Thời gian | Vòng | Phút | Sân nhà | Cả trận | Hiệp 1 | Sân khách | Tiện ích trận đấu |
11/11/2022 18:00 | Vòng group a | (KT) | [A-1]Zenit St.petersburg Youth | 1 - 2 | 1 - 2 | Uor 5 Moskovskaya Oblast Youth[A-9] | |
11/11/2022 18:00 | Vòng group a | (KT) | [A-8]Torpedo Moscow Youth | 2 - 0 | 0 - 0 | Fk Ural Youth[A-5] | |
11/11/2022 18:00 | Vòng group a | (KT) | [A-7]Krylya Sovetov Samara Youth | 1 - 2 | 1 - 1 | Spartak Moscow Youth[A-2] | |
11/11/2022 18:00 | Vòng group a | (KT) | [A-10]Orenburg Youth | 4 - 0 | 1 - 0 | Nizhny Novgorod Youth[A-6] | |
04/11/2022 21:00 | Vòng group a | (KT) | [A-3]Spartak Moscow Youth | 2 - 1 | 0 - 0 | Cska Moscow Youth[A-4] | |
04/11/2022 17:00 | Vòng group a | (KT) | [A-9]Uor 5 Moskovskaya Oblast Youth | 2 - 0 | 0 - 0 | Torpedo Moscow Youth[A-8] | |
03/11/2022 16:00 | Vòng group a | (KT) | [A-5]Fk Ural Youth | 8 - 0 | 5 - 0 | Orenburg Youth[A-10] | |
29/10/2022 15:00 | Vòng group a | (KT) | [A-10]Orenburg Youth | 0 - 1 | 0 - 1 | Krylya Sovetov Samara Youth[A-7] | |
28/10/2022 21:00 | Vòng group a | (KT) | [A-1]Zenit St.petersburg Youth | 3 - 2 | 2 - 1 | Spartak Moscow Youth[A-2] | |
28/10/2022 18:00 | Vòng group a | (KT) | [A-9]Uor 5 Moskovskaya Oblast Youth | 1 - 1 | 0 - 1 | Fk Ural Youth[A-5] | |
21/10/2022 21:00 | Vòng group a | (KT) | [A-3]Spartak Moscow Youth | 3 - 0 | 3 - 0 | Torpedo Moscow Youth[A-8] | |
21/10/2022 17:00 | Vòng group a | (KT) | [A-9]Uor 5 Moskovskaya Oblast Youth | 1 - 1 | 1 - 1 | Orenburg Youth[A-10] | |
21/10/2022 15:00 | Vòng group a | (KT) | [A-7]Krylya Sovetov Samara Youth | 0 - 4 | 0 - 1 | Cska Moscow Youth[A-4] | |
14/10/2022 21:00 | Vòng group a | (KT) | [A-1]Zenit St.petersburg Youth | 3 - 1 | 0 - 0 | Krylya Sovetov Samara Youth[A-7] | |
14/10/2022 18:00 | Vòng group a | (KT) | [A-10]Orenburg Youth | 1 - 5 | 0 - 4 | Cska Moscow Youth[A-4] | |
14/10/2022 16:00 | Vòng group a | (KT) | [A-5]Fk Ural Youth | 3 - 2 | 1 - 0 | Spartak Moscow Youth[A-2] | |
07/10/2022 17:00 | Vòng group a | (KT) | [A-4]Cska Moscow Youth | 2 - 2 | 1 - 2 | Zenit St.petersburg Youth[A-1] | |
07/10/2022 15:00 | Vòng group a | (KT) | [A-7]Krylya Sovetov Samara Youth | 0 - 0 | 0 - 0 | Torpedo Moscow Youth[A-8] | |
30/09/2022 19:00 | Vòng group a | (KT) | [A-8]Torpedo Moscow Youth | 1 - 1 | 0 - 0 | Cska Moscow Youth[A-4] | |
30/09/2022 18:00 | Vòng group a | (KT) | [A-10]Orenburg Youth | 1 - 1 | 0 - 0 | Zenit St.petersburg Youth[A-1] | |
30/09/2022 14:00 | Vòng group a | (KT) | [A-5]Fk Ural Youth | 3 - 3 | 0 - 3 | Krylya Sovetov Samara Youth[A-6] | |
16/09/2022 22:59 | Vòng group a | (KT) | [A-1]Zenit St.petersburg Youth | 5 - 3 | 5 - 1 | Torpedo Moscow Youth[A-8] | |
16/09/2022 18:00 | Vòng group a | (KT) | [A-4]Cska Moscow Youth | 1 - 1 | 1 - 0 | Fk Ural Youth[A-7] | |
16/09/2022 18:00 | Vòng group a | (KT) | [A-3]Spartak Moscow Youth | 1 - 0 | 0 - 0 | Orenburg Youth[A-10] | |
16/09/2022 17:00 | Vòng group a | (KT) | [A-9]Uor 5 Moskovskaya Oblast Youth | 3 - 2 | 1 - 1 | Krylya Sovetov Samara Youth[A-5] | |
09/09/2022 18:00 | Vòng group a | (KT) | [A-10]Orenburg Youth | 1 - 1 | 0 - 0 | Torpedo Moscow Youth[A-8] | |
09/09/2022 17:00 | Vòng group a | (KT) | [A-9]Uor 5 Moskovskaya Oblast Youth | 0 - 2 | 0 - 1 | Cska Moscow Youth[A-4] | |
09/09/2022 14:00 | Vòng group a | (KT) | [A-7]Fk Ural Youth | 1 - 3 | 1 - 1 | Zenit St.petersburg Youth[A-1] |
Vòng đấu | |
Mùa giải | |
Giải cùng quốc gia | |
Thống kê khác |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp