrexham[ENG PR-6] | tháng 7 | |
25/07 09:30 | KT | Arsenal | 2 - 1 | AFC Bournemouth | tháng 7 | |
Lịch thi đấu bóng đá Indonesia President Cup |
||||||
24/07 15:30 | KT | [IDN ISL-3]Bali United | 2 - 3 | Madura United[IDN ISL-3] | bảng | |
24/07 19:30 | KT | [IDN ISL-15]Arema Malang | 2 - 2 | Persija Jakarta[IDN ISL-15] | bảng | |
Lịch thi đấu bóng đá Australia New South Wales SL |
||||||
24/07 16:30 | KT | [6]Northern Tiger | 4 - 2 | Dulwich Hill Sc[6] | 25 | |
Lịch thi đấu bóng đá Australia FFA Cup |
||||||
24/07 16:30 | KT | [AUS D1-10]Newcastle Jets FC | 4 - 1 | Western United[AUS D1-10] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Australia New South Wales CUP |
||||||
24/07 16:30 | KT | [AUS NSW-4]Blacktown City Demons | 2 - 5 | A.p.i.a. Leichhardt Tigers[AUS NSW-4] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Australia New South Wales NPL |
||||||
24/07 17:00 | KT | [3]Edgeworth Eagles | 3 - 0 | New Lambton[3] | 20 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Hàn Quốc |
||||||
24/07 17:30 | KT | [13]Ansan Greeners | 3 - 2 | Anyang[13] | 24 | |
24/07 17:30 | KT | [8]Cheongju Jikji Fc | 0 - 3 | Chungnam Asan[8] | 24 | |
24/07 17:30 | KT | [6]Gimpo Fc | 2 - 5 | Seoul E Land[6] | 24 | |
Lịch thi đấu bóng đá Singapore |
||||||
24/07 18:45 | KT | [4]Balestier Khalsa FC | 5 - 2 | Tanjong Pagar Utd[4] | 10 | |
24/07 18:45 | KT | [1]Tampines Rovers FC | 2 - 2 | Geylang United FC[1] | 10 | |
Lịch thi đấu bóng đá Olympic |
||||||
24/07 20:00 | KT | Argentina U23 | 2 - 2 | Ma rốc U23 | bảng | |
24/07 20:00 | KT | Uzbekistan U23 | 1 - 2 | Tây Ban Nha U23 | bảng | |
24/07 22:00 | KT | Guinea U23 | 1 - 2 | New Zealand U23 | bảng | |
24/07 22:00 | KT | Ai Cập U23 | 0 - 0 | Dominican Republic U23 | bảng | |
25/07 00:00 | KT | Iraq U23 | 2 - 1 | Ukraine U23 | bảng | |
25/07 00:00 | KT | Nhật Bản U23 | 5 - 0 | Paraguay U23 | bảng | |
25/07 02:00 | KT | Pháp U23 | 3 - 0 | Mỹ U23 | bảng | |
25/07 02:00 | KT | Mali U23 | 1 - 1 | Israel U23 | bảng | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp FA Macao |
||||||
24/07 20:00 | Gala | ? - ? | Hang Sai | |||
Lịch thi đấu bóng đá Europa Conference League Cup |
||||||
24/07 22:00 | KT | [MKD D1-2]Struga Trim Lum | 2 - 1 | Pyunik[MKD D1-2] | qualifying 2 | |
24/07 23:00 | KT | [LAT D1-2]Riga Fc | 1 - 0 | Slask Wroclaw[LAT D1-2] | qualifying 2 | |
25/07 00:00 | KT | [GEO D1-4]Dinamo Batumi | 0 - 2 | Decic Tuzi[GEO D1-4] | qualifying 2 | |
25/07 01:00 | KT | [GRE D1-2]AEK Athens | 4 - 3 | Inter Club Escaldes[GRE D1-2] | qualifying 2 | |
25/07 01:45 | KT | [NIR D1-3]Cliftonville | 1 - 2 | Fk Auda Riga[NIR D1-3] | qualifying 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Mỹ |
||||||
24/07 22:00 | KT | [14]Loudoun United | 1 - 2 | Charleston Battery[14] | tháng 7 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Phần Lan |
||||||
24/07 22:30 | KT | [2]Jaro | 2 - 0 | Mp Mikkeli[2] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Séc |
||||||
24/07 22:30 | KT | Pusta Polom | 1 - 5 | Ssk Bilovec | 1st preliminary round | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 4 Na uy |
||||||
25/07 00:00 | KT | Orkla | 1 - 2 | Trygg Lade | ||
Lịch thi đấu bóng đá Cúp C1 Châu Âu |
||||||
25/07 00:30 | KT | [GRE D1-1]PAOK Saloniki | 3 - 2 | Borac Banja Luka[GRE D1-1] | 2 | |
25/07 01:00 | KT | [BUL D1-1]Ludogorets Razgrad | 2 - 0 | Dinamo Minsk[BUL D1-1] | 2 | |
25/07 01:15 | KT | [SLO D1-1]NK Publikum Celje | 1 - 1 | Slovan Bratislava[SLO D1-1] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá U20 Brazil |
||||||
25/07 01:00 | KT | Atletico Go Youth | 3 - 0 | Santos Youth | ||
25/07 01:00 | KT | Goias Youth | 0 - 2 | Gremio Youth | ||
25/07 01:00 | KT | Palmeiras Youth | 1 - 1 | Fortaleza Youth | ||
25/07 01:00 | KT | Bahia Youth | 3 - 3 | Cuiaba Mt Youth | ||
25/07 01:00 | KT | Ceara Youth | 4 - 3 | Atletico Paranaense Youth | ||
25/07 01:00 | KT | Cr Flamengo Rj Youth | 2 - 1 | Botafogo Rj Youth | ||
25/07 02:00 | KT | Sao Paulo Youth | 0 - 0 | America Mg Youth | ||
25/07 02:00 | KT | Cruzeiro Youth | 1 - 0 | Rb Bragantino Youth | ||
Lịch thi đấu bóng đá Iceland nữ |
||||||
25/07 01:00 | KT | [8]Tindastoll Neisti Womens | 1 - 4 | Nữ Valur[8] | ||
Lịch thi đấu bóng đá COTIF Tournament |
||||||
25/07 01:00 | KT | Valencia U20 | 1 - 0 | Adh Brasil | bảng | |
25/07 03:30 | KT | Elche U20 | 0 - 0 | Sevilla U19 | bảng | |
Lịch thi đấu bóng đá Thụy Sỹ |
||||||
25/07 01:30 | KT | [3]Servette | 3 - 1 | Young Boys[3] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Colombia |
||||||
25/07 03:00 | KT | Universitario De Popayan | 0 - 0 | Llaneros FC | clausura | |
Lịch thi đấu bóng đá Argentina |
||||||
25/07 03:00 | KT | [10]Talleres Cordoba | 1 - 1 | Defensa Y Justicia[10] | 2st phase | |
25/07 03:15 | KT | [26]Sarmiento Junin | 1 - 0 | Racing Club[26] | 2st phase | |
25/07 05:30 | KT | [1]Godoy Cruz | 2 - 1 | River Plate[1] | 2st phase | |
25/07 05:30 | KT | [18]CA Huracan | 0 - 0 | Estudiantes La Plata[18] | 2st phase | |
Lịch thi đấu bóng đá Brazil |
||||||
25/07 03:00 | [9]Vasco da Gama | ? - ? | Cuiaba[9] | 19 | ||
25/07 05:00 | KT | [14]Criciuma | 1 - 1 | Fortaleza[14] | 19 | |
25/07 05:00 | KT | [6]Cruzeiro | 2 - 0 | Juventude[6] | 19 | |
25/07 05:00 | [8]Atletico Paranaense | ? - ? | Atletico Mineiro[8] | |||
25/07 05:30 | KT | [4]Sao Paulo | 2 - 2 | Botafogo[4] | 19 | |
25/07 06:00 | KT | [16]Vitoria Salvador BA | 1 - 2 | Flamengo[16] | 19 | |
25/07 07:30 | KT | [20]Fluminense | 1 - 0 | Palmeiras[20] | 19 | |
25/07 07:30 | KT | [19]Atletico Clube Goianiense | 1 - 1 | Bahia[19] | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Ecuador |
||||||
25/07 03:00 | KT | [4]Manta | 0 - 2 | CD Independiente Juniors[4] | 21 | |
25/07 03:00 | KT | [6]9 De Octubre | 4 - 1 | Chacaritas[6] | 21 | |
Lịch thi đấu bóng đá Venezuela |
||||||
25/07 04:30 | KT | [a-6]Metropolitanos | 0 - 0 | Universidad Central Venezuela[a-6] | clausura | |
25/07 07:15 | KT | [a-10]Monagas SC | 0 - 0 | Deportivo La Guaira[a-10] | clausura | |
Lịch thi đấu bóng đá Copa Sudamericana |
||||||
25/07 05:00 | KT | [ECU D1a-6]Universidad Catolica Quito | 1 - 1 | Libertad Asuncion[ECU D1a-6] | playoff | |
25/07 07:30 | KT | [BRA D1-10]Bragantino | 3 - 2 | Barcelona SC(ECU)[BRA D1-10] | playoff | |
25/07 07:30 | KT | [ARG D1-7]Boca Juniors | 1 - 0 | Independiente Jose Teran[ARG D1-7] | playoff | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Brazil |
||||||
25/07 05:00 | KT | [15]Aparecidense Go | 0 - 0 | Ypiranga Rs[15] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Costa Rica |
||||||
25/07 07:00 | KT | [a-5]Municipal Liberia | 1 - 2 | Alajuelense[a-5] | 2 | |
25/07 07:00 | KT | [a-4]Ad San Carlos | 0 - 0 | Cartagines Deportiva SA[a-4] | 2 | |
25/07 09:30 | KT | [a-1]Deportivo Saprissa | 3 - 1 | Aguilas Guanacastecas[a-1] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Brazil |
||||||
25/07 07:00 | KT | [18]Brusque | 1 - 0 | Paysandu (PA)[18] | 16 | |
25/07 07:30 | KT | [15]Tucanes Amazonas | 1 - 1 | Guarani Sp[15] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá USA National Premier Soccer League |
||||||
25/07 07:00 | KT | Forward Madison | 2 - 1 | Central Valley Fuego | ||
Lịch thi đấu bóng đá Colombia |
||||||
25/07 08:00 | KT | [a-4]Millonarios | 1 - 2 | Atletico Nacional[a-4] | clausura |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 | 31 |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp