Thời gian | Sân nhà | Sân khách | Vòng/Vòng nhỏ | Bên lề | ||
Lịch thi đấu bóng đá Uruguay |
||||||
27/07 20:00 | [16]Miramar Misiones | ? - ? | Cerro Largo[16] | torneo intermedio | ||
27/07 20:00 | [16]Miramar Misiones | ? - ? | Cerro Largo[16] | 127953 | ||
27/07 22:30 | (sắp đá) | [15]Centro Atletico Fenix | ? - ? | Ca Progreso[15] | torneo intermedio | |
28/07 01:00 | [15]Centro Atletico Fenix | ? - ? | Ca Progreso[15] | 127953 | ||
28/07 03:30 | [1]CA Penarol | ? - ? | Defensor SC[1] | torneo intermedio | ||
28/07 03:30 | [9]Wanderers FC | ? - ? | Deportivo Maldonado[9] | torneo intermedio | ||
28/07 03:30 | [1]CA Penarol | ? - ? | Defensor SC[1] | 127953 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Thụy Điển |
||||||
27/07 20:00 | 77' | [15]IFK Norrkoping | 2 - 0 | Kalmar FF[15] | 17 | |
27/07 22:30 | (sắp đá) | [12]IFK Goteborg | ? - ? | Brommapojkarna[12] | 17 | |
27/07 22:30 | (sắp đá) | [1]Malmo FF | ? - ? | IK Sirius FK[1] | 17 | |
28/07 01:00 | [13]Halmstads | ? - ? | IFK Varnamo[13] | 17 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Olympic |
||||||
27/07 20:00 | Argentina U23 | ? - ? | Iraq U23 | bảng | ||
27/07 20:00 | Dominican Republic U23 | ? - ? | Tây Ban Nha U23 | bảng | ||
27/07 22:00 | (sắp đá) | Ukraine U23 | ? - ? | Ma rốc U23 | bảng | |
27/07 22:00 | (sắp đá) | Uzbekistan U23 | ? - ? | Ai Cập U23 | bảng | |
28/07 00:00 | New Zealand U23 | ? - ? | Mỹ U23 | bảng | ||
28/07 00:00 | Israel U23 | ? - ? | Paraguay U23 | bảng | ||
28/07 02:00 | Nhật Bản U23 | ? - ? | Mali U23 | bảng | ||
28/07 02:00 | Pháp U23 | ? - ? | Guinea U23 | bảng | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Thụy Điển |
||||||
27/07 20:00 | 76' | [3]Degerfors IF | 0 - 0 | Skovde AIK[3] | 16 | |
27/07 20:00 | [9]Ostersunds FK | ? - ? | Varbergs BoIS FC[9] | 16 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Phần Lan |
||||||
27/07 20:00 | 81' | [5]Salon Palloilijat Salpa | 0 - 1 | Pallokerho 35[5] | 18 | |
27/07 20:00 | 81' | [2]JIPPO | 0 - 0 | TPS Turku[2] | 18 | |
27/07 20:00 | [10]Mp Mikkeli | ? - ? | Sjk Akatemia[10] | 18 | ||
27/07 20:00 | 82' | [9]Kapa Helsinki | 0 - 5 | KTP Kotka[9] | 18 | |
27/07 20:00 | 77' | [7]Japs | 2 - 2 | Jaro[7] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Norway 2.Liga |
||||||
27/07 20:00 | HT | [B-7]Eidsvold TF | 0 - 0 | Skeid Oslo[B-7] | ||
27/07 21:00 | [B-12]Junkeren | ? - ? | Kjelsas IL[B-12] | |||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Ba Lan |
||||||
27/07 20:00 | Rekord Bielsko | ? - ? | Zaglebie Sosnowiec | |||
27/07 21:00 | [9]Zaglebie Lubin B | ? - ? | Ks Wieczysta Krakow[9] | |||
27/07 22:00 | (sắp đá) | [15]Olimpia Elblag | ? - ? | Gks Jastrzebie[15] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Litva |
||||||
27/07 20:00 | [2]Hegelmann Litauen | ? - ? | Transinvest Vilnius[2] | 20 | ||
27/07 22:00 | (sắp đá) | [4]Dziugas Telsiai | ? - ? | Baltija Panevezys[4] | 20 | |
Lịch thi đấu bóng đá Kazakhstan |
||||||
27/07 20:00 | 76' | [13]Shakhtyor Karagandy | 0 - 2 | Kairat Almaty[13] | 14 | |
27/07 22:00 | (sắp đá) | [5]Yelimay Semey | ? - ? | Astana 64[5] | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp quốc gia Belarus |
||||||
27/07 20:00 | [BLR D1-1]Dinamo Minsk | ? - ? | Neman Grodno[BLR D1-1] | 2 | ||
27/07 22:00 | (sắp đá) | [BLR D2-4]Volna Pinsk | ? - ? | Slutsksakhar Slutsk[BLR D2-4] | 2 | |
28/07 00:00 | [BLR D1-5]Slavia Mozyr | ? - ? | Maxline Vitebsk[BLR D1-5] | 2 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Nga Ural |
||||||
27/07 20:00 | 80' | [U-11]Orenburg 2 | 1 - 0 | Dynamo Kirov[U-11] | 14 | |
27/07 20:00 | [U-8]Volna Nizhegorodskaya | ? - ? | Krylya Sovetov Samara B[U-8] | 14 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Estonia |
||||||
27/07 20:00 | 84' | [2]Tallinn | 1 - 2 | Jk Tallinna Kalev Iii[2] | 20 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Belarus |
||||||
27/07 20:00 | [7]Lida | ? - ? | Belshina Babruisk[7] | 16 | ||
27/07 20:00 | [12]Lokomotiv Gomel | ? - ? | Volna Pinsk[12] | 16 | ||
27/07 20:00 | 82' | [8]Fk Orsha | 1 - 0 | Bumprom Gomel[8] | 16 | |
27/07 20:00 | [14]Shakhtyor Petrikov | ? - ? | Maxline Vitebsk[14] | 16 | ||
27/07 21:00 | 44' | [17]Kommunalnik Slonim | 0 - 0 | Belarus U17[17] | 16 | |
27/07 22:00 | (sắp đá) | [11]Ostrovets | ? - ? | Fc Baranovichi[11] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Iceland |
||||||
27/07 20:00 | [3]Austfjaroa | ? - ? | UMF Selfoss[3] | 14 | ||
27/07 21:00 | 43' | [9]Kfr Aegir | 1 - 3 | Haukar[9] | 14 | |
27/07 23:00 | (sắp đá) | [4]Volsungur Husavik | ? - ? | Reynir Sandgerdi[4] | 14 | |
28/07 00:00 | [10]Kormakur | ? - ? | Kf Fjallabyggdar[10] | 14 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Brazil Campeonato Paulista Youth |
||||||
27/07 20:00 | Palmeiras Youth | ? - ? | Ponte Preta Youth | |||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 4 Na uy |
||||||
27/07 20:00 | Byasen Toppfotball | ? - ? | Lillestrom B | |||
27/07 20:00 | HT | Melhus | 0 - 0 | Surnadal | ||
27/07 20:00 | 46' | Rodde | 1 - 0 | Orkla | ||
27/07 20:00 | Trygg Lade | ? - ? | Nardo | |||
27/07 20:00 | HT | Funnefoss/vormsund | 0 - 0 | Ready | ||
27/07 20:00 | 46' | Skjetten | 0 - 0 | Spjelkavik | ||
27/07 20:00 | 46' | Fyllingsdalen | 0 - 3 | Elverum | ||
27/07 20:00 | HT | Molde B | 0 - 0 | Lorenskog | ||
27/07 20:30 | 33' | Verdal | 2 - 1 | Stromsgodset B | ||
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Georgia |
||||||
27/07 20:00 | 83' | Gareji Sagarejo | 4 - 0 | Samtredia | ||
27/07 20:00 | Meshakhte Tkibuli | ? - ? | Dinamo Batumi | |||
27/07 20:00 | Samgurali Tskh | ? - ? | Gagra | |||
27/07 23:00 | (sắp đá) | Lokomotiv Tbilisi | ? - ? | Telavi | ||
Lịch thi đấu bóng đá Giao Hữu |
||||||
27/07 20:00 | Weymouth | ? - ? | Afc Bournemouth U21 | tháng 7 | ||
27/07 20:00 | Queens University | ? - ? | Glenavon Lurgan | tháng 7 | ||
27/07 20:00 | 71' | Kidderminster | 2 - 0 | Newport County | tháng 7 | |
27/07 20:00 | 71' | Brackley Town | 1 - 2 | Northampton Town | tháng 7 | |
27/07 20:00 | 72' | Doncaster Rovers | 3 - 4 | Middlesbrough | tháng 7 | |
27/07 20:00 | 72' | Hansa Rostock | 0 - 2 | Lazio | tháng 7 | |
27/07 20:00 | 71' | AZ Alkmaar | 1 - 1 | Atalanta | tháng 7 | |
27/07 20:00 | Bromley | ? - ? | Brighton Hove Albion U21 | tháng 7 | ||
27/07 20:00 | 73' | Hull City | 0 - 2 | Newcastle United | tháng 7 | |
27/07 20:00 | 73' | Dordrecht 90 | 0 - 0 | Aris Thessaloniki | tháng 7 | |
27/07 20:00 | Portadown FC | ? - ? | Ballinamallard United | tháng 7 | ||
27/07 20:00 | Lisburn Rangers | ? - ? | Ballymena United | tháng 7 | ||
27/07 20:00 | 73' | Stockport County | 1 - 0 | Stoke City | tháng 7 | |
27/07 20:00 | 73' | Ts Galaxy | 2 - 1 | Augsburg | tháng 7 | |
27/07 20:00 | La Louviere | ? - ? | CS Petange | tháng 7 | ||
27/07 20:00 | Zulte-Waregem | ? - ? | Red Star 93 | tháng 7 | ||
27/07 20:00 | 1. Magdeburg | ? - ? | Sampdoria | tháng 7 | ||
27/07 20:30 | HT | Hannover 96 | 1 - 2 | Wolfsburg | tháng 7 | |
27/07 20:30 | HT | Karlsruher SC | 3 - 0 | Strasbourg | tháng 7 | |
27/07 20:30 | 58' | VV Katwijk | 0 - 0 | Telstar | tháng 7 | |
27/07 20:30 | Briton Ferry Athletic | ? - ? | Worcester City | tháng 7 | ||
27/07 20:30 | Barry Town Afc | ? - ? | Swansea City U21 | tháng 7 | ||
27/07 20:30 | Spakenburg | ? - ? | Gelders Veenendaalse VV | tháng 7 | ||
27/07 20:30 | NEC Nijmegen | ? - ? | Olympiakos | tháng 7 | ||
27/07 21:00 | 35' | Rizespor | 0 - 1 | Nice | tháng 7 | |
27/07 21:00 | Consett Afc | ? - ? | Blyth Spartans | tháng 7 | ||
27/07 21:00 | 36' | Ipswich | 0 - 1 | Fortuna Dusseldorf | tháng 7 | |
27/07 21:00 | Bury | ? - ? | Ipswich U21 | tháng 7 | ||
27/07 21:00 | Eastbourne Borough | ? - ? | Charlton Athletic U21 | tháng 7 | ||
27/07 21:00 | 36' | AFC Wimbledon | 0 - 0 | Charlton Athletic | tháng 7 | |
27/07 21:00 | Maldon&Tiptree | ? - ? | Bishop's Stortford | tháng 7 | ||
27/07 21:00 | Redditch United | ? - ? | Walsall Wood | tháng 7 | ||
27/07 21:00 | Chipstead | ? - ? | Sevenoaks Town | tháng 7 | ||
27/07 21:00 | Crumlin United | ? - ? | Crusaders FC | tháng 7 | ||
27/07 21:00 | Lancing | ? - ? | Hastings United | tháng 7 | ||
27/07 21:00 | 37' | AFC Fylde | 1 - 0 | Tranmere Rovers | tháng 7 | |
27/07 21:00 | Oss | ? - ? | Al Nasr Dubai | tháng 7 | ||
27/07 21:00 | Carshalton Athletic | ? - ? | Marlow | tháng 7 | ||
27/07 21:00 | Sturm Graz Amat. | ? - ? | Brinje Grosuplje | tháng 7 | ||
27/07 21:00 | Cinderford Town | ? - ? | Highworth Town | tháng 7 | ||
27/07 21:00 | 37' | Torquay United | 0 - 0 | Plymouth Argyle | tháng 7 | |
27/07 21:00 | 37' | Shrewsbury Town | 1 - 1 | Derby County | tháng 7 | |
27/07 21:00 | 37' | Salford City | 0 - 0 | Everton | tháng 7 | |
27/07 21:00 | 38' | Institute | 1 - 1 | Dungannon Swifts | tháng 7 | |
27/07 21:00 | 39' | Peterborough Sports | 1 - 1 | Boston United | tháng 7 | |
27/07 21:00 | Annan Athletic | ? - ? | Kilmarnock | tháng 7 | ||
27/07 21:00 | 39' | US Boulogne | 0 - 1 | Amiens | tháng 7 | |
27/07 21:00 | Ballyclare Comrades | ? - ? | Glentoran | tháng 7 | ||
27/07 21:00 | 39' | Mansfield Town | 0 - 0 | Oxford United | tháng 7 | |
27/07 21:00 | 40' | Grimsby Town | 1 - 1 | South Shields | tháng 7 | |
27/07 21:00 | 40' | Burton Albion FC | 1 - 0 | Port Vale | tháng 7 | |
27/07 21:00 | 40' | Bromsgrove Rovers | 0 - 0 | Solihull Moors | tháng 7 | |
27/07 21:00 | Tamworth | ? - ? | Stourbridge | tháng 7 | ||
27/07 21:00 | Torino | ? - ? | Cremonese | tháng 7 | ||
27/07 21:00 | 40' | Udinese | 2 - 0 | Koln | tháng 7 | |
27/07 21:00 | 41' | Avro | 1 - 0 | Curzon Ashton | tháng 7 | |
27/07 21:00 | 41' | Macclesfield Town | 0 - 0 | Buxton FC | tháng 7 | |
27/07 21:00 | Stratford Town | ? - ? | Coventry U21 | tháng 7 | ||
27/07 21:00 | Glebe Rangers | ? - ? | Carrick Rangers | tháng 7 | ||
27/07 21:00 | 41' | KVSK Lommel | 0 - 0 | Al-Ahli Doha | tháng 7 | |
27/07 21:00 | Barrow | ? - ? | Real Union de Irun | tháng 7 | ||
27/07 21:00 | 42' | Harland Wolff Welders | 3 - 0 | Loughgall | tháng 7 | |
27/07 21:00 | 42' | Radcliffe Borough | 1 - 0 | Oldham Athletic | tháng 7 | |
27/07 21:00 | 42' | Blackpool | 0 - 0 | Sunderland | tháng 7 | |
27/07 21:00 | 42' | Rotherham United | 0 - 1 | Sheffield United | tháng 7 | |
27/07 21:00 | 43' | Reading | 0 - 0 | Queens Park Rangers | tháng 7 | |
27/07 21:00 | 44' | Cliftonville | 1 - 1 | Southport FC | tháng 7 | |
27/07 21:00 | 44' | Salisbury City | 0 - 2 | Woking | tháng 7 | |
27/07 21:00 | 44' | Chester FC | 0 - 0 | Altrincham | tháng 7 | |
27/07 21:00 | 44' | Rochdale | 0 - 0 | Carlisle | tháng 7 | |
27/07 21:00 | 44' | Fleetwood Town | 2 - 0 | Hearts | tháng 7 | |
27/07 21:00 | 45' | Dartford | 0 - 0 | Sutton United | tháng 7 | |
27/07 21:00 | 25' | Wealdstone | 0 - 2 | Milton Keynes Dons | tháng 7 | |
27/07 21:00 | 27' | York City | 0 - 1 | Notts County | tháng 7 | |
27/07 21:00 | 27' | Farnborough Town | 0 - 0 | Yeovil Town | tháng 7 | |
27/07 21:00 | 27' | AFC Hornchurch | 0 - 0 | Barnet | tháng 7 | |
27/07 21:00 | 27' | Dundela | 0 - 1 | Linfield FC | tháng 7 | |
27/07 21:00 | AFC Totton | ? - ? | Aldershot Town | tháng 7 | ||
27/07 21:00 | 27' | Harrogate Town | 0 - 2 | Lincoln City | tháng 7 | |
27/07 21:00 | 28' | Clitheroe | 1 - 0 | Accrington Stanley | tháng 7 | |
27/07 21:00 | 28' | Alvechurch | 1 - 0 | Bedworth United | tháng 7 | |
27/07 21:00 | 28' | Ashington | 0 - 0 | Workington | tháng 7 | |
27/07 21:00 | Aveley | ? - ? | Colchester United U21 | tháng 7 | ||
27/07 21:00 | 28' | Bath City | 0 - 0 | Bristol City U21 | tháng 7 | |
27/07 21:00 | 28' | Bootle | 0 - 0 | Bala Town | tháng 7 | |
27/07 21:00 | 28' | Boreham Wood | 1 - 0 | Chelsea U21 | tháng 7 | |
27/07 21:00 | Chertsey Town | ? - ? | Hampton & Richmond | tháng 7 | ||
27/07 21:00 | 28' | Chorley | 0 - 1 | Liverpool U21 | tháng 7 | |
27/07 21:00 | 28' | Dagenham and Redbridge | 0 - 1 | Tottenham Hotspur U21 | tháng 7 | |
27/07 21:00 | 29' | Dover Athletic | 0 - 1 | Tonbridge Angels | tháng 7 | |
27/07 21:00 | 29' | Egham Town | 0 - 0 | Corinthian Casuals | tháng 7 | |
27/07 21:00 | 29' | Gloucester City | 0 - 0 | Haverfordwest County | tháng 7 | |
27/07 21:00 | Grays Athletic | ? - ? | Ware | tháng 7 | ||
27/07 21:00 | Guiseley | ? - ? | Leeds United U21 | tháng 7 | ||
27/07 21:00 | Hanworth Villa | ? - ? | Billericay Town | tháng 7 | ||
27/07 21:00 | 30' | Hartlepool United FC | 2 - 0 | Sunderland U21 | tháng 7 | |
27/07 21:00 | 30' | Hednesford Town | 0 - 0 | Newtown | tháng 7 | |
27/07 21:00 | Ilkeston Town | ? - ? | Anstey Nomads | tháng 7 | ||
27/07 21:00 | Larne | ? - ? | Glasgow Rangers Reserve | tháng 7 | ||
27/07 21:00 | Leiston Fc | ? - ? | Kings Lynn | tháng 7 | ||
27/07 21:00 | 30' | Marine | 1 - 0 | Widnes | tháng 7 | |
27/07 21:00 | 31' | Merstham | 0 - 0 | Leatherhead | tháng 7 | |
27/07 21:00 | Morpeth Town | ? - ? | Darlington | tháng 7 | ||
27/07 21:00 | 31' | North Ferriby United | 0 - 0 | Farsley Celtic | tháng 7 | |
27/07 21:00 | Rushall Olympic | ? - ? | West Bromwich U21 | tháng 7 | ||
27/07 21:00 | 31' | Scarborough | 1 - 0 | Sheffield Wed U21 | tháng 7 | |
27/07 21:00 | 31' | Spennymoor Town | 0 - 0 | Whitby Town | tháng 7 | |
27/07 21:00 | 30' | Stalybridge Celtic | 1 - 2 | Hyde United | tháng 7 | |
27/07 21:00 | Swindon Supermarine | ? - ? | Evesham United | tháng 7 | ||
27/07 21:00 | 32' | Taby | 1 - 1 | Haninge | tháng 7 | |
27/07 21:00 | Thame United | ? - ? | Banbury United | tháng 7 | ||
27/07 21:00 | 31' | Wroxham | 0 - 1 | Cheshunt | tháng 7 | |
27/07 21:00 | 32' | Whitehawk | 0 - 0 | Worthing | tháng 7 | |
27/07 21:00 | Whyteleafe | ? - ? | Eastbourne Town | tháng 7 | ||
27/07 21:00 | 32' | Le Havre | 0 - 0 | Lorient | tháng 7 | |
27/07 21:00 | Bangor City FC | ? - ? | Fivemiletown United | tháng 7 | ||
27/07 21:00 | 33' | Walton Hersham | 2 - 0 | Lewes | tháng 7 | |
27/07 21:00 | Coagh United | ? - ? | Ballymena United | tháng 7 | ||
27/07 21:00 | Coleraine | ? - ? | Annagh United | tháng 7 | ||
27/07 21:00 | Chatham Town | ? - ? | Maidstone United | tháng 7 | ||
27/07 21:00 | Colchester United | ? - ? | Peterborough United | tháng 7 | ||
27/07 21:00 | De Graafschap | ? - ? | Sc Verl | tháng 7 | ||
27/07 21:00 | Preston North End | ? - ? | Fiorentina | tháng 7 | ||
27/07 21:00 | Melksham Town | ? - ? | Chippenham Town | tháng 7 | ||
27/07 21:00 | Ebbsfleet United | ? - ? | Cambridge United | tháng 7 | ||
27/07 21:00 | Wigan Athletic | ? - ? | Blackburn Rovers | tháng 7 | ||
27/07 21:00 | Quorn | ? - ? | Ossett United | tháng 7 | ||
27/07 21:00 | Witton Albion | ? - ? | Lancaster City | tháng 7 | ||
27/07 21:00 | Fc United Of Manchester | ? - ? | Basingstoke Town | tháng 7 | ||
27/07 21:00 | Halesowen Town | ? - ? | Hereford | tháng 7 | ||
27/07 21:00 | [FRA D2-6]Caen | ? - ? | Quevilly[FRA D2-6] | |||
27/07 21:00 | [ENG CN-8]South Shields | ? - ? | Grimsby Town[ENG CN-8] | |||
27/07 21:30 | Roda JC Kerkrade | ? - ? | TSV Alemannia Aachen | tháng 7 | ||
27/07 21:30 | Saint-Etienne | ? - ? | Villarreal | tháng 7 | ||
27/07 21:45 | Stockholm Internazionale | ? - ? | Sollentuna United FF | tháng 7 | ||
27/07 22:00 | (sắp đá) | Utrecht | ? - ? | Lens | tháng 7 | |
27/07 22:00 | (sắp đá) | Union Berlin | ? - ? | Glasgow Rangers | tháng 7 | |
27/07 22:00 | (sắp đá) | Iris Club de Croix | ? - ? | Feignies | tháng 7 | |
27/07 22:00 | (sắp đá) | Stade Rennais FC | ? - ? | Angers SCO | tháng 7 | |
27/07 22:00 | (sắp đá) | Auxerre | ? - ? | Grenoble | tháng 7 | |
27/07 22:00 | (sắp đá) | Nantes | ? - ? | Dunkerque | tháng 7 | |
27/07 22:00 | (sắp đá) | Maritsa 1921 | ? - ? | Svilengrad 1921 | tháng 7 | |
27/07 22:00 | (sắp đá) | Echallens | ? - ? | Vevey Sports 05 | tháng 7 | |
27/07 22:00 | (sắp đá) | Chateauroux | ? - ? | ES Troyes AC | tháng 7 | |
27/07 22:00 | (sắp đá) | Guingamp | ? - ? | Le Havre | tháng 7 | |
27/07 22:00 | (sắp đá) | Bavois | ? - ? | Lausanne Sportsu21 | tháng 7 | |
27/07 22:00 | (sắp đá) | A.S. Varese | ? - ? | Atalanta U23 | ||
27/07 22:30 | (sắp đá) | Bashkimi | ? - ? | Pobeda Prilep | tháng 7 | |
27/07 22:30 | (sắp đá) | Stade Lavallois MFC | ? - ? | Concarneau | tháng 7 | |
27/07 22:30 | (sắp đá) | Bregalnica Stip | ? - ? | Osogovo | tháng 7 | |
27/07 22:30 | (sắp đá) | Vardar Negotino | ? - ? | Borec Veles | tháng 7 | |
27/07 22:30 | (sắp đá) | Asteras Tripolis | ? - ? | Panaitolikos Agrinio | tháng 7 | |
27/07 22:30 | (sắp đá) | Amarante | ? - ? | Os Sandinenses | tháng 7 | |
27/07 22:30 | (sắp đá) | Reggiana | ? - ? | KS Dinamo Tirana | tháng 7 | |
27/07 23:00 | (sắp đá) | Caldas | ? - ? | CD Mafra | tháng 7 | |
27/07 23:00 | (sắp đá) | Chantilly | ? - ? | Chambly | tháng 7 | |
27/07 23:00 | (sắp đá) | Tirsense | ? - ? | Salgueiros | tháng 7 | |
27/07 23:00 | (sắp đá) | Patro Eisden | ? - ? | Hnk Vukovar 91 | tháng 7 | |
27/07 23:00 | (sắp đá) | S. Joao Ver | ? - ? | U Lamas | tháng 7 | |
27/07 23:00 | (sắp đá) | PSV Eindhoven | ? - ? | Valencia | tháng 7 | |
27/07 23:00 | (sắp đá) | Atletico Madrid | ? - ? | Numancia | tháng 7 | |
27/07 23:00 | (sắp đá) | Clermont Foot | ? - ? | Annecy | tháng 7 | |
27/07 23:00 | (sắp đá) | Royal Fc Liege | ? - ? | MVV Maastricht | tháng 7 | |
27/07 23:00 | (sắp đá) | Caen | ? - ? | Le Havre | tháng 7 | |
27/07 23:00 | (sắp đá) | Rodez Aveyron | ? - ? | Bastia | tháng 7 | |
27/07 23:00 | (sắp đá) | Marseille | ? - ? | Pau FC | tháng 7 | |
27/07 23:00 | (sắp đá) | Bourg Peronnas | ? - ? | Jura Sud Foot | tháng 7 | |
27/07 23:00 | (sắp đá) | Villefranche | ? - ? | Saint Priest | tháng 7 | |
27/07 23:00 | (sắp đá) | Lorient | ? - ? | Guingamp | tháng 7 | |
27/07 23:00 | (sắp đá) | Petrin Plzen | ? - ? | Senci Doubravka | tháng 7 | |
27/07 23:00 | (sắp đá) | KSK Heist | ? - ? | Lierse Kempenzonen | tháng 7 | |
27/07 23:00 | (sắp đá) | NK Varteks | ? - ? | Al-Raed | tháng 7 | |
27/07 23:00 | (sắp đá) | [CZE CFLA-14]Pisek | ? - ? | Spartak Sobeslav[CZE CFLA-14] | tháng 7 | |
27/07 23:00 | (sắp đá) | Os Belenenses | ? - ? | SCU Torreense | tháng 7 | |
27/07 23:00 | (sắp đá) | Lusitania Lourosa | ? - ? | Boavista Sc | tháng 7 | |
27/07 23:00 | (sắp đá) | Atletico Clube Purtugal | ? - ? | Barreirense | tháng 7 | |
27/07 23:00 | (sắp đá) | Sanjoanense | ? - ? | Beira Mar | tháng 7 | |
27/07 23:00 | (sắp đá) | Le Mans | ? - ? | St Pryve St Hilaire | tháng 7 | |
27/07 23:00 | (sắp đá) | [ITA D1-6]AS Roma | ? - ? | Toulouse[ITA D1-6] | ||
27/07 23:30 | (sắp đá) | Radnik Sesvete | ? - ? | Dubrava Tim Kabel | tháng 7 | |
27/07 23:30 | (sắp đá) | Lumezzane | ? - ? | Brescia | tháng 7 | |
27/07 23:30 | (sắp đá) | Ternana | ? - ? | Cosenza | tháng 7 | |
28/07 00:00 | Hnk Gorica | ? - ? | Rudes | tháng 7 | ||
28/07 00:00 | Cartagena | ? - ? | Al-Ettifaq | tháng 7 | ||
28/07 00:00 | SD Huesca | ? - ? | Osasuna B | tháng 7 | ||
28/07 00:00 | Aubagne | ? - ? | Nimes | tháng 7 | ||
28/07 00:00 | Besiktas | ? - ? | Genclerbirligi | tháng 7 | ||
28/07 00:00 | Chaves | ? - ? | CD Nacional | tháng 7 | ||
28/07 00:00 | Real Oviedo | ? - ? | Eldense | tháng 7 | ||
28/07 00:00 | UD Oliveirense | ? - ? | Porto B | tháng 7 | ||
28/07 00:00 | Athletic Bilbao B | ? - ? | Sestao | tháng 7 | ||
28/07 00:00 | Varzim | ? - ? | Ad Marco 09 | |||
28/07 00:00 | [SPDRFEFA-11]SD Ponferradina | ? - ? | CD Tudelano[SPDRFEFA-11] | |||
28/07 00:30 | Inter Milan | ? - ? | Las Palmas | tháng 7 | ||
28/07 00:30 | Levante | ? - ? | Alaves | tháng 7 | ||
28/07 00:30 | Lokeren Temse | ? - ? | Gent B | tháng 7 | ||
28/07 00:30 | Sd Tarazona | ? - ? | Zaragoza | tháng 7 | ||
28/07 00:30 | Almeria | ? - ? | Malaga | tháng 7 | ||
28/07 00:30 | Real Avila CF | ? - ? | Salamanca | |||
28/07 01:00 | [CRO D2-1]HNK Sibenik | ? - ? | GOSK Gabela[CRO D2-1] | tháng 7 | ||
28/07 01:00 | Vizela | ? - ? | Pacos Ferreira | tháng 7 | ||
28/07 01:00 | Valladolid | ? - ? | Burgos CF | tháng 7 | ||
28/07 01:00 | Portimonense | ? - ? | SL Benfica B | tháng 7 | ||
28/07 01:00 | Getafe | ? - ? | Albacete | tháng 7 | ||
28/07 01:00 | Ourense | ? - ? | Racing de Ferrol | tháng 7 | ||
28/07 01:00 | Deportivo La Coruna | ? - ? | Pontevedra | tháng 7 | ||
28/07 01:00 | Sabadell | ? - ? | Gimnastic Tarragona | |||
28/07 01:00 | [SPDRFEFB-19]UD Merida | ? - ? | Real Betis B[SPDRFEFB-19] | |||
28/07 01:15 | Galatasaray | ? - ? | Parma | tháng 7 | ||
28/07 01:30 | Hellas Verona | ? - ? | Feralpisalo | tháng 7 | ||
28/07 01:30 | Sporting Lisbon | ? - ? | Athletic Bilbao | tháng 7 | ||
28/07 02:00 | [ITA C1C-2]Avellino | ? - ? | Crotone[ITA C1C-2] | |||
28/07 03:00 | Chelsea | ? - ? | Celtic | tháng 7 | ||
28/07 05:00 | Manchester City | ? - ? | AC Milan | tháng 7 | ||
28/07 06:00 | Wolves | ? - ? | West Ham United | tháng 7 | ||
28/07 06:30 | [MLS-5]Vancouver Whitecaps FC | ? - ? | Wrexham[MLS-5] | |||
28/07 07:00 | [ENG PR-2]Arsenal | ? - ? | Manchester United[ENG PR-2] | tháng 7 | ||
28/07 07:00 | [MLS-3]Columbus Crew | ? - ? | Aston Villa[MLS-3] | tháng 7 | ||
28/07 09:00 | Utah Royals Womens | ? - ? | Portland Thorns Fc Womens | tháng 7 | ||
28/07 09:30 | El Salvador | ? - ? | Guatemala | tháng 7 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Zimbabwe |
||||||
27/07 20:00 | [18]Arenel Movers | ? - ? | Caps United Fc[18] | 18 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Macao |
||||||
27/07 20:00 | Lun Lok | ? - ? | Cheng Fung | 16 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Latvia |
||||||
27/07 20:00 | [7]Tukums-2000 | ? - ? | Rigas Futbola Skola[7] | 24 | ||
27/07 22:00 | (sắp đá) | [6]Grobina | ? - ? | Metta/LU Riga[6] | 24 | |
Lịch thi đấu bóng đá Malaysia Super League |
||||||
27/07 20:00 | [6]Kuala Lumpur | ? - ? | Pahang[6] | 6 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Slovakia |
||||||
27/07 20:00 | Bernolakovo | ? - ? | Nova Dedinka | |||
27/07 22:30 | (sắp đá) | Vrakuna Bratislava | ? - ? | Tomasov | ||
Lịch thi đấu bóng đá Bỉ |
||||||
27/07 21:00 | [BEL D2-2]Dender | ? - ? | St Gilloise[BEL D2-2] | 1 | ||
27/07 23:15 | (sắp đá) | [BEL D2-1]Beerschot AC | ? - ? | Oud Heverlee[BEL D2-1] | 1 | |
28/07 01:45 | [2]Anderlecht | ? - ? | St-Truidense VV[2] | 1 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Phần Lan |
||||||
27/07 21:00 | 35' | [1]HJK Helsinki | 0 - 0 | AC Oulu[1] | 18 | |
27/07 21:00 | 35' | [3]SJK Seinajoki | 2 - 2 | Lahti[3] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Na Uy |
||||||
27/07 21:00 | [6]KFUM Oslo | ? - ? | Bodo Glimt[6] | 16 | ||
27/07 23:00 | (sắp đá) | [5]Fredrikstad | ? - ? | Rosenborg[5] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Na uy |
||||||
27/07 21:00 | 39' | [15]Aalesund FK | 1 - 1 | Egersunds IK[15] | 16 | |
27/07 21:00 | 40' | [13]Asane Fotball | 0 - 0 | Raufoss[13] | 16 | |
27/07 21:00 | 40' | [3]Bryne | 1 - 0 | Sandnes Ulf[3] | 16 | |
27/07 21:00 | 41' | [5]Kongsvinger | 1 - 1 | Levanger[5] | 16 | |
27/07 21:00 | 41' | [12]Mjondalen | 0 - 1 | Lyn Oslo[12] | 16 | |
27/07 21:00 | 41' | [7]Sogndal | 2 - 0 | Start Kristiansand[7] | 16 | |
27/07 21:00 | 42' | [6]Stabaek | 1 - 2 | Moss[6] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Đan Mạch |
||||||
27/07 21:00 | 33' | [1]Nordsjaelland | 1 - 1 | Midtjylland[1] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Nga |
||||||
27/07 21:00 | 36' | [2]Mashuk-KMV | 0 - 1 | Metallurg Lipetsk[2] | 3 | |
27/07 21:00 | [7]Rodina Moskva Ii | ? - ? | Irtysh 1946 Omsk[7] | 3 | ||
27/07 21:00 | 36' | [10]Volga Ulyanovsk | 0 - 1 | Dinamo Briansk[10] | 3 | |
27/07 22:00 | (sắp đá) | [7]Sokol | ? - ? | Kamaz[7] | 3 | |
27/07 23:00 | (sắp đá) | [5]Krasnodar II | ? - ? | Murom[5] | 3 | |
27/07 23:30 | (sắp đá) | [16]Chernomorets Novorossiysk | ? - ? | Ural Yekaterinburg[16] | 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Iceland |
||||||
27/07 21:00 | [11]Vestri | ? - ? | Hafnarfjordur FH[11] | 15 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Scotland League Cup |
||||||
27/07 21:00 | 43' | [SCO PR-9]Aberdeen | 0 - 0 | Dumbarton[SCO PR-9] | ||
27/07 21:00 | 44' | [SCO CH-4]Airdrie United | 1 - 0 | Queen of South[SCO CH-4] | ||
27/07 21:00 | 44' | [SCO CH-7]Ayr Utd | 1 - 0 | Buckie Thistle[SCO CH-7] | ||
27/07 21:00 | 45' | [SCO L2-8]Bonnyrigg Rose | 0 - 0 | Arbroath[SCO L2-8] | ||
27/07 21:00 | 45' | [SCO L2-9]Clyde | 0 - 1 | Montrose[SCO L2-9] | ||
27/07 21:00 | 40' | [SCO PR-6]Dundee | 4 - 0 | Inverness C.T.[SCO PR-6] | ||
27/07 21:00 | 40' | [SCO CH-6]Dunfermline | 0 - 0 | Cove Rangers[SCO CH-6] | ||
27/07 21:00 | 41' | [SCO L1-1]Falkirk | 2 - 0 | Stenhousemuir[SCO L1-1] | ||
27/07 21:00 | 41' | [SCO CH-5]Greenock Morton | 1 - 0 | Alloa Athletic[SCO CH-5] | ||
27/07 21:00 | 41' | [SCO PR-7]Hibernian FC | 1 - 0 | Peterhead[SCO PR-7] | ||
27/07 21:00 | 42' | [SCO PR-12]Livingston | 0 - 0 | Spartans[SCO PR-12] | ||
27/07 21:00 | 42' | [SCO CH-8]Queens Park | 3 - 0 | Kelty Hearts[SCO CH-8] | ||
27/07 21:00 | 43' | [SCO CH-2]Raith Rovers | 0 - 0 | Hamilton FC[SCO CH-2] | ||
27/07 21:00 | 43' | [SCO PR-11]Ross County | 1 - 0 | Stirling Albion[SCO PR-11] | ||
27/07 21:00 | 43' | [SCO PR-10]St Johnstone | 2 - 0 | East Fife[SCO PR-10] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Estonia |
||||||
27/07 21:00 | 37' | [2]Nomme JK Kalju | 2 - 0 | Tartu JK Tammeka[2] | 20 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc gia Estonia |
||||||
27/07 21:00 | Vastseliina Fc Tannem | ? - ? | Tabasalu Ulasabat | |||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Latvia |
||||||
27/07 21:00 | 43' | [9]Ogre United | 1 - 1 | Super Nova[9] | 13 | |
27/07 23:00 | (sắp đá) | [8]Marupe | ? - ? | Riga Fc Ii[8] | 13 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Nga miền Nam |
||||||
27/07 21:00 | [S-17]Makhachkala B | ? - ? | FK Angusht Nazran[S-17] | |||
27/07 21:00 | 39' | [S-3]Forte Taganrog | 4 - 0 | Alania-d Vladikavkaz[S-3] | ||
27/07 22:00 | (sắp đá) | [S-5]Dynamo Stavropol | ? - ? | Spartak Nalchik[S-5] | ||
27/07 22:00 | (sắp đá) | [S-11]Kuban Kholding | ? - ? | Legion Dynamo[S-11] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Paraguay |
||||||
27/07 21:00 | 44' | [10]Martin Ledesma | 0 - 0 | 3 De Febrero[10] | 17 | |
27/07 21:00 | 44' | [14]Pastoreo | 0 - 0 | Sportivo San Lorenzo[14] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3B Argentina |
||||||
27/07 21:00 | [a-5]Sportivo Dock Sud | ? - ? | Excursionistas[a-5] | |||
28/07 01:00 | [a-3]Argentino de Quilmes | ? - ? | Villa Dalmine[a-3] | |||
28/07 01:00 | [a-4]Deportivo Armenio | ? - ? | CA Fenix Pilar[a-4] | |||
28/07 01:00 | [a-8]Flandria | ? - ? | Sacachispas[a-8] | |||
28/07 01:00 | [a-22]Sportivo Italiano | ? - ? | Deportivo Laferrere[a-22] | |||
28/07 01:00 | [a-21]UAI Urquiza | ? - ? | San Martin Burzaco[a-21] | |||
28/07 01:00 | [a-20]Villa San Carlos | ? - ? | Deportivo Merlo[a-20] | |||
28/07 03:00 | [a-2]Club Atletico Colegiales | ? - ? | Club Atletico Acassuso[a-2] | |||
Lịch thi đấu bóng đá Nga |
||||||
27/07 21:30 | [3]Dynamo Moscow | ? - ? | Lokomotiv Moscow[3] | 2 | ||
27/07 21:30 | [2]Rubin Kazan | ? - ? | Zenit St.Petersburg[2] | 2 | ||
28/07 00:00 | [14]Fakel Voronezh | ? - ? | Akron Togliatti[14] | 2 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Séc |
||||||
27/07 21:30 | Bridlicna | ? - ? | Rymarov | 2nd preliminary round | ||
27/07 22:00 | (sắp đá) | Novy Jicin | ? - ? | Vratimov | ||
27/07 22:30 | (sắp đá) | Bzenec | ? - ? | Sokol Lanzho | 2nd preliminary round | |
27/07 22:30 | (sắp đá) | Havlickuv Brod | ? - ? | Slovan Rosice | 2nd preliminary round | |
27/07 22:30 | (sắp đá) | Nove Sady | ? - ? | Tj Start Brno | 2nd preliminary round | |
27/07 22:30 | (sắp đá) | Sokol Cechovice | ? - ? | HFK Olomouc | ||
27/07 23:00 | (sắp đá) | Zdar Nad Sazavou | ? - ? | Blansko | 2nd preliminary round | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Ba Lan |
||||||
27/07 22:00 | (sắp đá) | [5]Gornik Leczna | ? - ? | Stal Rzeszow[5] | 2 | |
28/07 00:35 | [POL PR-16]Warta Poznan | ? - ? | Wisla Plock[POL PR-16] | 2 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Séc |
||||||
27/07 22:00 | (sắp đá) | [11]Pardubice | ? - ? | Mfk Karvina[11] | 2 | |
27/07 22:00 | (sắp đá) | [12]Teplice | ? - ? | Sparta Praha[12] | 2 | |
28/07 01:00 | [8]Slavia Praha | ? - ? | Budejovice[8] | 2 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Serbia |
||||||
27/07 22:00 | (sắp đá) | [13]Imt Novi Beograd | ? - ? | Radnicki 1923 Kragujevac[13] | 2 | |
28/07 01:00 | [1]Crvena Zvezda | ? - ? | Mladost Lucani[1] | 2 | ||
28/07 01:00 | [16]Jedinstvo Ub | ? - ? | Partizan Belgrade[16] | 2 | ||
28/07 01:00 | [5]Zeleznicar Pancevo | ? - ? | FK Napredak Krusevac[5] | 2 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Slovakia |
||||||
27/07 22:00 | (sắp đá) | Stara Lubovna | ? - ? | Zlate Moravce | 1 | |
27/07 22:00 | (sắp đá) | SKM Puchov | ? - ? | 1. Tatran Presov | 1 | |
27/07 22:00 | (sắp đá) | Mfk Lokomotiva Zvolen | ? - ? | Artmedia Petrzalka | 1 | |
27/07 22:00 | (sắp đá) | [6]Slovan Bratislava B | ? - ? | Povazska Bystrica[6] | 1 | |
27/07 22:00 | (sắp đá) | [11]Povazska Bystrica | ? - ? | Slovan Bratislava B[11] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Iceland |
||||||
27/07 22:00 | (sắp đá) | [7]Thor Akureyri | ? - ? | IBV Vestmannaeyjar[7] | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hungary |
||||||
27/07 22:00 | (sắp đá) | [5]Debreceni VSC | ? - ? | Ferencvarosi TC[5] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Litva |
||||||
27/07 22:00 | (sắp đá) | [16]Banga Gargzdai B | ? - ? | Atmosfera Mazeikiai[16] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp quốc gia Áo |
||||||
27/07 22:00 | (sắp đá) | [AUS D3W-1]SV Austria Salzburg | ? - ? | Svg Reichenau[AUS D3W-1] | 1 | |
27/07 22:30 | (sắp đá) | Union Dietach | ? - ? | Wsc Hertha Wels | 1 | |
27/07 22:30 | (sắp đá) | [AUS D3E-2]Sr Donaufeld Wien | ? - ? | Rheindorf Altach[AUS D3E-2] | 1 | |
27/07 23:00 | (sắp đá) | [AUS D3W-2]Vfb Hohenems | ? - ? | Asko Oedt[AUS D3W-2] | 1 | |
27/07 23:00 | (sắp đá) | Sv Wildon | ? - ? | Blau Weiss Linz | 1 | |
27/07 23:00 | (sắp đá) | [AUS D3W-9]Sc Schwaz | ? - ? | Bregenz[AUS D3W-9] | 1 | |
27/07 23:00 | (sắp đá) | [AUS D3C-11]Ask Klagenfurt | ? - ? | Union Mauer[AUS D3C-11] | 1 | |
27/07 23:15 | (sắp đá) | [AUS D3E-4]Kremser | ? - ? | Sturm Graz[AUS D3E-4] | 1 | |
27/07 23:30 | (sắp đá) | Sv Donau | ? - ? | Ask Voitsberg | ||
28/07 00:00 | [AUS D3E-3]Sv Leobendorf | ? - ? | St.Polten[AUS D3E-3] | 1 | ||
28/07 00:00 | [AUS D3C-7]Usv St Anna | ? - ? | Trenkwalder Admira[AUS D3C-7] | 1 | ||
28/07 00:30 | Siegendorf | ? - ? | Floridsdorfer AC Wien | 1 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Ba Lan |
||||||
27/07 22:30 | (sắp đá) | [6]Radomiak Radom | ? - ? | Jagiellonia Bialystok[6] | 2 | |
28/07 01:15 | [8]Widzew lodz | ? - ? | Lech Poznan[8] | 2 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Bulgaria Division 2 |
||||||
27/07 22:30 | (sắp đá) | [16]Sportist Svoge | ? - ? | Fratria[16] | 2 | |
28/07 00:00 | [7]Litex Lovech | ? - ? | Spartak Pleven[7] | 2 | ||
28/07 00:00 | [1]Dunav Ruse | ? - ? | Pfc Nesebar[1] | 2 | ||
28/07 00:00 | [5]Etar Veliko Tarnovo | ? - ? | Minyor Pernik[5] | 2 | ||
28/07 00:00 | [8]Pirin Blagoevgrad | ? - ? | Strumska Slava[8] | 2 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Thụy Sỹ |
||||||
27/07 23:00 | (sắp đá) | [8]Grasshoppers | ? - ? | Luzern[8] | 2 | |
27/07 23:00 | (sắp đá) | [5]Sion | ? - ? | Lausanne Sports[5] | 2 | |
28/07 01:30 | [7]Basel | ? - ? | Lugano[7] | 2 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Romania |
||||||
27/07 23:00 | (sắp đá) | [8]Politehnica Iasi | ? - ? | Gloria Buzau[8] | 3 | |
28/07 02:00 | [1]Sepsi | ? - ? | Dinamo Bucuresti[1] | 3 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Slovakia |
||||||
27/07 23:00 | (sắp đá) | [5]Sport Podbrezova | ? - ? | MSK Zilina[5] | 1 | |
27/07 23:00 | (sắp đá) | [9]Mfk Skalica | ? - ? | Zemplin Michalovce[9] | 1 | |
28/07 01:30 | [SVK D2-1]KFC Komarno | ? - ? | Slovan Bratislava[SVK D2-1] | 1 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Bulgaria |
||||||
27/07 23:00 | (sắp đá) | [10]CSKA Sofia | ? - ? | Hebar Pazardzhik[10] | 2 | |
28/07 01:15 | [11]Slavia Sofia | ? - ? | Ludogorets Razgrad[11] | 2 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Canada |
||||||
27/07 23:00 | (sắp đá) | [6]Future Stars | ? - ? | Unity On[6] | 4 | |
28/07 01:00 | [2]Sc Scarborough | ? - ? | Serbian White Eagles[2] | 4 | ||
28/07 03:00 | [3]Toronto Falcons | ? - ? | Hamilton City[3] | 4 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Nga trung tâm |
||||||
27/07 23:00 | (sắp đá) | [C-12]Strogino Moscow | ? - ? | Kvant Obninsk[C-12] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Iceland |
||||||
27/07 23:00 | (sắp đá) | Kv Vesturbaeja | ? - ? | Magni | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Chile |
||||||
27/07 23:00 | (sắp đá) | Deportes Rengo | ? - ? | Trasandino Los Andes | ||
28/07 02:00 | Osorno | ? - ? | General Velasquez | |||
28/07 04:30 | Concon National | ? - ? | Deportes Concepcion | |||
28/07 07:00 | Deportes Ovalle | ? - ? | Fernandez Vial | |||
Lịch thi đấu bóng đá Chile |
||||||
27/07 23:30 | (sắp đá) | [13]Cd Copiapo S.a. | ? - ? | Coquimbo Unido[13] | 18 | |
28/07 02:00 | [7]Union Espanola | ? - ? | Cobresal[7] | 18 | ||
28/07 04:30 | [4]Colo Colo | ? - ? | O Higgins[4] | 18 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Chile |
||||||
27/07 23:30 | (sắp đá) | [16]Union San Felipe | ? - ? | San Luis Quillota[16] | 18 | |
28/07 02:00 | [12]Deportes Santa Cruz | ? - ? | Curico Unido[12] | 18 | ||
28/07 02:00 | [2]Csyd Barnechea | ? - ? | Deportes Recoleta[2] | 18 | ||
28/07 04:30 | [15]Deportes Temuco | ? - ? | Cd Magallanes[15] | 18 | ||
Lịch thi đấu bóng đá COTIF Tournament |
||||||
28/07 00:00 | Saudi Arabia U19 | ? - ? | Elche U20 | |||
28/07 02:00 | Villarreal U20 | ? - ? | Uruguay U20 | |||
28/07 04:00 | Valencia U20 | ? - ? | Argentina U20 | |||
Lịch thi đấu bóng đá Argentina |
||||||
28/07 01:00 | [27]Independiente Rivadavia | ? - ? | Independiente[27] | |||
28/07 03:00 | [19]San Lorenzo | ? - ? | Newells Old Boys[19] | |||
28/07 05:00 | [21]Rosario Central | ? - ? | CA Huracan[21] | |||
Lịch thi đấu bóng đá Peru |
||||||
28/07 01:00 | [a-2]Sporting Cristal | ? - ? | Cienciano[a-2] | clausura | ||
28/07 03:15 | [a-6]Adt Tarma | ? - ? | Los Chankas[a-6] | clausura | ||
Lịch thi đấu bóng đá U20 Brazil |
||||||
28/07 01:00 | Gremio Youth | ? - ? | Atletico Paranaense Youth | |||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Uruguay |
||||||
28/07 01:00 | La Luz | ? - ? | Colon Fc Uru | |||
28/07 01:00 | Plaza Colonia | ? - ? | Oriental Lisboa | |||
28/07 01:00 | Uruguay Montevideo | ? - ? | Albion Fc Uru | |||
28/07 01:00 | Salus | ? - ? | Artigas | |||
28/07 01:00 | Durazno | ? - ? | Rocha FC | |||
28/07 01:00 | Csd Huracan Buceo | ? - ? | Basanez | |||
28/07 05:30 | Tacuarembo | ? - ? | Cs Cerrito | |||
28/07 06:00 | Canadian Sc | ? - ? | Ca Villa Teresa | |||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Argentina |
||||||
28/07 01:00 | [25]Tristan Suarez | ? - ? | Club Atletico Guemes[25] | 25 | ||
28/07 01:00 | [32]Arsenal de Sarandi | ? - ? | Quilmes[32] | 25 | ||
28/07 01:00 | [24]Chacarita Juniors | ? - ? | Estudiantes de Caseros[24] | 25 | ||
28/07 01:00 | [6]Nueva Chicago | ? - ? | Deportivo Madryn[6] | 25 | ||
28/07 01:00 | [38]CA Brown Adrogue | ? - ? | Chaco For Ever[38] | 25 | ||
28/07 01:00 | [5]Aldosivi | ? - ? | Colon[5] | 25 | ||
28/07 02:00 | [23]Atletico Mitre De Salta | ? - ? | Almirante Brown[23] | 25 | ||
28/07 05:10 | [26]Deportivo Moron | ? - ? | Atletico Rafaela[26] | 25 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Slovenia |
||||||
28/07 01:15 | [10]Domzale | ? - ? | NK Mura 05[10] | 2 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng Nhất Ireland |
||||||
28/07 01:30 | [10]Longford Town | ? - ? | UC Dublin UCD[10] | 21 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Ireland |
||||||
28/07 01:45 | [6]Sligo Rovers | ? - ? | Galway United[6] | 22 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Venezuela |
||||||
28/07 02:00 | Aragua | ? - ? | Yaracuyanos | |||
28/07 02:00 | Atletico El Vigia | ? - ? | Trujillanos FC | |||
28/07 02:00 | Urena Sc | ? - ? | Real Frontera | |||
Lịch thi đấu bóng đá Bolivia |
||||||
28/07 02:00 | [a-16]Real Santa Cruz | ? - ? | Oriente Petrolero[a-16] | clausura | ||
28/07 04:30 | [a-2]The Strongest | ? - ? | Aurora[a-2] | clausura | ||
28/07 07:00 | [a-10]Jorge Wilstermann | ? - ? | Royal Pari[a-10] | clausura | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Brazil |
||||||
28/07 03:00 | [14]Coritiba | ? - ? | Chapecoense SC[14] | 17 | ||
28/07 03:00 | [5]Mirassol | ? - ? | Operario Ferroviario Pr[5] | 17 | ||
28/07 04:00 | [7]Sport Club Recife | ? - ? | Ponte Preta[7] | 17 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Paraguay |
||||||
28/07 03:00 | [a-10]Sportivo Ameliano | ? - ? | Tacuary FBC[a-10] | clausura | ||
28/07 05:30 | [a-5]Sportivo Luqueno | ? - ? | Sol De America[a-5] | clausura | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Colombia |
||||||
28/07 03:00 | [a-16]Orsomarso | ? - ? | Inter Palmira[a-16] | clausura | ||
28/07 03:30 | [a-13]Deportes Quindio | ? - ? | Tigres FC[a-13] | clausura | ||
28/07 05:00 | [a-5]Barranquilla | ? - ? | Cucuta[a-5] | clausura | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Brazil |
||||||
28/07 03:00 | [9]Figueirense (SC) | ? - ? | Remo Belem (PA)[9] | |||
28/07 03:00 | [16]Sampaio Correa | ? - ? | Nautico PE[16] | |||
28/07 05:30 | [18]Ferroviario Ce | ? - ? | CSA Alagoas AL[18] | |||
28/07 05:30 | [7]Tombense | ? - ? | Athletic Club Mg[7] | |||
Lịch thi đấu bóng đá Colombia |
||||||
28/07 04:00 | [a-3]Deportiva Once Caldas | ? - ? | Atletico Nacional[a-3] | clausura | ||
28/07 05:00 | [a-19]Aguilas Doradas | ? - ? | Patriotas[a-19] | clausura | ||
28/07 06:10 | [a-2]Independiente Santa Fe | ? - ? | La Equidad[a-2] | clausura | ||
28/07 08:20 | [a-13]Dep.Independiente Medellin | ? - ? | Atletico Junior Barranquilla[a-13] | clausura | ||
Lịch thi đấu bóng đá Honduras |
||||||
28/07 04:00 | [a-1]Marathon | ? - ? | CD Victoria[a-1] | 1 | ||
28/07 08:00 | [a-5]Genesis | ? - ? | CD Olimpia[a-5] | 1 | ||
Lịch thi đấu bóng đá El Salvador |
||||||
28/07 04:30 | [a-2]Luis Angel Firpo | ? - ? | Cd Platense Municipal Zacatecoluca[a-2] | 1 | ||
28/07 07:00 | [a-1]Alianza | ? - ? | Municipal Limeno[a-1] | 1 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Brazil |
||||||
28/07 05:00 | [2]Palmeiras | ? - ? | Vitoria Salvador BA[2] | 19 | ||
28/07 05:00 | [12]Juventude | ? - ? | Criciuma[12] | 19 | ||
28/07 06:00 | [6]Bahia | ? - ? | Internacional[6] | 19 | ||
28/07 07:30 | [1]Botafogo | ? - ? | Cruzeiro[1] | 19 | ||
28/07 07:30 | [4]Fortaleza | ? - ? | Sao Paulo[4] | 19 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Mỹ |
||||||
28/07 06:00 | [9]Detroit City | ? - ? | Sacramento Republic Fc[9] | tháng 7 | ||
28/07 06:00 | [24]Miami | ? - ? | Oakland Roots[24] | tháng 7 | ||
28/07 06:00 | [19]Pittsburgh Riverhounds | ? - ? | Loudoun United[19] | tháng 7 | ||
28/07 06:30 | [10]Birmingham Legion | ? - ? | Orange County Fc[10] | tháng 7 | ||
28/07 06:30 | [16]Rhode Island | ? - ? | Carolina RailHawks[16] | tháng 7 | ||
28/07 06:30 | [3]Tampa Bay Rowdies | ? - ? | Charleston Battery[3] | tháng 7 | ||
28/07 07:00 | [1]Louisville City | ? - ? | Monterey Bay[1] | tháng 7 | ||
28/07 07:30 | [8]Memphis 901 | ? - ? | San Antonio[8] | tháng 7 | ||
28/07 08:00 | [23]El Paso Locomotive | ? - ? | New Mexico United[23] | tháng 7 | ||
Lịch thi đấu bóng đá USA National Premier Soccer League |
||||||
28/07 06:00 | Lexington | ? - ? | Richmond Kickers | |||
28/07 07:00 | Forward Madison | ? - ? | Northern Colorado | |||
28/07 09:00 | Spokane Velocity | ? - ? | Charlotte Independence | |||
Lịch thi đấu bóng đá Canadian Premier League |
||||||
28/07 06:00 | [3]Forge | ? - ? | Hfx Wanderers[3] | tháng 7 | ||
Lịch thi đấu bóng đá North Central America Leagues Cup |
||||||
28/07 07:00 | [MLS-6]Houston Dynamo | ? - ? | Atlas[MLS-6] | |||
28/07 07:00 | [MEX D1a-13]Puebla | ? - ? | Inter Miami[MEX D1a-13] | |||
28/07 07:00 | [MLS-10]Philadelphia Union | ? - ? | Charlotte Eagles[MLS-10] | |||
28/07 07:00 | [MLS-15]New England Revolution | ? - ? | Mazatlan[MLS-15] | |||
28/07 07:00 | [MLS-4]New York Red Bulls | ? - ? | Toronto FC[MLS-4] | |||
28/07 08:00 | [MLS-13]Saint Louis City | ? - ? | Dallas[MLS-13] | |||
28/07 09:00 | [MEX D1a-7]Chivas Guadalajara | ? - ? | San Jose Earthquakes[MEX D1a-7] | |||
Lịch thi đấu bóng đá Costa Rica |
||||||
28/07 08:00 | [a-11]Aguilas Guanacastecas | ? - ? | Herediano[a-11] | 2 | ||
28/07 09:00 | [a-4]Ad San Carlos | ? - ? | Municipal Liberia[a-4] | 2 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Mexico |
||||||
28/07 08:00 | [MEX D2a-8]Mineros De Zacatecas | ? - ? | Csyd Dorados De Sinaloa[MEX D2a-8] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 | 31 |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp