Thời gian | Sân nhà | Sân khách | Vòng/Vòng nhỏ | Bên lề | ||
Lịch thi đấu bóng đá VCK U17 Châu Âu |
||||||
20/10 17:00 | KT | Andorra U17 | 0 - 2 | Kazakhstan U17 | loại | |
20/10 17:00 | KT | Hy Lạp U17 | 0 - 1 | Ireland U17 | loại | |
20/10 20:00 | KT | Slovenia U17 | 4 - 1 | Estonia U17 | loại | |
20/10 21:00 | KT | Montenegro U17 | 1 - 2 | Pháp U17 | loại | |
Lịch thi đấu bóng đá U21 Nga |
||||||
20/10 17:00 | KT | Krylya Sovetov Samara Youth | 0 - 0 | Arsenal Tula Youth | 11 | |
Lịch thi đấu bóng đá Iraq |
||||||
20/10 18:00 | KT | Al Bahri | 2 - 2 | Al Talaba | 5 | |
20/10 19:00 | KT | Al Shorta | 4 - 1 | Al Semawah | 5 | |
20/10 19:00 | KT | Al-Hudod | 0 - 1 | Naft Alwasat | 5 | |
Lịch thi đấu bóng đá Iran |
||||||
20/10 18:30 | KT | [2]Teraktor-Sazi | 2 - 2 | Foolad Khozestan[2] | 9 | |
20/10 20:15 | KT | [5]Esteghlal Khozestan | 1 - 1 | Persepolis[5] | 9 | |
20/10 20:15 | KT | [3]Naft Tehran | 2 - 1 | Zob Ahan[3] | 9 | |
Lịch thi đấu bóng đá Singapore |
||||||
20/10 18:30 | KT | Hougang United FC | 0 - 1 | Geylang United FC | 10 | |
20/10 18:30 | KT | Home United FC | 3 - 1 | Albirex Niigata FC | 10 | |
Lịch thi đấu bóng đá Giao Hữu |
||||||
20/10 18:35 | KT | [13]Nữ Trung Quốc | 2 - 2 | Nữ Iceland[13] | tháng 10 | |
21/10 00:30 | KT | [26]Nữ Bỉ | 3 - 0 | Nữ Nga[26] | tháng 10 | |
21/10 01:00 | KT | [21]Nữ Scotland | 0 - 7 | Nữ Hà Lan[21] | tháng 10 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Moldova |
||||||
20/10 19:00 | KT | [15]Dacia Buiucani | 3 - 0 | Cf Intersport Aroma[15] | 10 | |
20/10 19:00 | KT | [11]Cf Sparta Selemet | 2 - 0 | Zimbru Chisinau B[11] | 10 | |
20/10 19:00 | KT | Edinet | 5 - 1 | Prut Leova | 10 | |
20/10 19:00 | KT | Real Succes | 0 - 1 | Spicul Chiscareni | 10 | |
20/10 19:00 | KT | Singerei | 5 - 2 | Codru Lozova | 10 | |
20/10 19:00 | KT | Iskra-stal Ribnita | 0 - 4 | CF Gagauziya | 10 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 1 Ả rập Xê út |
||||||
20/10 19:25 | KT | [10]Al Feiha | 0 - 3 | Hajer[10] | 7 | |
20/10 19:45 | KT | Al Tai | 3 - 3 | Al Nahdha | 7 | |
20/10 21:50 | KT | Al Jeel | 4 - 0 | Dhamk | 7 | |
20/10 22:30 | KT | Uhud Medina | 2 - 1 | Najran | 7 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ai Cập |
||||||
20/10 19:30 | KT | Ittihad Alexandria | 1 - 2 | Petrojet | 5 | |
20/10 22:30 | KT | Smouha SC | 1 - 2 | EL Masry | 5 | |
21/10 01:30 | KT | Al Ahly | 2 - 0 | Aswan | 5 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Bosnia |
||||||
20/10 20:00 | KT | Bosna Sarajevo | 6 - 0 | Radnicki Lukavac | Round 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Venezuela |
||||||
20/10 20:00 | KT | Estudiantes Merida | 2 - 1 | Deportivo La Guaira | clausura 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá U19 Châu Á |
||||||
20/10 20:30 | KT | Qatar U19 | 0 - 3 | Nhật Bản U19 | ||
20/10 20:30 | KT | Yemen U19 | 0 - 1 | Iran U19 | ||
20/10 23:30 | KT | Iraq U19 | 0 - 0 | Việt Nam U19 | ||
20/10 23:30 | KT | Bắc Triều Tiên U19 | 1 - 3 | United Arab Emirates U19 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Ấn Độ |
||||||
20/10 20:30 | KT | Northeast United | 0 - 1 | Chennai Titans | 5 | |
Lịch thi đấu bóng đá Kuwait |
||||||
20/10 21:30 | KT | Khaitan | 0 - 1 | Al Kuwait SC | 4 | |
21/10 00:00 | KT | Al-Arabi Club | 1 - 1 | Al Salibikhaet | 4 | |
21/10 00:00 | KT | Al Sahel | 1 - 0 | Yarmouk | 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Qatar |
||||||
20/10 21:30 | KT | Al Khor SC | 1 - 1 | Al-Khuraitiat | 4 | |
20/10 23:40 | KT | [8]Al Shahaniya | 1 - 1 | Al-Garrafa[8] | 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Maroc |
||||||
20/10 22:00 | KT | Wydad Casablanca | 3 - 1 | Chabab Atlas Khenifra | 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ả Rập Xê Út |
||||||
20/10 22:10 | KT | [11]Al Taawon | 0 - 0 | Al-Fath[11] | 6 | |
21/10 00:00 | KT | [10]Al Khaleej Club | 1 - 6 | Al Hilal[10] | 6 | |
21/10 00:15 | KT | [1]Al Ittihad | 0 - 1 | Al Shabab Ksa[1] | 6 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Đan Mạch |
||||||
20/10 22:59 | KT | [1]Hobro I.K. | 1 - 1 | Fredericia[1] | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Estonia |
||||||
20/10 22:59 | KT | [6]Tartu FS Santos | 2 - 0 | JK Tallinna Kalev[6] | 34 | |
Lịch thi đấu bóng đá Algieria |
||||||
20/10 22:59 | KT | Cs Constantine | 0 - 0 | Rc Relizane | 8 | |
Lịch thi đấu bóng đá UAE |
||||||
20/10 22:59 | KT | Al-Sharjah | 2 - 1 | Al-Dhafra | 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp C2 Europa League |
||||||
21/10 00:00 | KT | [SPA D1-12]Celta Vigo | 2 - 2 | Ajax Amsterdam[SPA D1-12] | bảng | |
21/10 00:00 | KT | [BEL D1-6]Standard Liege | 2 - 2 | Panathinaikos[BEL D1-6] | bảng | |
21/10 00:00 | KT | [UKR D1-1]Shakhtar Donetsk | 5 - 0 | Gent[UKR D1-1] | bảng | |
21/10 00:00 | KT | [TUR D1-8]Konyaspor | 1 - 1 | Sporting Braga[TUR D1-8] | bảng | |
21/10 00:00 | KT | [AUT D1-3]Red Bull Salzburg | 0 - 1 | Nice[AUT D1-3] | bảng | |
21/10 00:00 | KT | [RUS PR-5]Krasnodar FK | 0 - 1 | Schalke 04[RUS PR-5] | bảng | |
21/10 00:00 | KT | [CZE D1-14]Slovan Liberec | 1 - 3 | Fiorentina[CZE D1-14] | bảng | |
21/10 00:00 | KT | [AZE D1-2]Qarabag | 2 - 0 | PAOK Saloniki[AZE D1-2] | bảng | |
21/10 00:00 | KT | [ITA D1-11]Inter Milan | 1 - 0 | Southampton[ITA D1-11] | bảng | |
21/10 00:00 | KT | [ISR D1-2]Hapoel Beer Sheva | 0 - 1 | Sparta Praha[ISR D1-2] | bảng | |
21/10 00:00 | KT | [TUR D1-6]Osmanlispor | 2 - 2 | Villarreal[TUR D1-6] | bảng | |
21/10 00:00 | KT | [ROM D1-1]Steaua Bucuresti | 1 - 1 | Zurich[ROM D1-1] | bảng | |
21/10 02:05 | KT | [HOL D1-1]Feyenoord Rotterdam | 1 - 0 | Zorya[HOL D1-1] | bảng | |
21/10 02:05 | KT | [ENG PR-7]Manchester United | 4 - 1 | Fenerbahce[ENG PR-7] | bảng | |
21/10 02:05 | KT | [SUI Sl-4]Young Boys | 3 - 1 | APOEL Nicosia[SUI Sl-4] | bảng | |
21/10 02:05 | KT | [GRE D1-1]Olympiakos | 4 - 1 | Astana[GRE D1-1] | bảng | |
21/10 02:05 | KT | [GER D1-7]Mainz 05 | 1 - 1 | Anderlecht[GER D1-7] | bảng | |
21/10 02:05 | KT | [FRA D1-9]Saint-Etienne | 1 - 0 | Gilan Gabala[FRA D1-9] | bảng | |
21/10 02:05 | KT | [HOL D1-5]AZ Alkmaar | 1 - 2 | Maccabi Tel Aviv[HOL D1-5] | bảng | |
21/10 02:05 | KT | [IRE PR-1]Dundalk | 1 - 2 | Zenit St.Petersburg[IRE PR-1] | bảng | |
21/10 02:05 | KT | [CZE D1-2]Viktoria Plzen | 1 - 2 | Astra Ploiesti[CZE D1-2] | bảng | |
21/10 02:05 | KT | [ITA D1-2]AS Roma | 3 - 3 | Austria Wien[ITA D1-2] | bảng | |
21/10 02:05 | KT | [AUT D1-5]Rapid Wien | 1 - 1 | US Sassuolo Calcio[AUT D1-5] | bảng | |
21/10 02:05 | KT | [BEL D1-9]Genk | 2 - 0 | Athletic Bilbao[BEL D1-9] | bảng | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Brazil |
||||||
21/10 01:00 | KT | Atletico Mineiro Youth Mg | 2 - 2 | Botafogo Rj Youth | ||
21/10 06:00 | KT | [BRA SPY-8]Corinthians Youth | 1 - 2 | Internacional Rs Youth[BRA SPY-8] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Peru |
||||||
21/10 03:30 | KT | Deportivo Municipal | 2 - 2 | Defensor La Bocana | playoffs 8 | |
21/10 03:30 | KT | Comerciantes Unidos | 5 - 1 | Sport Huancayo | playoffs 8 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bolivia |
||||||
21/10 05:30 | KT | Nacional Potosi | 2 - 2 | Petrolero de Yacuiba | apertura 10 | |
21/10 07:30 | KT | The Strongest | 2 - 0 | Oriente Petrolero | apertura 10 | |
21/10 07:45 | KT | Sport Boys Warnes | 1 - 0 | Club Guabira | apertura 10 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Chile |
||||||
21/10 06:00 | KT | [CHI D2-13]Cobreloa | 1 - 2 | Colo Colo[CHI D2-13] | tứ kết | |
Lịch thi đấu bóng đá Copa Sudamericana |
||||||
21/10 07:00 | KT | [ARG D1-2]San Lorenzo | 2 - 0 | Palestino[ARG D1-2] | quarterfinal | |
Lịch thi đấu bóng đá CONCACAF Champions League |
||||||
21/10 07:05 | KT | [GUA D1-8]CD Suchitepequez | 2 - 5 | Dallas[GUA D1-8] | ||
21/10 09:00 | KT | [MEX D1-5]Pumas UNAM | 8 - 1 | W Connection FC[MEX D1-5] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | dự đoán xổ số | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp