Thời gian | Sân nhà | Sân khách | Vòng/Vòng nhỏ | Bên lề | ||
Lịch thi đấu bóng đá Giao Hữu |
||||||
16/07 13:00 | KT | [ISR D2-1]Bnei Yehuda Tel Aviv | 2 - 2 | Hapoel Ramat Gan FC[ISR D2-1] | Tháng 7 | |
16/07 16:00 | [WAUS D1-6]Armadale | ? - ? | Perth Glory FC[WAUS D1-6] | tháng 7 | ||
16/07 18:00 | KT | [AZE D1-1]Qarabag | 1 - 0 | Slaven Belupo Koprivnica[AZE D1-1] | tháng 7 | |
16/07 19:00 | KT | [DEN SASL-3]Copenhagen | 3 - 2 | Sonderjyske[DEN SASL-3] | tháng 7 | |
16/07 19:00 | KT | [138]Nữ Singapore | 9 - 0 | Macao China W[138] | tháng 7 | |
16/07 20:00 | KT | [ENG LCH-20]Luton Town | 1 - 0 | Rukh Vynnyky[ENG LCH-20] | tháng 7 | |
16/07 20:00 | KT | [GER RegNE-4]Carl Zeiss Jena | 2 - 1 | Zfc Meuselwitz[GER RegNE-4] | tháng 7 | |
16/07 20:00 | Crystal Palace U21 | ? - ? | Bromley | |||
16/07 21:00 | KT | [AUT D1-3]LASK Linz | 0 - 0 | Videoton Puskas Akademia[AUT D1-3] | tháng 7 | |
16/07 21:30 | [UKR D1-15]Dnipro-1 | ? - ? | PFC Oleksandria[UKR D1-15] | tháng 7 | ||
16/07 22:00 | [ROM D1-8]Universitaea Cluj | ? - ? | Olimpia Satu Mare[ROM D1-8] | |||
16/07 22:30 | KT | [GER D3-8]SV Sandhausen | 2 - 1 | Mamelodi Sundowns[GER D3-8] | tháng 7 | |
16/07 23:00 | KT | HIK | 0 - 0 | Avarta | Tháng 7 | |
16/07 23:30 | KT | Energie Cottbus | 2 - 2 | Hertha Berlin | tháng 7 | |
16/07 23:30 | KT | Sc Retz | 3 - 1 | Team Wiener Linien | tháng 7 | |
16/07 23:30 | KT | [GRE D1-10]OFI Crete | 0 - 3 | Beveren[GRE D1-10] | tháng 7 | |
17/07 00:00 | KT | Sv Todesfelde | 2 - 0 | Tus Dassendorf | tháng 7 | |
17/07 00:00 | KT | [POR D1-5]Porto | 4 - 0 | Al-Arabi SC[POR D1-5] | tháng 7 | |
17/07 00:00 | KT | Klingenbach | 0 - 3 | Favoritner Ac | Tháng 7 | |
17/07 00:00 | KT | Haitzendorf | 1 - 6 | Kremser | Tháng 7 | |
17/07 01:00 | KT | Yeovil Town | 0 - 3 | Bristol Rovers | tháng 7 | |
17/07 01:00 | KT | Longridge Town | 0 - 5 | AFC Fylde | tháng 7 | |
17/07 01:00 | KT | [ENG LCH-5]Portsmouth | 2 - 1 | Gosport Borough[ENG LCH-5] | tháng 7 | |
17/07 01:00 | KT | [ENG-S CE-7]Stamford AFC | 0 - 3 | Doncaster Rovers[ENG-S CE-7] | tháng 7 | |
17/07 01:00 | [HOL D2-9]Telstar | ? - ? | Excelsior Maassluis[HOL D2-9] | tháng 7 | ||
17/07 01:00 | KT | [Welsh PR-10]Aberystwyth Town | 2 - 1 | Briton Ferry Athletic[Welsh PR-10] | tháng 7 | |
17/07 01:00 | KT | Frickley Athletic | 2 - 4 | Brighouse Town | tháng 7 | |
17/07 01:00 | Parkgate | ? - ? | Maltby Main | tháng 7 | ||
17/07 01:15 | KT | [HOL D3-6]HHC Hardenberg | 6 - 2 | Quick 20[HOL D3-6] | tháng 7 | |
17/07 01:30 | KT | North Shields | 2 - 1 | Blyth Spartans | tháng 7 | |
17/07 01:30 | KT | [ENG RYM-14]Canvey Island | 1 - 2 | Southend United[ENG RYM-14] | tháng 7 | |
17/07 01:30 | KT | [ENG Conf-16]Wealdstone | 1 - 2 | Notts County[ENG Conf-16] | tháng 7 | |
17/07 01:30 | KT | Melksham Town | 1 - 3 | Swindon | tháng 7 | |
17/07 01:30 | KT | [ENG-N PR-20]Stafford Rangers | 1 - 4 | Crewe Alexandra[ENG-N PR-20] | tháng 7 | |
17/07 01:30 | KT | [ENG CN-17]Southport FC | 2 - 1 | Preston North End[ENG CN-17] | tháng 7 | |
17/07 01:30 | KT | [ENG LCH-16]Cardiff City | 7 - 1 | Penybont[ENG LCH-16] | tháng 7 | |
17/07 01:30 | KT | Boston Town | 0 - 2 | Grimsby Town | tháng 7 | |
17/07 01:30 | KT | Bury | 3 - 4 | Kings Lynn | tháng 7 | |
17/07 01:30 | KT | Kidsgrove Athletic | 1 - 1 | Northwich Victoria | tháng 7 | |
17/07 01:30 | KT | Lisburn Distillery | 1 - 3 | Ballyclare Comrades | tháng 7 | |
17/07 01:30 | KT | [ENG-N PR-8]Gainsborough Trinity | 3 - 5 | Scunthorpe United[ENG-N PR-8] | tháng 7 | |
17/07 01:30 | KT | [WAL FAWCN-15]Bangor 1876 | 9 - 1 | Menai Bridge Tigers[WAL FAWCN-15] | tháng 7 | |
17/07 01:30 | KT | Paulton Rovers | 1 - 4 | Chippenham Town | tháng 7 | |
17/07 01:30 | KT | [NIR CH-10]Ards | 0 - 1 | Portadown FC[NIR CH-10] | tháng 7 | |
17/07 01:30 | KT | Dunbar United | 0 - 3 | Tranent Juniors | tháng 7 | |
17/07 01:30 | KT | Hebburn Town | 1 - 3 | Darlington | tháng 7 | |
17/07 01:30 | [ENG-N PR-3]Marine | ? - ? | Prescot Cables[ENG-N PR-3] | tháng 7 | ||
17/07 01:30 | KT | [WAL FAWCS-3]Pontypridd | 0 - 2 | Newport County[WAL FAWCS-3] | tháng 7 | |
17/07 01:30 | KT | Retford United | 0 - 7 | Mansfield Town | tháng 7 | |
17/07 01:30 | KT | Shildon | 0 - 1 | Spennymoor Town | tháng 7 | |
17/07 01:30 | KT | Whitley Bay | 1 - 2 | Ashington | tháng 7 | |
17/07 01:30 | KT | [NIR D1-12]Newry City | 1 - 1 | Loughgall[NIR D1-12] | tháng 7 | |
17/07 01:45 | KT | Burscough | 1 - 2 | Morecambe | tháng 7 | |
17/07 01:45 | KT | Cray Valley Pm | 1 - 5 | Ebbsfleet United | tháng 7 | |
17/07 01:45 | KT | [ENG-N PR-4]Warrington Rylands | 2 - 1 | Oldham Athletic[ENG-N PR-4] | tháng 7 | |
17/07 01:45 | KT | [ENG-S CE-13]Leiston Fc | 1 - 3 | Braintree Town[ENG-S CE-13] | tháng 7 | |
17/07 01:45 | KT | [ENG-S PR-17]Hanwell Town | 0 - 1 | Maidenhead United[ENG-S PR-17] | tháng 7 | |
17/07 01:45 | KT | [ENG RYM-1]AFC Hornchurch | 0 - 3 | Sutton United[ENG RYM-1] | tháng 7 | |
17/07 01:45 | KT | [ENG-S PR-1]Chesham United | 0 - 2 | Barnet[ENG-S PR-1] | tháng 7 | |
17/07 01:45 | KT | Hanworth Villa | 0 - 5 | Aldershot Town | tháng 7 | |
17/07 01:45 | KT | Tamworth | 2 - 0 | Harborough Town | tháng 7 | |
17/07 01:45 | KT | Spalding United | 0 - 7 | Peterborough United | tháng 7 | |
17/07 01:45 | KT | [ENG CN-5]Alfreton Town | 1 - 2 | Chesterfield[ENG CN-5] | tháng 7 | |
17/07 01:45 | KT | [ENG RYM-8]Lewes | 0 - 2 | Crawley Town[ENG RYM-8] | tháng 7 | |
17/07 01:45 | KT | [ENG CS-17]Welling United | 1 - 1 | Leyton Orient[ENG CS-17] | tháng 7 | |
17/07 01:45 | KT | [ENG CS-10]St Albans City | 1 - 5 | Leyton Orient[ENG CS-10] | tháng 7 | |
17/07 01:45 | KT | [ENG CN-13]Scarborough | 3 - 1 | Hartlepool United FC[ENG CN-13] | tháng 7 | |
17/07 01:45 | KT | [ENG CS-15]Tonbridge Angels | 2 - 3 | Bromley[ENG CS-15] | tháng 7 | |
17/07 01:45 | KT | Nantwich Town | 1 - 3 | Bury Afc | tháng 7 | |
17/07 01:45 | KT | [ENG RYM-2]Chatham Town | 3 - 1 | Coventry U21[ENG RYM-2] | tháng 7 | |
17/07 01:45 | KT | [ENG CS-19]Eastbourne Borough | 5 - 2 | Whitehawk[ENG CS-19] | tháng 7 | |
17/07 01:45 | Gresley | ? - ? | Shepshed Dynamo | tháng 7 | ||
17/07 01:45 | KT | Felixstowe&Walton United | 1 - 2 | Needham Market | tháng 7 | |
17/07 01:45 | KT | [ENG-S PR-8]Hungerford Town | 0 - 2 | Hampton & Richmond[ENG-S PR-8] | tháng 7 | |
17/07 01:45 | [ENG CS-4]Maidstone United | ? - ? | Ramsgate[ENG CS-4] | tháng 7 | ||
17/07 01:45 | KT | [ENG-S CE-14]Barwell | 0 - 1 | Belper Town[ENG-S CE-14] | tháng 7 | |
17/07 01:45 | KT | [ENG-S PR-5]Bracknell Town | 4 - 1 | Westfields[ENG-S PR-5] | tháng 7 | |
17/07 01:45 | KT | [ENG RYM-6]Billericay Town | 1 - 2 | Chelmsford City[ENG RYM-6] | tháng 7 | |
17/07 01:45 | KT | [ENG CN-19]Rushall Olympic | 3 - 0 | Sutton Coldfield Town[ENG CN-19] | tháng 7 | |
17/07 01:45 | KT | [ENG-N PR-5]Worksop Town | 0 - 0 | Buxton FC[ENG-N PR-5] | tháng 7 | |
17/07 01:45 | KT | Brockenhurst | 4 - 0 | Lymington New Milton | tháng 7 | |
17/07 01:45 | KT | [ENG CS-7]Aveley | 4 - 0 | Redbridge[ENG CS-7] | tháng 7 | |
17/07 01:45 | KT | [Welsh PR-9]Barry Town Afc | 5 - 3 | Cardiff City U21[Welsh PR-9] | tháng 7 | |
17/07 01:45 | KT | Boldmere St Michaels | 1 - 1 | Nuneaton Town | tháng 7 | |
17/07 01:45 | KT | [ENG RYM-3]Enfield Town | 2 - 1 | Arsenal U21[ENG RYM-3] | tháng 7 | |
17/07 01:45 | KT | [ENG RYM-19]Margate | 2 - 2 | Dartford[ENG RYM-19] | tháng 7 | |
17/07 01:45 | KT | Redhill | 0 - 3 | Dorking | tháng 7 | |
17/07 01:45 | KT | Slimbridge Afc | 0 - 2 | Weston Super Mare | tháng 7 | |
17/07 01:45 | KT | [ENG CS-11]Slough Town | 7 - 1 | AFC Dunstable[ENG CS-11] | tháng 7 | |
17/07 01:45 | KT | [ENG-S CE-9]St Ives Town | 1 - 5 | Peterborough Sports[ENG-S CE-9] | tháng 7 | |
17/07 01:45 | KT | [ENG-S CE-6]Stratford Town | 2 - 0 | Lye Town[ENG-S CE-6] | tháng 7 | |
17/07 01:45 | KT | [ENG-S PR-16]Swindon Supermarine | 1 - 2 | Hereford[ENG-S PR-16] | tháng 7 | |
17/07 01:45 | KT | Tooting Mitcham United | 0 - 5 | Merstham | tháng 7 | |
17/07 01:45 | KT | Whitstable Town | 2 - 2 | Dover Athletic | tháng 7 | |
17/07 01:45 | KT | Wimborne Town | 0 - 0 | Weymouth | tháng 7 | |
17/07 01:45 | KT | [ENG RYM-4]Wingate Finchley | 0 - 1 | Brentwood Town[ENG RYM-4] | tháng 7 | |
17/07 01:45 | KT | Albion Rovers | 3 - 3 | Dalbeattie Star | tháng 7 | |
17/07 06:30 | KT | [5]Nữ Mỹ | 0 - 0 | Nữ Costa Rica[5] | tháng 7 | |
17/07 08:30 | KT | [90]Nữ El Salvador | 3 - 0 | Peru Womens[90] | tháng 7 | |
Lịch thi đấu bóng đá Malaysia FA Cup |
||||||
16/07 16:15 | KT | PKNP | 2 - 2 | Terengganu B DKTT-Team | ||
Lịch thi đấu bóng đá Queensland Úc |
||||||
16/07 16:30 | KT | [9]Gold Coast United | 2 - 1 | Brisbane Wolves[9] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Australia FFV State Knockout Cup |
||||||
16/07 16:30 | KT | [AUS VPL-1]South Melbourne | 1 - 0 | Hume City[AUS VPL-1] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Australia New South Wales SL |
||||||
16/07 17:00 | KT | [9]Bonnyrigg White Eagles | 0 - 5 | Inter Lions[9] | 24 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp C1 Châu Âu |
||||||
16/07 21:30 | KT | [Kos L-1]Ballkani | 0 - 1 | UE Santa Coloma[Kos L-1] | 1 | |
16/07 22:59 | KT | [ARM D1-1]Pyunik | 0 - 1 | Dinamo Minsk[ARM D1-1] | 1 | |
16/07 22:59 | KT | [FIN D1-2]HJK Helsinki | 1 - 1 | Baltija Panevezys[FIN D1-2] | 1 | |
16/07 22:59 | KT | Lincoln City | 0 - 1 | Hamrun Spartans | 1 | |
17/07 00:00 | KT | [SLO D1-1]NK Publikum Celje | 2 - 1 | Flora Tallinn[SLO D1-1] | 1 | |
17/07 00:30 | KT | [ROM D1-1]Steaua Bucuresti | 4 - 0 | Ss Virtus[ROM D1-1] | 1 | |
17/07 02:00 | KT | [MNE D1-5]Decic Tuzi | 1 - 1 | The New Saints[MNE D1-5] | 1 | |
17/07 02:00 | KT | [IRE PR-4]Shamrock Rovers | 2 - 1 | Vikingur Reykjavik[IRE PR-4] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá U19 Châu Âu |
||||||
16/07 21:30 | KT | Đan Mạch U19 | 1 - 2 | Tây Ban Nha U19 | bảng | |
17/07 01:00 | KT | Pháp U19 | 2 - 1 | Thổ Nhĩ Kỳ U19 | bảng | |
Lịch thi đấu bóng đá Chile Tercera |
||||||
16/07 23:00 | KT | Ac Colina | 2 - 3 | Imperial Unido | ||
17/07 02:00 | KT | Colchagua Cd | 0 - 1 | Brujas De Salamanca | ||
Lịch thi đấu bóng đá UEFA European Women's Championship |
||||||
17/07 00:00 | KT | [16]Nữ Nauy | 1 - 1 | Nữ Hà Lan[16] | League A | |
17/07 00:00 | KT | [15]Nữ Ý | 4 - 0 | Nữ Phần Lan[15] | League A | |
17/07 00:00 | KT | [1]Nữ Tây Ban Nha | 2 - 0 | Nữ Bỉ[1] | League A | |
17/07 00:00 | KT | [13]Nữ Đan Mạch | 2 - 0 | Nữ Séc[13] | League A | |
17/07 00:00 | KT | [6]Nữ Thụy Điển | 0 - 0 | Nữ Anh[6] | League A | |
17/07 00:00 | KT | [25]Nữ Ireland | 3 - 1 | Nữ Pháp[25] | League A | |
17/07 00:00 | KT | [4]Nữ Đức | 4 - 0 | Nữ Áo[4] | League A | |
17/07 00:00 | KT | [32]Nữ Ba Lan | 0 - 1 | Nữ Iceland[32] | League A | |
17/07 00:00 | KT | [24]Nữ Thụy Sĩ | 3 - 0 | Azerbaijan Womens[24] | League A | |
17/07 00:00 | KT | [43]Nữ Hungary | 1 - 4 | Nữ Thổ Nhĩ Kỳ[43] | League A | |
17/07 00:00 | KT | [23]Nữ Scotland | 1 - 0 | Nữ Serbia[23] | League A | |
17/07 00:00 | KT | [70]Nữ Israel | 2 - 2 | Nữ Slovakia[70] | League A | |
17/07 00:00 | KT | [21]Nữ Bồ Đào Nha | 3 - 1 | nữ Malta[21] | League A | |
17/07 00:00 | KT | [48]Nữ Bắc Ireland | 2 - 0 | Nữ Bosnia[48] | League A | |
17/07 00:00 | KT | [31]Nữ Wales | 2 - 0 | Kosovo Womens[31] | League A | |
17/07 00:00 | KT | [35]Nữ Ukraina | 2 - 0 | Nữ Croatia[35] | League A | |
17/07 00:00 | KT | [55]Nữ Belarus | 5 - 0 | Nữ Đảo Sip[55] | League A | |
17/07 00:00 | KT | [104]Nữ Litva | 0 - 1 | Nữ Georgia[104] | League A | |
17/07 00:00 | KT | [40]Nữ Slovenia | 4 - 0 | Nữ Macedonia[40] | League A | |
17/07 00:00 | KT | [118]Nữ Latvia | 2 - 1 | Moldova Womens[118] | League A | |
17/07 00:00 | KT | [85]Nữ Montenegro | 2 - 3 | Nữ Hy Lạp[85] | League A | |
17/07 00:00 | KT | [184]Andorra Womens | 0 - 4 | Nữ Đảo Faroe[184] | League A | |
17/07 00:00 | KT | [45]Nữ Romania | 3 - 1 | Armenia Womens[45] | League A | |
17/07 00:00 | KT | [99]Nữ Bulgaria | 0 - 0 | Nữ Kazakhstan[99] | League A | |
17/07 00:00 | KT | [105]Nữ Estonia | 1 - 1 | nữ Luxembourg[105] | League A | |
Lịch thi đấu bóng đá Ai Cập |
||||||
17/07 01:00 | KT | [10]Coca Cola Cairo | 1 - 2 | Al Ahly[10] | 32 | |
Lịch thi đấu bóng đá U20 Brazil |
||||||
17/07 01:00 | KT | Gremio Youth | 4 - 2 | Cruzeiro Youth | ||
Lịch thi đấu bóng đá Scotland League Cup |
||||||
17/07 01:45 | KT | [SCO CH-4]Airdrie United | 8 - 0 | East Kilbride[SCO CH-4] | bảng | |
17/07 01:45 | KT | [SCO L1-3]Alloa Athletic | 0 - 0 | East Fife[SCO L1-3] | bảng | |
17/07 01:45 | KT | [SCO L1-8]Annan Athletic | 2 - 2 | Bonnyrigg Rose[SCO L1-8] | bảng | |
17/07 01:45 | KT | [SCO CH-10]Arbroath | 0 - 2 | Dundee[SCO CH-10] | bảng | |
17/07 01:45 | KT | [SCO CH-7]Ayr Utd | 1 - 0 | Falkirk[SCO CH-7] | bảng | |
17/07 01:45 | KT | [SCO L1-5]Cove Rangers | 0 - 5 | Spartans[SCO L1-5] | bảng | |
17/07 01:45 | KT | [SCO CH-1]Dundee United | 3 - 0 | Stenhousemuir[SCO CH-1] | bảng | |
17/07 01:45 | KT | [SCO CH-6]Dunfermline | 0 - 2 | Forfar Athletic[SCO CH-6] | bảng | |
17/07 01:45 | KT | [SCO L2-7]Elgin City | 1 - 1 | Kelty Hearts[SCO L2-7] | bảng | |
17/07 01:45 | KT | [SCO CH-5]Greenock Morton | 1 - 0 | Brechin City[SCO CH-5] | bảng | |
17/07 01:45 | KT | [SCO L1-2]Hamilton FC | 0 - 0 | Stirling Albion[SCO L1-2] | bảng | |
17/07 01:45 | KT | [SCO PR-7]Hibernian FC | 5 - 1 | Queens Park[SCO PR-7] | bảng | |
17/07 01:45 | KT | [SCO L1-4]Montrose | 1 - 1 | Motherwell FC[SCO L1-4] | bảng | |
17/07 01:45 | KT | [SCO L1-7]Queen of South | 2 - 0 | Dumbarton[SCO L1-7] | bảng | |
17/07 01:45 | KT | [SCO CH-2]Raith Rovers | 2 - 1 | Stranraer[SCO CH-2] | bảng | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Chile |
||||||
17/07 02:00 | KT | Deportes Rengo | 0 - 2 | Deportes Linares | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Chile |
||||||
17/07 02:00 | KT | [6]Csyd Barnechea | 4 - 2 | Deportes Santa Cruz[6] | 16 | |
17/07 02:00 | KT | [4]Rangers Talca | 2 - 3 | Cd Magallanes[4] | 16 | |
17/07 04:30 | KT | [13]Santiago Wanderers | 1 - 1 | Deportes Recoleta[13] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Uruguay |
||||||
17/07 02:00 | Ca Juventud De Las Piedras | ? - ? | Oriental Lisboa | |||
17/07 02:00 | La Luz | ? - ? | Uruguay Montevideo | |||
17/07 02:00 | Ca Torque | ? - ? | Plaza Colonia | |||
Lịch thi đấu bóng đá Venezuela |
||||||
17/07 03:00 | KT | [a-14]Zamora Barinas | 1 - 0 | Inter de Barinas[a-14] | clausura | |
17/07 05:45 | KT | [a-12]Estudiantes Merida | 1 - 1 | Deportivo Tachira[a-12] | clausura | |
Lịch thi đấu bóng đá Cup Quốc Gia Paraguay |
||||||
17/07 03:00 | KT | 1 De Marzo Pilar | 1 - 3 | Benjamin Aceval | ||
17/07 05:30 | KT | Nacional De Yby Yau | 1 - 2 | Deportivo Carapegua | ||
Lịch thi đấu bóng đá Colombia |
||||||
17/07 04:00 | KT | [a-18]Envigado | 2 - 1 | La Equidad[a-18] | clausura | |
17/07 06:10 | KT | [a-11]Aguilas Doradas | 1 - 2 | America de Cali[a-11] | clausura | |
17/07 08:20 | KT | [a-15]Deportivo Cali | 0 - 2 | Deportivo Pereira[a-15] | clausura | |
Lịch thi đấu bóng đá Brazil |
||||||
17/07 05:00 | KT | [13]Juventude | 1 - 1 | Atletico Mineiro[13] | 17 | |
17/07 07:00 | KT | [17]Corinthians Paulista | 2 - 1 | Criciuma[17] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Copa Sudamericana |
||||||
17/07 05:00 | KT | [CHI D1-11]Huachipato | 2 - 3 | Racing Club Montevideo[CHI D1-11] | playoff | |
17/07 07:30 | KT | [ARG D1-21]Rosario Central | 1 - 0 | Internacional[ARG D1-21] | playoff | |
Lịch thi đấu bóng đá USA National Premier Soccer League |
||||||
17/07 06:30 | KT | Chattanooga Red Wolves | 0 - 2 | Charlotte Independence | ||
Lịch thi đấu bóng đá Mexico |
||||||
17/07 08:00 | KT | [a-9]Atlas | 1 - 0 | Santos Laguna[a-9] | 3 | |
17/07 08:00 | KT | [a-17]Queretaro FC | 0 - 2 | Chivas Guadalajara[a-17] | 3 | |
17/07 08:00 | KT | [a-14]Pachuca | 2 - 0 | Atletico San Luis[a-14] | 3 |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 | 31 |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp