Thời gian | Vòng | Phút | Sân nhà | Cả trận | Hiệp 1 | Sân khách | Tiện ích trận đấu |
17/03/2024 16:30 | Vòng 19 | (KT) | [11]Sparta Praha B | 1 - 2 | 0 - 2 | Sk Slovan Varnsdorf[16] | |
16/03/2024 21:00 | Vòng 19 | (KT) | [13]Slavia Kromeriz | 0 - 2 | 0 - 0 | Pribram[6] | |
16/03/2024 21:00 | Vòng 19 | (KT) | [10]Lisen | 3 - 0 | 0 - 0 | Opava[7] | |
16/03/2024 21:00 | Vòng 19 | (KT) | [3]Fk Mas Taborsko | 2 - 1 | 0 - 1 | Vysocina Jihlava[5] | |
16/03/2024 20:00 | Vòng 19 | (KT) | [2]Dukla Praha | 1 - 0 | 0 - 0 | Viktoria Zizkov[14] | |
16/03/2024 16:15 | Vòng 19 | (KT) | [9]Chrudim | 3 - 1 | 1 - 0 | Brno[4] | |
16/03/2024 00:00 | Vòng 19 | (KT) | [8]Fk Graffin Vlasim | 2 - 1 | 0 - 0 | Prostejov[15] | |
15/03/2024 23:00 | Vòng 19 | (KT) | [12]Sigma Olomouc B | 1 - 0 | 0 - 0 | Vyskov[1] | |
10/03/2024 21:30 | Vòng 18 | (KT) | [6]Vysocina Jihlava | 0 - 0 | 0 - 0 | Slavia Kromeriz[13] | |
10/03/2024 20:30 | Vòng 18 | (KT) | [15]Sk Slovan Varnsdorf | 0 - 1 | 0 - 0 | Dukla Praha[2] | |
10/03/2024 16:15 | Vòng 18 | (KT) | [14]Viktoria Zizkov | 1 - 1 | 1 - 0 | Opava[7] | |
10/03/2024 00:00 | Vòng 18 | (KT) | [4]Brno | 0 - 0 | 0 - 0 | Fk Mas Taborsko[3] | |
09/03/2024 16:30 | Vòng 18 | (KT) | [16]Prostejov | 2 - 0 | 2 - 0 | Sigma Olomouc B[10] | |
09/03/2024 16:15 | Vòng 18 | (KT) | [8]Chrudim | 0 - 2 | 0 - 1 | Sparta Praha B[12] | |
09/03/2024 16:15 | Vòng 18 | (KT) | [1]Vyskov | 2 - 2 | 0 - 1 | Fk Graffin Vlasim[9] | |
09/03/2024 00:00 | Vòng 18 | (KT) | [5]Pribram | 0 - 1 | 0 - 1 | Lisen[11] | |
04/03/2024 22:00 | Vòng 1 | (KT) | [11]Sigma Olomouc B | 3 - 0 | 1 - 0 | Vysocina Jihlava[5] | |
03/03/2024 16:30 | Vòng 1 | (KT) | [12]Sparta Praha B | 4 - 0 | 2 - 0 | Prostejov[16] | |
02/03/2024 23:00 | Vòng 17 | (KT) | [8]Fk Graffin Vlasim | 0 - 0 | 0 - 0 | Sk Slovan Varnsdorf[14] | |
02/03/2024 20:30 | Vòng 17 | (KT) | [13]Slavia Kromeriz | 1 - 0 | 0 - 0 | Vyskov[1] | |
02/03/2024 20:30 | Vòng 17 | (KT) | [10]Lisen | 0 - 1 | 0 - 0 | Viktoria Zizkov[15] | |
02/03/2024 20:30 | Vòng 17 | (KT) | [3]Fk Mas Taborsko | 0 - 0 | 0 - 0 | Chrudim[7] | |
02/03/2024 20:00 | Vòng 17 | (KT) | [2]Dukla Praha | 3 - 3 | 1 - 2 | Brno[6] | |
02/03/2024 00:00 | Vòng 17 | (KT) | [9]Opava | 1 - 0 | 1 - 0 | Pribram[4] | |
12/11/2023 20:00 | Vòng 16 | (KT) | [16]Sk Slovan Varnsdorf | 2 - 1 | 1 - 1 | Opava[8] | |
12/11/2023 16:30 | Vòng 16 | (KT) | [14]Sparta Praha B | 2 - 1 | 1 - 0 | Fk Mas Taborsko[3] | |
11/11/2023 21:00 | Vòng 16 | (KT) | [4]Brno | 0 - 1 | 0 - 0 | Sigma Olomouc B[11] | |
11/11/2023 16:30 | Vòng 16 | (KT) | [13]Prostejov | 0 - 1 | 0 - 1 | Slavia Kromeriz[15] | |
11/11/2023 16:15 | Vòng 16 | (KT) | [9]Chrudim | 1 - 0 | 1 - 0 | Fk Graffin Vlasim[7] | |
11/11/2023 16:15 | Vòng 16 | (KT) | [1]Vyskov | 2 - 0 | 2 - 0 | Dukla Praha[2] |
Vòng đấu | |
Mùa giải | |
Giải cùng quốc gia | |
Thống kê khác |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | dự đoán xổ số | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp