Thời gian | Vòng | Phút | Sân nhà | Cả trận | Hiệp 1 | Sân khách | Tiện ích trận đấu |
28/06/2016 22:59 | Vòng loại 1.1 | (KT) | [MKD D1-3]Rabotnicki Skopje | 1 - 1 | 0 - 1 | FK Buducnost Podgorica[MNE D1-2] | |
28/06/2016 22:59 | Vòng loại 1.1 | (KT) | [ALB D1-2]Partizani Tirana | 0 - 0 | 0 - 0 | Slovan Bratislava[SVK D1-2] | |
28/06/2016 22:59 | Vòng loại 1.1 | (KT) | Fk Kapaz Ganca | 0 - 0 | 0 - 0 | Dacia Chisinau | |
29/06/2016 01:45 | Vòng loại 1.1 | (KT) | [IRE PR-5]St Patrick's | 1 - 0 | 1 - 0 | Jeunesse Esch[LUX D1-4] | |
30/06/2016 21:00 | Vòng loại 1.1 | (KT) | [GEO D1-3]Dila Gori | 1 - 0 | 1 - 0 | Shirak[ARM D1-2] | |
30/06/2016 21:00 | Vòng loại 1.1 | (KT) | [KAZ PR-8]FK Aktobe Lento | 1 - 1 | 1 - 1 | MTK Hungaria FC[HUN D1-4] | |
30/06/2016 22:00 | Vòng loại 1.1 | (KT) | UE Santa Coloma | 1 - 3 | 0 - 1 | NK Lokomotiva Zagreb[CRO D1-4] | |
30/06/2016 22:00 | Vòng loại 1.1 | (KT) | [LAT D1-2]FK Ventspils | 2 - 0 | 2 - 0 | Vikingur Gotu[FAR D1-2] | |
30/06/2016 22:00 | Vòng loại 1.1 | (KT) | [AUT D1-4]Trenkwalder Admira | 1 - 1 | 1 - 0 | TJ Spartak Myjava[SVK D1-3] | |
30/06/2016 22:30 | Vòng loại 1.1 | (KT) | [MNE D1-4]Bokelj Kotor | 1 - 1 | 1 - 1 | Vojvodina[SER D1-5] | |
30/06/2016 22:59 | Vòng loại 1.1 | (KT) | [EST D1-1]Levadia Tallinn | 1 - 1 | 0 - 1 | HB Torshavn[FAR D1-5] | |
30/06/2016 22:59 | Vòng loại 1.1 | (KT) | [HUN D1-2]Fehervar Videoton | 3 - 0 | 1 - 0 | Olimpia Balti[MOL D1-4] | |
30/06/2016 22:59 | Vòng loại 1.1 | (KT) | [LIT D1-3]Atlantas Klaipeda | 0 - 2 | 0 - 0 | HJK Helsinki[FIN D1-1] | |
30/06/2016 22:59 | Vòng loại 1.1 | (KT) | [BLR D1-4]Dinamo Minsk | 2 - 1 | 1 - 0 | Spartaks Jurmala[LAT D1-1] | |
30/06/2016 22:59 | Vòng loại 1.1 | (KT) | [ARM D1-6]Banants | 0 - 1 | 0 - 1 | Omonia Nicosia FC | |
30/06/2016 22:59 | Vòng loại 1.1 | (KT) | [LIT D1-1]Trakai Riteriai | 2 - 1 | 0 - 1 | Nomme JK Kalju[EST D1-3] | |
30/06/2016 22:59 | Vòng loại 1.1 | (KT) | Balzan | 0 - 2 | 0 - 1 | Neftci Baku | |
30/06/2016 22:59 | Vòng loại 1.1 | (KT) | Sloboda | 0 - 0 | 0 - 0 | Beitar Jerusalem | |
30/06/2016 23:30 | Vòng loại 1.1 | (KT) | [SWE D1-4]AIK Solna | 2 - 0 | 1 - 0 | Bala Town[WAL PR-2] | |
30/06/2016 23:30 | Vòng loại 1.1 | (KT) | College Europa | 2 - 0 | 2 - 0 | Pyunik[ARM D1-3] | |
30/06/2016 23:30 | Vòng loại 1.1 | (KT) | [BUL D1-4]Slavia Sofia | 1 - 0 | 0 - 0 | Zaglebie Lubin[POL D1-5] | |
30/06/2016 23:30 | Vòng loại 1.1 | (KT) | [SWE D1-5]IFK Goteborg | 5 - 0 | 3 - 0 | Llandudno[WAL PR-12] | |
01/07/2016 00:00 | Vòng loại 1.1 | (KT) | [MOL D1-3]Zimbru Chisinau | 0 - 1 | 0 - 1 | Chikhura Sachkhere[GEO D1-4] | |
01/07/2016 00:00 | Vòng loại 1.1 | (KT) | [DEN SASL-3]Midtjylland | 1 - 0 | 0 - 0 | Suduva[LIT D1-4] | |
01/07/2016 00:00 | Vòng loại 1.1 | (KT) | [AZE D1-3]Gilan Gabala | 5 - 1 | 3 - 0 | Samtredia[GEO D1-2] | |
01/07/2016 00:00 | Vòng loại 1.1 | (KT) | [ALB D1-3]KS Perparimi Kukesi | 1 - 1 | 1 - 0 | Rudar Pljevlja[MNE D1-3] | |
01/07/2016 00:00 | Vòng loại 1.1 | (KT) | [NOR D1-2]Odd Grenland | 2 - 0 | 0 - 0 | IFK Mariehamn[FIN D1-2] | |
01/07/2016 00:00 | Vòng loại 1.1 | (KT) | [SUI D1-8]Vaduz | 3 - 1 | 2 - 0 | Sileks[MKD D1-5] | |
01/07/2016 00:00 | Vòng loại 1.1 | (KT) | AEK Larnaca | 3 - 0 | 3 - 0 | Folgore/falciano | |
01/07/2016 00:00 | Vòng loại 1.1 | (KT) | [BOS PL-3]NK Siroki Brijeg | 1 - 1 | 1 - 1 | Birkirkara FC[MAL D1 PO-1] | |
01/07/2016 00:00 | Vòng loại 1.1 | (KT) | [LUX D1-3]Differdange 03 | 1 - 1 | 1 - 0 | Cliftonville[NIR D1-6] | |
01/07/2016 00:15 | Vòng loại 1.1 | (KT) | [ISR D1-1]Maccabi Tel Aviv | 3 - 0 | 2 - 0 | Gorica[SLO D1-4] | |
01/07/2016 00:30 | Vòng loại 1.1 | (KT) | [BUL D1-3]Beroe | 0 - 0 | 0 - 0 | Radnik Bijeljina[BOS PL-7] | |
01/07/2016 01:00 | Vòng loại 1.1 | (KT) | [ALB D1-4]Teuta Durres | 0 - 1 | 0 - 0 | Kairat Almaty[KAZ PR-3] | |
01/07/2016 01:00 | Vòng loại 1.1 | (KT) | [FAR D1-3]NSI Runavik | 0 - 2 | 0 - 1 | Shakhter Soligorsk[BLR D1-2] | |
01/07/2016 01:00 | Vòng loại 1.1 | (KT) | Domzale | 3 - 1 | 3 - 1 | Lusitanos la Posa | |
01/07/2016 01:15 | Vòng loại 1.1 | (KT) | [SVK D1-4]Spartak Trnava | 3 - 0 | 2 - 0 | Hibernians FC[MAL D1 PO-3] | |
01/07/2016 01:15 | Vòng loại 1.1 | (KT) | [WAL PR-5]Connah's QN | 0 - 0 | 0 - 0 | Stabaek[NOR D1-15] | |
01/07/2016 01:30 | Vòng loại 1.1 | (KT) | SP La Fiorita | 0 - 5 | 0 - 2 | Debreceni VSC[HUN D1-3] | |
01/07/2016 01:30 | Vòng loại 1.1 | (KT) | [SER D1-3]Cukaricki | 3 - 0 | 0 - 0 | Ordabasy[KAZ PR-5] | |
01/07/2016 01:45 | Vòng loại 1.1 | (KT) | [NIR D1-2]Linfield FC | 0 - 1 | 0 - 0 | Cork City[IRE PR-2] | |
01/07/2016 01:45 | Vòng loại 1.1 | (KT) | [SCO PR-2]Aberdeen | 3 - 1 | 0 - 0 | Fola Esch[LUX D1-2] | |
01/07/2016 02:00 | Vòng loại 1.1 | (KT) | [SCO PR-3]Hearts | 2 - 1 | 2 - 1 | FCI Tallinn[EST D1-2] | |
01/07/2016 02:00 | Vòng loại 1.1 | (KT) | [IRE PR-4]Shamrock Rovers | 0 - 2 | 0 - 1 | RoPS Rovaniemi[FIN D1-5] | |
01/07/2016 02:00 | Vòng loại 1.1 | (KT) | [MKD D1-2]FK Shkendija 79 | 2 - 0 | 1 - 0 | Cracovia Krakow[POL D1-4] | |
01/07/2016 02:15 | Vòng loại 1.1 | (KT) | [ICE PR-3]Breidablik | 2 - 3 | 1 - 3 | Jelgava[LAT D1-4] | |
01/07/2016 02:15 | Vòng loại 1.1 | (KT) | [ICE PR-9]KR Reykjavik | 2 - 1 | 1 - 1 | Glenavon Lurgan[NIR D1-3] | |
01/07/2016 04:00 | Vòng loại 1.1 | (KT) | [ICE PR-7]Valur | 1 - 4 | 0 - 0 | Brondby[DEN SASL-4] |
Vòng đấu | |
Mùa giải | |
Giải cùng quốc gia | |
Thống kê khác |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | dự đoán xổ số | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp