Thời gian | Sân nhà | Sân khách | Vòng/Vòng nhỏ | Bên lề | ||
Lịch thi đấu bóng đá Victorian Úc |
||||||
13/07 10:00 | KT | [10]Green Gully Cavaliers | 0 - 1 | South Melbourne[10] | 22 | |
13/07 12:00 | KT | [2]Avondale Heights | 3 - 3 | Oakleigh Cannons[2] | 22 | |
13/07 12:00 | KT | [12]Manningham United Blues | 3 - 3 | Moreland City[12] | 22 | |
13/07 16:00 | KT | [11]Dandenong Thunder | 3 - 1 | Port Melbourne Sharks[11] | 22 | |
Lịch thi đấu bóng đá Mexico |
||||||
13/07 10:00 | KT | [a-3]Club Tijuana | 4 - 2 | Chivas Guadalajara[a-3] | 2 | |
13/07 10:00 | KT | [a-16]Mazatlan | 2 - 2 | Atletico San Luis[a-16] | 2 | |
13/07 10:05 | KT | [a-8]Atlas | 1 - 1 | Tigres UANL[a-8] | 2 | |
14/07 06:00 | KT | [a-18]Club Leon | 0 - 0 | Pachuca[a-18] | 2 | |
14/07 06:00 | KT | [a-17]Necaxa | 4 - 1 | Puebla[a-17] | 2 | |
14/07 08:10 | KT | [a-10]Toluca | 3 - 2 | Cf Indios De Ciudad Juarez[a-10] | 2 | |
14/07 08:35 | KT | [a-15]Santos Laguna | 1 - 1 | Pumas UNAM[a-15] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Brisbane Úc |
||||||
13/07 10:00 | KT | Woden Weston | 1 - 6 | Belconnen United | ||
13/07 11:15 | KT | Anu | 3 - 2 | Wagga City Wanderers | ||
13/07 12:00 | KT | Canberra White Eagles | 0 - 3 | Queanbeyan City | ||
Lịch thi đấu bóng đá Central Premier League |
||||||
13/07 10:00 | KT | Petone | 0 - 9 | Miramar Rangers | ||
14/07 09:00 | KT | Napier City Rovers | 2 - 0 | Wellington Phoenix Reserve | ||
Lịch thi đấu bóng đá Tasmania Premier League Úc |
||||||
13/07 11:30 | KT | [6]Hobart Zebras | 1 - 2 | Riverside Olympic[6] | 14 | |
13/07 13:30 | KT | [2]Glenorchy Knights | 4 - 0 | Devonport City Striker[2] | 14 | |
13/07 13:30 | KT | Launceston United | 0 - 6 | Kingborough Lions | 14 | |
13/07 13:45 | KT | [5]Launceston City | 4 - 2 | South Hobart[5] | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Australia New South Wales NPL |
||||||
13/07 11:30 | KT | [11]Adamstown Rosebuds | 0 - 4 | Edgeworth Eagles[11] | 19 | |
13/07 11:30 | KT | [1]Lambton Jarvis | 2 - 1 | Charleston City Blues[1] | 19 | |
13/07 11:30 | KT | [6]Maitland | 1 - 4 | Broadmeadow Magic[6] | 19 | |
13/07 13:00 | KT | [12]Lake Macquarie | 2 - 7 | Cooks Hill United[12] | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nhật Bản |
||||||
13/07 12:00 | KT | [20]Consadole Sapporo | 1 - 1 | Vissel Kobe[20] | 23 | |
13/07 17:00 | KT | [8]Tokyo | 2 - 0 | Albirex Niigata Japan[8] | 23 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Victorian Úc |
||||||
13/07 12:00 | KT | [9]Eastern Lions Sc | 0 - 2 | Kingston City[9] | 22 | |
13/07 12:00 | KT | [14]North Geelong Warriors | 2 - 3 | Bentleigh Greens[14] | 22 | |
13/07 12:00 | KT | [7]Melbourne Heart Youth | 3 - 1 | Northcote City[7] | 22 | |
Lịch thi đấu bóng đá Australia Capital Gatorade PL |
||||||
13/07 12:00 | KT | [7]Canberra Olympic | 0 - 3 | Gungahlin United[7] | 10 | |
13/07 14:45 | KT | [5]Monaro Panthers | 0 - 0 | Yoogali Sc[5] | 10 | |
Lịch thi đấu bóng đá Australia Victoria State League |
||||||
13/07 12:00 | KT | Boroondara | 6 - 2 | Beaumaris | ||
13/07 12:00 | Doveton | ? - ? | Goulburn Valley Suns | |||
13/07 14:30 | KT | Nunawading City | 3 - 4 | Essendon Royals | ||
Lịch thi đấu bóng đá Nam Úc |
||||||
13/07 12:30 | [12]Adelaide Panthers | ? - ? | Adelaide United Fc Youth[12] | 18 | ||
13/07 14:30 | KT | [5]Adelaide City FC | 0 - 2 | Modbury Jets[5] | 18 | |
13/07 14:30 | KT | [6]White City Woodville | 3 - 1 | Adelaide Raiders SC[6] | 18 | |
13/07 14:30 | KT | [1]North Eastern Metrostars | 0 - 0 | Para Hills Knights[1] | 18 | |
13/07 15:30 | KT | [11]Adelaide Olympic | 4 - 1 | Croydon Kings[11] | 18 | |
13/07 16:45 | KT | [3]Adelaide Comets FC | 3 - 3 | Campbelltown City SC[3] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nam Úc Premier League |
||||||
13/07 12:30 | KT | [7]Fulham United | 3 - 0 | Adelaide Victory[7] | 18 | |
13/07 12:30 | KT | [5]Salisbury United | 3 - 1 | Cumberland United[5] | 18 | |
13/07 12:30 | KT | [9]West Adelaide | 2 - 1 | Sturt Lions[9] | 18 | |
13/07 12:30 | KT | [11]Western Strikers SC | 2 - 3 | Adelaide Cobras[11] | 18 | |
13/07 13:00 | KT | [10]Adelaide Vipers | 1 - 6 | Playford City Patriots[10] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nhật Bản JFL |
||||||
13/07 13:00 | KT | [10]Okinawa Sv | 3 - 1 | Criacao Shinjuku[10] | 16 | |
13/07 16:00 | KT | [3]Veertien Mie | 0 - 1 | Kochi United[3] | 16 | |
13/07 16:00 | KT | [2]Tochigi City | 1 - 0 | Mio Biwako Shiga[2] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Giao Hữu |
||||||
13/07 13:20 | KT | Nữ Nhật Bản | 4 - 0 | Nữ Ghana | tháng 7 | |
13/07 14:00 | KT | Tesla Stropkov | 0 - 3 | Humenne | Tháng 7 | |
13/07 14:00 | Rozova Dolina | ? - ? | Dimitrovgrad | |||
13/07 14:30 | KT | Artmedia Petrzalka | 5 - 1 | Raca Bratislava | Tháng 7 | |
13/07 14:30 | KT | Bonyhad Volgyseg | 7 - 1 | Siklos | Tháng 7 | |
13/07 14:30 | KT | [BOS PL-5]Posusje | 2 - 1 | NK Siroki Brijeg[BOS PL-5] | Tháng 7 | |
13/07 14:30 | KT | [ROM D2-8]Csa Steaua Bucureti | 2 - 1 | Metalul Buzau[ROM D2-8] | Tháng 7 | |
13/07 15:00 | KT | Chrobry Glogow | 1 - 0 | Sleza Wroclaw | tháng 7 | |
13/07 15:00 | KT | Szegedi Ak | 1 - 2 | Kecskemeti TE | tháng 7 | |
13/07 15:00 | KT | Hnk Gorica | 3 - 0 | NK Lokomotiva Zagreb | tháng 7 | |
13/07 15:00 | KT | Belchatow | 2 - 0 | Skra Czestochowa | tháng 7 | |
13/07 15:00 | KT | Komaromi Vse | 1 - 3 | KFC Komarno | tháng 7 | |
13/07 15:00 | KT | Penzugyor Se | 1 - 2 | Hatvan | tháng 7 | |
13/07 15:00 | KT | Mte Mosonmagyarovar | 3 - 0 | Inter Bratislava | tháng 7 | |
13/07 15:00 | KT | Esmtk Budapest | 4 - 1 | Dorogi | Tháng 7 | |
13/07 15:00 | [CZE CFLM-11]Zlin B | ? - ? | Brno B[CZE CFLM-11] | |||
13/07 15:00 | KT | [ROM D2-15]Csc Dumbravita | 0 - 1 | Unirea Alba Iulia[ROM D2-15] | Tháng 7 | |
13/07 15:00 | KT | CS Mioveni | 0 - 0 | Acs Energeticianul | Tháng 7 | |
13/07 15:00 | KT | [HUN D2E-14]Bvsc | 1 - 1 | Vasas[HUN D2E-14] | Tháng 7 | |
13/07 15:00 | KT | Szentlorinc Se | 1 - 3 | Bijelo Brdo | Tháng 7 | |
13/07 15:15 | KT | Unicov | 1 - 2 | Prostejov | tháng 7 | |
13/07 15:30 | KT | Usti nad Labem | 1 - 4 | Sk Slovan Varnsdorf | tháng 7 | |
13/07 15:30 | KT | Monaco | 1 - 1 | Cercle Brugge | tháng 7 | |
13/07 15:30 | KT | Pisek | 0 - 3 | Pribram | tháng 7 | |
13/07 15:30 | KT | Lafnitz | 2 - 2 | Csikszereda Miercurea | tháng 7 | |
13/07 15:30 | KT | [CRO D1-6]NK Varteks | 1 - 0 | Scm Argesul Pitesti[CRO D1-6] | tháng 7 | |
13/07 16:00 | KT | Caldas | 2 - 2 | Uniao Leiria | tháng 7 | |
13/07 16:00 | [GER D3-16]SV Waldhof Mannheim | ? - ? | Ujpesti TE[GER D3-16] | tháng 7 | ||
13/07 16:00 | KT | LKS Nieciecza | 2 - 0 | Stal Stalowa Wola | tháng 7 | |
13/07 16:00 | KT | Podbeskidzie | 6 - 0 | Msk Fomat Martin | tháng 7 | |
13/07 16:00 | Fafe | ? - ? | Penafiel | tháng 7 | ||
13/07 16:00 | KT | Austria Wien | 1 - 0 | Zlin | tháng 7 | |
13/07 16:00 | KT | Opava | 1 - 1 | Fotbal Trinec | tháng 7 | |
13/07 16:00 | KT | Sigma Olomouc B | 7 - 1 | Msk Zilina B | tháng 7 | |
13/07 16:00 | Vysocina Jihlava | ? - ? | Stripfing | tháng 7 | ||
13/07 16:00 | KT | [SUI SL-12]Stade Lausanne Ouchy | 2 - 2 | Biel-bienne[SUI SL-12] | tháng 7 | |
13/07 16:00 | KT | [SUI PLPR-10]Lugano U21 | 1 - 1 | Collina Doro[SUI PLPR-10] | tháng 7 | |
13/07 16:00 | KT | [POL D2-6]Polonia Bytom | 2 - 1 | Mks Kluczbork[POL D2-6] | tháng 7 | |
13/07 16:00 | KT | Gks Wikielec | 3 - 0 | Stomil Olsztyn OKS 1945 | tháng 7 | |
13/07 16:00 | [POL PR-6]Gornik Zabrze | ? - ? | MFK Kosice[POL PR-6] | tháng 7 | ||
13/07 16:00 | KT | [SLO D2-2]Nafta | 3 - 3 | Zalaegerszegi TE[SLO D2-2] | Tháng 7 | |
13/07 16:00 | KT | [SLO D1-6]Domzale | 3 - 0 | Rukh Vynnyky[SLO D1-6] | Tháng 7 | |
13/07 16:00 | KT | Kszo Ostrowiec | 1 - 1 | Siarka Tarnobrzeg | Tháng 7 | |
13/07 16:30 | KT | Sturm Graz | 1 - 0 | Midtjylland | tháng 7 | |
13/07 16:30 | KT | Rio Ave | 1 - 2 | Moreirense | tháng 7 | |
13/07 16:30 | KT | Sporting Braga B | 1 - 1 | Pacos Ferreira | tháng 7 | |
13/07 16:30 | KT | Jadran Dekani | 0 - 1 | Fehervar Videoton | tháng 7 | |
13/07 16:30 | KT | Chaves | 1 - 3 | Vitoria Guimaraes B | tháng 7 | |
13/07 17:00 | KT | Chrobry Glogow | 2 - 0 | Kp Calisia Kalisz | tháng 7 | |
13/07 17:00 | Eimsbutteler Tv | ? - ? | Eintracht Norderstedt | tháng 7 | ||
13/07 17:00 | KT | Hobro I.K. | 1 - 1 | Aarhus Fremad | tháng 7 | |
13/07 17:00 | KT | Wacker Burghausen | 1 - 1 | SpVgg Unterhaching | tháng 7 | |
13/07 17:00 | KT | [POL D2-15]Olimpia Elblag | 1 - 1 | Elana Torun[POL D2-15] | tháng 7 | |
13/07 17:00 | KT | [POL D2-5]Chojniczanka Chojnice | 1 - 1 | Blekitni Stargard Szczecinski[POL D2-5] | tháng 7 | |
13/07 17:00 | KT | [POL D1-18]Zaglebie Sosnowiec | 5 - 3 | Legia Warszawa B[POL D1-18] | Tháng 7 | |
13/07 18:00 | KT | [HOL D1-1]PSV Eindhoven | 1 - 1 | Club Brugge[HOL D1-1] | tháng 7 | |
13/07 18:00 | KT | Feyenoord Rotterdam | 3 - 1 | Genk | tháng 7 | |
13/07 18:00 | KT | Charlton Athletic | 3 - 1 | Goztepe | tháng 7 | |
13/07 18:00 | Sandvikens IF | ? - ? | IK Brage | tháng 7 | ||
13/07 18:00 | KT | SV Ried | 3 - 0 | MSK Zilina | tháng 7 | |
13/07 18:00 | KT | Lyngby | 4 - 0 | Landskrona BoIS | tháng 7 | |
13/07 18:00 | KT | Den Bosch | 1 - 0 | Jong PSV Eindhoven | tháng 7 | |
13/07 18:00 | KT | Lask Linz Am | 1 - 2 | Rapid Vienna Amateure | tháng 7 | |
13/07 18:00 | KT | Luton Town | 1 - 2 | Aarhus AGF | tháng 7 | |
13/07 18:00 | Kolding IF | ? - ? | Hvidovre IF | tháng 7 | ||
13/07 18:00 | KT | Esbjerg FB | 2 - 2 | Fredericia | tháng 7 | |
13/07 18:00 | KT | Cardiff City | 3 - 1 | Kortrijk | tháng 7 | |
13/07 18:00 | KT | Moyola Park | 1 - 3 | Coleraine | tháng 7 | |
13/07 18:00 | KT | Tatabanya | 1 - 1 | Duna Aszfalt Tvse | tháng 7 | |
13/07 18:00 | KT | [ENG-S CE-18]AFC Sudbury | 0 - 0 | Felixstowe&Walton United[ENG-S CE-18] | tháng 7 | |
13/07 18:00 | KT | [NOR AL-7]Stabaek | 3 - 3 | Sogndal[NOR AL-7] | tháng 7 | |
13/07 18:00 | KT | [DEN SASL-2]Brondby | 0 - 0 | Royal Antwerp[DEN SASL-2] | Tháng 7 | |
13/07 18:30 | KT | Sunderland | 5 - 0 | South Shields | tháng 7 | |
13/07 18:30 | KT | York City | 1 - 2 | Sheffield United | tháng 7 | |
13/07 18:30 | KT | Aalborg BK | 1 - 4 | Viborg | tháng 7 | |
13/07 18:30 | KT | Vejle | 5 - 2 | Odense BK | tháng 7 | |
13/07 18:30 | KT | Notts County | 1 - 0 | Wycombe Wanderers | tháng 7 | |
13/07 18:30 | KT | BK Frem | 3 - 0 | Avarta | tháng 7 | |
13/07 18:30 | KT | Drochtersen/assel | 0 - 7 | Eintr. Braunschweig | tháng 7 | |
13/07 18:30 | KT | [Welsh PR-10]Aberystwyth Town | 0 - 1 | Llanelli[Welsh PR-10] | tháng 7 | |
13/07 19:00 | KT | Helsingborg IF | 2 - 0 | Herfolge Boldklub Koge | tháng 7 | |
13/07 19:00 | KT | Heracles Almelo | 1 - 1 | Dender | tháng 7 | |
13/07 19:00 | De Graafschap | ? - ? | Sv Rodinghausen | tháng 7 | ||
13/07 19:00 | KT | Chesham United | 1 - 0 | Wealdstone | tháng 7 | |
13/07 19:00 | KT | Vaduz | 0 - 1 | St. Gallen | tháng 7 | |
13/07 19:00 | KT | Horsens | 2 - 1 | Zwolle | tháng 7 | |
13/07 19:00 | KT | Civil Service Strollers | 2 - 5 | Clyde | tháng 7 | |
13/07 19:00 | Viktoria Koln | ? - ? | AS Eupen | tháng 7 | ||
13/07 19:00 | KT | Gillingham | 0 - 0 | Millwall | tháng 7 | |
13/07 19:00 | KT | Sparta Rotterdam | 1 - 1 | ADO Den Haag | tháng 7 | |
13/07 19:00 | KT | AZ Alkmaar | 8 - 0 | SBV Excelsior | tháng 7 | |
13/07 19:00 | VFB Auerbach | ? - ? | Zfc Meuselwitz | tháng 7 | ||
13/07 19:00 | KT | Stuttgart Amateure | 1 - 2 | Saarbrucken | tháng 7 | |
13/07 19:00 | 08 Homburg | ? - ? | Victoria Rosport | tháng 7 | ||
13/07 19:00 | KT | Bonner sc | 1 - 1 | MSV Duisburg | tháng 7 | |
13/07 19:00 | KT | Mainz Am | 1 - 3 | Wurzburger Kickers | tháng 7 | |
13/07 19:00 | KT | Jong AZ | 2 - 1 | Koninklijke Hfc | tháng 7 | |
13/07 19:00 | KT | Bayern Alzenau | 0 - 1 | FSV Frankfurt | tháng 7 | |
13/07 19:00 | KT | Hanley Town | 1 - 5 | Wrexham | tháng 7 | |
13/07 19:00 | KT | Hansa Rostock | 1 - 3 | Randers FC | tháng 7 | |
13/07 19:00 | Duren | ? - ? | Wiltz 71 | tháng 7 | ||
13/07 19:00 | KT | [GER RegS-11]Kickers Offenbach | 1 - 3 | Koln[GER RegS-11] | tháng 7 | |
13/07 19:00 | KT | [BEL D1-13]Sporting Charleroi | 2 - 0 | Zulte-Waregem[BEL D1-13] | tháng 7 | |
13/07 19:00 | KT | Winterton Rangers | 0 - 1 | Scunthorpe United | tháng 7 | |
13/07 19:00 | KT | [GRE D1-1]PAOK Saloniki | 1 - 2 | St Gilloise[GRE D1-1] | Tháng 7 | |
13/07 19:30 | KT | RKC Waalwijk | 2 - 4 | Oud Heverlee | tháng 7 | |
13/07 19:30 | KT | Mfk Karvina | 2 - 0 | Mfk Skalica | tháng 7 | |
13/07 19:30 | KT | [BEL FAD-1]La Louviere | 3 - 2 | US Boulogne[BEL FAD-1] | tháng 7 | |
13/07 20:00 | Porthmadog | ? - ? | Flint Town United | tháng 7 | ||
13/07 20:00 | St Patrick's | ? - ? | Ballymena United | tháng 7 | ||
13/07 20:00 | Eintracht Trier | ? - ? | TSV Alemannia Aachen | tháng 7 | ||
13/07 20:00 | KT | Mossley AFC | 0 - 1 | Halifax Town | tháng 7 | |
13/07 20:00 | KT | Groningen | 1 - 0 | Rot-weiss Erfurt | tháng 7 | |
13/07 20:00 | KT | Fsv Zwickau | 1 - 6 | Hertha Berlin | tháng 7 | |
13/07 20:00 | Glebe North | ? - ? | Glenavon Lurgan | tháng 7 | ||
13/07 20:00 | KT | Young Boys | 1 - 0 | Aarau | tháng 7 | |
13/07 20:00 | KT | Luzern | 0 - 0 | VfB Stuttgart | tháng 7 | |
13/07 20:00 | KT | Grimsby Town | 0 - 2 | Cleethorpes Town | tháng 7 | |
13/07 20:00 | KT | Armagh City | 1 - 3 | Dungannon Swifts | tháng 7 | |
13/07 20:00 | KT | Vsg Altglienicke | 1 - 0 | Hannover 96 Am | tháng 7 | |
13/07 20:00 | KT | TSV Hartberg | 1 - 1 | Spartak Trnava | tháng 7 | |
13/07 20:00 | KT | Amiens | 0 - 1 | Chambly | tháng 7 | |
13/07 20:00 | KT | Eintr. Bamberg | 1 - 4 | Chemie Leipzig | tháng 7 | |
13/07 20:00 | KT | Turkgucu Munchen | 2 - 0 | Sc Imst | tháng 7 | |
13/07 20:00 | KT | Kecskemeti TE | 1 - 1 | Bekescsaba | tháng 7 | |
13/07 20:00 | KT | West Bromwich | 1 - 2 | Bolton Wanderers | tháng 7 | |
13/07 20:00 | KT | Rukh Vynnyky | 1 - 3 | ZNK Osijek | tháng 7 | |
13/07 20:00 | KT | Jagiellonia Bialystok | 2 - 0 | Spyris Kaunas | tháng 7 | |
13/07 20:00 | KT | Basel | 1 - 1 | Ssv Ulm 1846 | tháng 7 | |
13/07 20:00 | KT | Accrington Stanley | 1 - 4 | Wigan Athletic | tháng 7 | |
13/07 20:00 | KT | [GER D3-4]Dynamo Dresden | 2 - 1 | Viktoria Berlin 1889[GER D3-4] | tháng 7 | |
13/07 20:00 | KT | [NIR CH-4]Bangor City FC | 1 - 4 | Linfield FC[NIR CH-4] | tháng 7 | |
13/07 20:00 | KT | FK Baumit Jablonec | 4 - 1 | Sparta Praha B | tháng 7 | |
13/07 20:00 | KT | Cleethorpes Town | 0 - 2 | Grimsby Town | Tháng 7 | |
13/07 20:00 | KT | Auchinleck Talbot | 2 - 0 | Tranent Juniors | Tháng 7 | |
13/07 20:30 | KT | Fk Graffin Vlasim | 1 - 1 | Sokol Zapy | tháng 7 | |
13/07 20:30 | KT | Dordrecht 90 | 4 - 4 | Willem II | tháng 7 | |
13/07 20:30 | KT | Cracovia Krakow | 0 - 1 | SK Sigma Olomouc | tháng 7 | |
13/07 20:30 | KT | St Pauli | 3 - 1 | Bremer Sv | tháng 7 | |
13/07 20:30 | KT | [GER D2-12]Nurnberg | 1 - 1 | Munchen 1860[GER D2-12] | tháng 7 | |
13/07 20:30 | KT | [WAL FAWCS-10]Ammanford | 1 - 0 | Cardiff Metropolitan[WAL FAWCS-10] | tháng 7 | |
13/07 21:00 | KT | [33]Nữ Argentina | 1 - 1 | Uruguay Womens[33] | tháng 7 | |
13/07 21:00 | KT | [SVK D2-6]SKM Puchov | 4 - 0 | Brno[SVK D2-6] | tháng 7 | |
13/07 21:00 | KT | Metalist 1925 Kharkiv | 2 - 1 | Ahrobiznes Volochysk | tháng 7 | |
13/07 21:00 | KT | Blyth Spartans | 2 - 1 | Newcastle Benfield | tháng 7 | |
13/07 21:00 | KT | Red Bull Salzburg | 2 - 2 | Sparta Praha | tháng 7 | |
13/07 21:00 | KT | Ajax Amsterdam | 2 - 1 | Glasgow Rangers | tháng 7 | |
13/07 21:00 | KT | [AUS D3W-4]Pinzgau Saalfelden | 1 - 1 | SV Grodig[AUS D3W-4] | tháng 7 | |
13/07 21:00 | KT | [AUT D2-6]Liefering | 4 - 0 | KVSK Lommel[AUT D2-6] | tháng 7 | |
13/07 21:00 | KT | [SCO PR-3]Hearts | 1 - 2 | Leyton Orient[SCO PR-3] | tháng 7 | |
13/07 21:00 | KT | [ENG L1-9]Stevenage Borough | 2 - 2 | Watford[ENG L1-9] | tháng 7 | |
13/07 21:00 | KT | [ENG L2-13]Harrogate Town | 2 - 3 | Huddersfield Town[ENG L2-13] | tháng 7 | |
13/07 21:00 | KT | [ENG-N PR-14]Fc United Of Manchester | 0 - 3 | Barrow[ENG-N PR-14] | tháng 7 | |
13/07 21:00 | KT | [ENG RYM-1]AFC Hornchurch | 1 - 5 | Bromley[ENG RYM-1] | tháng 7 | |
13/07 21:00 | KT | [ENG CN-12]Warrington Town AFC | 3 - 0 | Rochdale[ENG CN-12] | tháng 7 | |
13/07 21:00 | KT | Witton Albion | 1 - 3 | Radcliffe Borough | tháng 7 | |
13/07 21:00 | KT | Ware | 2 - 3 | Royston Town | tháng 7 | |
13/07 21:00 | KT | [ENG-S CE-3]Mickleover Sports | 2 - 2 | Belper Town[ENG-S CE-3] | tháng 7 | |
13/07 21:00 | KT | [ENG CS-15]Tonbridge Angels | 1 - 3 | Chatham Town[ENG CS-15] | tháng 7 | |
13/07 21:00 | KT | Leek Town | 0 - 0 | Buxton FC | tháng 7 | |
13/07 21:00 | KT | Maldon&Tiptree | 0 - 2 | Colchester United | tháng 7 | |
13/07 21:00 | KT | [ENG-N PR-17]Workington | 0 - 0 | Carlisle[ENG-N PR-17] | tháng 7 | |
13/07 21:00 | KT | [GER D1-18]Darmstadt | 5 - 1 | Swift Hesperange[GER D1-18] | tháng 7 | |
13/07 21:00 | KT | [POL PR-5]Lech Poznan | 0 - 2 | Teplice[POL PR-5] | tháng 7 | |
13/07 21:00 | KT | MTK Hungaria FC | 0 - 2 | Kozarmisleny Se | tháng 7 | |
13/07 21:00 | KT | NEC Nijmegen | 1 - 2 | Standard Liege | tháng 7 | |
13/07 21:00 | KT | Newcastle Town | 0 - 5 | Crewe Alexandra | tháng 7 | |
13/07 21:00 | KT | SC Paderborn 07 | 5 - 0 | Birmingham | tháng 7 | |
13/07 21:00 | KT | Northampton Town | 0 - 3 | Norwich City | tháng 7 | |
13/07 21:00 | KT | Oldham Athletic | 1 - 0 | Stockport County | tháng 7 | |
13/07 21:00 | KT | Farnborough Town | 3 - 1 | Sutton United | tháng 7 | |
13/07 21:00 | KT | Brackley Town | 1 - 1 | Shrewsbury Town | tháng 7 | |
13/07 21:00 | KT | Aveley | 0 - 0 | Billericay Town | tháng 7 | |
13/07 21:00 | KT | Ashford Town | 5 - 2 | Hampton & Richmond | tháng 7 | |
13/07 21:00 | KT | Chichester City | 1 - 2 | Worthing | tháng 7 | |
13/07 21:00 | KT | Bath City | 0 - 1 | Bristol Rovers | tháng 7 | |
13/07 21:00 | KT | Boldmere St Michaels | 3 - 1 | Rushall Olympic | tháng 7 | |
13/07 21:00 | KT | Eastbourne Borough | 1 - 1 | Hashtag United | tháng 7 | |
13/07 21:00 | KT | Macclesfield Town | 2 - 0 | Blackburn Rovers U21 | tháng 7 | |
13/07 21:00 | KT | Banik Ostrava | 3 - 1 | Dukla Banska Bystrica | tháng 7 | |
13/07 21:00 | KT | [POL PR-4]Pogon Szczecin | 3 - 0 | Kotwica Kolobrzeg[POL PR-4] | tháng 7 | |
13/07 21:00 | KT | [ENG RYM-20]Haringey Borough | 2 - 3 | Cheshunt[ENG RYM-20] | Tháng 7 | |
13/07 21:00 | KT | [ENG Conf-1]Chesterfield | 0 - 3 | Nottingham Forest[ENG Conf-1] | Tháng 7 | |
13/07 21:00 | KT | [GER D2-10]Schalke 04 | 2 - 2 | Dynamo Kyiv[GER D2-10] | Tháng 7 | |
13/07 21:00 | [HOL D1-9]Go Ahead Eagles | ? - ? | Gent[HOL D1-9] | Tháng 7 | ||
13/07 21:00 | KT | [SVK D1-2]MSK Zilina | 1 - 5 | Slavia Praha[SVK D1-2] | Tháng 7 | |
13/07 21:00 | KT | [HOL D2-15]Eindhoven | 0 - 1 | Al Rayyan[HOL D2-15] | Tháng 7 | |
13/07 21:30 | KT | Rapid Wien | 3 - 2 | Debreceni VSC | tháng 7 | |
13/07 21:30 | KT | [RUS PR-4]Lokomotiv Moscow | 3 - 4 | Rubin Kazan[RUS PR-4] | Tháng 7 | |
13/07 22:00 | KT | [SUI CL-4]Neuchatel Xamax | 0 - 3 | Lausanne Sports[SUI CL-4] | tháng 7 | |
13/07 22:00 | KT | Vyskov | 0 - 0 | Povazska Bystrica | tháng 7 | |
13/07 22:00 | KT | Nữ New Zealand | 1 - 1 | Nữ Zambia | tháng 7 | |
13/07 22:00 | KT | SK Austria Klagenfurt | 1 - 1 | Koper | tháng 7 | |
13/07 22:00 | Pau FC | ? - ? | Iraq U23 | tháng 7 | ||
13/07 22:00 | KT | [FRA D2-9]Guingamp | 1 - 2 | Le Mans[FRA D2-9] | tháng 7 | |
13/07 22:00 | KT | [FRA D2-16]Dunkerque | 0 - 0 | Feignies[FRA D2-16] | tháng 7 | |
13/07 22:00 | KT | Synot Slovacko | 4 - 1 | Viktoria Zizkov | tháng 7 | |
13/07 22:00 | KT | Astoria Walldorf | 1 - 7 | Hoffenheim | tháng 7 | |
13/07 22:00 | KT | Kapfenberg Superfund | 1 - 4 | Grazer AK | tháng 7 | |
13/07 22:00 | KT | Arka Gdynia | 2 - 2 | Olimpia Grudziadz | tháng 7 | |
13/07 22:00 | KT | Karlsruher SC | 1 - 0 | NK Rijeka | tháng 7 | |
13/07 22:00 | KT | [GER D3-19]VfB Lubeck | 2 - 5 | Hamburger[GER D3-19] | Tháng 7 | |
13/07 22:30 | KT | [BUL D2-16]Lokomotiv Gorna Oryahovitsa | 2 - 1 | Litex Lovech[BUL D2-16] | tháng 7 | |
13/07 22:30 | KT | Zeleznicar Pancevo | 1 - 3 | Trabzonspor | tháng 7 | |
13/07 22:30 | KT | Telstar | 2 - 2 | Quick Boys | tháng 7 | |
13/07 22:30 | Besiktas | ? - ? | Dinamo Zagreb | tháng 7 | ||
13/07 22:30 | KT | [AUT D1-9]Rheindorf Altach | 1 - 0 | Grasshoppers[AUT D1-9] | tháng 7 | |
13/07 23:00 | KT | [SUI SL-3]Servette | 1 - 2 | Etoile Carouge[SUI SL-3] | tháng 7 | |
13/07 23:00 | KT | Dukla Praha | 2 - 1 | Slavia Prague B | tháng 7 | |
13/07 23:00 | KT | St.Polten | 0 - 1 | Ujpesti TE | tháng 7 | |
13/07 23:00 | KT | Strasbourg | 0 - 4 | Fenerbahce | tháng 7 | |
13/07 23:00 | KT | [FRA D4C-2]Saint Malo | 3 - 3 | Stade Rennais FC[FRA D4C-2] | tháng 7 | |
13/07 23:00 | KT | Stadlau | 0 - 4 | Wiener Viktoria | tháng 7 | |
13/07 23:00 | KT | Domzale | 3 - 1 | Gorica | tháng 7 | |
13/07 23:00 | KT | NK Primorje | 1 - 2 | Budafoki Mte | tháng 7 | |
13/07 23:00 | KT | [ENG Conf-6]Gateshead | 2 - 1 | Sunderland[ENG Conf-6] | Tháng 7 | |
13/07 23:00 | KT | [SUI SL-1]Young Boys | 1 - 3 | Wil 1900[SUI SL-1] | Tháng 7 | |
13/07 23:00 | KT | [HUN D1-8]MTK Hungaria FC | 4 - 3 | Budapest Honved[HUN D1-8] | Tháng 7 | |
13/07 23:00 | KT | [CZE D1-7]Budejovice | 4 - 2 | SV Ried[CZE D1-7] | Tháng 7 | |
13/07 23:30 | KT | Zwettl Sc | 2 - 4 | SV Horn | tháng 7 | |
13/07 23:30 | KT | Kryvbas | 2 - 2 | Sabah Fk Baku | tháng 7 | |
13/07 23:30 | KT | [RUS PR-6]CSKA Moscow | 2 - 2 | Akhmat Grozny[RUS PR-6] | Tháng 7 | |
13/07 23:45 | KT | Cherno More Varna | 2 - 0 | Dobrudzha | tháng 7 | |
14/07 00:00 | KT | [SUI SL-2]Lugano | 3 - 1 | Parma[SUI SL-2] | tháng 7 | |
14/07 00:00 | KT | Lokomotiv Sofia | 1 - 0 | PFK Montana | tháng 7 | |
14/07 00:00 | KT | [BUL D1-5]Levski Sofia | 2 - 2 | Maccabi Netanya[BUL D1-5] | tháng 7 | |
14/07 00:00 | KT | Kremser | 2 - 0 | SK Vorwarts Steyr | Tháng 7 | |
14/07 00:00 | KT | [GRE D1-1]PAOK Saloniki | 1 - 2 | Vitesse Arnhem[GRE D1-1] | Tháng 7 | |
14/07 00:00 | KT | [ITA D1-15]Udinese | 5 - 0 | Bilje[ITA D1-15] | Tháng 7 | |
14/07 01:00 | KT | [GRE D1-4]Panathinaikos | 3 - 1 | AEK Larnaca[GRE D1-4] | Tháng 7 | |
14/07 01:00 | KT | Tampico Madero | 7 - 0 | Alebrijes De Oaxaca | Tháng 7 | |
14/07 01:00 | KT | [POR D1-3]SL Benfica | 2 - 2 | Celta Vigo[POR D1-3] | Tháng 7 | |
14/07 02:00 | KT | Nữ Úc | 1 - 2 | Nữ Canada | tháng 7 | |
14/07 02:30 | KT | Nữ Mỹ | 1 - 0 | Mexico Womens | tháng 7 | |
14/07 03:00 | KT | AB Kobenhavn | 3 - 0 | Fa 2000 | tháng 7 | |
14/07 03:30 | KT | River Plate | 3 - 1 | Olimpia Asuncion | tháng 7 | |
14/07 04:00 | KT | Nữ Colombia | 1 - 2 | Nữ Ecuador | tháng 7 | |
14/07 06:00 | [COL D1a-1]Atletico Bucaramanga | ? - ? | Carabobo[COL D1a-1] | |||
14/07 07:00 | KT | Alianza | 1 - 2 | Aguila | tháng 7 | |
14/07 07:00 | Louisville City | ? - ? | Cancun | tháng 7 | ||
14/07 08:00 | KT | Nữ El Salvador | 3 - 1 | Peru Womens | tháng 7 | |
Lịch thi đấu bóng đá Trung Quốc |
||||||
13/07 13:30 | KT | [16]Qingdao West Coast | 5 - 2 | Zhejiang Professional[16] | 19 | |
13/07 18:35 | KT | [15]Meizhou Hakka | 2 - 1 | Nantong Zhiyun[15] | 19 | |
13/07 18:35 | KT | [5]Shandong Taishan | 1 - 1 | Qingdao Yellow Sea Pharmaceutical[5] | 19 | |
13/07 19:00 | KT | [2]ShenHua SVA FC | 3 - 2 | Changchun YaTai[2] | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Australia New South Wales SL |
||||||
13/07 13:30 | KT | [3]Hakoah Sydney | 4 - 0 | Nepean Football Club[3] | 23 | |
13/07 14:00 | KT | [11]Canterbury Bankstown | 0 - 2 | Mt Druitt Town Rangers[11] | 23 | |
13/07 15:30 | KT | [7]Northern Tiger | 4 - 2 | Inter Lions[7] | 23 | |
13/07 16:00 | KT | [1]Bulls Academy | 2 - 1 | Bonnyrigg White Eagles[1] | 23 | |
13/07 16:00 | KT | [5]Sd Raiders | 5 - 0 | Blacktown Spartans[5] | 23 | |
13/07 16:00 | KT | [12]Rydalmere Lions | 1 - 1 | Bankstown City Lions[12] | 23 | |
13/07 16:00 | KT | [16]Dunbar Rovers | 3 - 1 | Dulwich Hill Sc[16] | 23 | |
13/07 16:00 | KT | [13]Macarthur Rams | 2 - 4 | University Nsw[13] | 23 | |
Lịch thi đấu bóng đá Australia FFA Cup |
||||||
13/07 13:30 | KT | Launceston United | 0 - 6 | Kingborough Lions | ||
Lịch thi đấu bóng đá Australia New South Wales PL |
||||||
13/07 14:00 | KT | [9]Sydney Olympic | 1 - 2 | Central Coast Mariners Fc Am[9] | 24 | |
13/07 14:30 | KT | [3]A.p.i.a. Leichhardt Tigers | 1 - 1 | Wollongong Wolves[3] | 24 | |
13/07 16:00 | KT | [13]Hills Brumbies | 0 - 2 | Sutherland Sharks[13] | 24 | |
13/07 16:00 | KT | [2]Marconi Stallions | 2 - 1 | St George City[2] | 24 | |
13/07 16:00 | KT | [12]St George Saints | 0 - 2 | Spirit[12] | 24 | |
Lịch thi đấu bóng đá Tây Úc |
||||||
13/07 14:00 | KT | [7]Armadale | 2 - 0 | Western Knights[7] | 16 | |
13/07 14:00 | KT | [9]Balcatta | 0 - 5 | Perth SC[9] | 16 | |
13/07 14:00 | KT | [5]Floreat Athena | 2 - 0 | Inglewood United[5] | 16 | |
13/07 14:00 | KT | [3]Fremantle City | 2 - 2 | Stirling Lions[3] | 16 | |
13/07 14:00 | KT | [11]Perth Glory Am | 1 - 6 | Olympic Kingsway Sc[11] | 16 | |
13/07 14:00 | KT | [2]Perth Redstar | 3 - 2 | Bayswater City[2] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Australia New South Wales L2 |
||||||
13/07 14:00 | KT | Sydney University | 1 - 2 | Parramatta Eagles | ||
13/07 16:00 | KT | South Coast Flame | 0 - 5 | Mounties Wanderers | ||
13/07 16:00 | Inner West Hawks | ? - ? | Bankstown United | |||
13/07 16:00 | KT | Hearst Neville | 3 - 1 | Prospect United Soccer Club | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Brisbane Úc |
||||||
13/07 14:15 | KT | [11]Western Spirit | 2 - 1 | North Pine[11] | 17 | |
13/07 15:00 | KT | [9]North Brisbane | 3 - 2 | Springfield United[9] | 17 | |
13/07 15:00 | KT | [8]Redcliffe Pcyc | 0 - 0 | Virginia United[8] | 17 | |
13/07 15:10 | KT | [12]Acacia Ridge | 0 - 4 | Newmarket Sfc[12] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Trung Quốc |
||||||
13/07 15:00 | KT | [13]Heilongjiang heilongjiang Ice City | 0 - 0 | Chongqing Tonglianglong[13] | 17 | |
13/07 18:00 | KT | [3]Dalian Zhixing | 2 - 0 | Suzhou Dongwu[3] | 17 | |
13/07 18:30 | KT | [8]Nanjing Fengfan | 0 - 2 | Yunnan Yukun[8] | 17 | |
13/07 18:30 | KT | [10]Jiading Boji | 3 - 1 | Jiangxi Beidamen[10] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 4 Hàn Quốc |
||||||
13/07 15:00 | KT | [4]Gimhae City | 5 - 0 | Daegu Fc Ii[4] | ||
13/07 17:00 | KT | [10]Gangneung | 2 - 1 | Busan Transpor Tation[10] | ||
13/07 17:00 | KT | [9]Paju Citizen Fc | 1 - 2 | Changwon City[9] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Queensland Úc |
||||||
13/07 15:00 | KT | [12]Redlands United FC | 0 - 0 | Gold Coast United[12] | 16 | |
13/07 15:15 | KT | [11]Rochedale Rovers | 0 - 1 | Brisbane Olympic United FC[11] | 16 | |
13/07 15:15 | KT | [5]Brisbane Wolves | 1 - 0 | Brisbane City SC[5] | 16 | |
13/07 16:00 | KT | [2]Queensland Lions SC | 1 - 2 | Moreton Bay United[2] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Queens Land Úc |
||||||
13/07 15:00 | KT | [3]Brisbane Strikers | 1 - 0 | Mitchelton[3] | 18 | |
13/07 15:00 | KT | [8]Ipswich City | 1 - 1 | Moreton City Ii[8] | 18 | |
13/07 15:15 | KT | [9]Capalaba | 1 - 4 | Broadbeach United[9] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Trung Quốc |
||||||
13/07 15:00 | KT | [N-5]Beijing Tech | 1 - 2 | Taian Tiankuang[N-5] | ||
13/07 16:30 | KT | [S-3]Hunan Billows | 2 - 2 | Hainan Star[S-3] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Nhật Bản |
||||||
13/07 16:00 | KT | [14]AC Nagano Parceiro | 0 - 0 | Grulla Morioka[14] | ||
13/07 16:00 | KT | [6]Sc Sagamihara | 1 - 0 | Azul Claro Numazu[6] | ||
13/07 16:00 | KT | [7]Kataller Toyama | 3 - 0 | Ryukyu[7] | ||
13/07 16:00 | KT | [13]Vanraure Hachinohe | 1 - 0 | Gainare Tottori[13] | ||
13/07 16:00 | KT | [16]Yokohama Scc | 2 - 1 | Fukushima United FC[16] | ||
13/07 17:00 | KT | [10]Gifu | 1 - 1 | Nara Club[10] | ||
13/07 17:00 | KT | [1]Omiya Ardija | 1 - 0 | Kamatamare Sanuki[1] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Myanmar |
||||||
13/07 16:00 | KT | [2]Yangon United | 5 - 0 | Mawyawadi[2] | 2 | |
13/07 16:30 | KT | [10]Ispe | 5 - 1 | Rakhine United[10] | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Estonia |
||||||
13/07 16:30 | KT | [2]Viimsi Mrjk | 2 - 4 | Jk Welco Elekter[2] | 18 | |
13/07 19:00 | KT | [3]Flora Tallinn Ii | 0 - 4 | Tallinn[3] | 18 | |
13/07 19:00 | KT | [1]Harju Jk Laagri | 3 - 3 | Jk Tallinna Kalev Iii[1] | 18 | |
13/07 19:00 | KT | [8]Paide Linnameeskond B | 3 - 1 | Tallinna Levadia 2[8] | 18 | |
13/07 19:00 | KT | [10]Tabasalu Charma | 2 - 2 | Elva[10] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Malaysia Super League |
||||||
13/07 16:30 | KT | [8]Pahang | 0 - 2 | Negeri Sembilan[8] | 5 | |
13/07 19:15 | KT | [4]Sabah FA | 1 - 3 | Johor FC[4] | 5 | |
13/07 20:00 | KT | [11]Perak | 0 - 2 | Pulau Pinang[11] | 5 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hàn Quốc |
||||||
13/07 17:00 | KT | [2]Ulsan Hyundai Horang-i | 1 - 0 | Seoul[2] | 20 | |
13/07 17:30 | KT | [11]Daejeon Citizen | 1 - 1 | Gangwon FC[11] | 20 | |
13/07 17:30 | KT | [7]Jeju United FC | 2 - 1 | Pohang Steelers[7] | 20 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Nhật Bản |
||||||
13/07 17:00 | KT | [10]Fujieda Myfc | 0 - 1 | Ehime FC[10] | 24 | |
13/07 17:00 | KT | [18]Kagoshima United | 1 - 1 | Thespa Kusatsu Gunma[18] | 24 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Hàn Quốc |
||||||
13/07 17:00 | KT | [2]Chunnam Dragons | 3 - 2 | Chungnam Asan[2] | 22 | |
13/07 17:30 | KT | [10]Cheonan City | 1 - 2 | Suwon Samsung Bluewings[10] | 22 | |
13/07 17:30 | KT | [7]Cheongju Jikji Fc | 2 - 1 | Ansan Greeners[7] | 22 | |
Lịch thi đấu bóng đá Singapore |
||||||
13/07 17:00 | KT | [4]Balestier Khalsa FC | 2 - 4 | Home United FC[4] | 8 | |
13/07 17:00 | KT | [2]Tampines Rovers FC | 3 - 0 | DPMM FC[2] | 8 | |
Lịch thi đấu bóng đá Macao |
||||||
13/07 18:00 | KT | [2]Benfica De Macau | 3 - 0 | Cheng Fung[2] | 14 | |
13/07 20:00 | KT | [1]Chao Pak Kei | 4 - 2 | Hang Sai[1] | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Estonia |
||||||
13/07 18:30 | KT | [9]Parnu Linnameeskond | 2 - 0 | Nomme United[9] | 19 | |
13/07 21:00 | KT | [7]Trans Narva | 2 - 2 | Nomme JK Kalju[7] | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp quốc gia Belarus |
||||||
13/07 19:00 | KT | [BLR D2-3]Lida | 0 - 2 | Vitebsk[BLR D2-3] | 1 | |
13/07 20:00 | KT | [BLR D2-18]Energetik Bgu Minsk | 0 - 5 | Slutsksakhar Slutsk[BLR D2-18] | 1 | |
13/07 21:00 | KT | [BLR D2-14]Fc Baranovichi | 0 - 1 | Smorgon FC[BLR D2-14] | 1 | |
13/07 22:00 | KT | [BLR D2-9]Bumprom Gomel | 0 - 6 | Slavia Mozyr[BLR D2-9] | 1 | |
14/07 00:00 | KT | Dmedia | 0 - 5 | BATE Borisov | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Estonia |
||||||
13/07 19:00 | KT | [4]Tallinna Jk Legion | 2 - 1 | Viljandi Jk Tulevik[4] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 4 Na uy |
||||||
13/07 19:00 | KT | Flint | 2 - 3 | Nordstrand | ||
13/07 20:00 | KT | Floro | 5 - 1 | Loddefjord | ||
13/07 21:00 | KT | Fram Larvik | 4 - 4 | Brodd | ||
Lịch thi đấu bóng đá Thụy Điển |
||||||
13/07 20:00 | KT | [3]Mjallby AIF | 2 - 1 | Malmo FF[3] | 15 | |
13/07 22:30 | KT | [10]IK Sirius FK | 3 - 1 | GAIS[10] | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Phần Lan |
||||||
13/07 20:00 | KT | [3]TPS Turku | 2 - 3 | Salon Palloilijat Salpa[3] | 15 | |
13/07 20:00 | KT | [8]Sjk Akatemia | 3 - 0 | Pallokerho 35[8] | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Norway 2.Liga |
||||||
13/07 20:00 | KT | [A-1]IL Hodd | 1 - 0 | Eik Tonsberg[A-1] | ||
13/07 20:00 | KT | [A-4]Lysekloster | 1 - 0 | Orn-Horten[A-4] | ||
13/07 20:00 | KT | [A-10]Notodden FK | 0 - 1 | Arendal[A-10] | ||
13/07 21:00 | KT | [A-13]Kvik Halden | 2 - 3 | Floy Flekkeroy Il[A-13] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Nga |
||||||
13/07 20:00 | KT | [4]Arsenal Tula | 1 - 0 | Chernomorets Novorossiysk[4] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Kazakhstan |
||||||
13/07 20:00 | [14]Aksu | ? - ? | Astana[14] | 14 | ||
13/07 20:00 | KT | [13]Shakhtyor Karagandy | 0 - 0 | Zhetysu Taldykorgan[13] | 14 | |
13/07 22:00 | KT | [8]Kaisar Kyzylorda | 2 - 1 | Yelimay Semey[8] | 14 | |
13/07 22:00 | [1]Ordabasy | ? - ? | Turan Turkistan[1] | 14 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Zimbabwe |
||||||
13/07 20:00 | KT | [11]Bulawayo Chiefs | 2 - 1 | Green Fuel[11] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Uruguay |
||||||
13/07 20:00 | KT | Uruguay Montevideo | 0 - 0 | Ia Sud America | ||
13/07 20:00 | KT | Basanez | 0 - 3 | Ca Villa Teresa | ||
13/07 21:00 | KT | Bella Vista Bb | 1 - 1 | Central Espanol | ||
13/07 21:00 | KT | Salus | 2 - 3 | Villa Espanola | ||
14/07 01:00 | KT | Oriental Lisboa | 2 - 1 | Cs Cerrito | ||
14/07 01:00 | KT | Plaza Colonia | 1 - 1 | Ca Juventud De Las Piedras | ||
14/07 01:00 | KT | Parque De Plata | 0 - 1 | Artigas | ||
14/07 01:00 | KT | Ca Lito | 2 - 1 | Canadian Sc | ||
14/07 01:00 | KT | Sportivo Bella Italia | 1 - 2 | Paysandu (PA) | ||
Lịch thi đấu bóng đá Iraq |
||||||
13/07 21:00 | KT | [19]Baghdad | 2 - 2 | Al-Naft[19] | 38 | |
13/07 21:00 | KT | [16]Karbalaa | 1 - 1 | Al Qasim Sport Club[16] | 38 | |
13/07 21:00 | KT | [18]Naft Al Basra | 2 - 0 | Al Kahrabaa[18] | 38 | |
13/07 23:30 | KT | [8]Al Talaba | 1 - 1 | Zakho[8] | 38 | |
13/07 23:30 | KT | [5]Al Najaf | 2 - 0 | Al Minaa[5] | 38 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Iceland |
||||||
13/07 21:00 | KT | Arbaer | 1 - 0 | Vaengir Jupiters | ||
13/07 21:00 | KT | Kari Akranes | 1 - 1 | Vidir Gardur | ||
13/07 23:00 | KT | Magni | 1 - 1 | Kfk Kopavogur | ||
13/07 23:00 | Sindri | ? - ? | Kv Vesturbaeja | |||
Lịch thi đấu bóng đá Romania |
||||||
13/07 21:00 | KT | [6]Sepsi | 1 - 0 | Politehnica Iasi[6] | 1 | |
13/07 23:15 | KT | [8]UTA Arad | 1 - 1 | Rapid Bucuresti[8] | 1 | |
14/07 02:00 | KT | [1]Steaua Bucuresti | 1 - 1 | Universitaea Cluj[1] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Scotland League Cup |
||||||
13/07 21:00 | KT | [SCO L1-8]Annan Athletic | 1 - 0 | Inverness C.T.[SCO L1-8] | bảng | |
13/07 21:00 | KT | [SCO L2-8]Bonnyrigg Rose | 1 - 7 | Dundee[SCO L2-8] | bảng | |
13/07 21:00 | KT | [SCO HL-2]Brechin City | 1 - 2 | St Johnstone[SCO HL-2] | bảng | |
13/07 21:00 | KT | [SCO L2-4]Dumbarton | 1 - 1 | East Kilbride[SCO L2-4] | bảng | |
13/07 21:00 | KT | [SCO L2-5]East Fife | 3 - 0 | Greenock Morton[SCO L2-5] | bảng | |
13/07 21:00 | KT | [SCO L2-7]Elgin City | 0 - 5 | Hibernian FC[SCO L2-7] | bảng | |
13/07 21:00 | KT | [SCO L1-1]Falkirk | 2 - 0 | Dundee United[SCO L1-1] | bảng | |
13/07 21:00 | KT | [SCO L2-6]Forfar Athletic | 0 - 2 | Livingston[SCO L2-6] | bảng | |
13/07 21:00 | KT | [SCO PR-8]Motherwell FC | 3 - 0 | Edinburgh City[SCO PR-8] | bảng | |
13/07 21:00 | KT | [SCO CH-3]Partick Thistle | 3 - 2 | Montrose[SCO CH-3] | bảng | |
13/07 21:00 | KT | [SCO L2-2]Peterhead | 0 - 5 | Queens Park[SCO L2-2] | bảng | |
13/07 21:00 | KT | [SCO L2-1]Stenhousemuir | 4 - 0 | Buckie Thistle[SCO L2-1] | bảng | |
13/07 21:00 | KT | [SCO L1-9]Stirling Albion | 0 - 3 | Raith Rovers[SCO L1-9] | bảng | |
13/07 21:00 | KT | [SCO L2-10]Stranraer | 1 - 3 | Ross County[SCO L2-10] | bảng | |
13/07 21:00 | KT | [SCO L2-3]Spartans | 0 - 3 | Dunfermline[SCO L2-3] | bảng | |
13/07 23:15 | KT | [SCO L1-7]Queen of South | 0 - 3 | Aberdeen[SCO L1-7] | bảng | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Paraguay |
||||||
13/07 21:00 | KT | Deportivo Recoleta | 2 - 0 | Deportivo Carapegua | 15 | |
13/07 21:00 | KT | Guairena | 2 - 1 | Independiente Fbc | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Iceland |
||||||
13/07 21:00 | KT | [7]Hottur Huginn | 1 - 3 | Haukar[7] | 12 | |
13/07 21:00 | KT | [4]Throttur Vogur | 2 - 3 | Austfjaroa[4] | 12 | |
13/07 22:00 | [9]Kormakur | ? - ? | UMF Selfoss[9] | 12 | ||
13/07 23:00 | KT | [11]Kf Fjallabyggdar | 1 - 1 | Kf Gardabaer[11] | 12 | |
13/07 23:00 | KT | [5]Volsungur Husavik | 1 - 0 | Vikingur Olafsvik[5] | 12 | |
Lịch thi đấu bóng đá Na Uy |
||||||
13/07 22:00 | KT | [5]Fredrikstad | 0 - 0 | Molde[5] | 14 | |
13/07 22:00 | KT | [9]Lillestrom | 3 - 1 | Stromsgodset[9] | 14 | |
13/07 22:00 | KT | [13]Odd Grenland | 1 - 2 | Ham-Kam[13] | 14 | |
13/07 22:00 | KT | [16]Sandefjord | 2 - 1 | Bodo Glimt[16] | 14 | |
13/07 22:00 | KT | [4]Viking | 2 - 0 | Kristiansund BK[4] | 14 | |
14/07 00:15 | KT | [2]Brann | 1 - 1 | FK Haugesund[2] | 14 | |
14/07 03:00 | KT | [12]Tromso IL | 1 - 2 | KFUM Oslo[12] | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp quốc gia Latvia |
||||||
13/07 22:00 | KT | [LAT D2-7]Marupe | 1 - 4 | Fk Auda Riga[LAT D2-7] | 4 | |
13/07 22:00 | KT | Beitar Riga Mariners | 0 - 4 | Metta/LU Riga | 4 | |
13/07 22:59 | KT | [LAT D2-2]Jdfs Alberts | 1 - 2 | Olaines Fk[LAT D2-2] | 4 | |
13/07 22:59 | KT | [LAT D2-9]FK Ventspils | 0 - 3 | Riga Fc[LAT D2-9] | 4 | |
14/07 00:00 | KT | [LAT D1-1]Rigas Futbola Skola | 2 - 1 | BFC Daugavpils[LAT D1-1] | 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Argentina |
||||||
13/07 22:05 | KT | [27]Deportivo Moron | 1 - 0 | Chaco For Ever[27] | 23 | |
14/07 00:10 | KT | [18]Chacarita Juniors | 0 - 4 | Quilmes[18] | 23 | |
14/07 01:00 | KT | [12]Estudiantes de Caseros | 2 - 1 | Talleres Rem De Escalada[12] | 23 | |
14/07 01:00 | KT | [10]Gimnasia Mendoza | 2 - 1 | Atletico Rafaela[10] | 23 | |
14/07 01:00 | KT | [38]CA Brown Adrogue | 0 - 2 | Almagro[38] | 23 | |
14/07 01:30 | KT | [20]All Boys | 1 - 0 | Alvarado Mar Del Plata[20] | 23 | |
14/07 03:15 | KT | [11]Temperley | 0 - 0 | Defensores de Belgrano[11] | 23 | |
14/07 04:00 | KT | [30]Tristan Suarez | 1 - 0 | Racing De Cordoba[30] | 23 | |
Lịch thi đấu bóng đá Uruguay |
||||||
13/07 22:30 | KT | [12]Rampla Juniors | 3 - 2 | Liverpool P.[12] | torneo intermedio | |
14/07 01:00 | KT | [14]Danubio FC | 0 - 6 | Nacional Montevideo[14] | torneo intermedio | |
14/07 03:30 | KT | [4]Boston River | 2 - 1 | Miramar Misiones[4] | torneo intermedio | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Iceland |
||||||
13/07 23:00 | KT | [7]Umf Afturelding | 0 - 3 | Thor Akureyri[7] | 12 | |
13/07 23:00 | KT | [12]Dalvik Reynir | 0 - 0 | Umf Njardvik[12] | 12 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Chile |
||||||
13/07 23:00 | KT | Deportes Ovalle | 1 - 2 | Puerto Montt | ||
14/07 02:00 | KT | Osorno | 1 - 4 | Deportes Concepcion | ||
14/07 06:00 | KT | Fernandez Vial | 2 - 0 | Lautaro De Buin | ||
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Chile |
||||||
13/07 23:30 | KT | [CHI D1-6]Union Espanola | 0 - 5 | Cd Magallanes[CHI D1-6] | tứ kết | |
14/07 04:30 | KT | [CHI D1-4]Colo Colo | 1 - 0 | Deportes Santa Cruz[CHI D1-4] | tứ kết | |
Lịch thi đấu bóng đá Siêu cúp Nga |
||||||
14/07 00:30 | KT | [RUS PR-1]Zenit St.Petersburg | 4 - 2 | Krasnodar FK[RUS PR-1] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Peru |
||||||
14/07 01:00 | KT | [a-8]Comerciantes Unidos | 1 - 2 | Cienciano[a-8] | clausura | |
14/07 03:30 | KT | [a-10]Univ. Cesar Vallejo | 2 - 3 | Alianza Lima[a-10] | clausura | |
14/07 06:00 | KT | [a-1]Universitario de Deportes | 6 - 0 | Carlos A Mannucci[a-1] | clausura | |
Lịch thi đấu bóng đá Ai Cập |
||||||
14/07 01:00 | KT | [12]National Bank Of Egypt Sc | 1 - 2 | Smouha SC[12] | 32 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3B Argentina |
||||||
14/07 01:00 | KT | [a-4]Deportivo Armenio | 1 - 0 | Los Andes[a-4] | ||
14/07 01:00 | KT | [a-5]Sportivo Dock Sud | 1 - 2 | San Martin Burzaco[a-5] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Brazil |
||||||
14/07 01:30 | KT | [7]Gremio Novorizontino | 1 - 1 | Guarani Sp[7] | 14 | |
14/07 03:00 | KT | [4]Sport Club Recife | 1 - 1 | America MG[4] | 14 | |
14/07 04:00 | KT | [17]CRB AL | 2 - 1 | Coritiba[17] | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Brazil |
||||||
14/07 02:00 | KT | [7]Cruzeiro | 2 - 1 | Bragantino[7] | 17 | |
14/07 02:00 | KT | [5]Bahia | 1 - 2 | Cuiaba[5] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bolivia |
||||||
14/07 02:00 | KT | [a-14]San Antonio Bulo Bulo | 1 - 2 | Oriente Petrolero[a-14] | clausura | |
14/07 07:00 | KT | [a-2]The Strongest | 1 - 0 | Univ De Vinto[a-2] | clausura | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Chile |
||||||
14/07 02:00 | KT | [15]Deportes Temuco | 0 - 0 | San Marcos De Arica[15] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Venezuela |
||||||
14/07 02:00 | Aragua | ? - ? | Yaracuyanos | |||
14/07 02:00 | Atletico El Vigia | ? - ? | Trujillanos FC | |||
14/07 02:00 | Urena Sc | ? - ? | Real Frontera | |||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Mỹ |
||||||
14/07 03:00 | KT | [8]Detroit City | 0 - 1 | Memphis 901[8] | tháng 7 | |
14/07 06:00 | KT | [4]Indy Eleven | 1 - 1 | Loudoun United[4] | tháng 7 | |
14/07 06:00 | KT | [24]Miami | 2 - 3 | Rhode Island[24] | tháng 7 | |
14/07 06:00 | KT | [22]Pittsburgh Riverhounds | 5 - 0 | Oakland Roots[22] | tháng 7 | |
14/07 06:30 | KT | [15]Birmingham Legion | 2 - 1 | Colorado Springs Switchbacks[15] | tháng 7 | |
14/07 06:30 | KT | [5]Tampa Bay Rowdies | 2 - 0 | Orange County Fc[5] | tháng 7 | |
14/07 09:00 | KT | [12]Monterey Bay | 0 - 0 | Tulsa Roughneck[12] | tháng 7 | |
Lịch thi đấu bóng đá Canadian Premier League |
||||||
14/07 03:00 | KT | [6]Cavalry | 1 - 2 | York 9[6] | tháng 7 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Brazil |
||||||
14/07 03:00 | KT | [2]Athletic Club Mg | 2 - 1 | Londrina (PR)[2] | ||
14/07 03:10 | KT | [5]Botafogo PB | 3 - 3 | Confianca Se[5] | ||
14/07 05:30 | KT | [17]Sampaio Correa | 2 - 0 | Sao Jose Poa Rs[17] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Brazil |
||||||
14/07 03:10 | KT | [BRA D1-11]Juventude | 1 - 1 | Internacional[BRA D1-11] | ||
14/07 04:00 | KT | [BRA D1-6]Atletico Paranaense | 3 - 0 | Ypiranga Rs[BRA D1-6] | ||
Lịch thi đấu bóng đá USA National Premier Soccer League |
||||||
14/07 06:00 | KT | Lexington | 1 - 2 | South Georgia Tormenta | ||
14/07 06:30 | Chattanooga Red Wolves | ? - ? | Richmond Kickers | |||
14/07 07:00 | Forward Madison | ? - ? | Central Valley Fuego | |||
Lịch thi đấu bóng đá Nhà nghề Mỹ MLS |
||||||
14/07 06:30 | KT | [1]Cincinnati | 1 - 3 | Charlotte Eagles[1] | tháng 7 | |
14/07 06:30 | KT | [15]Washington DC United | 2 - 1 | Nashville Sc[15] | tháng 7 | |
14/07 06:30 | KT | [12]New England Revolution | 1 - 3 | Orlando City[12] | tháng 7 | |
14/07 06:30 | KT | [11]Montreal Impact | 1 - 0 | Atlanta United[11] | tháng 7 | |
14/07 06:30 | KT | [10]Toronto FC | 2 - 1 | Philadelphia Union[10] | tháng 7 | |
14/07 07:30 | KT | [9]Austin Aztex | 0 - 1 | Seattle Sounders[9] | tháng 7 | |
14/07 07:30 | KT | [14]Chicago Fire | 0 - 0 | New York City Fc[14] | tháng 7 | |
14/07 07:30 | KT | [11]Dallas | 2 - 0 | Los Angeles Galaxy[11] | tháng 7 | |
14/07 07:30 | KT | [8]Houston Dynamo | 1 - 1 | Minnesota United[8] | tháng 7 | |
14/07 07:30 | KT | [12]Saint Louis City | 1 - 4 | Vancouver Whitecaps FC[12] | tháng 7 | |
14/07 08:30 | KT | [4]Colorado Rapids | 1 - 1 | New York Red Bulls[4] | tháng 7 | |
14/07 09:25 | KT | [5]Portland Timbers | 3 - 0 | Real Salt Lake[5] | tháng 7 | |
14/07 09:30 | KT | [2]Los Angeles FC | 1 - 5 | Columbus Crew[2] | tháng 7 | |
14/07 09:30 | KT | [14]San Jose Earthquakes | 1 - 2 | Sporting Kansas City[14] | tháng 7 | |
Lịch thi đấu bóng đá Copa America |
||||||
14/07 07:00 | KT | [49]Canada | 2 - 2 | Uruguay[49] | hạng 3 |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 | 31 |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp