Vòng đấu |
Thời gian | Vòng đấu | Sân nhà | Cả trận | Hiệp 1 | Sân khách | Tiện ích trận đấu |
21/01/2019 03:00 | qualifying 2 | Deportivo San Jorge Tucuman | 3 - 3 | 0 - 3 | Union Sunchales | |
21/01/2019 04:15 | qualifying 2 | Deportivo Maipu | 2 - 1 | 0 - 0 | Huracan Las Heras | |
21/01/2019 06:10 | qualifying 2 | Sarmiento Resistencia | 2 - 1 | 0 - 0 | Chaco For Ever | |
21/01/2019 07:00 | qualifying 2 | Sansinena | 1 - 1 | 1 - 1 | Villa Mitre | |
24/01/2019 04:00 | qualifying 2 | Deportivo Madryn | 2 - 1 | 1 - 0 | Sol De Mayo | |
24/01/2019 07:00 | qualifying 2 | Crucero del Norte | 1 - 2 | 1 - 0 | Boca Unidos | |
24/01/2019 07:00 | qualifying 2 | Atletico Parana | 1 - 1 | 1 - 0 | Defensores Belgrano Villa Ramallo | |
24/01/2019 07:15 | qualifying 2 | Sportivo Belgrano | 1 - 0 | 0 - 0 | Estudiantes Rio Cuarto | |
24/01/2019 07:15 | qualifying 2 | Csyd Juventud Unida Gualeguaychu | 0 - 0 | 0 - 0 | Gimnasia C Uruguay | |
24/01/2019 07:30 | qualifying 2 | Ah Zapla | 1 - 0 | 0 - 0 | Gimnasia Ytiro | |
24/01/2019 07:30 | qualifying 2 | CA Douglas Haig | 1 - 0 | 1 - 0 | Atletico Camioneros | |
24/01/2019 07:30 | qualifying 2 | Estudiantes De San Luis | 1 - 0 | 0 - 0 | Sportivo Desamparados | |
25/01/2019 07:30 | qualifying 2 | Deportivo Roca | 1 - 0 | 1 - 0 | Alvarado Mar Del Plata | |
28/01/2019 03:00 | qualifying 2 | Gimnasia C Uruguay | 0 - 0 | 0 - 0 | Csyd Juventud Unida Gualeguaychu | |
90 minutes[0-0], Double bouts[0-0], Penalty Kicks[4-5] | ||||||
28/01/2019 03:00 | qualifying 2 | Atletico Camioneros | 0 - 0 | 0 - 0 | CA Douglas Haig | |
28/01/2019 03:15 | qualifying 2 | Sol De Mayo | 2 - 0 | 1 - 0 | Deportivo Madryn | |
28/01/2019 04:00 | qualifying 2 | Huracan Las Heras | 2 - 1 | 1 - 0 | Deportivo Maipu | |
90 minutes[2-1], Double bouts[3-3], Penalty Kicks[4-3] | ||||||
28/01/2019 04:00 | qualifying 2 | Boca Unidos | 1 - 0 | 1 - 0 | Crucero del Norte | |
28/01/2019 04:00 | qualifying 2 | Defensores Belgrano Villa Ramallo | 0 - 0 | 0 - 0 | Atletico Parana | |
28/01/2019 05:00 | qualifying 2 | Gimnasia Ytiro | 1 - 0 | 1 - 0 | Ah Zapla | |
90 minutes[1-0], Double bouts[1-1], Penalty Kicks[4-3] | ||||||
28/01/2019 05:15 | qualifying 2 | Chaco For Ever | 0 - 0 | 0 - 0 | Sarmiento Resistencia | |
28/01/2019 06:00 | qualifying 2 | Union Sunchales | 2 - 2 | 1 - 0 | Deportivo San Jorge Tucuman | |
28/01/2019 07:00 | qualifying 2 | Villa Mitre | 3 - 0 | 2 - 0 | Sansinena | |
28/01/2019 07:00 | qualifying 2 | Estudiantes Rio Cuarto | 4 - 0 | 1 - 0 | Sportivo Belgrano | |
28/01/2019 07:00 | qualifying 2 | Sportivo Desamparados | 2 - 1 | 2 - 0 | Estudiantes De San Luis | |
29/01/2019 07:10 | qualifying 2 | Alvarado Mar Del Plata | 2 - 1 | 0 - 0 | Deportivo Roca |
Mùa giải | |
Giải cùng quốc gia | |
Thống kê khác |
Thống kê số liệu bảng xếp hạng mới nhất | ||
Các trận đã kết thúc | 112 | 37.33% |
Các trận chưa diễn ra | 188 | 62.67% |
Chiến thắng trên sân nhà | 64 | 57.14% |
Trận hòa | 36 | 32% |
Chiến thắng trên sân khách | 42 | 37.5% |
Tổng số bàn thắng | 325 | Trung bình 2.9 bàn/trận |
Số bàn thắng trên sân nhà | 189 | Trung bình 1.69 bàn/trận |
Số bàn thắng trên sân khách | 136 | Trung bình 1.21 bàn/trận |
Đội bóng lực công kích tốt nhất | Estudiantes De San Luis | 16 bàn |
Đội bóng lực công kích tốt nhất trên sân nhà | Deportivo Madryn | 10 bàn |
Đội bóng lực công kích tốt nhất trên sân khách | Estudiantes de Caseros, Estudiantes De San Luis | 8 bàn |
Đội bóng lực công kích kém nhất | Velez Sarsfield, Racing Club, Tigre, Atletico Atlanta, Nueva Chicago, Ca Platense, Club Atletico Acassuso, Villa Dalmine, Sportivo Barracas, Canuelas, Deportivo Riestra, Argentino De Merlo, Ca Atlas, Gimnasia C Uruguay, Independiente Neuquen, Ferrocarril Midland, Juventu | 0 bàn |
Đội bóng lực công kích kém nhất trên sân nhà | Atletico Rafaela, Velez Sarsfield, Racing Club, All Boys, Tigre, San Lorenzo, Instituto, Atletico Atlanta, Nueva Chicago, Ca Platense, Club Atletico Acassuso, Villa Dalmine, Barracas Central, Deportivo Armenio, Talleres Rem De Escalada, Sportivo Barracas, Canuelas, Deport | 0 bàn |
Đội bóng lực công kích kém nhất trên sân khách | CA Banfield, Arsenal de Sarandi, Belgrano, Velez Sarsfield, Racing Club, Union Santa Fe, Tigre, San Martin San Juan, Newells Old Boys, Independiente Rivadavia, Ferrol Carril Oeste, Rosario Central, Aldosivi, CA Huracan, Atletico Atlanta, Gimnasia LP, Patronato Parana, Nue | 0 bàn |
Đội bóng phòng ngự tốt nhất | CA Banfield, Racing Club, San Telmo, Gimnasia C Uruguay, Altos Hornos Zapla, Gimnasia Y Tiro, San Lorenzo De Alem | 0 bàn |
Đội bóng phòng ngự tốt nhất trên sân nhà | CA Banfield, Atletico Rafaela, Racing Club, San Martin San Juan, Independiente Rivadavia, River Plate, Instituto, Boca Unidos, Atletico Atlanta, Talleres Cordoba, Sportivo Belgrano, Club Atletico Acassuso, Villa Dalmine, Barracas Central, Deportivo Armenio, Talleres Rem | 0 bàn |
Đội bóng phòng ngự tốt nhất trên sân khách | CA Banfield, Arsenal de Sarandi, Belgrano, Colon, Racing Club, Union Santa Fe, All Boys, Tigre, Independiente, Newells Old Boys, Ferrol Carril Oeste, Rosario Central, Aldosivi, CA Huracan, Gimnasia LP, Patronato Parana, Nueva Chicago, Sarmiento Junin, San Telmo, Gimnasia C | 0 bàn |
Đội bóng phòng ngự kém nhất | Sol De Mayo | 15 bàn |
Đội bóng phòng ngự kém nhất trên sân nhà | Crucero del Norte | 9 bàn |
Đội bóng phòng ngự kém nhất trên sân khách | CA Douglas Haig, Sol De Mayo | 9 bàn |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp