Thời gian | Vòng | Phút | Sân nhà | Cả trận | Hiệp 1 | Sân khách | Tiện ích trận đấu |
12/11/2023 22:00 | Vòng | (KT) | [C-8]Ska Khabarovsk 2 | 0 - 1 | 0 - 0 | Khimki B[C-14] | |
12/11/2023 17:00 | Vòng | (KT) | [C-6]Arsenal Tula II | 2 - 2 | 0 - 1 | Strogino Moscow[C-16] | |
12/11/2023 17:00 | Vòng | (KT) | [C-17]FK Kolomna | 2 - 4 | 0 - 2 | Kosmos Dolgoprudny[C-12] | |
12/11/2023 17:00 | Vòng | (KT) | [C-7]Kompozit | 4 - 0 | 1 - 0 | Saturn[C-5] | |
12/11/2023 17:00 | Vòng | (KT) | [C-9]Zenit Penza | 0 - 4 | 0 - 3 | FK Kaluga[C-1] | |
12/11/2023 17:00 | Vòng | (KT) | [C-2]Sakhalinets | 2 - 1 | 0 - 0 | Kvant Obninsk[C-10] | |
12/11/2023 17:00 | Vòng | (KT) | [C-4]Tambov | 2 - 0 | 0 - 0 | Dinamo Vladivostok[C-3] | |
12/11/2023 10:00 | Vòng | (KT) | [C-11]Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk | 2 - 0 | 2 - 0 | FK Zvezda Ryazan[C-15] | |
11/11/2023 19:00 | Vòng | (KT) | [C-18]Peresvet Podolsk | 1 - 2 | 1 - 2 | Znamya Noginsk[C-13] | |
06/11/2023 18:00 | Vòng 16 | (KT) | [C-15]FK Zvezda Ryazan | 1 - 2 | 0 - 0 | Tambov[C-5] | |
05/11/2023 22:00 | Vòng | (KT) | [C-14]Khimki B | 1 - 3 | 0 - 3 | Zenit Penza[C-9] | |
05/11/2023 19:00 | Vòng 16 | (KT) | [C-6]Saturn | 3 - 1 | 3 - 0 | Peresvet Podolsk[C-18] | |
05/11/2023 18:00 | Vòng 16 | (KT) | [C-1]FK Kaluga | 6 - 0 | 4 - 0 | FK Kolomna[C-17] | |
05/11/2023 18:00 | Vòng 16 | (KT) | [C-11]Kosmos Dolgoprudny | 1 - 1 | 1 - 0 | Kompozit[C-7] | |
05/11/2023 18:00 | Vòng 16 | (KT) | [C-10]Kvant Obninsk | 1 - 0 | 1 - 0 | Ska Khabarovsk 2[C-8] | |
05/11/2023 18:00 | Vòng 16 | (KT) | [C-12]Znamya Noginsk | 2 - 3 | 1 - 1 | Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk[C-13] | |
05/11/2023 17:00 | Vòng 16 | (KT) | [C-16]Strogino Moscow | 1 - 2 | 1 - 2 | Sakhalinets[C-2] | |
05/11/2023 14:00 | Vòng 16 | (KT) | [C-4]Dinamo Vladivostok | 1 - 0 | 0 - 0 | Arsenal Tula II[C-3] | |
29/10/2023 18:00 | Vòng | (KT) | [C-4]Arsenal Tula II | 2 - 0 | 1 - 0 | FK Zvezda Ryazan[C-15] | |
29/10/2023 18:00 | Vòng | (KT) | [C-9]Zenit Penza | 2 - 3 | 2 - 0 | Ska Khabarovsk 2[C-8] | |
29/10/2023 18:00 | Vòng | (KT) | [C-2]Sakhalinets | 3 - 1 | 0 - 1 | Dinamo Vladivostok[C-3] | |
29/10/2023 17:00 | Vòng | (KT) | [C-16]Strogino Moscow | 5 - 1 | 3 - 0 | Kvant Obninsk[C-10] | |
29/10/2023 10:00 | Vòng | (KT) | [C-13]Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk | 1 - 1 | 1 - 0 | Saturn[C-5] | |
28/10/2023 19:00 | Vòng | (KT) | [C-7]Tambov | 2 - 0 | 1 - 0 | Znamya Noginsk[C-11] | |
28/10/2023 18:00 | Vòng | (KT) | [C-6]Kompozit | 0 - 0 | 0 - 0 | FK Kaluga[C-1] | |
28/10/2023 18:00 | Vòng | (KT) | [C-17]Peresvet Podolsk | 1 - 2 | 0 - 0 | Kosmos Dolgoprudny[C-14] | |
28/10/2023 17:00 | Vòng | (KT) | [C-18]FK Kolomna | 3 - 1 | 0 - 0 | Khimki B[C-12] | |
23/10/2023 23:00 | Vòng 14 | (KT) | [C-2]Saturn | 1 - 2 | 0 - 2 | Tambov[C-8] | |
23/10/2023 22:30 | Vòng 14 | (KT) | [C-13]FK Zvezda Ryazan | 1 - 2 | 1 - 0 | Sakhalinets[C-4] | |
22/10/2023 18:00 | Vòng 14 | (KT) | [C-1]FK Kaluga | 5 - 0 | 2 - 0 | Peresvet Podolsk[C-17] |
Vòng đấu | |
Mùa giải | |
Giải cùng quốc gia | |
Thống kê khác |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | dự đoán xổ số | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp