Thời gian | Sân nhà | Sân khách | Vòng/Vòng nhỏ | Bên lề | ||
Lịch thi đấu bóng đá Giao Hữu |
||||||
09/07 15:30 | KT | [HUN D2E-2]ETO Gyori FC | 3 - 1 | Stk 1914 Samorin[HUN D2E-2] | tháng 7 | |
09/07 16:30 | KT | [54]Nữ Myanmar | 2 - 1 | Nữ Ấn Độ[54] | tháng 7 | |
09/07 16:30 | KT | [POL PR-18]LKS Lodz | 0 - 0 | Puszcza Niepolomice[POL PR-18] | tháng 7 | |
09/07 16:30 | KT | [UKR D1-13]Rukh Vynnyky | 1 - 3 | Hajduk Split[UKR D1-13] | tháng 7 | |
09/07 17:30 | KT | [AZE D1-1]Qarabag | 1 - 3 | Kaiserslautern[AZE D1-1] | tháng 7 | |
09/07 18:00 | [DEN D1-4]Fredericia | ? - ? | CD Mafra[DEN D1-4] | tháng 7 | ||
09/07 19:00 | KT | [HOL D1-12]Zwolle | 1 - 3 | Silkeborg IF[HOL D1-12] | tháng 7 | |
09/07 19:00 | KT | [SUI SL-3]Servette | 3 - 2 | Westerlo[SUI SL-3] | tháng 7 | |
09/07 20:00 | KT | [UKR D1-16]Lnz Cherkasy | 2 - 0 | Obolon Kiev[UKR D1-16] | Tháng 7 | |
09/07 20:00 | [ENG LCH-18]Millwall | ? - ? | Bromley[ENG LCH-18] | |||
09/07 21:00 | KT | [GER D2-5]Karlsruher SC | 0 - 3 | Gornik Zabrze[GER D2-5] | tháng 7 | |
09/07 21:00 | [RUS D1-1]FK Khimki | ? - ? | OFK Beograd[RUS D1-1] | tháng 7 | ||
09/07 21:00 | [LBN D1-4]Al Ansar Lib | ? - ? | Al-Ahed[LBN D1-4] | tháng 7 | ||
09/07 21:00 | KT | Mashuk-KMV | 2 - 2 | Makhachkala | Tháng 7 | |
09/07 21:30 | KT | Sleza Wroclaw | 1 - 1 | Odra Opole | tháng 7 | |
09/07 21:30 | KT | [GER D3-6]Erzgebirge Aue | 0 - 4 | Zfc Meuselwitz[GER D3-6] | tháng 7 | |
09/07 22:00 | KT | [CZE D1-2]Slovan Liberec | 4 - 0 | Debreceni VSC[CZE D1-2] | tháng 7 | |
09/07 22:00 | KT | [FRA D1-4]Lille | 3 - 1 | Kmsk Deinze[FRA D1-4] | tháng 7 | |
09/07 22:00 | KT | [CZE D1-1]Slavia Praha | 4 - 2 | Sport Podbrezova[CZE D1-1] | tháng 7 | |
09/07 23:00 | KT | Gjilani | 3 - 2 | Kf Ferizaj | tháng 7 | |
09/07 23:00 | KT | [CZE D1-11]Viktoria Plzen | 1 - 2 | Qarabag[CZE D1-11] | tháng 7 | |
09/07 23:00 | KT | [AUT D1-8]Wolfsberger AC | 0 - 0 | Strasbourg[AUT D1-8] | tháng 7 | |
09/07 23:00 | KT | [GER RegW-15]SV Lippstadt | 1 - 2 | Wuppertaler Sv[GER RegW-15] | tháng 7 | |
09/07 23:00 | KT | [AUT D2-13]Stripfing | 2 - 2 | Floridsdorfer AC Wien[AUT D2-13] | tháng 7 | |
09/07 23:00 | KT | [AUT D2-9]St.Polten | 1 - 1 | Videoton Puskas Akademia[AUT D2-9] | tháng 7 | |
09/07 23:00 | KT | [AUS D3E-2]Sr Donaufeld Wien | 1 - 3 | First Vienna[AUS D3E-2] | tháng 7 | |
09/07 23:00 | KT | [SER D1-5]Radnicki 1923 Kragujevac | 1 - 1 | APOEL Nicosia[SER D1-5] | tháng 7 | |
09/07 23:00 | KT | [ISR D1-1]Maccabi Tel Aviv | 2 - 0 | Omonia Nicosia FC[ISR D1-1] | tháng 7 | |
09/07 23:30 | KT | [HOL D1-5]Ajax Amsterdam | 4 - 0 | St-Truidense VV[HOL D1-5] | tháng 7 | |
09/07 23:45 | KT | [HOL D1-11]SC Heerenveen | 4 - 1 | Dordrecht 90[HOL D1-11] | tháng 7 | |
10/07 00:00 | KT | Elite 3000 Helsingor | 1 - 2 | Herfolge Boldklub Koge | Tháng 7 | |
10/07 00:00 | KT | Tus Bersenbruck | 1 - 7 | Sportfreunde Lotte | tháng 7 | |
10/07 00:00 | KT | [HOL D2-1]Willem II | 0 - 1 | Quick Boys[HOL D2-1] | tháng 7 | |
10/07 00:00 | Siegendorf | ? - ? | Ask Horitschon Unterpetersdorf | tháng 7 | ||
10/07 00:00 | KT | [AUS D3E-7]Wiener Sportklub | 5 - 1 | St Margarethen[AUS D3E-7] | Tháng 7 | |
10/07 01:00 | KT | [SCO L1-6]Kelty Hearts | 2 - 5 | Hearts U21[SCO L1-6] | tháng 7 | |
10/07 01:00 | KT | Kendal Town | 0 - 3 | Carlisle | tháng 7 | |
10/07 01:00 | KT | [ENG-S PR-8]Hungerford Town | 0 - 2 | Swindon[ENG-S PR-8] | tháng 7 | |
10/07 01:00 | [ENG L1-9]Stevenage Borough | ? - ? | Norwich City[ENG L1-9] | tháng 7 | ||
10/07 01:30 | Flackwell Heath | ? - ? | Maidenhead United | tháng 7 | ||
10/07 01:30 | KT | [ENG-S PR-14]Tiverton Town | 1 - 2 | Exeter City[ENG-S PR-14] | tháng 7 | |
10/07 01:30 | KT | [SCO L1-5]Cove Rangers | 2 - 0 | Formartine United[SCO L1-5] | tháng 7 | |
10/07 01:30 | KT | [ENG CN-5]Alfreton Town | 2 - 2 | Notts County[ENG CN-5] | tháng 7 | |
10/07 01:30 | KT | Civil Service Strollers | 1 - 3 | Spartans | tháng 7 | |
10/07 01:30 | KT | Tranent Juniors | 0 - 0 | Bonnyrigg Rose | tháng 7 | |
10/07 01:30 | KT | [NIR CH-8]Ballyclare Comrades | 1 - 1 | Portadown FC[NIR CH-8] | tháng 7 | |
10/07 01:30 | KT | Boston Town | 0 - 1 | Boston United | tháng 7 | |
10/07 01:30 | KT | Hebburn Town | 1 - 7 | Gateshead | tháng 7 | |
10/07 01:30 | KT | [SCO HL-6]Brora Rangers | 4 - 1 | Inverness C.T.[SCO HL-6] | tháng 7 | |
10/07 01:30 | KT | East Belfast | 0 - 2 | Glentoran | tháng 7 | |
10/07 01:30 | KT | [SCO HL-17]Clachnacuddin | 0 - 6 | Ross County[SCO HL-17] | tháng 7 | |
10/07 01:30 | KT | Barton | 0 - 5 | Scunthorpe United | tháng 7 | |
10/07 01:30 | KT | [ENG-N PR-22]Marske United | 1 - 2 | Spennymoor Town[ENG-N PR-22] | tháng 7 | |
10/07 01:30 | KT | [ENG-S PR-6]Merthyr Town | 2 - 2 | Llanelli[ENG-S PR-6] | tháng 7 | |
10/07 01:30 | KT | [ENG-S PR-22]Didcot Town | 2 - 5 | Oxford City[ENG-S PR-22] | tháng 7 | |
10/07 01:30 | KT | Frickley Athletic | 2 - 1 | Sheffield Fc | tháng 7 | |
10/07 01:30 | Vale Of Leithen | ? - ? | Gala Fairydean | tháng 7 | ||
10/07 01:30 | KT | [ENG-N PR-12]Whitby Town | 8 - 2 | Billingham Town[ENG-N PR-12] | tháng 7 | |
10/07 01:30 | KT | Wroxham | 1 - 2 | Kings Lynn | tháng 7 | |
10/07 01:30 | [WAL FAWCN-15]Bangor 1876 | ? - ? | Porthmadog[WAL FAWCN-15] | tháng 7 | ||
10/07 01:30 | Tobermore United | ? - ? | Loughgall | |||
10/07 01:30 | KT | [WAL FAWCS-6]Afan Lido | 2 - 5 | Briton Ferry Athletic[WAL FAWCS-6] | ||
10/07 01:30 | KT | [ENG-N PR-4]Warrington Rylands | 2 - 1 | Burnley[ENG-N PR-4] | Tháng 7 | |
10/07 01:45 | KT | [ENG-N PR-6]Hyde United | 2 - 1 | Halifax Town[ENG-N PR-6] | tháng 7 | |
10/07 01:45 | KT | [ENG-S CE-1]Needham Market | 0 - 1 | Braintree Town[ENG-S CE-1] | tháng 7 | |
10/07 01:45 | KT | Melksham Town | 1 - 5 | Yeovil Town | tháng 7 | |
10/07 01:45 | KT | Sutton United | 4 - 0 | Tonbridge Angels | tháng 7 | |
10/07 01:45 | KT | [ENG RYM-1]AFC Hornchurch | 0 - 7 | Leyton Orient[ENG RYM-1] | tháng 7 | |
10/07 01:45 | KT | [ENG CS-6]Bath City | 2 - 3 | Cheltenham Town[ENG CS-6] | tháng 7 | |
10/07 01:45 | KT | [SCO CH-5]Greenock Morton | 0 - 2 | St Mirren[SCO CH-5] | tháng 7 | |
10/07 01:45 | KT | Albion Rovers | 2 - 0 | Stirling Albion | tháng 7 | |
10/07 01:45 | KT | Linlithgow Rose | 2 - 4 | Motherwell FC | tháng 7 | |
10/07 01:45 | KT | Ascot United | 1 - 2 | Merstham | tháng 7 | |
10/07 01:45 | KT | [ENG RYM-2]Chatham Town | 3 - 0 | Sheppey United[ENG RYM-2] | tháng 7 | |
10/07 01:45 | KT | Ware | 0 - 3 | Wingate Finchley | tháng 7 | |
10/07 01:45 | KT | Hanley Town | 2 - 0 | Curzon Ashton | tháng 7 | |
10/07 01:45 | [ENG-S CE-14]Barwell | ? - ? | Rushall Olympic[ENG-S CE-14] | tháng 7 | ||
10/07 01:45 | KT | [ENG-S PR-19]Beaconsfield Sycob | 0 - 3 | Hampton & Richmond[ENG-S PR-19] | tháng 7 | |
10/07 01:45 | Burscough | ? - ? | Bootle | tháng 7 | ||
10/07 01:45 | KT | Corinthian | 1 - 6 | Cray Valley Pm | tháng 7 | |
10/07 01:45 | KT | [ENG RYM-19]Margate | 1 - 2 | Dover Athletic[ENG RYM-19] | tháng 7 | |
10/07 01:45 | KT | Moneyfields | 1 - 3 | Bognor Regis Town | tháng 7 | |
10/07 01:45 | KT | [SCO L1-4]Montrose | 2 - 1 | Stirling University[SCO L1-4] | tháng 7 | |
10/07 01:45 | KT | Nantwich Town | 0 - 1 | Warrington Town AFC | tháng 7 | |
10/07 01:45 | KT | New Mills | 0 - 1 | Stalybridge Celtic | tháng 7 | |
10/07 01:45 | KT | [Welsh PR-5]Newtown | 2 - 0 | Guilsfield[Welsh PR-5] | tháng 7 | |
10/07 01:45 | Prestwich Heys | ? - ? | Atherton Collieries | tháng 7 | ||
10/07 01:45 | KT | Sittingbourne | 4 - 1 | Maidstone United | tháng 7 | |
10/07 01:45 | KT | South Park | 1 - 1 | Farnborough Town | tháng 7 | |
10/07 01:45 | KT | [ENG-S CE-18]AFC Sudbury | 3 - 2 | Chelmsford City[ENG-S CE-18] | tháng 7 | |
10/07 01:45 | KT | Tadcaster Albion | 1 - 3 | Scarborough | tháng 7 | |
10/07 01:45 | KT | Coventry Sphinx | 0 - 2 | Leamington | tháng 7 | |
10/07 01:45 | KT | Grimsby Borough | 0 - 2 | Grimsby Town | Tháng 7 | |
10/07 02:10 | KT | Police Service Of Northern Ireland | 0 - 7 | Ards | tháng 7 | |
10/07 04:30 | KT | River Plate | 1 - 1 | Millonarios | tháng 7 | |
10/07 05:00 | KT | [URU D1-1]CA Penarol | 0 - 2 | San Lorenzo[URU D1-1] | Tháng 7 | |
Lịch thi đấu bóng đá Queensland Úc |
||||||
09/07 16:30 | [9]Gold Coast United | ? - ? | Moreton Bay United[9] | 16 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Nam Úc Premier League |
||||||
09/07 16:30 | KT | [9]Adelaide Cobras | 3 - 2 | Salisbury United[9] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Australia New South Wales SL |
||||||
09/07 17:00 | [15]Nepean Football Club | ? - ? | Inter Lions[15] | 23 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Australia New South Wales L2 |
||||||
09/07 17:00 | KT | Fraser Park | 5 - 1 | Hearst Neville | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hàn Quốc |
||||||
09/07 17:30 | KT | [10]Daegu FC | 0 - 0 | Incheon United FC[10] | 19 | |
09/07 17:30 | KT | [1]Sangju Sangmu Phoenix | 2 - 3 | Suwon FC[1] | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp C1 Châu Âu |
||||||
09/07 22:30 | KT | [LIT D1-9]Baltija Panevezys | 3 - 0 | HJK Helsinki[LIT D1-9] | 1 | |
09/07 23:45 | KT | [MAL D1-6]Hamrun Spartans | 0 - 1 | Lincoln City[MAL D1-6] | 1 | |
10/07 01:00 | KT | [Welsh PR-1]The New Saints | 3 - 0 | Decic Tuzi[Welsh PR-1] | 1 | |
10/07 01:00 | KT | [ANDSL-1]UE Santa Coloma | 1 - 2 | Ballkani[ANDSL-1] | 1 | |
10/07 01:45 | KT | [ICE PR-1]Vikingur Reykjavik | 0 - 0 | Shamrock Rovers[ICE PR-1] | 1 | |
10/07 02:00 | KT | [SAN L-1]Ss Virtus | 1 - 7 | Steaua Bucuresti[SAN L-1] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Libya |
||||||
10/07 00:00 | [A-2]Al Ahly Benghazi | ? - ? | Al-madina[A-2] | |||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3B Argentina |
||||||
10/07 01:00 | KT | [a-10]Club Atletico Acassuso | 1 - 2 | Villa San Carlos[a-10] | ||
10/07 01:00 | KT | [a-16]Canuelas | 1 - 1 | Deportivo Armenio[a-16] | ||
10/07 01:00 | KT | [a-1]Los Andes | 1 - 1 | Argentino de Quilmes[a-1] | ||
10/07 01:00 | KT | [a-6]Ferrocarril Midland | 0 - 0 | CA Fenix Pilar[a-6] | ||
10/07 01:00 | KT | [a-17]Sacachispas | 2 - 3 | Argentino De Merlo[a-17] | ||
10/07 01:00 | KT | [a-21]UAI Urquiza | 2 - 1 | Sportivo Dock Sud[a-21] | ||
10/07 01:00 | KT | [a-18]Villa Dalmine | 0 - 1 | Club Atletico Colegiales[a-18] | ||
10/07 01:05 | KT | [a-15]Deportivo Laferrere | 1 - 1 | Comunicaciones BsAs[a-15] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Euro |
||||||
10/07 02:00 | KT | [8]Tây Ban Nha | 2 - 1 | Pháp[8] | semifinals | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Iceland |
||||||
10/07 02:15 | KT | Kari Akranes | 3 - 0 | Arbaer | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Uruguay |
||||||
10/07 02:30 | KT | Ca Torque | 0 - 1 | Plaza Colonia | ||
Lịch thi đấu bóng đá Brazil |
||||||
10/07 03:00 | [7]Bragantino | ? - ? | Internacional[7] | 15 | ||
10/07 03:00 | [15]Cuiaba | ? - ? | Juventude[15] | 15 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Cup Quốc Gia Paraguay |
||||||
10/07 03:15 | KT | Cristobal Colon | 1 - 5 | Guairena | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Peru |
||||||
10/07 03:15 | KT | Deportivo Municipal | 1 - 1 | Dep. San Martin | ||
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Mỹ |
||||||
10/07 06:00 | KT | [MLS-8]Atlanta United | 1 - 2 | Indy Eleven[MLS-8] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Copa America |
||||||
10/07 07:00 | KT | [1]Argentina | 2 - 0 | Canada[1] | bán kết | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Brazil |
||||||
10/07 07:00 | KT | [9]Mirassol | 1 - 0 | CRB AL[9] | 13 |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 | 31 |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp