Thời gian | Vòng | Phút | Sân nhà | Cả trận | Hiệp 1 | Sân khách | Tiện ích trận đấu |
02/05/2024 23:15 |
Vòng regions path semifinal |
(KT) |
[RUS PR-8]FK Rostov |
0 - 1 |
0 - 1 |
Baltika[RUS PR-12] |
|
02/05/2024 23:15 |
Vòng chung kết |
(KT) |
[RUS PR-7]CSKA Moscow |
1 - 1 |
0 - 0 |
Zenit St.Petersburg[RUS PR-1] |
|
01/05/2024 22:00 |
Vòng regions path semifinal |
(KT) |
[RUS PR-3]Dynamo Moscow |
0 - 2 |
0 - 2 |
Spartak Moscow[RUS PR-6] |
|
17/04/2024 23:30 |
Vòng bán kết |
(KT) |
[RUS PR-1]Zenit St.Petersburg |
0 - 0 |
0 - 0 |
Spartak Moscow[RUS PR-6] |
|
17/04/2024 21:00 |
Vòng regions path semifinal |
(KT) |
[RUS PR-12]Gazovik Orenburg |
2 - 4 |
0 - 1 |
Dynamo Moscow[RUS PR-3] |
|
17/04/2024 21:00 |
Vòng regions path semifinal |
(KT) |
[RUS PR-15]Ural Yekaterinburg |
1 - 3 |
1 - 0 |
FK Rostov[RUS PR-9] |
|
16/04/2024 23:30 |
Vòng bán kết |
(KT) |
[RUS PR-4]CSKA Moscow |
2 - 0 |
2 - 0 |
Baltika[RUS PR-15] |
|
04/04/2024 23:30 |
Vòng regions path semifinal |
(KT) |
[RUS PR-12]Akhmat Grozny |
0 - 1 |
0 - 0 |
Gazovik Orenburg[RUS PR-13] |
|
04/04/2024 00:30 |
Vòng bán kết |
(KT) |
[RUS PR-6]Spartak Moscow |
1 - 2 |
1 - 0 |
Zenit St.Petersburg[RUS PR-1] |
|
03/04/2024 22:15 |
Vòng bán kết |
(KT) |
[RUS PR-15]Baltika |
0 - 1 |
0 - 1 |
CSKA Moscow[RUS PR-4] |
|
03/04/2024 20:00 |
Vòng regions path semifinal |
(KT) |
[RUS PR-13]Ural Yekaterinburg |
1 - 0 |
1 - 0 |
Lokomotiv Moscow[RUS PR-5] |
|
03/04/2024 00:00 |
Vòng regions path semifinal |
(KT) |
[RUS D1-1]FK Khimki |
0 - 1 |
0 - 0 |
FK Rostov[RUS PR-7] |
|
90 phút [0-0], Penalty [6-7], FK Rostov thắng |
02/04/2024 21:30 |
Vòng regions path semifinal |
(KT) |
[RUS D1-11]SKA Energiya Khabarovsk |
1 - 2 |
0 - 1 |
Dynamo Moscow[RUS PR-3] |
|
14/03/2024 22:00 |
Vòng tứ kết |
(KT) |
[RUS PR-5]Lokomotiv Moscow |
1 - 2 |
1 - 0 |
Baltika[RUS PR-15] |
|
90 phút [1-1], 2 lượt trận [3-3], Penalty [6-7], Baltika thắng |
14/03/2024 22:00 |
Vòng tứ kết |
(KT) |
[RUS PR-6]Spartak Moscow |
3 - 1 |
1 - 1 |
Gazovik Orenburg[RUS PR-13] |
|
14/03/2024 19:30 |
Vòng regions path quarter final |
(KT) |
[RUS D1-13]SKA Energiya Khabarovsk |
1 - 1 |
1 - 0 |
Sochi[RUS PR-16] |
|
90 phút [1-1], Penalty [2-4], Sochi thắng |
14/03/2024 19:30 |
Vòng |
(KT) |
[RUS PR-16]Sochi |
1 - 1 |
1 - 0 |
SKA Energiya Khabarovsk[RUS D1-13] |
|
90 phút [1-1], Penalty [2-4], SKA Energiya Khabarovsk thắng |
14/03/2024 00:15 |
Vòng tứ kết |
(KT) |
[RUS PR-1]Zenit St.Petersburg |
2 - 0 |
2 - 0 |
Dynamo Moscow[RUS PR-3] |
|
13/03/2024 22:00 |
Vòng regions path quarter final |
(KT) |
[RUS D1-6]Rodina Moskva |
1 - 1 |
1 - 0 |
Ural Yekaterinburg[RUS PR-13] |
|
90 phút [1-1], Penalty [1-4], Ural Yekaterinburg thắng |
13/03/2024 19:30 |
Vòng regions path quarter final |
(KT) |
[RUS D1-16]Volgar-Gazprom Astrachan |
1 - 2 |
0 - 1 |
Akhmat Grozny[RUS PR-12] |
|
13/03/2024 00:15 |
Vòng tứ kết |
(KT) |
[RUS PR-4]CSKA Moscow |
2 - 0 |
0 - 0 |
FK Rostov[RUS PR-10] |
|
12/03/2024 22:00 |
Vòng regions path quarter final |
(KT) |
[RUS D1-1]FK Khimki |
2 - 0 |
1 - 0 |
Krasnodar FK[RUS PR-2] |
|
29/11/2023 22:15 |
Vòng tứ kết |
(KT) |
[RUS PR-3]Dynamo Moscow |
1 - 0 |
0 - 0 |
Zenit St.Petersburg[RUS PR-1] |
|
29/11/2023 22:15 |
Vòng tứ kết |
(KT) |
[RUS PR-11]FK Rostov |
1 - 1 |
1 - 1 |
CSKA Moscow[RUS PR-6] |
|
29/11/2023 20:00 |
Vòng tứ kết |
(KT) |
[RUS PR-13]Gazovik Orenburg |
1 - 0 |
1 - 0 |
Spartak Moscow[RUS PR-4] |
|
28/11/2023 22:15 |
Vòng tứ kết |
(KT) |
[RUS PR-15]Baltika |
2 - 2 |
0 - 1 |
Lokomotiv Moscow[RUS PR-6] |
|
03/11/2023 00:45 |
Vòng rpl path groups |
(KT) |
[RUS PR-9]FK Rostov |
2 - 1 |
1 - 0 |
Ural Yekaterinburg[RUS PR-10] |
|
03/11/2023 00:45 |
Vòng rpl path groups |
(KT) |
[RUS PR-5]Dynamo Moscow |
2 - 1 |
1 - 1 |
Pari Nizhny Novgorod[RUS PR-7] |
|
02/11/2023 22:30 |
Vòng rpl path groups |
(KT) |
[RUS PR-4]CSKA Moscow |
3 - 1 |
2 - 1 |
Gazovik Orenburg[RUS PR-14] |
|
02/11/2023 20:00 |
Vòng regions path quarter final |
(KT) |
[RUS D1-1]Akron Togliatti |
0 - 1 |
0 - 0 |
Volgar-Gazprom Astrachan[RUS D1-18] |
|