Thời gian | Sân nhà | Sân khách | Vòng/Vòng nhỏ | Bên lề | ||
Lịch thi đấu bóng đá Giao Hữu |
||||||
26/07 13:00 | KT | [ISR D3S-13]Shimshon Kafr Qasim | 2 - 0 | Hapoel Kfar Shalem[ISR D3S-13] | tháng 7 | |
26/07 15:00 | KT | [UKR D1-5]Obolon Kiev | 5 - 2 | Veres Rivne[UKR D1-5] | ||
26/07 15:00 | KT | Karlovac | 1 - 0 | Kustosija | ||
26/07 15:30 | KT | [SPDRFEFB-1]CD Castellon | 2 - 0 | Al-Wakra[SPDRFEFB-1] | tháng 7 | |
26/07 15:30 | KT | [SPDRFEFB-7]Murcia | 1 - 2 | Millwall[SPDRFEFB-7] | tháng 7 | |
26/07 16:00 | KT | [FRA D2-15]Ajaccio | 1 - 0 | Martigues[FRA D2-15] | tháng 7 | |
26/07 16:00 | KT | [SAPL D1-1]Mamelodi Sundowns | 3 - 0 | Al-Arabi SC[SAPL D1-1] | tháng 7 | |
26/07 16:30 | [POR D1-16]Arouca | ? - ? | Desportivo de Tondela[POR D1-16] | |||
26/07 17:00 | [UKR D1-11]Kolos Kovalivka | ? - ? | Niva Vinnitsia[UKR D1-11] | tháng 7 | ||
26/07 18:00 | KT | [ENG L1-6]Barnsley | 0 - 1 | Mallorca[ENG L1-6] | tháng 7 | |
26/07 19:00 | KT | [HOL D2-12]Cambuur Leeuwarden | 3 - 4 | Den Bosch[HOL D2-12] | tháng 7 | |
26/07 19:00 | KT | [HOL D2-20]Jong PSV Eindhoven | 1 - 3 | Club Brugge Ii[HOL D2-20] | tháng 7 | |
26/07 19:00 | KT | [GER D1-9]Werder Bremen | 2 - 2 | Sheffield Wed[GER D1-9] | tháng 7 | |
26/07 19:00 | KT | [GER D1-10]Freiburg | 1 - 1 | Greuther Furth[GER D1-10] | ||
26/07 20:00 | KT | [ITA D1-17]Empoli | 2 - 0 | Spezia[ITA D1-17] | tháng 7 | |
26/07 20:00 | KT | [TUR D3BG-14]Sariyer | 0 - 0 | Keciorengucu[TUR D3BG-14] | ||
26/07 20:00 | Sokol Kleczew | ? - ? | Warta Sieradz | |||
26/07 21:00 | KT | [HOL D2-8]NAC Breda | 0 - 1 | Lierse Kempenzonen[HOL D2-8] | tháng 7 | |
26/07 21:00 | KT | [UKR D1-11]Kolos Kovalivka | 1 - 2 | Lnz Cherkasy[UKR D1-11] | tháng 7 | |
26/07 21:00 | KT | [SER D2-14]Sloboda Uzice Sevojno | 0 - 1 | Radnik Surdulica[SER D2-14] | tháng 7 | |
26/07 21:00 | KT | Mamelodi Sundowns | 2 - 1 | Al Hilal | tháng 7 | |
26/07 21:00 | KT | [SPL-3]Al Ahli Jeddah | 1 - 0 | Al-Garrafa[SPL-3] | ||
26/07 21:30 | KT | Al Qadasiya | 2 - 2 | Olympiakos | tháng 7 | |
26/07 22:00 | KT | [GER D2-12]Nurnberg | 3 - 0 | Juventus[GER D2-12] | tháng 7 | |
26/07 22:00 | KT | Evian Thonon Gaillard | 0 - 2 | Paris Fc | tháng 7 | |
26/07 22:00 | KT | [ITA D2-14]Cittadella | 6 - 0 | Este[ITA D2-14] | tháng 7 | |
26/07 22:00 | KT | Lechia Zielona Gora | 0 - 1 | Flota Swinoujscie | tháng 7 | |
26/07 22:00 | KT | [FRA D3-7]Rouen | 2 - 1 | Beauvais[FRA D3-7] | tháng 7 | |
26/07 22:00 | KT | [FRA D4B-13]Bourges | 2 - 1 | Orleans US 45[FRA D4B-13] | tháng 7 | |
26/07 22:00 | KT | [UKR D1-6]Vorskla Poltava | 1 - 1 | Sc Poltava[UKR D1-6] | tháng 7 | |
26/07 22:00 | KT | Rozova Dolina | 0 - 1 | Tundzha 1915 | ||
26/07 22:30 | KT | [ITA C1A-16]Azy Based Nano Bo | 0 - 0 | Real Vicenza[ITA C1A-16] | tháng 7 | |
26/07 23:00 | KT | Slavia Kromeriz | 2 - 4 | Brno B | tháng 7 | |
26/07 23:00 | KT | [BEL FAD-9]Hoogstraten VV | 1 - 3 | Anderlecht Ii[BEL FAD-9] | tháng 7 | |
26/07 23:00 | KT | [SPA D1-13]Celta Vigo | 1 - 0 | Gil Vicente[SPA D1-13] | tháng 7 | |
26/07 23:00 | KT | [SLO D2-3]Nd Beltinci | 2 - 2 | NK Varteks[SLO D2-3] | tháng 7 | |
26/07 23:00 | KT | [MAL D1-2]Birkirkara FC | 1 - 0 | Naxxar Lions[MAL D1-2] | tháng 7 | |
26/07 23:00 | KT | [FRA D3-6]Nancy | 4 - 0 | Excelsior Virton[FRA D3-6] | tháng 7 | |
26/07 23:00 | KT | [CYP D1-9]AEL Limassol | 1 - 2 | Anorthosis Famagusta FC[CYP D1-9] | tháng 7 | |
26/07 23:00 | KT | Pisek | 1 - 1 | Spartak Sobeslav | tháng 7 | |
26/07 23:00 | KT | [SPA D31-8]Real Valladol B | 1 - 0 | Rayo Cantabria[SPA D31-8] | ||
26/07 23:30 | [MAL D1-12]Gzira United | ? - ? | Hibernians FC[MAL D1-12] | |||
27/07 00:00 | KT | [HOL D1-12]Zwolle | 5 - 0 | De Graafschap[HOL D1-12] | tháng 7 | |
27/07 00:00 | KT | [HOL D1-14]Heracles Almelo | 1 - 2 | SBV Excelsior[HOL D1-14] | tháng 7 | |
27/07 00:00 | KT | [GER D3-7]RW Essen | 1 - 2 | Bayer Leverkusen[GER D3-7] | tháng 7 | |
27/07 00:00 | KT | [BEL FAD-1]La Louviere | 2 - 1 | Red Star 93[BEL FAD-1] | tháng 7 | |
27/07 00:00 | KT | [HOL D1-11]SC Heerenveen | 5 - 0 | Rayo Vallecano[HOL D1-11] | tháng 7 | |
27/07 00:00 | KT | [CRO D1-1]Dinamo Zagreb | 1 - 0 | Shakhtar Donetsk[CRO D1-1] | tháng 7 | |
27/07 00:00 | KT | [SPA D2-12]Tenerife | 2 - 0 | Al Shabab Ksa[SPA D2-12] | tháng 7 | |
27/07 00:00 | KT | Villarreal B | 0 - 1 | Hercules CF | tháng 7 | |
27/07 00:00 | KT | RW Essen | 0 - 1 | SV Lippstadt | tháng 7 | |
27/07 00:00 | KT | Sc Kundl | 2 - 2 | Kufstein | ||
27/07 00:30 | KT | [FRA D3-8]Sochaux | 2 - 3 | Dijon[FRA D3-8] | tháng 7 | |
27/07 00:30 | KT | [SPDRFEFA-20]Cd Arenteiro | 2 - 2 | Compostela[SPDRFEFA-20] | tháng 7 | |
27/07 00:45 | KT | [ENG LCH-4]Norwich City | 0 - 1 | 1. Magdeburg[ENG LCH-4] | tháng 7 | |
27/07 01:00 | KT | Exmouth Town | 3 - 0 | Poole Town | tháng 7 | |
27/07 01:00 | KT | Portstewart | 0 - 1 | Coleraine | tháng 7 | |
27/07 01:00 | KT | [ENG LCH-1]Leicester City | 0 - 1 | Palermo[ENG LCH-1] | tháng 7 | |
27/07 01:00 | KT | Elche | 1 - 0 | Nottingham Forest | tháng 7 | |
27/07 01:30 | KT | Nantwich Town | 1 - 2 | Prescot Cables | tháng 7 | |
27/07 01:30 | KT | [ENG-S PR-6]Merthyr Town | 0 - 1 | Penybont[ENG-S PR-6] | tháng 7 | |
27/07 01:30 | KT | [ENG-S CE-7]Stamford AFC | 0 - 5 | Peterborough United[ENG-S CE-7] | tháng 7 | |
27/07 01:30 | KT | [ENG L2-15]Morecambe | 1 - 1 | Blackburn Rovers[ENG L2-15] | tháng 7 | |
27/07 01:30 | KT | [ENG L1-3]Bolton Wanderers | 1 - 1 | Fiorentina[ENG L1-3] | tháng 7 | |
27/07 01:30 | KT | [ENG CS-13]Chippenham Town | 2 - 0 | Larkhall Athletic[ENG CS-13] | tháng 7 | |
27/07 01:30 | Dergview | ? - ? | Cockhill Celtic | tháng 7 | ||
27/07 01:30 | KT | [ENG-S CE-4]Leamington | 2 - 0 | Leicester City U21[ENG-S CE-4] | tháng 7 | |
27/07 01:30 | KT | Sheppey United | 1 - 1 | Gillingham | tháng 7 | |
27/07 01:30 | KT | [ENG-S PR-15]Sholing | 0 - 3 | Hemel Hempstead Town[ENG-S PR-15] | tháng 7 | |
27/07 01:45 | KT | [ENG RYM-2]Chatham Town | 5 - 0 | Three Bridges[ENG RYM-2] | tháng 7 | |
27/07 01:45 | KT | Bishops Cleeve | 1 - 1 | Taunton Town | tháng 7 | |
27/07 01:45 | KT | [ENG-S PR-14]Tiverton Town | 0 - 3 | Truro City[ENG-S PR-14] | tháng 7 | |
27/07 01:45 | KT | [ENG CS-5]Braintree Town | 0 - 3 | Cambridge United[ENG CS-5] | tháng 7 | |
27/07 01:45 | KT | [ENG L1-21]Cheltenham Town | 0 - 3 | Bristol City[ENG L1-21] | tháng 7 | |
27/07 01:45 | KT | [SCO CH-1]Dundee United | 2 - 2 | Luton Town[SCO CH-1] | tháng 7 | |
27/07 01:45 | KT | [ENG-N PR-7]Ashton United | 0 - 1 | Warrington Town AFC[ENG-N PR-7] | tháng 7 | |
27/07 01:45 | KT | [ENG-S PR-5]Bracknell Town | 5 - 0 | Binfield[ENG-S PR-5] | tháng 7 | |
27/07 01:45 | KT | Long Eaton United | 1 - 0 | Chesterfield | ||
27/07 01:45 | KT | [ENG RYM-21]Concord Rangers | 0 - 4 | Hashtag United[ENG RYM-21] | ||
27/07 03:00 | KT | [SPA D1-14]Sevilla | 1 - 0 | Al Ittihad[SPA D1-14] | tháng 7 | |
27/07 06:30 | KT | [ENG PR-3]Liverpool | 1 - 0 | Real Betis[ENG PR-3] | tháng 7 | |
27/07 07:00 | KT | [USA WD1-9]Racing Louisville Womens | 1 - 1 | North Carolina Courage Womens[USA WD1-9] | tháng 7 | |
27/07 09:30 | KT | [USA WD1-8]Bay Fc Womens | 0 - 2 | Angel City Fc Womens[USA WD1-8] | tháng 7 | |
Lịch thi đấu bóng đá Indonesia President Cup |
||||||
26/07 15:30 | KT | [IDN ISL-4]Madura United | 0 - 5 | Arema Malang[IDN ISL-4] | bảng | |
26/07 19:30 | KT | [IDN ISL-3]Bali United | 3 - 0 | Persija Jakarta[IDN ISL-3] | bảng | |
Lịch thi đấu bóng đá Myanmar |
||||||
26/07 16:00 | KT | [6]Dagon | 4 - 2 | Dagon Port[6] | 4 | |
26/07 16:30 | KT | [4]Hantharwady United | 1 - 0 | Yadanabon[4] | 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Victorian Úc |
||||||
26/07 16:15 | [5]Fc Bulleen Lions | ? - ? | Melbourne Victory Fc Am[5] | 24 | ||
26/07 17:30 | KT | [13]Werribee City Sc | 2 - 3 | Preston Lions[13] | 24 | |
26/07 17:30 | KT | [11]Brunswick City | 5 - 3 | Northcote City[11] | 24 | |
Lịch thi đấu bóng đá Australia New South Wales PL |
||||||
26/07 16:30 | KT | [10]Manly United | 1 - 2 | Sutherland Sharks[10] | 26 | |
26/07 16:30 | KT | [16]Sydney FC U21 | 1 - 5 | Wollongong Wolves[16] | 26 | |
Lịch thi đấu bóng đá Victorian Úc |
||||||
26/07 16:30 | KT | [1]South Melbourne | 4 - 0 | Port Melbourne Sharks[1] | 24 | |
26/07 16:45 | KT | [6]Dandenong City Sc | 2 - 4 | Manningham United Blues[6] | 24 | |
26/07 16:45 | KT | [4]Heidelberg United | 1 - 1 | Hume City[4] | 24 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 4 Hàn Quốc |
||||||
26/07 17:00 | KT | [13]Chuncheon Citizen | 2 - 3 | Mokpo City[13] | ||
Lịch thi đấu bóng đá U21 Nga |
||||||
26/07 17:00 | KT | [B-9]Nizhny Novgorod Youth | 0 - 8 | Zenit St.petersburg Youth[B-9] | ||
26/07 19:00 | KT | [A-6]Akademiya Konoplev Youth | 2 - 0 | Spartak Moscow Youth[A-6] | ||
26/07 19:00 | KT | [A-7]Baltika Kaliningrad Youth | 4 - 2 | Master Saturn Youth[A-7] | ||
26/07 19:00 | KT | [B-1]Cska Moscow Youth | 6 - 1 | Akhmat Grozny Youth[B-1] | ||
26/07 21:00 | KT | [A-9]Strogino Moscow Youth | 2 - 1 | Rubin Kazan Youth[A-9] | ||
26/07 21:00 | KT | [A-3]Fk Krasnodar Youth | 1 - 0 | Pfc Sochi Youth[A-3] | ||
26/07 21:00 | KT | [A-2]Lokomotiv Moscow Youth | 3 - 1 | Krylya Sovetov Samara Youth[A-2] | ||
26/07 21:00 | KT | [B-10]Orenburg Youth | 1 - 1 | Fk Ural Youth[B-10] | ||
26/07 21:00 | KT | [B-5]Chertanovo Moscow Youth | 1 - 0 | Fakel Youth[B-5] | ||
26/07 21:00 | KT | [B-3]Fk Rostov Youth | 1 - 1 | Dynamo Moscow Youth[B-3] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Tasmania Premier League Úc |
||||||
26/07 17:15 | KT | [5]Launceston City | 2 - 1 | Riverside Olympic[5] | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hàn Quốc |
||||||
26/07 17:30 | KT | [4]Gangwon FC | 4 - 2 | Jeonbuk Hyundai Motors[4] | 22 | |
26/07 17:30 | KT | [8]Jeju United FC | 1 - 0 | Ulsan Hyundai Horang-i[8] | 22 | |
Lịch thi đấu bóng đá Australia Victoria State League |
||||||
26/07 17:30 | KT | Moreland Zebras | 0 - 1 | Nunawading City | ||
Lịch thi đấu bóng đá Nam Úc Premier League |
||||||
26/07 17:45 | KT | [2]West Torrens Birkalla | 2 - 1 | Playford City Patriots[2] | 20 | |
Lịch thi đấu bóng đá Tây Úc |
||||||
26/07 18:00 | KT | [10]Perth SC | 0 - 1 | Olympic Kingsway Sc[10] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Trung Quốc |
||||||
26/07 18:35 | KT | [1]Shanghai East Asia FC | 8 - 1 | Nantong Zhiyun[1] | 21 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Kazakhstan |
||||||
26/07 19:00 | KT | [15]Aktobe B | 0 - 2 | Altay Spor Kulubu[15] | 12 | |
26/07 19:00 | KT | [6]Ulytau Zhezkazgan | 0 - 0 | Kaspyi Aktau[6] | 12 | |
26/07 20:00 | KT | [13]Akzhayik Oral | 1 - 2 | Taraz[13] | 12 | |
Lịch thi đấu bóng đá Malaysia Super League |
||||||
26/07 19:15 | KT | [1]Johor FC | 4 - 0 | Terengganu[1] | 6 | |
26/07 20:00 | KT | [13]Kelantan United | 1 - 3 | Perak[13] | 6 | |
26/07 20:00 | KT | [3]Kedah | 1 - 1 | Kuching Fa[3] | 6 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Ukraina |
||||||
26/07 19:30 | KT | [B-2]Livyi Bereh Kyiv | 1 - 1 | Metalist 1925 Kharkiv[B-2] | ||
26/07 22:00 | KT | [A-2]Epitsentr Dunayivtsi | 3 - 3 | Mynai[A-2] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Latvia |
||||||
26/07 22:00 | KT | [14]Rezekne / Bjss | 2 - 1 | Tukums 2000 Ii[14] | 13 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nga |
||||||
26/07 22:00 | KT | [16]Krylya Sovetov Samara | 1 - 3 | FK Rostov[16] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Litva |
||||||
26/07 22:00 | KT | [4]Babrungas | 5 - 0 | Garliava[4] | 16 | |
26/07 22:00 | KT | [3]Nfa Aisciai Kaunas | 3 - 2 | Siauliai B[3] | 16 | |
26/07 22:00 | KT | [7]Nevezis | 2 - 2 | Bfa[7] | 16 | |
26/07 22:00 | KT | [8]FK Tauras Taurage | 2 - 0 | Minija[8] | 16 | |
26/07 23:00 | KT | [2]Neptuna Klaipeda | 3 - 2 | Ekranas Panevezys[2] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Belarus |
||||||
26/07 22:00 | KT | [5]Bate 2 Borisov | 1 - 0 | Niva Dolbizno[5] | 16 | |
27/07 00:00 | KT | [10]Dinamo 2 Minsk | 3 - 0 | Torpedo 2 Zhodino[10] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Séc |
||||||
26/07 22:30 | KT | Krnov | 0 - 7 | Hlucin | 2nd preliminary round | |
26/07 22:30 | KT | Velke Mezirici | 0 - 2 | Tatran Brno Bohunice | ||
26/07 23:00 | KT | [CZE CFLM-16]Hranice Kunz | 2 - 1 | Tatran Vsechovice[CZE CFLM-16] | 2nd preliminary round | |
26/07 23:00 | KT | Breclav | 0 - 3 | Sardice | 2nd preliminary round | |
26/07 23:00 | KT | Slavicin | 1 - 3 | Strani | 2nd preliminary round | |
26/07 23:00 | KT | Vsetin | 1 - 3 | Kvitkovice | 2nd preliminary round | |
26/07 23:00 | KT | Petrvald Na Morave | 0 - 1 | Vitkovice | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Ba Lan |
||||||
26/07 22:30 | KT | [3]Kp Calisia Kalisz | 1 - 0 | Skra Czestochowa[3] | ||
27/07 00:05 | KT | [POL D1-16]Resovia Rzeszow | 1 - 0 | Chojniczanka Chojnice[POL D1-16] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Cúp quốc gia Belarus |
||||||
26/07 22:30 | KT | [BLR D1-11]Smorgon FC | 1 - 2 | Belshina Babruisk[BLR D1-11] | 2 | |
27/07 01:00 | KT | [BLR D1-7]Gomel | 1 - 2 | Vitebsk[BLR D1-7] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ba Lan |
||||||
26/07 23:00 | KT | [17]Puszcza Niepolomice | 2 - 2 | Gornik Zabrze[17] | 2 | |
27/07 01:30 | KT | [12]Lechia Gdansk | 0 - 2 | Motor Lublin[12] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Ba Lan |
||||||
26/07 23:00 | KT | [7]Miedz Legnica | 4 - 2 | Stal Stalowa Wola[7] | 2 | |
27/07 01:00 | KT | [POL D2-2]Kotwica Kolobrzeg | 0 - 0 | GKS Tychy[POL D2-2] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Séc |
||||||
26/07 23:00 | KT | [15]Vysocina Jihlava | 1 - 1 | Vyskov[15] | 2 | |
26/07 23:00 | KT | [4]Opava | 1 - 1 | Brno[4] | 2 | |
26/07 23:00 | KT | [5]Fk Graffin Vlasim | 2 - 0 | Chrudim[5] | 2 | |
26/07 23:00 | KT | [10]Zlin | 1 - 0 | Fk Mas Taborsko[10] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Romania |
||||||
26/07 23:00 | KT | [15]Hermannstadt | 1 - 1 | Unirea 2004 Slobozia[15] | 3 | |
27/07 02:00 | KT | [9]Steaua Bucuresti | 0 - 2 | Otelul Galati[9] | 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Litva |
||||||
26/07 23:00 | KT | [7]Banga Gargzdai | 1 - 1 | Spyris Kaunas[7] | 20 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hungary |
||||||
26/07 23:00 | KT | [9]Zalaegerszegi TE | 0 - 1 | MTK Hungaria FC[9] | 1 | |
27/07 01:15 | KT | [HUN D2E-1]Nyiregyhaza | 2 - 1 | ETO Gyori FC[HUN D2E-1] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bulgaria |
||||||
26/07 23:00 | KT | [13]Arda | 1 - 0 | Levski Krumovgrad[13] | 2 | |
27/07 01:15 | KT | [1]Levski Sofia | 4 - 0 | Botev Vratsa[1] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Estonia |
||||||
26/07 23:00 | KT | [10]Viljandi Jk Tulevik | 1 - 1 | Johvi Lokomotiv[10] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Cúp quốc gia Áo |
||||||
26/07 23:00 | KT | [AUT D2-14]Dornbirn | 0 - 6 | Red Bull Salzburg[AUT D2-14] | 1 | |
26/07 23:00 | KT | Asko Kottmannsdorf | 0 - 2 | SV Horn | 1 | |
26/07 23:00 | KT | [AUS D3C-2]Union Gurten | 0 - 3 | LASK Linz[AUS D3C-2] | 1 | |
26/07 23:00 | KT | [AUS D3E-5]Wiener Viktoria | 1 - 1 | Leoben[AUS D3E-5] | 1 | |
26/07 23:00 | KT | Atus Velden | 2 - 2 | Grazer AK | 1 | |
26/07 23:30 | KT | Treibach | 1 - 6 | Kapfenberg Superfund | 1 | |
27/07 00:00 | KT | [AUS D3W-5]Bischofshofen | 1 - 11 | TSV Hartberg[AUS D3W-5] | 1 | |
27/07 00:00 | KT | Asv Drassburg | 0 - 7 | Wolfsberger AC | 1 | |
27/07 00:00 | KT | Sv Gloggnitz | 0 - 5 | SK Austria Klagenfurt | 1 | |
27/07 00:00 | KT | [AUS D3C-5]SC Weiz | 2 - 2 | Lafnitz[AUS D3C-5] | 1 | |
27/07 00:00 | KT | [AUS D3E-9]Fcm Traiskirchen | 1 - 4 | SKU Amstetten[AUS D3E-9] | 1 | |
27/07 00:00 | KT | [AUS D3C-6]Wallern | 4 - 0 | Kitzbuhel[AUS D3C-6] | 1 | |
27/07 00:00 | KT | [AUS D3W-8]Sv Wals Grunau | 1 - 2 | Austria Lustenau[AUS D3W-8] | 1 | |
27/07 00:30 | KT | [AUS D3E-6]SC Mannsdorf | 1 - 3 | First Vienna[AUS D3E-6] | 1 | |
27/07 00:30 | KT | [AUS D3E-10]Sv Oberwart | 0 - 2 | Stripfing[AUS D3E-10] | 1 | |
27/07 00:30 | KT | [AUS D3C-8]Deutschlandsberger Sc | 5 - 0 | Asc Marathon Korneuburg[AUS D3C-8] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Slovakia |
||||||
26/07 23:00 | KT | FK Pohronie | 3 - 2 | Msk Zilina B | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Slovakia |
||||||
26/07 23:00 | KT | Nmsk 1922 Bratislava | 1 - 1 | Dunajska Luzna | ||
Lịch thi đấu bóng đá Đức vùng |
||||||
26/07 23:30 | KT | [B-14]TSV Aubstadt | 1 - 3 | Greuther Furth 2[B-14] | ||
27/07 00:00 | KT | [B-11]Viktoria Aschaffenburg | 0 - 4 | Wacker Burghausen[B-11] | ||
27/07 00:00 | KT | [B-2]Augsburg 2 | 0 - 0 | Fv Illertissen[B-2] | ||
27/07 00:00 | KT | [B-8]Bayern Munich II | 2 - 2 | Spvgg Ansbach[B-8] | ||
27/07 00:00 | KT | [B-13]Tsv Buchbach | 2 - 1 | Eintr. Bamberg[B-13] | ||
27/07 00:00 | KT | [NE-9]Berliner Fc Dynamo | 2 - 3 | Carl Zeiss Jena[NE-9] | ||
27/07 00:00 | KT | [S-1]Eintracht Trier | 4 - 1 | 08 Homburg[S-1] | ||
27/07 00:00 | KT | [GER D3-19]VfB Lubeck | 2 - 1 | Sv Todesfelde[GER D3-19] | ||
27/07 00:00 | KT | [W-13]Gutersloh | 0 - 1 | MSV Duisburg[W-13] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Estonia |
||||||
26/07 23:30 | KT | [6]Trans Narva | 2 - 1 | Nomme United[6] | 20 | |
Lịch thi đấu bóng đá Đan Mạch |
||||||
27/07 00:00 | KT | [10]Sonderjyske | 1 - 1 | Lyngby[10] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Đan Mạch |
||||||
27/07 00:00 | KT | [5]Hobro I.K. | 3 - 6 | Esbjerg FB[5] | 2 | |
27/07 00:00 | KT | [11]Horsens | 3 - 2 | Hillerod Fodbold[11] | 2 | |
27/07 00:00 | KT | [10]Herfolge Boldklub Koge | 0 - 4 | Odense BK[10] | 2 | |
27/07 00:00 | KT | [8]Kolding IF | 0 - 0 | Hvidovre IF[8] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Nga |
||||||
27/07 00:15 | KT | [11]Baltika | 1 - 1 | Bashinformsvyaz-Dynamo Ufa[11] | 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng Nhất Thụy Sỹ |
||||||
27/07 00:30 | KT | [8]Stade Lausanne Ouchy | 0 - 1 | Schaffhausen[8] | 2 | |
27/07 00:30 | KT | [6]Stade Nyonnais | 2 - 1 | Bellinzona[6] | 2 | |
27/07 01:15 | KT | [3]Etoile Carouge | 3 - 1 | Neuchatel Xamax[3] | 2 | |
27/07 01:15 | KT | [9]Wil 1900 | 2 - 2 | Aarau[9] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 4 Na uy |
||||||
27/07 00:30 | KT | SK Traeff | 1 - 0 | Lokomotiv Oslo | ||
Lịch thi đấu bóng đá Iceland nữ |
||||||
27/07 01:00 | KT | [1]Nữ Breidablik | 1 - 0 | Nữ Fylkir[1] | ||
27/07 01:00 | KT | [4]Vikingur Reykjavik Womens | 0 - 0 | Trottur Reykjavik Womens[4] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Iceland |
||||||
27/07 01:00 | KT | [1]Fjolnir | 1 - 1 | Dalvik Reynir[1] | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Peru |
||||||
27/07 01:00 | [a-18]Deportivo Union Comercio | ? - ? | Atletico Grau[a-18] | clausura | ||
27/07 03:15 | KT | [a-8]Comerciantes Unidos | 2 - 1 | Carlos A Mannucci[a-8] | clausura | |
27/07 06:00 | KT | [a-15]Deportivo Garcilaso | 2 - 0 | Sport Boys Association[a-15] | clausura | |
27/07 08:30 | KT | [a-1]Universitario de Deportes | 2 - 1 | Alianza Lima[a-1] | clausura | |
Lịch thi đấu bóng đá Ai Cập |
||||||
27/07 01:00 | KT | [3]EL Masry | 0 - 1 | Al Ahly[3] | 34 | |
27/07 01:00 | KT | [12]El Zamalek | 1 - 1 | Pyramids[12] | 34 | |
Lịch thi đấu bóng đá COTIF Tournament |
||||||
27/07 01:00 | KT | Villarreal U20 | 0 - 1 | Sevilla U19 | bảng | |
27/07 03:30 | KT | Levante U20 | 1 - 2 | Valencia U20 | bảng | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Argentina |
||||||
27/07 01:00 | KT | [33]Almagro | 1 - 0 | Defensores de Belgrano[33] | 25 | |
27/07 06:45 | KT | [10]Temperley | 0 - 0 | San Telmo[10] | 25 | |
Lịch thi đấu bóng đá Slovenia |
||||||
27/07 01:15 | KT | [7]Nafta | 2 - 1 | Nk Radomlje[7] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Paraguay |
||||||
27/07 01:30 | KT | [13]12 De Junio Vh | 0 - 0 | Independiente Fbc[13] | 17 | |
27/07 04:00 | KT | [5]Encarnacion | 4 - 1 | Club Fernando De La Mora[5] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bỉ |
||||||
27/07 01:45 | KT | [4]Club Brugge | 1 - 1 | KV Mechelen[4] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ireland |
||||||
27/07 01:45 | KT | [8]Bohemians | 1 - 1 | Dundalk[8] | 22 | |
27/07 01:45 | KT | [10]Drogheda United | 2 - 0 | Waterford United[10] | 22 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng Nhất Ireland |
||||||
27/07 01:45 | KT | [5]Bray Wanderers | 3 - 1 | Wexford Youths[5] | 21 | |
27/07 01:45 | KT | [7]Cobh Ramblers | 1 - 2 | Athlone[7] | 21 | |
27/07 01:45 | KT | [1]Cork City | 2 - 0 | Kerry[1] | 21 | |
27/07 01:45 | KT | [8]Treaty United | 1 - 0 | Finn Harps[8] | 21 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bolivia |
||||||
27/07 02:00 | KT | [a-13]San Antonio Bulo Bulo | 1 - 1 | Real Tomayapo[a-13] | clausura | |
27/07 07:00 | KT | [a-8]Blooming | 2 - 1 | Independiente Petrolero[a-8] | clausura | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Chile |
||||||
27/07 02:00 | KT | [4]Cd Santiago Morning | 0 - 1 | San Marcos De Arica[4] | 18 | |
27/07 06:00 | KT | [5]Rangers Talca | 2 - 0 | Deportes Limache[5] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Chile Tercera |
||||||
27/07 02:00 | Municipal Mejillones | ? - ? | Santiago City | |||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Iceland |
||||||
27/07 02:15 | KT | [5]Throttur Vogur | 3 - 2 | Vikingur Olafsvik[5] | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Iceland |
||||||
27/07 02:15 | KT | Kfk Kopavogur | 0 - 2 | Augnablik | ||
27/07 02:15 | KT | Vaengir Jupiters | 0 - 4 | Kari Akranes | ||
27/07 03:00 | KT | Ellidi | 1 - 2 | Vidir Gardur | ||
27/07 03:00 | KT | Hviti Riddarinn | 2 - 3 | Arbaer | ||
Lịch thi đấu bóng đá Brazil |
||||||
27/07 03:00 | [13]Internacional | ? - ? | Flamengo[13] | 19 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Colombia |
||||||
27/07 03:30 | KT | [a-14]Atletico Clube Purtugal | 2 - 2 | Leones[a-14] | 14 | |
27/07 07:30 | KT | [a-7]Real Cartagena | 1 - 0 | Atletico Huila[a-7] | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Paraguay |
||||||
27/07 05:30 | KT | [a-7]Sportivo Trinidense | 1 - 2 | Guarani CA[a-7] | clausura | |
Lịch thi đấu bóng đá Chile |
||||||
27/07 06:00 | KT | [8]Everton CD | 1 - 1 | Deportes Iquique[8] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Canadian Premier League |
||||||
27/07 06:00 | KT | [2]York 9 | 4 - 1 | Atletico Ottawa[2] | tháng 7 | |
27/07 09:00 | KT | [4]Vancouver Whitecaps FC | 0 - 1 | Cavalry[4] | tháng 7 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Mỹ |
||||||
27/07 06:30 | KT | [22]Hartford Athletic | 0 - 0 | Phoenix Rising Arizona U[22] | tháng 7 | |
27/07 07:30 | KT | [20]Tulsa Roughneck | 0 - 0 | Indy Eleven[20] | tháng 7 | |
27/07 08:00 | KT | [11]Colorado Springs Switchbacks | 1 - 1 | Las Vegas Lights[11] | tháng 7 | |
Lịch thi đấu bóng đá North Central America Leagues Cup |
||||||
27/07 07:00 | KT | [MLS-7]Orlando City | 4 - 1 | Montreal Impact[MLS-7] | east 2 | |
27/07 07:00 | KT | [MLS-9]Atlanta United | 3 - 3 | Washington DC United[MLS-9] | east 7 | |
27/07 08:00 | KT | [MEX D1a-2]Pumas UNAM | 2 - 3 | Austin Aztex[MEX D1a-2] | west 1 | |
27/07 09:00 | KT | [MLS-7]Seattle Sounders | 2 - 0 | Minnesota United[MLS-7] | west 6 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Brazil |
||||||
27/07 07:30 | KT | [19]Ituano Sp | 0 - 0 | Vila Nova (GO)[19] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Honduras |
||||||
27/07 08:00 | KT | [a-2]CD Motagua | 4 - 2 | Upnfm[a-2] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Mexico |
||||||
27/07 08:00 | KT | [MEX D2a-1]Venados | 1 - 1 | Tepatitlan De Morelos[MEX D2a-1] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Panama Liga Nacional de Ascenso |
||||||
27/07 08:30 | KT | [a-2]San Francisco | 1 - 2 | CA Independente[a-2] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 | 31 |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp