Thời gian | | Sân nhà | Cả trận | Hiệp 1 | Sân khách | Vòng | Phân tích trận đấu |
|
31/10 03:00 |
KT |
Cosenza |
1 - 1 |
1 - 0 |
Pescara |
10 |
|
31/10 03:00 |
KT |
[13]Ascoli |
1 - 0 |
0 - 0 |
Hellas Verona[2] |
10 |
|
31/10 03:00 |
KT |
[10]Cremonese |
0 - 1 |
0 - 0 |
Venezia[17] |
10 |
|
31/10 03:00 |
KT |
[18]Carpi |
0 - 3 |
0 - 1 |
Palermo[3] |
10 |
|
31/10 03:00 |
KT |
[14]Perugia |
3 - 2 |
1 - 1 |
Padova[16] |
10 |
|
31/10 03:00 |
Hoãn |
[8]Spezia |
? - ? |
? - ? |
Benevento[4] |
|
|
31/10 03:00 |
KT |
[9]Cittadella |
1 - 1 |
1 - 1 |
Foggia[7] |
10 |
|
|
30/10 20:00 |
KT |
Hnk Gorica |
0 - 2 |
0 - 1 |
Hrvatski Dragovoljac |
tháng 10 |
|
|
31/10 07:45 |
KT |
[COL D1(c)-10]Deportivo Cali |
1 - 2 |
0 - 2 |
Independiente Santa Fe[COL D1(c)-11] |
quarterfinal |
|
|
31/10 02:30 |
KT |
[14]Royal Excel Mouscron |
3 - 1 |
2 - 0 |
Gent[7] |
13 |
|
31/10 02:30 |
KT |
[8]Sporting Charleroi |
1 - 0 |
0 - 0 |
St-Truidense VV[6] |
13 |
|
31/10 02:30 |
KT |
[2]Club Brugge |
4 - 0 |
3 - 0 |
Oostende[10] |
13 |
|
|
31/10 01:00 |
KT |
[11]Elfsborg |
0 - 0 |
0 - 0 |
Dalkurd Ff[14] |
28 |
|
|
31/10 01:00 |
KT |
[5]Orgryte |
5 - 2 |
3 - 1 |
Varbergs BoIS FC[12] |
28 |
|
|
31/10 01:30 |
KT |
[SPA D33-19]CD Ebro |
1 - 2 |
0 - 0 |
Valencia[SPA D1-14] |
Round 4 |
|
31/10 01:30 |
KT |
[SPA D2-13]CD Lugo |
1 - 1 |
1 - 0 |
Levante[SPA D1-8] |
Round 4 |
|
31/10 02:30 |
KT |
[SPA D1-18]Leganes |
2 - 2 |
1 - 2 |
Rayo Vallecano[SPA D1-19] |
Round 4 |
|
31/10 03:30 |
KT |
Sant Andreu |
0 - 1 |
0 - 1 |
Atletico Madrid[SPA D1-5] |
Round 4 |
|
|
31/10 05:30 |
KT |
[16]Quilmes |
0 - 1 |
0 - 0 |
Agropecuario De Carlos Casares[14] |
8 |
|
|
31/10 03:15 |
KT |
[POR D1-2]Sporting Braga |
5 - 0 |
4 - 0 |
CD Nacional[POR D1-17] |
bảng |
|
|
31/10 00:30 |
KT |
[GER D1-15]Hannover 96 |
0 - 2 |
0 - 1 |
Wolfsburg[GER D1-10] |
Round 2 |
|
31/10 00:30 |
KT |
Chemie Leipzig |
0 - 3 |
0 - 2 |
SC Paderborn 07 |
Round 2 |
|
31/10 00:30 |
KT |
Ssv Ulm 1846 |
1 - 5 |
1 - 4 |
Fortuna Dusseldorf |
Round 2 |
|
31/10 00:45 |
KT |
[GER D2-14]Darmstadt |
0 - 2 |
0 - 0 |
Hertha Berlin[GER D1-6] |
Round 2 |
|
31/10 02:45 |
KT |
[GER D1-9]Augsburg |
2 - 2 |
1 - 2 |
Mainz 05[GER D1-12] |
Round 2 |
|
90 minutes[2-2], 120 minutes[3-2] |
31/10 02:45 |
KT |
[GER D3-5]SV Wehen Wiesbaden |
0 - 3 |
0 - 1 |
Hamburger[GER D2-5] |
Round 2 |
|
31/10 02:45 |
KT |
[GER D2-8]Heidenheimer |
3 - 0 |
2 - 0 |
SV Sandhausen[GER D2-16] |
Round 2 |
|
31/10 02:45 |
KT |
Sv Rodinghausen |
1 - 2 |
0 - 2 |
Bayern Munich |
Round 2 |
|
|
31/10 00:45 |
KT |
[FRA D1-3]Montpellier |
0 - 3 |
0 - 0 |
Nantes[FRA D1-18] |
3 |
|
31/10 03:05 |
KT |
[FRA D1-7]Strasbourg |
2 - 0 |
1 - 0 |
Lille[FRA D1-2] |
3 |
|
|
31/10 00:30 |
KT |
[HOL D1-1]PSV Eindhoven |
2 - 2 |
1 - 1 |
RKC Waalwijk[HOL D2-16] |
Round 2 |
|
90 minutes[2-2], 120 minutes[2-3] |
31/10 01:00 |
KT |
AFC Amsterdam |
1 - 0 |
0 - 0 |
Oss |
Round 2 |
|
31/10 01:45 |
KT |
[HOL D3-3]Kozakken Boys |
2 - 1 |
1 - 0 |
Almere City FC[HOL D2-4] |
Round 2 |
|
31/10 01:45 |
KT |
Sv Urk |
0 - 1 |
0 - 0 |
Roda JC Kerkrade[HOL D2-12] |
Round 2 |
|
31/10 01:45 |
KT |
[HOL D2-3]Twente Enschede |
4 - 2 |
3 - 1 |
Noordwijk |
Round 2 |
|
31/10 01:45 |
KT |
Cambuur Leeuwarden |
2 - 1 |
1 - 0 |
Koninklijke Hfc |
Round 2 |
|
31/10 02:45 |
KT |
[HOL D1-16]De Graafschap |
2 - 5 |
0 - 3 |
Zwolle[HOL D1-14] |
Round 2 |
|
|
31/10 07:45 |
KT |
[BRA D1-5]Gremio |
1 - 2 |
1 - 0 |
River Plate[ARG D1-9] |
bán kết |
|
|
30/10 17:00 |
KT |
[15]Jubilo Iwata |
1 - 0 |
1 - 0 |
Shonan Bellmare[13] |
28 |
|
|
30/10 17:00 |
KT |
[TUR 3BA-13]Batman Petrolspor |
2 - 3 |
0 - 2 |
Kasimpasa[TUR D1-2] |
Round 4 |
|
30/10 17:00 |
KT |
[TUR D3BG-8]Sivas Dort Eylul Belediyespor |
1 - 1 |
1 - 0 |
Denizlispor[TUR D2-3] |
Round 4 |
|
90 minutes[1-1], 120 minutes[3-2] |
30/10 18:00 |
KT |
[TUR D3LB-6]Kastamonuspor |
2 - 2 |
2 - 2 |
Altay Spor Kulubu[TUR D2-11] |
Round 4 |
|
90 minutes[2-2], 120 minutes[2-3] |
30/10 19:00 |
KT |
[TUR D3BG-7]Karagumruk |
4 - 0 |
1 - 0 |
Afjet Afyonspor[TUR D2-12] |
Round 4 |
|
30/10 21:00 |
KT |
[TUR D1-17]Erzurum BB |
1 - 1 |
0 - 0 |
Keciorengucu[TUR D3LB-7] |
Round 4 |
|
90 minutes[1-1], 120 minutes[2-2], Penalty Kicks[4-5] |
30/10 22:59 |
KT |
Antalyaspor |
0 - 0 |
0 - 0 |
Yomraspor |
Round 4 |
|
90 minutes[0-0], 120 minutes[1-1], Penalty Kicks[3-0] |
31/10 00:30 |
KT |
[TUR D1-11]Bursaspor |
1 - 1 |
1 - 1 |
1461 Trabzon Karadenizspor[TUR 3BC-10] |
Round 4 |
|
90 minutes[1-1], 120 minutes[1-2] |
|
30/10 17:00 |
KT |
Italy U17 |
3 - 0 |
2 - 0 |
Armenia U17 |
loại |
|
30/10 17:00 |
KT |
Malta U17 |
1 - 3 |
0 - 1 |
Bulgaria U17 |
loại |
|
30/10 19:00 |
KT |
Estonia U17 |
1 - 0 |
1 - 0 |
Georgia U17 |
loại |
|
30/10 19:00 |
KT |
Đan Mạch U17 |
1 - 0 |
0 - 0 |
Nga U17 |
loại |
|
30/10 19:30 |
KT |
San Marino U17 |
0 - 6 |
0 - 5 |
Bắc Ireland U17 |
loại |
|
30/10 19:30 |
KT |
Thổ Nhĩ Kỳ U17 |
0 - 3 |
0 - 2 |
Slovakia U17 |
loại |
|
30/10 20:30 |
KT |
Slovenia U17 |
1 - 1 |
1 - 1 |
Áo U17 |
loại |
|
30/10 22:59 |
KT |
Croatia U17 |
3 - 0 |
1 - 0 |
Andorra U17 |
loại |
|
|
31/10 02:45 |
KT |
[ENG PR-6]AFC Bournemouth |
2 - 1 |
1 - 0 |
Norwich City[ENG LCH-6] |
4 |
|
31/10 02:45 |
KT |
[ENG L1-15]Burton Albion FC |
3 - 2 |
0 - 0 |
Nottingham Forest[ENG LCH-7] |
4 |
|
31/10 02:45 |
Hoãn |
[ENG PR-11]Leicester City |
? - ? |
? - ? |
Southampton[ENG PR-16] |
|
|
|
30/10 13:30 |
KT |
[11]Persipura Jayapura |
3 - 1 |
1 - 0 |
Persebaya Surabaya[10] |
28 |
|
30/10 15:40 |
KT |
[3]Persija Jakarta |
3 - 0 |
2 - 0 |
Barito Putera[8] |
28 |
|
30/10 18:30 |
KT |
[2]Persib Bandung |
1 - 1 |
0 - 1 |
Bali United[5] |
28 |
|
|
30/10 23:25 |
KT |
Al-Sailiya |
0 - 1 |
0 - 1 |
Al Duhail Lekhwia |
5 |
|
|
31/10 00:00 |
KT |
[AUT D1-8]TSV Hartberg |
4 - 3 |
2 - 1 |
Wacker Innsbruck[AUT D1-10] |
Round 3 |
|
31/10 02:20 |
KT |
[AUT D1-4]Austria Wien |
3 - 1 |
2 - 1 |
Floridsdorfer AC Wien[AUT D2-10] |
Round 3 |
|
|
30/10 20:00 |
KT |
[GRE D1-13]OFI Crete |
3 - 0 |
2 - 0 |
Niki Volou[GRE D3S-16] |
|
|
|
31/10 02:45 |
KT |
[2]Ayr Utd |
3 - 0 |
0 - 0 |
Alloa Athletic[9] |
11 |
|
31/10 02:45 |
KT |
[5]Queen of South |
1 - 2 |
0 - 1 |
Greenock Morton[6] |
11 |
|
31/10 02:45 |
KT |
[3]Inverness C.T. |
2 - 2 |
2 - 2 |
Dunfermline[7] |
11 |
|
31/10 02:45 |
KT |
[10]Falkirk |
1 - 1 |
1 - 0 |
Ross County[1] |
11 |
|
|
30/10 18:00 |
KT |
[4]Norchi Dinamoeli Tbilisi |
2 - 0 |
2 - 0 |
Samgurali Tskh[9] |
30 |
|
30/10 18:00 |
KT |
[3]Gagra |
1 - 0 |
1 - 0 |
Telavi[5] |
30 |
|
30/10 18:00 |
KT |
[8]Merani Martvili |
0 - 1 |
0 - 0 |
WIT Georgia Tbilisi[2] |
30 |
|
|
31/10 02:30 |
Hoãn |
Beerschot AC |
? - ? |
? - ? |
St Gilloise |
|
|
31/10 02:30 |
KT |
[7]Tubize |
0 - 3 |
0 - 3 |
KV Mechelen[2] |
10 |
|
31/10 02:30 |
KT |
St Gilloise |
2 - 0 |
0 - 0 |
Beerschot AC |
10 |
|
|
31/10 01:35 |
KT |
[3]Deportivo Riestra |
0 - 2 |
0 - 1 |
Estudiantes de Caseros[1] |
|
|
|
30/10 22:59 |
KT |
[CRO D2-15]Zadar |
1 - 3 |
1 - 2 |
NK Lokomotiva Zagreb[CRO D1-2] |
2 |
|
30/10 22:59 |
KT |
[CRO D1-8]Zapresic |
2 - 1 |
1 - 1 |
Astra Ploiesti[ROM D1-6] |
|
|
30/10 22:59 |
KT |
[CRO D1-8]Zapresic |
2 - 1 |
1 - 1 |
Istra 1961[ROM D1-6] |
2 |
|
|
31/10 01:00 |
KT |
[9]Ham-Kam |
1 - 3 |
0 - 2 |
Mjondalen[1] |
28 |
|
|
30/10 21:00 |
KT |
[11]Om Medea |
1 - 3 |
0 - 1 |
Usm Alger[1] |
12 |
|
30/10 22:00 |
KT |
[15]Cr Belouizdad |
1 - 1 |
0 - 0 |
Ca Bordj Bou Arreridj[12] |
12 |
|
30/10 22:59 |
KT |
[9]Mc Oran |
3 - 1 |
0 - 1 |
Drb Tadjenant[14] |
12 |
|
31/10 00:00 |
KT |
Paradou Ac |
3 - 0 |
1 - 0 |
Mo Bejaia |
12 |
|
31/10 00:00 |
Hoãn |
[4]Mc Alger |
? - ? |
? - ? |
Js Saoura[6] |
|
|
31/10 00:00 |
KT |
Mc Alger |
0 - 0 |
0 - 0 |
Js Saoura |
12 |
|
|
30/10 17:00 |
KT |
[2]Sherdor Samarqand |
4 - 0 |
2 - 0 |
Yozyovon[5] |
league b |
|
30/10 17:00 |
KT |
Iftixor Oltiariq |
2 - 0 |
0 - 0 |
Hotira Namangan |
league b 32 |
|
30/10 17:00 |
KT |
Labsa |
1 - 0 |
1 - 0 |
Lokomotiv Bfk |
league b 32 |
|
30/10 17:10 |
KT |
[1]Nurafshon |
1 - 1 |
0 - 1 |
Fk Gijduvon[4] |
league b |
|
|
30/10 18:00 |
KT |
[3]Yerevan |
3 - 2 |
2 - 1 |
Banants C[9] |
12 |
|
30/10 18:00 |
KT |
[1]Junior Sevan |
2 - 0 |
0 - 0 |
Shirak Gjumri B[10] |
12 |
|
|
30/10 21:30 |
KT |
[ROM D1-13]Hermannstadt |
3 - 0 |
1 - 0 |
Voluntari[ROM D1-14] |
Round 6 |
|
31/10 00:00 |
KT |
Vointa Turnu Magurele |
1 - 4 |
1 - 0 |
CS Universitatea Craiova |
Round 6 |
|
31/10 02:45 |
KT |
[ROM D1-10]Politehnica Iasi |
2 - 2 |
0 - 2 |
Viitorul Constanta[ROM D1-7] |
Round 6 |
|
90 minutes[2-2], 120 minutes[2-2], Penalty Kicks[3-5] |
|
31/10 02:45 |
KT |
[17]Crewe Alexandra |
0 - 3 |
0 - 2 |
Mansfield Town[11] |
7 |
|
|
30/10 19:30 |
KT |
Bregalnica Stip |
3 - 1 |
1 - 1 |
Vardar Negotino |
eastern group 10 |
|
30/10 19:30 |
KT |
Plackovica |
0 - 0 |
0 - 0 |
Pehchevo |
eastern group 10 |
|
30/10 19:30 |
KT |
Kozuv |
0 - 2 |
0 - 0 |
Tikves Kavadarci |
eastern group 10 |
|
30/10 19:30 |
KT |
Borec Veles |
4 - 0 |
2 - 0 |
Detonit Junior |
eastern group 10 |
|
30/10 19:30 |
KT |
Partizan Obrshani |
0 - 0 |
0 - 0 |
Kamenica Sasa |
eastern group 10 |
|
|
30/10 19:00 |
KT |
Huragan Morag |
0 - 1 |
0 - 0 |
Arka Gdynia |
Round 2 |
|
30/10 21:00 |
KT |
[POL D2-7]Bytovia Bytow |
0 - 3 |
0 - 2 |
Slask Wroclaw[POL PR-11] |
Round 2 |
|
30/10 23:45 |
KT |
[POL D2-1]Rakow Czestochowa |
1 - 0 |
1 - 0 |
Lech Poznan[POL PR-6] |
Round 2 |
|
31/10 00:30 |
KT |
[POL D2-15]Pogon Siedlce |
1 - 2 |
0 - 2 |
Chrobry Glogow[POL D2-9] |
Round 2 |
|
31/10 02:30 |
KT |
[POL PR-5]Piast Gliwice |
0 - 0 |
0 - 0 |
Legia Warszawa[POL PR-3] |
Round 2 |
|
90 minutes[0-0], 120 minutes[1-1], Penalty Kicks[2-4] |
|
31/10 02:45 |
KT |
[2]Nantwich Town |
2 - 1 |
2 - 0 |
Warrington Town AFC[5] |
9 |
|
|
30/10 21:40 |
KT |
[16]Al Khaleej Club |
1 - 0 |
1 - 0 |
Najran[5] |
10 |
|
30/10 21:40 |
KT |
[3]Hajer |
0 - 0 |
0 - 0 |
Al Nahdha[18] |
10 |
|
30/10 22:10 |
KT |
[10]Al Tai |
0 - 1 |
0 - 0 |
Al Jabalain[9] |
10 |
|
30/10 22:20 |
KT |
[4]Dhamk |
1 - 1 |
0 - 0 |
Al Nojoom[14] |
10 |
|
|
30/10 21:00 |
KT |
[8]Delhi Dynamos |
0 - 2 |
0 - 0 |
Northeast United[1] |
5 |
|
|
30/10 19:00 |
KT |
[BUL D2-12]Strumska Slava |
3 - 1 |
2 - 0 |
Chernomorets Balchik[BUL D2-10] |
2 |
|
30/10 22:30 |
KT |
[BUL D1-12]Dunav Ruse |
1 - 2 |
0 - 0 |
Lokomotiv Plovdiv[BUL D1-6] |
2 |
|
31/10 00:00 |
KT |
[BUL D1-3]CSKA Sofia |
3 - 1 |
1 - 0 |
Vitosha Bistritsa[BUL D1-10] |
2 |
|
|
31/10 02:00 |
KT |
[HUN D2E-2]Zalaegerszegi TE |
0 - 2 |
0 - 1 |
Diosgyor[HUN D1-11] |
|
|
|
31/10 03:30 |
KT |
[(c)-4]Ayacucho Futbol Club |
3 - 2 |
2 - 1 |
Sport Boys Association[(c)-11] |
clausura |
|
31/10 08:30 |
KT |
[(c)-3]Universitario de Deportes |
2 - 1 |
2 - 1 |
Sporting Cristal[(c)-5] |
clausura |
|
|
31/10 02:45 |
KT |
[16]Aldershot Town |
1 - 1 |
1 - 0 |
Boreham Wood[11] |
18 |
|
31/10 02:45 |
KT |
[12]Barnet |
1 - 3 |
1 - 1 |
Salford City[1] |
18 |
|
31/10 02:45 |
KT |
[15]Bromley |
2 - 4 |
1 - 2 |
Braintree Town[24] |
18 |
|
31/10 02:45 |
KT |
[23]Dover Athletic |
0 - 2 |
0 - 2 |
Dagenham and Redbridge[22] |
18 |
|
31/10 02:45 |
KT |
[10]Eastleigh |
1 - 1 |
1 - 0 |
Leyton Orient[3] |
18 |
|
31/10 02:45 |
KT |
[17]Ebbsfleet United |
1 - 1 |
0 - 0 |
Maidstone United[20] |
18 |
|
31/10 02:45 |
KT |
[6]AFC Fylde |
1 - 0 |
0 - 0 |
Gateshead[7] |
18 |
|
31/10 02:45 |
KT |
[4]Harrogate Town |
4 - 2 |
0 - 1 |
Barrow[13] |
18 |
|
31/10 02:45 |
KT |
[21]Havant and Waterlooville |
7 - 0 |
2 - 0 |
Maidenhead United[18] |
18 |
|
31/10 02:45 |
KT |
[5]Solihull Moors |
0 - 0 |
0 - 0 |
Halifax Town[14] |
18 |
|
31/10 02:45 |
KT |
[9]Sutton United |
1 - 1 |
1 - 0 |
Chesterfield[19] |
18 |
|
31/10 02:45 |
KT |
[2]Wrexham |
1 - 0 |
1 - 0 |
Hartlepool United FC[8] |
18 |
|
|
31/10 02:00 |
KT |
[ENG L2-7]Tranmere Rovers |
0 - 1 |
0 - 0 |
Manchester City U21[ENG U21A-4] |
north division |
|
31/10 02:30 |
KT |
[ENG L2-12]Oldham Athletic |
3 - 2 |
0 - 2 |
Everton U21[ENG U21A-3] |
north division |
|
31/10 02:30 |
KT |
[ENG L1-23]Plymouth Argyle |
0 - 5 |
0 - 2 |
Chelsea U21[ENG U21A-5] |
south division |
|
31/10 02:45 |
KT |
[ENG L2-23]Cheltenham Town |
6 - 2 |
2 - 1 |
Arsenal U21[ENG U21B-1] |
south division |
|
|
30/10 15:40 |
KT |
[AUS D1-4]Adelaide United FC |
2 - 1 |
1 - 1 |
Sydney FC[AUS D1-5] |
chung kết |
|
|
31/10 02:45 |
KT |
[7]AFC Telford United |
1 - 1 |
1 - 1 |
Hereford[18] |
15 |
|
31/10 02:45 |
KT |
[15]Altrincham |
4 - 0 |
1 - 0 |
Nuneaton Town[20] |
15 |
|
31/10 02:45 |
KT |
[6]Boston United |
1 - 3 |
0 - 2 |
Brackley Town[5] |
15 |
|
31/10 02:45 |
KT |
[3]Bradford Park Avenue |
2 - 2 |
2 - 2 |
Darlington[13] |
15 |
|
31/10 02:45 |
KT |
[21]Fc United Of Manchester |
1 - 1 |
1 - 0 |
Alfreton Town[14] |
15 |
|
31/10 02:45 |
KT |
[11]Guiseley |
1 - 3 |
1 - 2 |
Blyth Spartans[19] |
15 |
|
31/10 02:45 |
KT |
[16]Leamington |
0 - 4 |
0 - 3 |
Kidderminster[2] |
15 |
|
31/10 02:45 |
KT |
[22]Southport FC |
2 - 2 |
1 - 0 |
Curzon Ashton[10] |
15 |
|
31/10 02:45 |
KT |
[4]Spennymoor Town |
3 - 0 |
2 - 0 |
York City[9] |
15 |
|
31/10 02:45 |
KT |
[12]Stockport County |
3 - 0 |
0 - 0 |
Chorley[1] |
15 |
|
31/10 03:00 |
KT |
[8]Chester FC |
4 - 1 |
2 - 0 |
Ashton United[17] |
15 |
|
|
31/10 02:45 |
KT |
[1]Billericay Town |
3 - 2 |
0 - 1 |
East Thurrock United[19] |
15 |
|
31/10 02:45 |
KT |
[11]Concord Rangers |
3 - 0 |
3 - 0 |
Chelmsford City[14] |
15 |
|
31/10 02:45 |
KT |
[15]Eastbourne Borough |
2 - 2 |
2 - 2 |
Hampton & Richmond[7] |
15 |
|
31/10 02:45 |
KT |
[13]Hemel Hempstead Town |
1 - 1 |
0 - 0 |
Slough Town[8] |
15 |
|
31/10 02:45 |
KT |
[17]Oxford City |
1 - 1 |
0 - 0 |
Chippenham Town[12] |
15 |
|
31/10 02:45 |
KT |
[10]St Albans City |
2 - 0 |
1 - 0 |
Welling United[2] |
15 |
|
31/10 02:45 |
KT |
[21]Truro City |
1 - 1 |
1 - 0 |
Bath City[5] |
15 |
|
31/10 02:45 |
KT |
[22]Weston Super Mare |
2 - 2 |
1 - 0 |
Torquay United[9] |
15 |
|
31/10 02:45 |
KT |
[3]Woking |
3 - 0 |
1 - 0 |
Hungerford Town[20] |
15 |
|
|
31/10 02:45 |
KT |
[WAL PR-10]Llandudno |
0 - 5 |
0 - 3 |
The New Saints[WAL PR-1] |
tứ kết |
|
31/10 02:45 |
KT |
[WAL PR-6]Cardiff Metropolitan |
6 - 0 |
2 - 0 |
Haverfordwest County[WAL D1-2] |
tứ kết |
|
31/10 02:45 |
KT |
[WAL PR-5]Bala Town |
0 - 1 |
0 - 0 |
Connah's QN[WAL PR-2] |
tứ kết |
|
31/10 02:45 |
KT |
[WAL D1-4]Cambrian Clydach |
1 - 0 |
0 - 0 |
Newtown[WAL PR-4] |
tứ kết |
|
|
31/10 02:45 |
KT |
[ENG SD1-2]Bedford Town |
3 - 2 |
1 - 1 |
Kingstonian[ENG RYM-14] |
|
|
31/10 02:45 |
KT |
[ENG-S CE-13]Tamworth |
3 - 0 |
2 - 0 |
Gainsborough Trinity[ENG-N PR-8] |
|
|
31/10 02:45 |
KT |
[ENG-S CE-7]Coalville |
2 - 2 |
2 - 0 |
Barwell[ENG-S CE-11] |
|
|
31/10 02:45 |
KT |
Leek Town |
? - ? |
? - ? |
Stamford AFC |
|
|
31/10 02:45 |
KT |
Hednesford Town |
0 - 1 |
0 - 1 |
Mansfield Town |
|
|
31/10 02:45 |
KT |
Worthing |
2 - 1 |
2 - 1 |
Burgess Hill Town |
|
|
31/10 02:45 |
KT |
Beaconsfield Sycob |
? - ? |
? - ? |
AFC Kempston Rovers |
|
|
31/10 02:45 |
KT |
Dorchester Town |
2 - 0 |
0 - 0 |
Yate Town |
|
|
31/10 02:45 |
KT |
Tiverton Town |
5 - 1 |
4 - 1 |
Hartley Wintney |
|
|
31/10 02:45 |
KT |
Mangotsfield United |
? - ? |
? - ? |
Didcot Town |
|
|
31/10 02:45 |
KT |
Banbury United |
? - ? |
? - ? |
Swindon Supermarine |
|
|
|
30/10 17:00 |
KT |
[ITA YTHLP1-13]Cagliari Youth |
0 - 0 |
0 - 0 |
Cittadella Youth[ITA YTHLP2-A-7] |
|
|
|
30/10 20:30 |
KT |
[ITA C1C-1]Juve Stabia |
1 - 2 |
0 - 1 |
As Calcio Potenza[ITA C1C-12] |
|
|
30/10 20:30 |
KT |
[ITA C1C-2]Trapani |
3 - 1 |
2 - 1 |
Us Siracusa[ITA C1C-16] |
|
|
31/10 02:30 |
KT |
[ITA C1C-4]Catania |
? - ? |
? - ? |
Catanzaro[ITA C1C-10] |
|
|
|
31/10 02:45 |
KT |
[NIR D1-7]Glentoran |
2 - 2 |
1 - 1 |
Coleraine[NIR D1-5] |
|
|
31/10 02:45 |
KT |
[NIR D1-2]Linfield FC |
5 - 0 |
3 - 0 |
Institute[NIR D1-8] |
|
|
31/10 02:45 |
KT |
[NIR D1-11]Newry City |
1 - 1 |
1 - 0 |
Portadown FC[NIR CH-3] |
|
|
|
30/10 21:00 |
KT |
Interclube Luanda |
0 - 0 |
0 - 0 |
Primeiro 1 De Agosto |
1 |
|
|
30/10 19:30 |
KT |
Kf Flamurtari Pristina Kos |
0 - 1 |
0 - 1 |
Kf Drita Gjilan |
13 |
|
30/10 19:30 |
KT |
Kf Liria |
0 - 0 |
0 - 0 |
Kf Ferizaj |
13 |
|
|
31/10 01:30 |
KT |
Claypole |
2 - 0 |
1 - 0 |
Liniers |
9 |
|
|
30/10 15:15 |
KT |
Kalteng Putra |
1 - 0 |
1 - 0 |
Semen Padang |
play off |
|
|
30/10 18:00 |
KT |
Hapoel Kaukab |
1 - 4 |
1 - 3 |
Maccabi Ahi Nazareth |
7 |
|
30/10 18:00 |
KT |
Hapoel Hod Hasharon |
2 - 4 |
0 - 1 |
Daburiyya Osama |
7 |
|
30/10 18:00 |
KT |
Hapoel Migdal Haemek |
4 - 0 |
1 - 0 |
Hapoel Gedera |
7 |
|
30/10 18:00 |
KT |
Maccabi Kiryat Gat |
2 - 2 |
1 - 1 |
As Nordia Jerusalem |
7 |
|
90 minutes[2-2], 120 minutes[2-5] |
31/10 01:00 |
KT |
Hakoah Amidar Ramat Gan FC |
3 - 0 |
1 - 0 |
Hapoel Herzliya |
7 |
|
31/10 01:00 |
KT |
Sektzia Nes Tziona |
2 - 0 |
0 - 0 |
Rubi Shapira |
7 |
|
31/10 01:00 |
KT |
Hapoel Natzrat Illit |
3 - 1 |
0 - 0 |
Ironi Nesher |
7 |
|
31/10 01:00 |
KT |
Ironi Ramat Hasharon |
3 - 1 |
1 - 1 |
Maccabi Tzur Shalom |
7 |
|
31/10 01:00 |
KT |
Hapoel Rishon Letzion |
1 - 4 |
1 - 3 |
Hapoel Afula |
7 |
|
|
30/10 22:00 |
KT |
Cd Aves U23 |
1 - 1 |
1 - 1 |
Sporting Clube De Portugal U23 |
12 |
|
30/10 22:00 |
KT |
Sporting Braga U23 |
2 - 0 |
1 - 0 |
Vitoria Fc Setubal U23 |
12 |
|
30/10 22:00 |
KT |
Gd Estoril Praia U23 |
1 - 1 |
0 - 1 |
Vitoria Guimaraes U23 |
12 |
|
30/10 22:00 |
KT |
Feirense U23 |
1 - 2 |
0 - 1 |
Portimonense U23 |
12 |
|
31/10 00:00 |
KT |
Maritimo U23 |
0 - 1 |
0 - 1 |
Benfica U23 |
12 |
|
31/10 01:00 |
KT |
Rio Ave U23 |
4 - 0 |
2 - 0 |
Cova Piedade U23 |
12 |
|