Thời gian | Sân nhà | Sân khách | Vòng/Vòng nhỏ | Bên lề | ||
Lịch thi đấu bóng đá Giao Hữu |
||||||
25/07 13:00 | [ISR D2-7]Hapoel Umm Al Fahm | ? - ? | Ironi Ramat Hasharon[ISR D2-7] | tháng 7 | ||
25/07 17:00 | KT | [JPN D1-2]Gamba Osaka | 0 - 1 | Real Sociedad[JPN D1-2] | tháng 7 | |
25/07 18:00 | KT | [GER D1-14]Monchengladbach | 3 - 1 | Fortuna Sittard[GER D1-14] | tháng 7 | |
25/07 18:00 | KT | [HOL D1-10]Fortuna Sittard | 1 - 3 | Monchengladbach[HOL D1-10] | ||
25/07 19:00 | KT | [GER D2-4]Hamburger | 0 - 0 | Aris Limassol[GER D2-4] | tháng 7 | |
25/07 19:00 | KT | [GER D2-9]Hertha Berlin | 1 - 2 | Huddersfield Town[GER D2-9] | tháng 7 | |
25/07 22:00 | KT | [ITA D1-16]Cagliari | 1 - 3 | Como[ITA D1-16] | tháng 7 | |
25/07 22:00 | KT | [ITA C1A-2]Padova | 2 - 2 | Sassari Torres[ITA C1A-2] | tháng 7 | |
25/07 22:00 | KT | Genoa | 3 - 2 | Mantova | tháng 7 | |
25/07 22:00 | KT | Hapoel Rishon Letzion | 1 - 0 | Hapoel Afula | tháng 7 | |
25/07 22:30 | KT | [ITA D2-3]Venezia | 4 - 1 | Vis Pesaro[ITA D2-3] | tháng 7 | |
25/07 23:00 | KT | [ENG LCH-16]Cardiff City | 1 - 1 | Hertha Berlin[ENG LCH-16] | tháng 7 | |
26/07 00:00 | KT | [SPA D1-16]Las Palmas | 1 - 1 | Granada[SPA D1-16] | tháng 7 | |
26/07 00:00 | KT | Andorra | 2 - 0 | Southampton U21 | tháng 7 | |
26/07 00:30 | KT | [SPA D1-11]Osasuna | 1 - 1 | CD Mirandes[SPA D1-11] | tháng 7 | |
26/07 00:30 | KT | [SPDRFEFB-13]Algeciras | 0 - 0 | Al-Jazira UAE[SPDRFEFB-13] | tháng 7 | |
26/07 00:30 | [SUI PLPR-3]Bulle | ? - ? | Portalban/gletterens[SUI PLPR-3] | tháng 7 | ||
26/07 01:45 | Sporting Khalsa | ? - ? | Alvechurch | tháng 7 | ||
26/07 01:45 | KT | [ENG-S CE-12]Stourbridge | 0 - 3 | Hereford[ENG-S CE-12] | tháng 7 | |
26/07 01:45 | KT | Leicester Road | 1 - 1 | Kettering Town | tháng 7 | |
26/07 01:45 | KT | Kidlington | 2 - 2 | Highworth Town | tháng 7 | |
26/07 02:00 | KT | [POR D1-3]SL Benfica | 1 - 1 | Brentford[POR D1-3] | tháng 7 | |
26/07 08:30 | KT | [MEX D1a-15]Cf Indios De Ciudad Juarez | 1 - 2 | Eintr Frankfurt[MEX D1a-15] | tháng 7 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 4 Hàn Quốc |
||||||
25/07 15:00 | KT | [5]Hwaseong Fc | 5 - 2 | Busan Transpor Tation[5] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Indonesia President Cup |
||||||
25/07 15:30 | KT | [IDN ISL-1]Pusamania Borneo | 1 - 1 | PSM Makassar[IDN ISL-1] | bảng | |
25/07 19:30 | KT | [IDN ISL-2]Persib Bandung | 0 - 1 | Persis Solo[IDN ISL-2] | bảng | |
Lịch thi đấu bóng đá Queensland Úc |
||||||
25/07 16:30 | KT | [9]Sunshine Coast Wanderers | 1 - 1 | Brisbane Wolves[9] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nữ Hàn Quốc |
||||||
25/07 17:00 | KT | [8]Changnyeong Womens | 0 - 1 | Gumi Sportstoto Womens[8] | 20 | |
25/07 17:00 | KT | [4]Gyeongju Khnp Womens | 2 - 1 | Nữ Busan Sangmu[4] | 20 | |
25/07 17:00 | KT | [6]Nữ Seoul Amazones | 1 - 2 | Hwacheon Kspo Womens[6] | 20 | |
25/07 17:00 | KT | [3]Nữ Suwon Fcm | 1 - 1 | Nữ Hyundai Steel Redangels[3] | 20 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Kazakhstan |
||||||
25/07 18:00 | KT | [9]Ekibastuzets | 2 - 1 | Khan Tengri[9] | 12 | |
25/07 19:00 | KT | [1]Okzhetpes | 7 - 1 | Arys[1] | 12 | |
25/07 20:00 | [12]Yassy Turkistan | ? - ? | Tarlan Shymkent[12] | 12 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Malaysia Super League |
||||||
25/07 19:15 | KT | [6]Sabah FA | 2 - 0 | Negeri Sembilan[6] | 6 | |
Lịch thi đấu bóng đá Zimbabwe |
||||||
25/07 20:00 | KT | [11]Bulawayo Chiefs | 0 - 1 | Hwange Colliery[11] | 17 | |
25/07 20:00 | KT | [16]Chegutu Pirates | 0 - 0 | Manica Diamonds[16] | 17 | |
25/07 20:00 | KT | [8]Chicken Inn | 2 - 0 | Platinum[8] | 17 | |
25/07 20:00 | KT | [7]Dynamos Fc | 1 - 1 | Yadah[7] | 17 | |
25/07 20:00 | KT | [6]Herentals College | 1 - 2 | Arenel Movers[6] | 17 | |
25/07 20:00 | KT | [2]Ngezi Platinum Stars | 0 - 0 | Zpc Kariba[2] | 17 | |
25/07 20:00 | KT | [3]Simba Bhora | 2 - 1 | Highlanders Fc[3] | 17 | |
25/07 20:00 | KT | [15]Telone | 0 - 1 | Green Fuel[15] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá U19 Châu Âu |
||||||
25/07 20:00 | KT | Italy U19 | 0 - 0 | Tây Ban Nha U19 | bán kết | |
25/07 22:30 | KT | Na Uy U19 | 1 - 1 | Thổ Nhĩ Kỳ U19 | ||
26/07 01:00 | KT | Pháp U19 | 1 - 0 | Ukraine U19 | bán kết | |
Lịch thi đấu bóng đá Europa Conference League Cup |
||||||
25/07 22:00 | KT | [FIN D1-2]KuPS | 0 - 1 | Tromso IL[FIN D1-2] | qualifying 2 | |
25/07 23:00 | KT | [FIN D1-4]Ilves Tampere | 2 - 1 | Austria Wien[FIN D1-4] | qualifying 2 | |
25/07 23:00 | KT | [CZE D1-15]Mlada Boleslav | 2 - 0 | Transinvest Vilnius[CZE D1-15] | qualifying 2 | |
25/07 23:00 | KT | [AZE D1-4]Standard Sumqayit | 1 - 2 | Fehervar Videoton[AZE D1-4] | qualifying 2 | |
25/07 23:00 | KT | [GEO D1-3]Saburtalo Tbilisi | 2 - 0 | Partizani Tirana[GEO D1-3] | qualifying 2 | |
25/07 23:00 | KT | [MOL D1-3]Milsami | 1 - 1 | Astana[MOL D1-3] | qualifying 2 | |
25/07 23:00 | KT | [ARM D1-2]Artsakh Noah | 7 - 0 | Sliema Wanderers FC[ARM D1-2] | qualifying 2 | |
25/07 23:00 | KT | Brunos Magpies | 0 - 3 | Copenhagen | qualifying 2 | |
25/07 23:00 | KT | [LIT D1-1]FK Zalgiris Vilnius | 2 - 1 | AEP Paphos[LIT D1-1] | qualifying 2 | |
25/07 23:30 | KT | [AZE D1-2]Zira | 4 - 0 | DAC Dunajska Streda[AZE D1-2] | qualifying 2 | |
25/07 23:30 | KT | [HOL D1-9]Go Ahead Eagles | 0 - 0 | Brann[HOL D1-9] | qualifying 2 | |
25/07 23:30 | KT | [CYP D1-5]Omonia Nicosia FC | 3 - 1 | Torpedo Kutaisi[CYP D1-5] | qualifying 2 | |
25/07 23:45 | KT | [MOL D1-4]Zimbru Chisinau | 0 - 3 | Avan Academy[MOL D1-4] | qualifying 2 | |
26/07 00:00 | KT | [SWE D1-2]Djurgardens | 3 - 0 | Progres Niedercorn[SWE D1-2] | qualifying 2 | |
26/07 00:00 | KT | [UKR D1-15]Dnipro-1 | 0 - 3 | Videoton Puskas Akademia[UKR D1-15] | qualifying 2 | |
26/07 00:00 | KT | [SLO D1-2]NK Olimpija Ljubljana | 2 - 0 | Polessya Zhitomir[SLO D1-2] | qualifying 2 | |
26/07 00:00 | KT | [ISR D1-3]Hapoel Beer Sheva | 0 - 0 | Cherno More Varna[ISR D1-3] | qualifying 2 | |
26/07 00:00 | KT | [DEN SASL-2]Brondby | 6 - 0 | Kf Llapi[DEN SASL-2] | qualifying 2 | |
26/07 00:00 | KT | [LUX D1-3]F91 Dudelange | 2 - 6 | Hacken[LUX D1-3] | qualifying 2 | |
26/07 00:00 | KT | [MAL D1-5]Floriana | 0 - 1 | Vitoria Guimaraes[MAL D1-5] | qualifying 2 | |
26/07 00:00 | KT | [CZE D1-10]Banik Ostrava | 5 - 1 | Banants[CZE D1-10] | qualifying 2 | |
26/07 00:00 | KT | [SUI SL-1]Zurich | 3 - 0 | Shelbourne[SUI SL-1] | qualifying 2 | |
26/07 00:15 | KT | [ISR D1-2]Maccabi Haifa | 0 - 3 | Sabah Fk Baku[ISR D1-2] | qualifying 2 | |
26/07 00:30 | KT | [ROM D1-3]CFR Cluj | 0 - 0 | Neman Grodno[ROM D1-3] | qualifying 2 | |
26/07 00:30 | KT | [BUL D1-8]Cska 1948 Sofia | 1 - 0 | FK Buducnost Podgorica[BUL D1-8] | qualifying 2 | |
26/07 00:45 | KT | [TUR D1-4]Basaksehir FK | 6 - 1 | SP La Fiorita[TUR D1-4] | qualifying 2 | |
26/07 01:00 | KT | [HUN D1-2]Paksi SE | 3 - 0 | AEK Larnaca[HUN D1-2] | qualifying 2 | |
26/07 01:00 | KT | [BEL D1-7]Gent | 4 - 1 | Vikingur Gotu[BEL D1-7] | qualifying 2 | |
26/07 01:00 | KT | [CRO D1-4]ZNK Osijek | 5 - 1 | Levadia Tallinn[CRO D1-4] | qualifying 2 | |
26/07 01:00 | KT | [SER D1-10]Radnicki 1923 Kragujevac | 1 - 0 | Mornar[SER D1-10] | qualifying 2 | |
26/07 01:00 | KT | [SUI SL-11]St. Gallen | 4 - 1 | Tobol Kostanai[SUI SL-11] | qualifying 2 | |
26/07 01:15 | KT | [SLO D1-1]NK Maribor | 2 - 0 | CS Universitatea Craiova[SLO D1-1] | qualifying 2 | |
26/07 01:45 | KT | [IRE PR-7]St Patrick's | 3 - 1 | Vaduz[IRE PR-7] | qualifying 2 | |
26/07 01:45 | KT | [POL PR-3]Legia Warszawa | 6 - 0 | Caernarfon[POL PR-3] | qualifying 2 | |
26/07 01:45 | KT | [ICE PR-1]Vikingur Reykjavik | 0 - 1 | Egnatia Rrogozhine[ICE PR-1] | qualifying 2 | |
26/07 01:45 | KT | [ICE PR-3]Valur | 0 - 0 | St Mirren[ICE PR-3] | qualifying 2 | |
26/07 02:00 | KT | [CRO D1-3]Hajduk Split | 2 - 0 | HB Torshavn[CRO D1-3] | qualifying 2 | |
26/07 02:00 | KT | [BOS PL-4]FK Sarajevo | 0 - 0 | Spartak Trnava[BOS PL-4] | qualifying 2 | |
26/07 02:00 | KT | [ICE PR-6]Stjarnan | 2 - 1 | Paide Linnameeskond[ICE PR-6] | qualifying 2 | |
26/07 02:00 | KT | [BOS PL-2]Zrinjski Mostar | 0 - 1 | Ask Bravo[BOS PL-2] | qualifying 2 | |
26/07 02:15 | KT | [ICE PR-2]Breidablik | 1 - 2 | Kf Drita Gjilan[ICE PR-2] | qualifying 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp C3 Europa League |
||||||
25/07 23:00 | KT | [POL D1-10]Wisla Krakow | 1 - 2 | Rapid Wien[POL D1-10] | qualifying 2 | |
25/07 23:30 | KT | [SVK D1-6]MFK Ruzomberok | 0 - 2 | Trabzonspor[SVK D1-6] | qualifying 2 | |
26/07 00:00 | KT | [NOR D1-3]Molde | 3 - 1 | Silkeborg IF[NOR D1-3] | qualifying 2 | |
26/07 00:00 | KT | [MOL D1-1]Sheriff | 0 - 1 | Elfsborg[MOL D1-1] | qualifying 2 | |
26/07 00:00 | KT | [ROM D2-3]Corvinul Hunedoara | 0 - 0 | NK Rijeka[ROM D2-3] | qualifying 2 | |
26/07 01:00 | KT | [GRE D1-4]Panathinaikos | 2 - 1 | Botev Plovdiv[GRE D1-4] | qualifying 2 | |
26/07 01:30 | KT | [HOL D1-5]Ajax Amsterdam | 1 - 0 | Vojvodina[HOL D1-5] | qualifying 2 | |
26/07 01:30 | KT | [SCO PR-4]Kilmarnock | 1 - 1 | Cercle Brugge[SCO PR-4] | qualifying 2 | |
26/07 02:30 | KT | [POR D1-2]Sporting Braga | 2 - 0 | Maccabi Petah Tikva FC[POR D1-2] | qualifying 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Đức vùng |
||||||
25/07 23:30 | KT | [B-3]Nurnberg Am | 1 - 3 | SpVgg Bayreuth[B-3] | ||
26/07 01:20 | KT | [NE-3]Chemnitzer | 0 - 0 | Hallescher[NE-3] | ||
Lịch thi đấu bóng đá COTIF Tournament |
||||||
26/07 00:00 | KT | Argentina U20 | 1 - 1 | Mauritania U20 | bảng | |
26/07 02:00 | KT | Adh Brasil | 0 - 3 | Levante U20 | bảng | |
26/07 04:00 | KT | Uruguay U20 | 1 - 1 | Saudi Arabia U19 | bảng | |
Lịch thi đấu bóng đá Peru |
||||||
26/07 01:00 | KT | [a-16]Alianza Atletico | 3 - 1 | Melgar[a-16] | clausura | |
26/07 03:15 | KT | [a-5]Cusco FC | 3 - 0 | Sport Huancayo[a-5] | clausura | |
26/07 07:00 | KT | [a-10]Univ. Cesar Vallejo | 2 - 0 | Utc Cajamarca[a-10] | clausura | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Iceland |
||||||
26/07 02:15 | KT | [9]Umf Afturelding | 1 - 3 | Keflavik[9] | 14 | |
26/07 02:15 | KT | [11]Grotta Seltjarnarnes | 3 - 1 | Grindavik[11] | 14 | |
26/07 02:15 | KT | [4]Ir Reykjavik | 1 - 0 | Leiknir Reykjavik[4] | 14 | |
26/07 02:15 | KT | [2]Umf Njardvik | 1 - 1 | Throttur[2] | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Iceland |
||||||
26/07 02:15 | KT | [8]Kf Gardabaer | 2 - 5 | Hottur Huginn[8] | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 4 Iceland |
||||||
26/07 03:00 | KT | Kfr Hvolsvollur | 0 - 0 | Skautafelag Reykjavikur | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Ecuador |
||||||
26/07 04:00 | KT | [3]Gualaceo SC | 0 - 0 | Guayaquil City[3] | 21 | |
Lịch thi đấu bóng đá Colombia |
||||||
26/07 04:00 | KT | [a-6]America de Cali | 4 - 0 | Envigado[a-6] | clausura | |
Lịch thi đấu bóng đá Argentina |
||||||
26/07 04:45 | KT | [11]Lanus | 3 - 2 | Belgrano[11] | 2st phase | |
26/07 04:45 | KT | [15]Ca Platense | 0 - 2 | Velez Sarsfield[15] | 2st phase | |
26/07 07:00 | KT | [25]Atletico Tucuman | 1 - 0 | Instituto[25] | 2st phase | |
26/07 07:00 | KT | [28]Tigre | 1 - 1 | Central Cordoba Sde[28] | 2st phase | |
Lịch thi đấu bóng đá Copa Sudamericana |
||||||
26/07 05:00 | KT | [BRA D1-16]Cuiaba | 1 - 2 | Palestino[BRA D1-16] | playoff | |
26/07 07:30 | KT | [BRA D1-8]Atletico Paranaense | 2 - 1 | Cerro Porteno[BRA D1-8] | playoff | |
26/07 07:30 | KT | [BOL D1a-3]Always Ready | 3 - 1 | Liga Dep. Universitaria Quito[BOL D1a-3] | playoff | |
Lịch thi đấu bóng đá Brazil |
||||||
26/07 06:00 | KT | [14]Corinthians Paulista | 2 - 2 | Gremio[14] | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Colombia |
||||||
26/07 06:10 | KT | Union Magdalena | 3 - 2 | Bogota | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Costa Rica |
||||||
26/07 07:00 | KT | [a-9]Santos De Guapiles | 3 - 3 | Perez Zeledon[a-9] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Brazil |
||||||
26/07 07:30 | KT | [12]Ceara | 4 - 1 | Botafogo Sp[12] | 16 | |
26/07 07:30 | KT | [7]Goias | 1 - 1 | CRB AL[7] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Mexico |
||||||
26/07 08:00 | Correcaminos Uat | ? - ? | Cancun |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 | 31 |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp