Thời gian | Sân nhà | Sân khách | Vòng/Vòng nhỏ | Bên lề | ||
Lịch thi đấu bóng đá Giao Hữu |
||||||
15/07 13:00 | KT | [ISR D2-7]Hapoel Umm Al Fahm | 0 - 2 | Hapoel Afula[ISR D2-7] | tháng 7 | |
15/07 18:00 | KT | [RUS PR-5]Spartak Moscow | 3 - 0 | Nasaf Qarshi[RUS PR-5] | tháng 7 | |
15/07 19:00 | KT | [SWE D2-3]Degerfors IF | 3 - 1 | Vasteras SK FK[SWE D2-3] | Tháng 7 | |
15/07 21:00 | KT | [49]Paraguay Womens | 0 - 5 | Nữ Chile[49] | tháng 7 | |
15/07 21:00 | KT | [HUN D1-1]Ferencvarosi TC | 2 - 2 | West Ham United[HUN D1-1] | tháng 7 | |
15/07 21:00 | KT | [SWE D2-11]Ostersunds FK | 0 - 1 | Levanger[SWE D2-11] | tháng 7 | |
15/07 22:00 | [FRA D3-7]Rouen | ? - ? | Argentina U23[FRA D3-7] | tháng 7 | ||
15/07 22:00 | KT | [UAE LP-4]Al-Sharjah | 3 - 1 | Lisen[UAE LP-4] | tháng 7 | |
15/07 22:00 | KT | [UKR D1-6]Vorskla Poltava | 2 - 1 | Skala 1911 Stryi[UKR D1-6] | Tháng 7 | |
15/07 22:30 | KT | [QAT D1-6]Al Duhail Lekhwia | 3 - 1 | Csikszereda Miercurea[QAT D1-6] | tháng 7 | |
15/07 23:00 | KT | [NOR D1-8]Rosenborg | 1 - 0 | Manchester United[NOR D1-8] | tháng 7 | |
15/07 23:00 | KT | [27]Nữ Nga | 0 - 0 | Nữ Triều Tiên[27] | tháng 7 | |
15/07 23:00 | [MNE D1-3]Jedinstvo Bijelo Polje | ? - ? | Sloga Pozega[MNE D1-3] | tháng 7 | ||
15/07 23:00 | KT | [ISR D2-11]Hapoel Rishon Letzion | 1 - 0 | Hapoel Raanana[ISR D2-11] | tháng 7 | |
15/07 23:00 | [BOS PL-6]FK Zeljeznicar | ? - ? | Banni Yas[BOS PL-6] | tháng 7 | ||
15/07 23:00 | [FRA D4A-3]Grace As | ? - ? | Uzbekistan U23[FRA D4A-3] | |||
16/07 00:30 | KT | [TUR D1-1]Galatasaray | 2 - 5 | Fortuna Dusseldorf[TUR D1-1] | tháng 7 | |
16/07 01:00 | KT | Mousehole | 1 - 4 | Exeter City | tháng 7 | |
16/07 01:30 | KT | Knockbreda | 1 - 1 | Dundela | tháng 7 | |
16/07 01:45 | Banbridge Town | ? - ? | Loughgall | tháng 7 | ||
16/07 02:00 | KT | [SPA D1-14]Sevilla | 0 - 2 | Orlando Pirates[SPA D1-14] | tháng 7 | |
Lịch thi đấu bóng đá U19 Châu Âu |
||||||
15/07 21:30 | KT | Italy U19 | 2 - 1 | Na Uy U19 | bảng | |
16/07 01:00 | KT | Bắc Ireland U19 | 0 - 0 | Ukraine U19 | bảng | |
Lịch thi đấu bóng đá Romania |
||||||
15/07 22:30 | KT | [16]Botosani | 2 - 3 | Otelul Galati[16] | 2 | |
16/07 01:30 | KT | [10]Petrolul Ploiesti | 0 - 0 | Gloria Buzau[10] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Phần Lan |
||||||
15/07 23:00 | KT | [6]Haka | 4 - 3 | Ilves Tampere[6] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Nga |
||||||
15/07 23:30 | KT | [8]Alania | 0 - 0 | Bashinformsvyaz-Dynamo Ufa[8] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Thụy Điển |
||||||
16/07 00:00 | KT | [8]Halmstads | 1 - 2 | AIK Solna[8] | 15 | |
16/07 00:00 | KT | [7]Hammarby | 0 - 1 | IFK Goteborg[7] | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Ai Cập |
||||||
16/07 00:00 | KT | [EGY D1-1]Pyramids | 4 - 0 | Al Nasr Cairo[EGY D1-1] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Libya |
||||||
16/07 00:00 | [B-3]Al-madina | ? - ? | Asswehly Sc[B-3] | |||
16/07 00:00 | [B-1]Al-ahli Tripoli | ? - ? | Al Ahly Benghazi[B-1] | |||
16/07 00:00 | [A-1]Al Nasr Benghazi | ? - ? | Al-hilal(lby)[A-1] | |||
Lịch thi đấu bóng đá Ai Cập |
||||||
16/07 01:00 | KT | [5]El Zamalek | 0 - 0 | Baladiyet El Mahallah[5] | 32 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3B Argentina |
||||||
16/07 01:00 | KT | [a-3]Argentino de Quilmes | 0 - 1 | Ferrocarril Midland[a-3] | clausura | |
16/07 01:00 | [a-9]CA Fenix Pilar | ? - ? | Villa Dalmine[a-9] | |||
16/07 01:00 | KT | [a-22]Sportivo Italiano | 0 - 0 | Sacachispas[a-22] | clausura | |
16/07 07:10 | KT | [a-2]Club Atletico Colegiales | 0 - 0 | UAI Urquiza[a-2] | clausura | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Paraguay |
||||||
16/07 01:30 | KT | [3]Atletico Tembetary | 3 - 2 | Deportivo Santani[3] | 15 | |
16/07 04:00 | KT | [15]3 De Febrero | 2 - 1 | Club Fernando De La Mora[15] | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bolivia |
||||||
16/07 02:00 | [a-16]Real Santa Cruz | ? - ? | Royal Pari[a-16] | 1 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Chile Tercera |
||||||
16/07 02:00 | Santiago City | ? - ? | Municipal Mejillones | |||
Lịch thi đấu bóng đá Iceland |
||||||
16/07 02:15 | KT | [5]Hafnarfjordur FH | 3 - 1 | HK Kopavog[5] | 14 | |
16/07 02:15 | KT | [12]Fylkir | 3 - 0 | IA Akranes[12] | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Uruguay |
||||||
16/07 02:30 | KT | Csyd Cooper | 0 - 2 | Albion Fc Uru | ||
16/07 05:00 | KT | Ca Rentistas | 2 - 1 | Colon Fc Uru | ||
Lịch thi đấu bóng đá Brazil Campeonato Gaucho 2 |
||||||
16/07 05:00 | CE Lajeadense | ? - ? | Ec Passo Fundo | |||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Brazil |
||||||
16/07 06:00 | KT | [1]Santos | 2 - 0 | Ituano Sp[1] | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Brazil |
||||||
16/07 06:00 | KT | [13]ABC RN | 1 - 0 | Tombense[13] | ||
16/07 06:00 | KT | [4]Ferroviaria Sp | 2 - 1 | Remo Belem (PA)[4] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Colombia |
||||||
16/07 08:15 | KT | [a-17]Boyaca Chico | 0 - 1 | Deportiva Once Caldas[a-17] | clausura |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 | 31 |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp