Thời gian | Sân nhà | Sân khách | Vòng/Vòng nhỏ | Bên lề | ||
Lịch thi đấu bóng đá Giao Hữu |
||||||
04/07 15:00 | KT | [RUS PR-8]Rubin Kazan | 2 - 2 | Krylya Sovetov Samara[RUS PR-8] | Tháng 7 | |
04/07 16:00 | KT | [POL PR-10]Piast Gliwice | 2 - 1 | Mfk Karvina[POL PR-10] | tháng 7 | |
04/07 16:00 | KT | [SLO D1-2]NK Maribor | 0 - 4 | Rapid Bucuresti[SLO D1-2] | tháng 7 | |
04/07 16:00 | KT | [BLR D1-16]FC Minsk | 2 - 4 | Neftekhimik Nizhnekamsk[BLR D1-16] | Tháng 7 | |
04/07 18:00 | KT | Midtjylland | 4 - 0 | Aarhus AGF | tháng 7 | |
04/07 21:30 | KT | Universitaea Cluj | 0 - 2 | Diosgyor | tháng 7 | |
04/07 22:00 | KT | [ECU D1a-3]Liga Dep. Universitaria Quito | 1 - 1 | Universidad Catolica Quito[ECU D1a-3] | tháng 7 | |
04/07 22:00 | [MKD D1-4]Tikves Kavadarci | ? - ? | Fk Rinija Gostivar[MKD D1-4] | tháng 7 | ||
04/07 22:30 | KT | [CZE D1-14]Bohemians 1905 | 4 - 1 | Paksi SE[CZE D1-14] | tháng 7 | |
04/07 22:30 | KT | [AUS D3E-9]Fcm Traiskirchen | 0 - 4 | Stripfing[AUS D3E-9] | tháng 7 | |
04/07 23:00 | KT | [FRA D1-13]Strasbourg | 1 - 2 | Munchen 1860[FRA D1-13] | tháng 7 | |
04/07 23:00 | KT | [CYP D1-1]APOEL Nicosia | 2 - 2 | Novi Pazar[CYP D1-1] | tháng 7 | |
04/07 23:00 | KT | NK Maribor | 2 - 1 | Cska 1948 Sofia | tháng 7 | |
04/07 23:00 | KT | Pari Nizhny Novgorod | 1 - 0 | Arsenal Tivat | tháng 7 | |
04/07 23:30 | KT | [RUS PR-6]CSKA Moscow | 4 - 0 | OFK Beograd[RUS PR-6] | tháng 7 | |
04/07 23:30 | KT | [GER RegB-13]Spvgg Ansbach | 1 - 4 | Nurnberg[GER RegB-13] | tháng 7 | |
05/07 00:00 | KT | [AUS D3C-7]Usv St Anna | 3 - 4 | Ufc Fehring[AUS D3C-7] | tháng 7 | |
05/07 00:30 | [SAPL D1-5]Cape Town City | ? - ? | SV Wehen Wiesbaden[SAPL D1-5] | tháng 7 | ||
05/07 01:30 | KT | [Welsh PR-4]Cardiff Metropolitan | 3 - 0 | Cambrian Clydach[Welsh PR-4] | tháng 7 | |
05/07 01:45 | KT | Street | 1 - 0 | Taunton Town | tháng 7 | |
05/07 02:15 | KT | Pháp U23 | 4 - 1 | Paraguay U23 | tháng 7 | |
05/07 06:00 | KT | [COL D1a-8]Deportiva Once Caldas | 1 - 1 | America de Cali[COL D1a-8] | tháng 7 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Kazakhstan |
||||||
04/07 16:50 | [16]Tarlan Shymkent | ? - ? | Taraz[16] | 11 | ||
04/07 19:00 | KT | [11]Yassy Turkistan | 0 - 2 | Okzhetpes[11] | 11 | |
04/07 19:00 | KT | [5]Ulytau Zhezkazgan | 2 - 1 | Altay Spor Kulubu[5] | 11 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nữ Hàn Quốc |
||||||
04/07 17:00 | KT | [1]Nữ Hyundai Steel Redangels | 2 - 0 | Hwacheon Kspo Womens[1] | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nam Úc Premier League |
||||||
04/07 17:15 | [10]West Adelaide | ? - ? | Adelaide Blue Eagles[10] | 17 | ||
04/07 17:15 | KT | West Adelaide | 1 - 1 | Adelaide Blue Eagles | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Việt Nam |
||||||
04/07 18:00 | KT | [VIE D1-5]Viettel | 1 - 4 | Hà Nội[VIE D1-5] | ||
04/07 18:00 | KT | [VIE D1-9]Thanh Hóa | 2 - 1 | Nam Định[VIE D1-9] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Iraq |
||||||
04/07 21:00 | KT | [10]Al-Naft | 1 - 3 | Al Zawraa[10] | 37 | |
04/07 21:00 | KT | [1]Al Shorta | 1 - 0 | Duhok[1] | 37 | |
04/07 23:30 | KT | [20]Naft Alwasat | 0 - 2 | Baghdad[20] | 37 | |
04/07 23:30 | KT | [4]Zakho | 1 - 1 | Al-Hudod[4] | 37 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp quốc gia Uzbekistan |
||||||
04/07 22:30 | KT | [UZB D1-14]Metallurg Bekobod | 1 - 1 | Termez Surkhon[UZB D1-14] | ||
04/07 22:30 | KT | [UZB D1-6]Olympic Fk Tashkent | 0 - 1 | Andijon[UZB D1-6] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Estonia |
||||||
04/07 22:59 | KT | [7]Tartu JK Tammeka | 2 - 1 | Nomme United[7] | 18 | |
04/07 22:59 | KT | [1]Levadia Tallinn | 1 - 0 | Flora Tallinn[1] | 18 | |
04/07 22:59 | KT | [4]Paide Linnameeskond | 2 - 2 | Trans Narva[4] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Litva |
||||||
04/07 23:00 | KT | [9]Baltija Panevezys | 0 - 1 | Hegelmann Litauen[9] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ai Cập |
||||||
04/07 23:00 | KT | [17]El Daklyeh | 4 - 1 | Al Ahly[17] | 30 | |
04/07 23:00 | KT | [11]Tala Al Jaish | 0 - 0 | Ittihad Alexandria[11] | 30 | |
04/07 23:00 | KT | [2]Al Ahly | 4 - 1 | El Daklyeh[2] | 31 | |
Lịch thi đấu bóng đá Belarus |
||||||
05/07 00:00 | KT | [1]Dinamo Minsk | 1 - 0 | Dinamo Brest[1] | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Thụy Điển |
||||||
05/07 00:00 | KT | Bralanda | 2 - 4 | Karlstad BK | ||
Lịch thi đấu bóng đá Siêu cúp Romania |
||||||
05/07 00:00 | KT | [ROM D1-1]Steaua Bucuresti | 3 - 0 | Corvinul Hunedoara[ROM D1-1] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Đảo Faroe |
||||||
05/07 00:30 | KT | [1]Vikingur Gotu | 2 - 0 | HB Torshavn[1] | 16 | |
05/07 00:30 | KT | [3]Ki Klaksvik | 4 - 2 | B36 Torshavn[3] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Iceland |
||||||
05/07 01:00 | KT | [9]Thor Akureyri | 3 - 1 | Grotta Seltjarnarnes[9] | 11 | |
05/07 01:00 | KT | [1]Fjolnir | 0 - 0 | Keflavik[1] | 11 | |
05/07 02:15 | KT | [6]Ir Reykjavik | 3 - 0 | Umf Afturelding[6] | 11 | |
05/07 02:15 | KT | [2]Umf Njardvik | 0 - 1 | Grindavik[2] | 11 | |
Lịch thi đấu bóng đá U20 Brazil |
||||||
05/07 01:00 | KT | Goias Youth | 4 - 1 | Cuiaba Mt Youth | ||
05/07 01:00 | KT | Palmeiras Youth | 1 - 0 | Santos Youth | ||
05/07 01:00 | KT | Fortaleza Youth | 4 - 1 | Atletico Mineiro Youth Mg | ||
Lịch thi đấu bóng đá Cup Quốc Gia Paraguay |
||||||
05/07 01:00 | KT | [PAR D2-9]Encarnacion | 3 - 0 | Deportivo Pinoza[PAR D2-9] | ||
05/07 03:15 | KT | Club Pilcomayo Fbc | 1 - 4 | Atletico Colegiales | ||
05/07 05:30 | KT | [PAR D2-4]Sportivo San Lorenzo | 0 - 1 | Sportivo Iteno[PAR D2-4] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Ireland |
||||||
05/07 01:45 | KT | [10]Drogheda United | 1 - 1 | Shelbourne[10] | 21 | |
05/07 01:45 | KT | [5]Galway United | 1 - 1 | Bohemians[5] | 21 | |
05/07 01:45 | KT | [7]Sligo Rovers | 2 - 1 | Derry City[7] | 21 | |
05/07 01:45 | KT | [3]Waterford United | 1 - 0 | St Patrick's[3] | 21 | |
05/07 02:00 | KT | [4]Shamrock Rovers | 1 - 0 | Dundalk[4] | 21 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng Nhất Ireland |
||||||
05/07 01:45 | KT | [4]Bray Wanderers | 0 - 1 | Longford Town[4] | 19 | |
05/07 01:45 | KT | [5]Finn Harps | 1 - 0 | Kerry[5] | 19 | |
05/07 01:45 | KT | [8]Treaty United | 0 - 1 | Cobh Ramblers[8] | 19 | |
05/07 01:45 | KT | [2]UC Dublin UCD | 1 - 2 | Athlone[2] | 19 | |
05/07 01:45 | KT | [6]Wexford Youths | 1 - 3 | Cork City[6] | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Ecuador |
||||||
05/07 03:00 | KT | [3]Manta | 1 - 2 | 9 De Octubre[3] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Brazil |
||||||
05/07 05:00 | KT | [18]Gremio | 2 - 2 | Palmeiras[18] | 14 | |
05/07 05:00 | KT | [3]Bahia | 2 - 0 | Juventude[3] | 14 | |
05/07 06:00 | KT | [20]Fluminense | 1 - 1 | Internacional[20] | 14 | |
05/07 06:00 | KT | [19]Corinthians Paulista | 3 - 2 | Vitoria Salvador BA[19] | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Brazil |
||||||
05/07 06:00 | KT | [20]Sao Jose Poa Rs | 0 - 1 | Athletic Club Mg[20] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Chile |
||||||
05/07 07:00 | Presidente Ibanez | ? - ? | Huachipato | |||
Lịch thi đấu bóng đá Nhà nghề Mỹ MLS |
||||||
05/07 07:30 | KT | [11]Dallas | 3 - 2 | Portland Timbers[11] | tháng 7 | |
05/07 08:30 | KT | [4]Colorado Rapids | 2 - 1 | Sporting Kansas City[4] | tháng 7 | |
05/07 09:30 | KT | [2]Los Angeles Galaxy | 1 - 2 | Los Angeles FC[2] | tháng 7 | |
Lịch thi đấu bóng đá Copa America |
||||||
05/07 08:00 | KT | [1]Argentina | 1 - 1 | Ecuador[1] | tứ kết | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Mỹ |
||||||
05/07 08:00 | KT | [10]Colorado Springs Switchbacks | 1 - 0 | Tulsa Roughneck[10] | tháng 7 |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 | 31 |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp