Thời gian | Sân nhà | Sân khách | Vòng/Vòng nhỏ | Bên lề | ||
Lịch thi đấu bóng đá Mexico |
||||||
16/01 10:30 | KT | [(c)-10]Cf Indios De Ciudad Juarez | 0 - 0 | Club Tijuana[(c)-10] | clausura | |
17/01 06:00 | KT | [(c)-8]Chivas Guadalajara | 1 - 1 | Toluca[(c)-8] | clausura | |
17/01 08:00 | KT | [(c)-15]CDSyC Cruz Azul | 0 - 1 | Puebla[(c)-15] | clausura | |
Lịch thi đấu bóng đá Úc |
||||||
16/01 13:00 | [11]Melbourne Victory FC | ? - ? | Wellington Phoenix[11] | 1 | ||
16/01 13:05 | KT | [5]Sydney FC | 1 - 1 | Western Sydney[5] | 1 | |
16/01 15:10 | KT | [7]Melbourne City | 2 - 1 | Western United[7] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Giao Hữu |
||||||
16/01 14:00 | KT | [AUS NSW-13]Sutherland Sharks | 0 - 0 | St George Saints[AUS NSW-13] | tháng 1 | |
16/01 14:00 | KT | [UZB D1-8]Navbahor Namangan | 2 - 0 | Andijon[UZB D1-8] | tháng 1 | |
16/01 16:00 | [HUN D1-9]Ujpesti TE | ? - ? | Szegedi Ak[HUN D1-9] | tháng 1 | ||
16/01 16:00 | KT | [POL D1-12]Stomil Olsztyn OKS 1945 | 6 - 2 | Huragan Morag[POL D1-12] | tháng 1 | |
16/01 16:00 | KT | Csm Ramnicu Sarat | 1 - 3 | Gloria Buzau | tháng 1 | |
16/01 16:30 | KT | [BUL D1-14]Etar Veliko Tarnovo | 3 - 0 | Spartak Pleven[BUL D1-14] | tháng 1 | |
16/01 17:00 | KT | [UKR D1-11]Mynai | 0 - 1 | Varda Se[UKR D1-11] | tháng 1 | |
16/01 17:00 | KT | [CRO D1-2]ZNK Osijek | 2 - 2 | Fehervar Videoton[CRO D1-2] | tháng 1 | |
16/01 17:00 | KT | [HUN D2E-5]Gyirmot Se | 0 - 0 | Zalaegerszegi TE[HUN D2E-5] | tháng 1 | |
16/01 17:00 | KT | [CZE D2-14]Slavoj Vysehrad | 2 - 3 | Chrudim[CZE D2-14] | tháng 1 | |
16/01 17:00 | [CZE D2-10]Vysocina Jihlava | ? - ? | Sokol Zivanice[CZE D2-10] | tháng 1 | ||
16/01 17:00 | [POL D1-14]Belchatow | ? - ? | Znicz Pruszkow[POL D1-14] | tháng 1 | ||
16/01 17:00 | KT | [SVK D1-6]MFK Ruzomberok | 2 - 2 | Mfk Tatran Aos Liptovsky Mikulas[SVK D1-6] | tháng 1 | |
16/01 17:00 | KT | [SVK D2-4]Sport Podbrezova | 4 - 1 | FK Pohronie[SVK D2-4] | tháng 1 | |
16/01 17:00 | KT | [CZE CFLM-9]Banik Ostrava B | 2 - 0 | Fotbal Trinec[CZE CFLM-9] | tháng 1 | |
16/01 17:30 | KT | [AUT D1-1]Red Bull Salzburg | 6 - 0 | SK Vorwarts Steyr[AUT D1-1] | tháng 1 | |
16/01 18:00 | KT | [DEN D2A-2]B93 Copenhagen | 1 - 1 | Roskilde[DEN D2A-2] | tháng 1 | |
16/01 18:00 | [AUS D3M-1]Sc Gleisdorf | ? - ? | Lafnitz[AUS D3M-1] | tháng 1 | ||
16/01 18:00 | KT | [DEN SASL-8]Nordsjaelland | 4 - 2 | Elite 3000 Helsingor[DEN SASL-8] | tháng 1 | |
16/01 18:00 | KT | [SVK D1-11]FK Senica | 2 - 1 | Lisen[SVK D1-11] | tháng 1 | |
16/01 18:00 | KT | [DEN D1-7]Herfolge Boldklub Koge | 2 - 0 | Holbaek[DEN D1-7] | tháng 1 | |
16/01 18:00 | KT | [POL D1-8]Odra Opole | 3 - 2 | Polonia Bytom[POL D1-8] | tháng 1 | |
16/01 18:00 | KT | [DEN SASL-12]Lyngby | 5 - 2 | HIK[DEN SASL-12] | tháng 1 | |
16/01 18:00 | KT | [POL D1-13]Widzew lodz | 1 - 2 | Elana Torun[POL D1-13] | tháng 1 | |
16/01 18:00 | KT | [DEN D2B-11]Bronshoj | 0 - 0 | Ab Tarnby[DEN D2B-11] | tháng 1 | |
16/01 18:00 | KT | Bks Chemik Bydgoszcz | 1 - 2 | Sokol Kleczew | tháng 1 | |
16/01 18:00 | KT | Sleza Wroclaw | 4 - 4 | Miedz Legnica | tháng 1 | |
16/01 18:00 | KT | [MKD D1-9]Renova Cepciste | 4 - 0 | Drita[MKD D1-9] | tháng 1 | |
16/01 18:00 | KT | Chemik Police | 1 - 6 | Flota Swinoujscie | tháng 1 | |
16/01 18:30 | KT | [BUL D1-5]Beroe | 3 - 0 | Yantra Gabrovo[BUL D1-5] | tháng 1 | |
16/01 18:30 | KT | [DEN D2B-4]Naestved | 2 - 1 | Slagelse Bi[DEN D2B-4] | tháng 1 | |
16/01 19:00 | KT | [SUI Sl-1]Young Boys | 5 - 1 | Stade Lausanne Ouchy[SUI Sl-1] | tháng 1 | |
16/01 19:00 | KT | [SVK D1-7]Skf Sered | 2 - 2 | Dukla Banska Bystrica[SVK D1-7] | tháng 1 | |
16/01 19:00 | KT | [CRO D1-8]NK Lokomotiva Zagreb | 1 - 1 | HNK Sibenik[CRO D1-8] | tháng 1 | |
16/01 19:00 | KT | [DEN D1-5]Fremad Amager | 3 - 0 | Avarta[DEN D1-5] | tháng 1 | |
16/01 19:00 | KT | [DEN SASL-2]Brondby | 1 - 1 | Kolding IF[DEN SASL-2] | tháng 1 | |
16/01 19:00 | KT | [SLO D1-10]Gorica | 2 - 1 | Tabor Sezana[SLO D1-10] | tháng 1 | |
16/01 19:00 | KT | [POL PR-12]Wisla Krakow | 2 - 2 | MSK Zilina[POL PR-12] | tháng 1 | |
16/01 19:00 | KT | [DEN SASL-4]Randers FC | 5 - 3 | Esbjerg FB[DEN SASL-4] | tháng 1 | |
16/01 19:00 | KT | [POL D1-18]Resovia Rzeszow | 3 - 0 | Hutnik Krakow[POL D1-18] | tháng 1 | |
16/01 19:00 | KT | [ROM D2-3]Rapid Bucuresti | 4 - 1 | Odorheiu Secuiesc[ROM D2-3] | tháng 1 | |
16/01 19:00 | KT | [HUN D2E-7]Soroksar | 0 - 4 | Pecs[HUN D2E-7] | tháng 1 | |
16/01 19:00 | KT | [POL D2-4]Wigry Suwalki | 0 - 2 | Wisla Plock[POL D2-4] | tháng 1 | |
16/01 19:00 | KT | [MKD D1-11]Brera Strumica | 2 - 1 | Borec Veles[MKD D1-11] | tháng 1 | |
16/01 19:00 | KT | [HUN D2E-4]Vasas | 1 - 2 | DAC Dunajska Streda[HUN D2E-4] | tháng 1 | |
16/01 19:00 | KT | [POL PR-10]Cracovia Krakow | 2 - 0 | LKS Nieciecza[POL PR-10] | tháng 1 | |
16/01 19:00 | KT | [SER D1-12]FK Metalac Gornji Milanovac | 4 - 0 | Zemun[SER D1-12] | tháng 1 | |
16/01 19:00 | KT | [POL PR-4]Slask Wroclaw | 4 - 1 | Novi Pazar[POL PR-4] | tháng 1 | |
16/01 19:00 | KT | [BUL D2-8]Sozopol | 1 - 4 | Cherno More Varna[BUL D2-8] | tháng 1 | |
16/01 19:00 | KT | [CRO D1-6]Slaven Belupo Koprivnica | 2 - 4 | Radnik Sesvete[CRO D1-6] | tháng 1 | |
16/01 19:00 | KT | LKS Nieciecza | 0 - 2 | Cracovia Krakow | tháng 1 | |
16/01 19:30 | KT | [FIN D1-7]SJK Seinajoki | 1 - 2 | Haka[FIN D1-7] | tháng 1 | |
16/01 19:45 | KT | [FIN D2-1]AC Oulu | 2 - 0 | RoPS Rovaniemi[FIN D2-1] | tháng 1 | |
16/01 20:00 | [GER WD1-7]Nữ Sc Freiburg | ? - ? | Basel Womens[GER WD1-7] | tháng 1 | ||
16/01 20:00 | [AUT D2-2]Liefering | ? - ? | WSG Wattens[AUT D2-2] | tháng 1 | ||
16/01 20:00 | KT | [AUT D1-9]SV Ried | 3 - 1 | Superfund Pasching[AUT D1-9] | tháng 1 | |
16/01 20:00 | [SVK D1-6]MFK Ruzomberok | ? - ? | Odeva Lipany[SVK D1-6] | tháng 1 | ||
16/01 20:00 | [SUI D1-8]Wil 1900 | ? - ? | Zurich[SUI D1-8] | tháng 1 | ||
16/01 20:00 | KT | [AUT D1-1]Red Bull Salzburg | 6 - 0 | SKU Amstetten[AUT D1-1] | tháng 1 | |
16/01 20:00 | KT | [AUT D1-7]St.Polten | 0 - 1 | Blau Weiss Linz[AUT D1-7] | tháng 1 | |
16/01 20:00 | KT | [POL D1-3]Gornik Leczna | 1 - 2 | Stal Rzeszow[POL D1-3] | tháng 1 | |
16/01 20:00 | KT | [SVK D1-8]Nitra | 2 - 1 | SKM Puchov[SVK D1-8] | tháng 1 | |
16/01 20:00 | [SUI Sl-7]Servette | ? - ? | Neuchatel Xamax[SUI Sl-7] | tháng 1 | ||
16/01 20:00 | KT | [HUN D1-5]Videoton Puskas Akademia | 5 - 0 | Ujpesti TE[HUN D1-5] | tháng 1 | |
16/01 20:00 | KT | [CRO D1-5]Hajduk Split | 1 - 1 | Croatia Zmijavci[CRO D1-5] | tháng 1 | |
16/01 20:00 | KT | [SLO D1-7]NK Publikum Celje | 1 - 1 | Nafta[SLO D1-7] | tháng 1 | |
16/01 20:00 | KT | [POL D2-13]Bytovia Bytow | 2 - 0 | Nielba Wagrowiec[POL D2-13] | tháng 1 | |
16/01 20:00 | KT | [CRO D1-9]NK Varteks | 4 - 0 | Hrvatski Dragovoljac[CRO D1-9] | tháng 1 | |
16/01 20:30 | KT | [AUT D1-8]TSV Hartberg | 1 - 3 | SK Austria Klagenfurt[AUT D1-8] | tháng 1 | |
16/01 20:30 | KT | [UKR D1-9]Illichivets mariupol | 2 - 2 | Rakow Czestochowa[UKR D1-9] | tháng 1 | |
16/01 20:30 | [SUI Sl-2]Basel | ? - ? | Chiasso[SUI Sl-2] | tháng 1 | ||
16/01 20:30 | KT | [HUN D1-12]Diosgyor | 3 - 2 | Mezokovesd-Zsory[HUN D1-12] | tháng 1 | |
16/01 20:30 | KT | [CRO D2-12]Medjimurje | 2 - 1 | Astra Ploiesti[CRO D2-12] | tháng 1 | |
16/01 20:30 | KT | [FIN D1-6]Lahti | 3 - 1 | Ekenas IF Fotboll[FIN D1-6] | tháng 1 | |
16/01 21:00 | KT | [SUI D1-1]Grasshoppers | 3 - 2 | Austria Lustenau[SUI D1-1] | tháng 1 | |
16/01 21:00 | [FIN D3 AA-9]Njs Nurmijarvi | ? - ? | PK-35[FIN D3 AA-9] | tháng 1 | ||
16/01 21:00 | KT | [SUI Sl-3]St. Gallen | 2 - 0 | Rheindorf Altach[SUI Sl-3] | tháng 1 | |
16/01 21:00 | KT | [AUT D1-3]LASK Linz | 5 - 0 | Lafnitz[AUT D1-3] | tháng 1 | |
16/01 22:00 | [AUS D3M-9]SC Weiz | ? - ? | Grazer AK[AUS D3M-9] | tháng 1 | ||
16/01 22:00 | KT | [SUI Sl-1]Young Boys | 3 - 2 | Aarau[SUI Sl-1] | tháng 1 | |
16/01 22:30 | KT | [HUN D1-5]Videoton Puskas Akademia | 3 - 0 | Szombathelyi Haladas[HUN D1-5] | tháng 1 | |
16/01 23:00 | KT | [HUN D1-3]MTK Hungaria FC | 0 - 1 | Budapest Honved[HUN D1-3] | tháng 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hồng Kông |
||||||
16/01 16:30 | [7]Leeman | ? - ? | Happy Valley[7] | 4 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Iraq |
||||||
16/01 16:45 | KT | [12]Al Kahrabaa | 1 - 0 | Naft Misan[12] | 14 | |
16/01 18:00 | KT | [17]Al Semawah | 2 - 0 | Alsinaat Alkahrabaiya[17] | 14 | |
16/01 18:00 | KT | [8]Baghdad | 1 - 1 | Al Diwaniya[8] | 14 | |
16/01 18:45 | KT | [6]Zakho | 1 - 1 | Al Qasim Sport Club[6] | 14 | |
16/01 21:15 | KT | [18]Al Minaa | 0 - 1 | Al-Naft[18] | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Việt Nam |
||||||
16/01 17:00 | KT | [6]Becamex Bình Dương | 1 - 0 | Thanh Hóa[6] | 1 | |
16/01 17:00 | KT | [11]Sông Lam Nghệ An | 1 - 1 | Bình Định[11] | 1 | |
16/01 19:15 | KT | [2]Viettel | 0 - 1 | Hải Phòng[2] | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Thổ Nhĩ Kỳ |
||||||
16/01 17:30 | KT | [10]Konyaspor | 2 - 3 | Goztepe[10] | 19 | |
16/01 20:00 | KT | [12]Basaksehir FK | 1 - 1 | Sivasspor[12] | 19 | |
16/01 20:00 | KT | [4]Gaziantep Buyuksehir Belediyesi | 2 - 1 | Kayserispor[4] | 19 | |
16/01 22:59 | KT | [9]Antalyaspor | 1 - 1 | Trabzonspor[9] | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 4 Tây Ban Nha |
||||||
16/01 17:30 | KT | CD Manacor | 0 - 0 | Cd Cardassar | ||
16/01 18:00 | KT | Mallorca B | 0 - 0 | Cf Platges De Calvia | ||
16/01 22:30 | KT | Almansa | 1 - 1 | Quintanar Del Rey | ||
16/01 23:00 | KT | Ud Alcudia | 1 - 0 | Cd Llosetense | ||
16/01 23:00 | KT | AD San Juan | 2 - 0 | Valle de Egues | ||
17/01 00:00 | KT | Villa Santa Brigida | 1 - 0 | Ud San Fernando | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Bồ Đào Nha |
||||||
16/01 18:00 | KT | [15]Leixoes | 1 - 0 | Chaves[15] | 16 | |
16/01 22:00 | [14]CD Cova Piedade | ? - ? | Vilafranquense[14] | 16 | ||
16/01 22:59 | KT | [10]SL Benfica B | 2 - 2 | Academica Coimbra[10] | 16 | |
17/01 00:00 | KT | [4]Vizela | 3 - 1 | Penafiel[4] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Cup Nhà Vua Tây Ban Nha |
||||||
16/01 18:00 | KT | [SPA D2-3]Almeria | 5 - 0 | Alaves[SPA D2-3] | 3 | |
16/01 18:00 | KT | PD Santa Eulalia | 1 - 1 | Valladolid | 3 | |
16/01 22:00 | KT | [SPA D2-8]Girona | 2 - 0 | Cadiz[SPA D2-8] | 3 | |
17/01 00:00 | KT | [SPA D2-14]Fuenlabrada | 1 - 1 | Levante[SPA D2-14] | 3 | |
17/01 02:00 | KT | [SPA D2-6]Leganes | 0 - 0 | Sevilla[SPA D2-6] | 3 | |
17/01 04:00 | KT | [SPA D2-5]Rayo Vallecano | 2 - 0 | Elche[SPA D2-5] | 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá U23 Bồ Đào Nha |
||||||
16/01 18:00 | KT | Academica Coimbra U23 | 1 - 2 | Portimonense U23 | xuống hạng 3 | |
16/01 18:00 | KT | Rio Ave U23 | 0 - 2 | Sporting Clube De Portugal U23 | xuống hạng 3 | |
16/01 22:00 | KT | Vitoria Guimaraes U23 | 3 - 0 | Cova Piedade U23 | xuống hạng 3 | |
Lịch thi đấu bóng đá nữ Italia |
||||||
16/01 18:30 | KT | [9]Agsm Verona Womens | 0 - 1 | Ac Milan Womens[9] | 11 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng Nhất Nam Phi |
||||||
16/01 18:30 | KT | [2]Jomo Cosmos | 0 - 1 | Real Kings[2] | 9 | |
16/01 19:30 | KT | [14]Free State Stars | 1 - 2 | Sekhukhune United[14] | 9 | |
16/01 20:30 | KT | [1]Jdr Stars | 1 - 2 | Ajax Cape Town[1] | 9 | |
16/01 20:30 | KT | [12]Steenberg United | 2 - 0 | Cape Town All Stars[12] | 9 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Đức |
||||||
16/01 19:00 | KT | [7]Erzgebirge Aue | 0 - 3 | Fortuna Dusseldorf[7] | 16 | |
16/01 19:00 | KT | [2]Bochum | 3 - 1 | Nurnberg[2] | 16 | |
16/01 19:00 | KT | [6]Hannover 96 | 2 - 3 | St Pauli[6] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Israel |
||||||
16/01 19:00 | [N-6]Hapoel Migdal Haemek | ? - ? | Sc Daburiyya Osama[N-6] | |||
16/01 19:00 | [N-10]Rubi Shapira | ? - ? | Hapoel Bnei Arrara Ara[N-10] | |||
16/01 19:00 | [N-7]Hapoel Ironi Baka El Garbiya | ? - ? | Hapoel Kaukab[N-7] | north | ||
16/01 19:00 | [N-5]Maccabi Bnei Raina | ? - ? | Hapoel Bnei Zalfa[N-5] | north | ||
Lịch thi đấu bóng đá Syrian League |
||||||
16/01 19:00 | KT | Al-Ittihad Aleppo | 1 - 1 | Al-Wahda Damascus | ||
Lịch thi đấu bóng đá Kenya Super League |
||||||
16/01 19:00 | KT | Nairobi Star City | 1 - 1 | Ulinzi Stars Nakuru | 8 | |
16/01 19:00 | KT | Bandari | 4 - 3 | Kakamega Homeboyz | 8 | |
16/01 19:00 | KT | Tusker | 4 - 2 | Kariobangi Sharks | 8 | |
16/01 19:00 | KT | Nzoia United | 2 - 1 | Sofapaka | 8 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ngoại Hạng Anh |
||||||
16/01 19:30 | KT | [13]Wolves | 2 - 3 | West Bromwich[13] | 19 | |
16/01 22:00 | KT | [12]Leeds United | 0 - 1 | Brighton[12] | 19 | |
16/01 22:00 | KT | [10]West Ham United | 1 - 0 | Burnley[10] | 19 | |
17/01 00:30 | KT | [18]Fulham | 0 - 1 | Chelsea[18] | 19 | |
17/01 03:00 | KT | [3]Leicester City | 2 - 0 | Southampton[3] | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng Nhất Anh |
||||||
16/01 19:30 | KT | [7]Middlesbrough | 0 - 1 | Birmingham[7] | 24 | |
16/01 22:00 | [5]Reading | ? - ? | Brentford[5] | 24 | ||
16/01 22:00 | KT | [3]AFC Bournemouth | 0 - 1 | Luton Town[3] | 24 | |
16/01 22:00 | KT | [11]Blackburn Rovers | 1 - 1 | Stoke City[11] | 24 | |
16/01 22:00 | KT | [22]Derby County | 0 - 1 | Rotherham United[22] | 24 | |
16/01 22:00 | [16]Coventry | ? - ? | Sheffield Wed[16] | 24 | ||
16/01 22:00 | [20]Queens Park Rangers | ? - ? | Wycombe Wanderers[20] | 24 | ||
16/01 22:00 | KT | [15]Cardiff City | 1 - 2 | Norwich City[15] | 24 | |
16/01 22:00 | KT | [10]Bristol City | 2 - 0 | Preston North End[10] | 24 | |
16/01 22:00 | KT | [6]Watford | 2 - 0 | Huddersfield Town[6] | 24 | |
16/01 22:00 | KT | [19]Nottingham Forest | 3 - 1 | Millwall[19] | 24 | |
17/01 02:45 | KT | [9]Barnsley | 0 - 2 | Swansea City[9] | 24 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Đảo Sip |
||||||
16/01 19:30 | [5]Ahironas Liopetriou | ? - ? | PAEEK Keryneias[5] | |||
16/01 19:30 | [7]Alki Oroklini | ? - ? | Digenis Morphou[7] | |||
16/01 19:30 | [4]Omonia Aradippou | ? - ? | AE Zakakiou[4] | |||
16/01 19:30 | [1]Othellos Athienou | ? - ? | Agia Napa[1] | |||
16/01 19:30 | [18]Thoi Lakatamias | ? - ? | Asil Lysi[18] | |||
16/01 19:30 | [17]Xylotympou | ? - ? | Akritas Chloraka[17] | |||
Lịch thi đấu bóng đá Albania |
||||||
16/01 19:45 | KT | [5]KF Tirana | 2 - 1 | Kastrioti Kruje[5] | 14 | |
16/01 19:45 | KT | [9]Skenderbeu Korca | 1 - 2 | Partizani Tirana[9] | 14 | |
16/01 19:45 | KT | [10]Apolonia Fier | 1 - 0 | KF Laci[10] | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Hy Lạp |
||||||
16/01 19:45 | KT | [12]Giorgos Karaiskakis | 0 - 2 | PAE Levadiakos[12] | regular season | |
16/01 19:45 | KT | [5]Panahaiki-2005 | 1 - 1 | Trikala[5] | regular season | |
16/01 19:45 | KT | Ierapetra | 1 - 1 | Diagoras Rodos | regular season | |
Lịch thi đấu bóng đá Nam Phi |
||||||
16/01 20:00 | KT | [3]Supersport United | 0 - 0 | Mamelodi Sundowns[3] | 11 | |
16/01 20:00 | KT | [5]Lamontville Golden Arrows | 1 - 0 | Marumo Gallants[5] | 11 | |
16/01 20:30 | KT | [10]Bloemfontein Celtic | 1 - 1 | Stellenbosch[10] | 11 | |
16/01 20:30 | KT | [13]Ts Galaxy | 0 - 1 | Chippa United FC[13] | 11 | |
16/01 22:00 | KT | [4]Cape Town City | 1 - 2 | Kaizer Chiefs FC[4] | 11 | |
16/01 22:00 | KT | [8]Baroka | 0 - 1 | Moroka Swallows[8] | 11 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Hà Lan |
||||||
16/01 20:00 | KT | [12]Oss | 1 - 4 | Telstar[12] | 20 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Italia |
||||||
16/01 20:00 | KT | [2]Cittadella | 1 - 0 | Ascoli[2] | 18 | |
16/01 20:00 | KT | [3]Ac Monza | 2 - 2 | Cosenza[3] | 18 | |
16/01 20:00 | KT | [12]Pisa | 1 - 0 | Brescia[12] | 18 | |
16/01 20:00 | KT | [10]Pordenone | 2 - 0 | Venezia[10] | 18 | |
16/01 22:00 | KT | [14]Reggina | 0 - 1 | Lecce[14] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Anh |
||||||
16/01 20:00 | KT | [20]AFC Wimbledon | 0 - 3 | Sunderland[20] | 24 | |
16/01 22:00 | [19]Northampton Town | ? - ? | Oxford United[19] | 24 | ||
16/01 22:00 | [17]Shrewsbury Town | ? - ? | Lincoln City[17] | 24 | ||
16/01 22:00 | KT | [22]Swindon | 1 - 2 | Doncaster Rovers[22] | 24 | |
16/01 22:00 | KT | [21]Rochdale | 3 - 3 | Wigan Athletic[21] | 24 | |
16/01 22:00 | KT | [2]Hull City | 1 - 1 | Blackpool[2] | 24 | |
16/01 22:00 | KT | [6]Accrington Stanley | 0 - 1 | Gillingham[6] | 24 | |
16/01 22:00 | KT | [11]Fleetwood Town | 0 - 1 | Portsmouth[11] | 24 | |
16/01 22:00 | KT | [18]Bristol Rovers | 0 - 1 | Charlton Athletic[18] | 24 | |
16/01 22:00 | KT | [24]Burton Albion FC | 0 - 1 | Ipswich[24] | 24 | |
16/01 22:00 | KT | [5]Peterborough United | 3 - 0 | Milton Keynes Dons[5] | 24 | |
16/01 22:00 | KT | [15]Plymouth Argyle | 1 - 1 | Crewe Alexandra[15] | 24 | |
17/01 02:00 | [4]Doncaster Rovers | ? - ? | Accrington Stanley[4] | |||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Đức |
||||||
16/01 20:00 | KT | [8]Sc Verl | 1 - 1 | Kaiserslautern[8] | 19 | |
16/01 20:00 | [18]VfB Lubeck | ? - ? | Hansa Rostock[18] | |||
16/01 20:00 | KT | [13]SpVgg Unterhaching | 0 - 2 | 1. Magdeburg[13] | 19 | |
16/01 20:00 | [1]Dynamo Dresden | ? - ? | SV Wehen Wiesbaden[1] | 19 | ||
16/01 20:00 | [7]Saarbrucken | ? - ? | Fsv Zwickau[7] | 19 | ||
16/01 20:00 | KT | [9]Hallescher | 0 - 4 | Bayern Munich II[9] | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Đức vùng |
||||||
16/01 20:00 | KT | [W-21]Bonner sc | 0 - 1 | Sportfreunde Lotte[W-21] | ||
16/01 20:00 | KT | [W-13]RW Oberhausen | 5 - 0 | Wegberg Beeck[W-13] | ||
16/01 20:00 | KT | [W-5]Preuben Munster | 2 - 0 | Sv Rodinghausen[W-5] | ||
16/01 20:00 | KT | [W-11]SC Wiedenbruck | 0 - 0 | RW Essen[W-11] | ||
16/01 20:00 | KT | [S-6]FSV Frankfurt | 2 - 1 | Mainz Am[S-6] | ||
16/01 20:00 | KT | [S-20]Tus Rot Weiss Koblenz | 1 - 0 | Bahlinger SC[S-20] | ||
16/01 20:00 | KT | [S-6]Sv Elversberg | 4 - 0 | SG Sonnenhof Grobaspach[S-6] | ||
16/01 20:00 | [S-7]08 Homburg | ? - ? | Kickers Offenbach[S-7] | |||
16/01 20:00 | KT | [S-16]Pirmasens | 4 - 0 | Ssv Ulm 1846[S-16] | ||
16/01 20:00 | KT | [S-21]Astoria Walldorf | 1 - 0 | VfR Aalen[S-21] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Scotland Division 1 |
||||||
16/01 20:00 | [1]Falkirk | ? - ? | Montrose[1] | 12 | ||
16/01 22:00 | [8]Dumbarton | ? - ? | Forfar Athletic[8] | 12 | ||
16/01 22:00 | [5]Partick Thistle | ? - ? | Cove Rangers[5] | 12 | ||
16/01 22:00 | [7]Peterhead | ? - ? | Airdrie United[7] | 12 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Séc |
||||||
16/01 20:00 | KT | [15]Mlada Boleslav | 1 - 1 | Brno[15] | 15 | |
16/01 20:00 | KT | [18]Opava | 0 - 0 | Zlin[18] | 15 | |
16/01 22:00 | KT | [8]Slovan Liberec | 1 - 1 | Bohemians 1905[8] | 15 | |
16/01 22:00 | KT | [6]Synot Slovacko | 2 - 0 | Mfk Karvina[6] | 15 | |
17/01 00:30 | KT | [1]Slavia Praha | 3 - 1 | SK Sigma Olomouc[1] | 15 | |
Lịch thi đấu bóng đá Tunisia |
||||||
16/01 20:00 | [9]As Slimane | ? - ? | Club Africain[9] | |||
16/01 20:00 | [2]Us Ben Guerdane | ? - ? | J.s. Kairouanaise[2] | |||
Lịch thi đấu bóng đá Malta Premier League |
||||||
16/01 20:00 | KT | [5]Gzira United | 4 - 1 | Floriana[5] | 16 | |
16/01 20:00 | KT | [2]Hibernians FC | 1 - 0 | Sliema Wanderers FC[2] | 16 | |
17/01 00:00 | [8]Gudja United | ? - ? | Mosta[8] | 16 | ||
17/01 00:00 | KT | [12]Balzan | 0 - 1 | Tarxien Rainbows[12] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng Nhất Malta |
||||||
16/01 20:00 | KT | [6]Qrendi | 1 - 3 | San Gwann[6] | 16 | |
17/01 00:00 | KT | [11]Fgura United | 4 - 3 | St Andrews[11] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Jordan |
||||||
16/01 20:00 | KT | Al-Ahli | 2 - 5 | Maan | 22 | |
16/01 22:00 | KT | Al-Faisaly | 1 - 2 | Al Wihdat Amman | 22 | |
Lịch thi đấu bóng đá Algieria |
||||||
16/01 20:00 | KT | Nc Magra | 0 - 0 | Paradou Ac | 8 | |
16/01 20:00 | KT | Wa Tlemcen | 0 - 2 | Js Kabylie | 8 | |
16/01 20:30 | KT | Es Setif | 0 - 1 | Mc Alger | 8 | |
16/01 20:30 | KT | Cr Belouizdad | 1 - 1 | Mc Oran | 8 | |
16/01 21:00 | KT | Usm Alger | 3 - 1 | Rc Relizane | 8 | |
Lịch thi đấu bóng đá UAE |
||||||
16/01 20:00 | KT | [10]Al-Dhafra | 1 - 1 | Al-Wasl[10] | 13 | |
16/01 20:00 | KT | [11]Khor Fakkan | 3 - 0 | Al-Jazira UAE[11] | 13 | |
16/01 22:59 | KT | [6]Al Wehda UAE | 0 - 2 | Banni Yas[6] | 13 | |
Lịch thi đấu bóng đá Uruguay |
||||||
16/01 20:00 | KT | [(C)-2]Danubio FC | 0 - 3 | Cerro Largo[(C)-2] | clausura | |
17/01 03:00 | KT | [(C)-4]Cerro Montevideo | 1 - 1 | CA Penarol[(C)-4] | clausura | |
Lịch thi đấu bóng đá Iceland Reykjavik Tournament |
||||||
16/01 20:00 | KT | Leiknir Reykjavik | 4 - 2 | Throttur | bảng | |
16/01 22:00 | KT | Vikingur Reykjavik | 1 - 4 | Valur | bảng | |
Lịch thi đấu bóng đá Sudan Premier League |
||||||
16/01 20:00 | KT | Alamal Atbara | 0 - 2 | Al Merreikh | 4 | |
16/01 21:55 | KT | Ahli Shandi | 0 - 1 | Al Shorta Algadarf | 4 | |
17/01 00:30 | KT | Al Hilal Kadougli | 1 - 0 | Merreikh El Fasher | 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Burundi League |
||||||
16/01 20:00 | KT | Musongati | 2 - 0 | Bujumbura City | 17 | |
16/01 20:00 | KT | Kayanza Utd | 0 - 5 | Aigle Noir | 17 | |
16/01 20:00 | KT | Inter Stars | 1 - 2 | Le Messager Ngozi | 17 | |
16/01 20:00 | KT | Les Elephants | 0 - 4 | Rukinzo | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Hà Lan |
||||||
16/01 20:30 | [17]Noordwijk | ? - ? | Volendam Am[17] | |||
16/01 21:00 | [15]Excelsior Maassluis | ? - ? | AFC Amsterdam[15] | |||
16/01 21:00 | [3]Spakenburg | ? - ? | ASWH[3] | |||
16/01 21:30 | [10]Koninklijke Hfc | ? - ? | VV Katwijk[10] | |||
16/01 21:30 | [14]Jong Sparta Rotterdam | ? - ? | Kozakken Boys[14] | |||
16/01 21:30 | [6]Rijnsburgse Boys | ? - ? | HHC Hardenberg[6] | |||
16/01 21:30 | [16]Scheveningen | ? - ? | Gelders Veenendaalse VV[16] | |||
16/01 21:30 | [13]TEC | ? - ? | IJsselmeervogels[13] | |||
17/01 00:00 | [18]de Treffers | ? - ? | Quick Boys[18] | |||
Lịch thi đấu bóng đá Bahrain |
||||||
16/01 20:35 | KT | [7]Al-Najma | 1 - 2 | Al-Riffa[7] | 6 | |
16/01 22:00 | KT | [4]Al-Muharraq | 0 - 1 | East Riffa[4] | 6 | |
16/01 22:59 | KT | [3]Manama Club | 2 - 2 | Al-Hadd[3] | 6 | |
Lịch thi đấu bóng đá Italia |
||||||
16/01 21:00 | KT | [13]Bologna | 1 - 0 | Hellas Verona[13] | 18 | |
17/01 00:00 | KT | [18]Torino | 0 - 0 | Spezia[18] | 18 | |
17/01 02:45 | KT | [11]Sampdoria | 2 - 1 | Udinese[11] | 18 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Pháp |
||||||
16/01 21:00 | KT | [2]Toulouse | 2 - 0 | Grenoble[2] | 20 | |
16/01 21:00 | KT | [1]ES Troyes AC | 2 - 1 | Sochaux[1] | 20 | |
17/01 01:00 | KT | [13]Ajaccio | 1 - 0 | Caen[13] | 20 | |
17/01 01:00 | KT | [9]Amiens | 0 - 0 | Le Havre[9] | 20 | |
17/01 01:00 | [16]Chambly | ? - ? | Chamois Niortais[16] | 20 | ||
17/01 01:00 | KT | [4]Clermont Foot | 5 - 0 | Dunkerque[4] | 20 | |
17/01 01:00 | KT | [15]Guingamp | 0 - 0 | Nancy[15] | 20 | |
17/01 01:00 | KT | [18]Rodez Aveyron | 1 - 0 | Pau FC[18] | 20 | |
17/01 01:00 | [11]Valenciennes | ? - ? | Paris Fc[11] | 20 | ||
17/01 01:15 | KT | [5]Auxerre | 4 - 1 | Chateauroux[5] | 20 | |
Lịch thi đấu bóng đá Italia C1B |
||||||
16/01 21:00 | KT | [B-20]Arezzo | 0 - 2 | Cesena[B-20] | 19 | |
16/01 21:00 | KT | [B-17]Fano Calcio | 1 - 1 | Gubbio[B-17] | 19 | |
16/01 21:00 | KT | [B-14]Fermana | 2 - 1 | Legnago Salus[B-14] | 19 | |
16/01 21:00 | KT | [B-19]Imolese | 2 - 0 | Matelica[B-19] | 19 | |
16/01 23:30 | KT | [B-7]Mantova | 0 - 0 | Triestina[B-7] | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Italia C1A |
||||||
16/01 21:00 | KT | [A-20]Lucchese | 1 - 1 | Renate Ac[A-20] | 19 | |
16/01 21:00 | KT | [A-13]Pistoiese | 1 - 1 | Giana[A-13] | 19 | |
16/01 21:00 | KT | [A-4]Pro Patria | 0 - 0 | Alessandria[A-4] | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Italia C1C |
||||||
16/01 21:00 | KT | [C-7]Turris Neapolis | 1 - 1 | Vibonese[C-7] | 19 | |
16/01 23:30 | KT | [C-3]Avellino | 1 - 0 | Cavese[C-3] | 19 | |
Lịch thi đấu bóng đá Đảo Sip |
||||||
16/01 21:00 | KT | [3]Omonia Nicosia FC | 2 - 0 | Ethnikos Achnas[3] | 20 | |
16/01 23:30 | KT | [4]Anorthosis Famagusta FC | 2 - 0 | Nea Salamis[4] | 20 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Maroc |
||||||
16/01 21:00 | KT | [4]ASS Association Sportive de Sale | 2 - 2 | OCK Olympique de Khouribga[4] | 6 | |
16/01 21:00 | KT | Raja de Beni Mellal | 1 - 0 | Olympique Dcheira | 6 | |
16/01 23:15 | KT | Kawkab de Marrakech | 1 - 2 | Js Soualem | 6 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bangladesh |
||||||
16/01 21:00 | KT | Saif Sporting | 1 - 1 | Rahmatgonj Mfs | 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ấn Độ |
||||||
16/01 21:00 | KT | Mumbai City | 0 - 0 | Hyderabad | 12 | |
Lịch thi đấu bóng đá Angola |
||||||
16/01 21:00 | KT | Bravos Do Maquis | 0 - 0 | Ferroviario Do Huambo | 4 | |
16/01 21:30 | KT | Sagrada Esperanca | 3 - 0 | Cuando Cubango | 4 | |
16/01 21:30 | KT | Baixa De Kassange | 0 - 1 | Academica Lobito | 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Đức |
||||||
16/01 21:30 | KT | [4]Borussia Dortmund | 1 - 1 | Mainz 05[4] | 16 | |
16/01 21:30 | KT | [16]Koln | 0 - 0 | Hertha Berlin[16] | 16 | |
16/01 21:30 | KT | [14]Hoffenheim | 0 - 0 | Arminia Bielefeld[14] | 16 | |
16/01 21:30 | KT | [13]Werder Bremen | 2 - 0 | Augsburg[13] | 16 | |
16/01 21:30 | KT | [6]Wolfsburg | 2 - 2 | RB Leipzig[6] | 16 | |
17/01 00:30 | KT | [10]VfB Stuttgart | 2 - 2 | Monchengladbach[10] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá Wales |
||||||
16/01 21:30 | [10]Newi Cefn Druids | ? - ? | Barry Town Afc[10] | 10 | ||
16/01 21:30 | [6]Penybont | ? - ? | Connah's QN[6] | 12 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Tây Ban Nha |
||||||
16/01 21:45 | KT | [4-13]Linense | 1 - 0 | Marino[4-13] | ||
16/01 22:00 | KT | [2-10]Alaves B | 0 - 1 | Real Union de Irun[2-10] | ||
16/01 22:30 | KT | [1-13]Compostela | 0 - 0 | Salamanca[1-13] | ||
16/01 23:00 | KT | [2-1]Athletic Bilbao B | 1 - 1 | Arenas Club De Getxo[2-1] | ||
16/01 23:00 | KT | [2-15]Portugalete | 0 - 1 | Racing de Santander[2-15] | ||
16/01 23:00 | KT | [1-19]Marino luanco | 1 - 0 | Numancia[1-19] | ||
16/01 23:30 | KT | [2-11]Sd Laredo | 1 - 3 | SD Amorebieta[2-11] | ||
16/01 23:30 | [1-3]Cultural Leonesa | ? - ? | Sporting De Gijon B[1-3] | |||
17/01 00:00 | [5-8]Real Madrid Castilla | ? - ? | Las Rozas[5-8] | |||
Lịch thi đấu bóng đá England Conference |
||||||
16/01 22:00 | KT | [10]Wrexham | 3 - 1 | Dover Athletic[10] | 15 | |
16/01 22:00 | [8]Maidenhead United | ? - ? | Yeovil Town[8] | |||
Lịch thi đấu bóng đá Scotland |
||||||
16/01 22:00 | KT | [11]Hamilton FC | 0 - 0 | Dundee United[11] | 24 | |
16/01 22:00 | KT | [9]St Johnstone | 1 - 0 | St Mirren[9] | 24 | |
16/01 22:00 | KT | [12]Ross County | 4 - 1 | Aberdeen[12] | 24 | |
16/01 22:00 | KT | [4]Hibernian FC | 2 - 0 | Kilmarnock[4] | 24 | |
16/01 22:00 | KT | [2]Celtic | 0 - 0 | Livingston[2] | 24 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Anh |
||||||
16/01 22:00 | KT | [2]Newport County | 0 - 0 | Salford City[2] | ||
16/01 22:00 | [19]Bradford AFC | ? - ? | Crawley Town[19] | |||
16/01 22:00 | KT | [9]Leyton Orient | 2 - 0 | Morecambe[9] | ||
16/01 22:00 | KT | [12]Colchester United | 1 - 1 | Cambridge United[12] | ||
16/01 22:00 | KT | [23]Grimsby Town | 0 - 0 | Southend United[23] | ||
16/01 22:00 | [16]Mansfield Town | ? - ? | Carlisle[16] | |||
16/01 22:00 | KT | [21]Barrow | 1 - 0 | Scunthorpe United[21] | ||
16/01 22:00 | KT | [22]Stevenage Borough | 0 - 0 | Tranmere Rovers[22] | ||
16/01 22:00 | KT | [11]Walsall | 1 - 1 | Oldham Athletic[11] | ||
16/01 22:00 | KT | [17]Bolton Wanderers | 1 - 1 | Cheltenham Town[17] | ||
16/01 22:00 | KT | [4]Forest Green Rovers | 1 - 1 | Port Vale[4] | ||
Lịch thi đấu bóng đá England Conference Nam |
||||||
16/01 22:00 | KT | [17]Billericay Town | 2 - 0 | Dulwich Hamlet[17] | 18 | |
16/01 22:00 | KT | [5]Hampton & Richmond | 2 - 1 | Ebbsfleet United[5] | 18 | |
16/01 22:00 | [13]Hemel Hempstead Town | ? - ? | Concord Rangers[13] | |||
16/01 22:00 | KT | [20]Slough Town | 3 - 2 | Braintree Town[20] | 18 | |
16/01 22:00 | [21]Welling United | ? - ? | Tonbridge Angels[21] | 18 | ||
16/01 22:00 | KT | [1]Dartford | 1 - 1 | Hungerford Town[1] | 24 | |
16/01 22:00 | KT | [7]Havant and Waterlooville | 1 - 2 | Eastbourne Borough[7] | 16 | |
Lịch thi đấu bóng đá England Conference Bắc |
||||||
16/01 22:00 | [3]AFC Fylde | ? - ? | Blyth Spartans[3] | |||
16/01 22:00 | [17]Curzon Ashton | ? - ? | AFC Telford United[17] | |||
16/01 22:00 | [5]Kidderminster | ? - ? | Spennymoor Town[5] | 18 | ||
16/01 22:00 | [21]Alfreton Town | ? - ? | Boston United[21] | |||
16/01 22:00 | KT | [11]Chorley | 3 - 2 | Farsley Celtic[11] | 17 | |
16/01 22:00 | KT | AFC Telford United | 1 - 1 | Curzon Ashton | 39 | |
17/01 00:00 | KT | [12]Gateshead | 1 - 0 | Guiseley[12] | 22 | |
Lịch thi đấu bóng đá Nam Anh |
||||||
16/01 22:00 | [11]Gosport Borough | ? - ? | Metropolitan Police[11] | |||
16/01 22:00 | [14]Hartley Wintney | ? - ? | Hendon[14] | |||
16/01 22:00 | [10]Hayes&Yeading | ? - ? | Beaconsfield Sycob[10] | |||
16/01 22:00 | [21]Merthyr Town | ? - ? | Wimborne Town[21] | |||
16/01 22:00 | [1]Poole Town | ? - ? | Salisbury City[1] | |||
16/01 22:00 | [6]Swindon Supermarine | ? - ? | Chesham United[6] | |||
16/01 22:00 | [8]Taunton Town | ? - ? | Farnborough Town[8] | |||
16/01 22:00 | [2]Tiverton Town | ? - ? | Dorchester Town[2] | |||
16/01 22:00 | [15]Weston Super Mare | ? - ? | Harrow Borough[15] | |||
16/01 22:00 | [17]Yate Town | ? - ? | Truro City[17] | |||
Lịch thi đấu bóng đá Bắc Anh |
||||||
16/01 22:00 | [19]Ashton United | ? - ? | Basford Utd[19] | |||
16/01 22:00 | [21]Grantham Town | ? - ? | Witton Albion[21] | |||
16/01 22:00 | [17]Hyde United | ? - ? | Atherton Collieries[17] | |||
16/01 22:00 | [12]Lancaster City | ? - ? | Buxton FC[12] | |||
16/01 22:00 | [8]Matlock Town | ? - ? | Fc United Of Manchester[8] | |||
16/01 22:00 | [1]Mickleover Sports | ? - ? | Bamber Bridge[1] | |||
16/01 22:00 | [15]Nantwich Town | ? - ? | Morpeth Town[15] | |||
16/01 22:00 | [14]Radcliffe Borough | ? - ? | Stafford Rangers[14] | |||
16/01 22:00 | [10]Scarborough | ? - ? | Gainsborough Trinity[10] | |||
16/01 22:00 | [4]Warrington Town AFC | ? - ? | South Shields[4] | |||
16/01 22:00 | [7]Whitby Town | ? - ? | Stalybridge Celtic[7] | |||
Lịch thi đấu bóng đá Cúp FA Anh Trophy |
||||||
16/01 22:00 | KT | [ENG Conf-21]Weymouth | 0 - 1 | Darlington[ENG Conf-21] | 4 | |
16/01 22:00 | KT | [ENG Conf-3]Sutton United | 3 - 1 | Dagenham and Redbridge[ENG Conf-3] | 4 | |
16/01 22:00 | KT | [ENG Conf-4]Stockport County | 1 - 2 | Notts County[ENG Conf-4] | 4 | |
16/01 22:00 | [ENG CS-6]Havant and Waterlooville | ? - ? | Altrincham[ENG CS-6] | 4 | ||
16/01 22:00 | KT | [ENG CS-18]Bath City | 0 - 1 | Peterborough Sports[ENG CS-18] | 4 | |
16/01 22:00 | KT | [ENG RYM-8]AFC Hornchurch | 1 - 1 | Kings Lynn[ENG RYM-8] | 4 | |
16/01 22:00 | KT | [ENG CS-7]Oxford City | 4 - 2 | Haringey Borough[ENG CS-7] | 4 | |
16/01 22:00 | KT | [ENG CS-9]Maidstone United | 2 - 1 | Dorking[ENG CS-9] | 4 | |
Lịch thi đấu bóng đá Scotland Championship |
||||||
16/01 22:00 | KT | [9]Alloa Athletic | 1 - 3 | Hearts[9] | 13 | |
16/01 22:00 | [3]Dundee | ? - ? | Ayr Utd[3] | 13 | ||
16/01 22:00 | KT | [8]Queen of South | 2 - 2 | Arbroath[8] | 13 | |
16/01 22:00 | [4]Raith Rovers | ? - ? | Inverness C.T.[4] | 13 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Scotland Division 2 |
||||||
16/01 22:00 | [7]Annan Athletic | ? - ? | Cowdenbeath[7] | |||
16/01 22:00 | [2]Elgin City | ? - ? | Edinburgh City[2] | |||
16/01 22:00 | [1]Queens Park | ? - ? | Stranraer[1] | |||
16/01 22:00 | [4]Stirling Albion | ? - ? | Brechin City[4] | |||
Lịch thi đấu bóng đá Bắc Ireland |
||||||
16/01 22:00 | [4]Ballymena United | ? - ? | Crusaders FC[4] | 15 | ||
16/01 22:00 | [12]Carrick Rangers | ? - ? | Glenavon Lurgan[12] | 15 | ||
16/01 22:00 | [10]Portadown FC | ? - ? | Dungannon Swifts[10] | 15 | ||
16/01 22:00 | [9]Warrenpoint Town | ? - ? | Glentoran[9] | 15 | ||
17/01 00:30 | [5]Cliftonville | ? - ? | Larne[5] | 15 | ||
Lịch thi đấu bóng đá Mexico Youth U20 |
||||||
16/01 22:00 | KT | Chivas Guadalajara U20 | 5 - 3 | Deportivo Toluca Mexiquense U20 | clausura 2 | |
16/01 22:00 | KT | Cruz Azul U20 | 1 - 0 | Puebla U20 | clausura 2 | |
16/01 22:00 | KT | Monterrey U20 | 2 - 1 | Club America U20 | clausura 2 | |
Lịch thi đấu bóng đá Ghana Premier League |
||||||
16/01 22:00 | KT | Liberty Professionals | 1 - 2 | Ebusua Dwarfs | 9 | |
Lịch thi đấu bóng đá Bỉ |
||||||
16/01 22:15 | KT | [9]Oostende | 2 - 1 | Kortrijk[9] | 20 | |
17/01 00:30 | KT | [18]Royal Excel Mouscron | 2 - 0 | Genk[18] | 20 | |
17/01 00:30 | KT | [16]Beveren | 1 - 5 | Zulte-Waregem[16] | 20 | |
17/01 02:45 | KT | [3]Sporting Charleroi | 0 - 1 | KV Mechelen[3] | 20 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hy Lạp |
||||||
16/01 22:15 | KT | [6]Asteras Tripolis | 2 - 0 | Panaitolikos Agrinio[6] | regular season | |
17/01 00:30 | KT | [13]Larisa | 0 - 1 | Apollon Smirnis[13] | regular season | |
Lịch thi đấu bóng đá Bồ Đào Nha |
||||||
16/01 22:30 | KT | [5]Pacos Ferreira | 2 - 0 | Sporting Braga[5] | 14 | |
17/01 03:30 | KT | [15]Desportivo de Tondela | 3 - 1 | Boavista[15] | 14 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hà Lan |
||||||
16/01 22:30 | KT | [18]Emmen | 1 - 4 | Vitesse Arnhem[18] | 17 | |
17/01 00:45 | KT | [9]Sparta Rotterdam | 3 - 5 | PSV Eindhoven[9] | 17 | |
17/01 02:00 | KT | [11]Zwolle | 0 - 2 | Fortuna Sittard[11] | 17 | |
17/01 02:00 | KT | [10]Utrecht | 2 - 0 | Heracles Almelo[10] | 17 | |
17/01 03:00 | KT | [5]AZ Alkmaar | 2 - 1 | ADO Den Haag[5] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá African Nations Championship |
||||||
16/01 22:59 | KT | [53]Cameroon | 1 - 0 | Zimbabwe[53] | bảng | |
17/01 02:00 | KT | [56]Mali | 1 - 0 | Burkina Faso[56] | bảng | |
Lịch thi đấu bóng đá Pháp |
||||||
16/01 23:00 | KT | [6]Marseille | 1 - 2 | Nimes[6] | 20 | |
17/01 03:00 | KT | [7]Angers SCO | 0 - 1 | Paris Saint Germain[7] | 20 | |
Lịch thi đấu bóng đá Israel |
||||||
17/01 00:00 | [9]Beitar Jerusalem | ? - ? | Hapoel Tel Aviv[9] | |||
17/01 00:00 | [13]Hapoel Hadera | ? - ? | Hapoel Ironi Kiryat Shmona[13] | |||
17/01 00:00 | [10]Hapoel Kfar Saba | ? - ? | Maccabi Netanya[10] | |||
17/01 00:00 | [12]Hapoel Bnei Sakhnin FC | ? - ? | Hapoel Beer Sheva[12] | |||
Lịch thi đấu bóng đá Romania |
||||||
17/01 01:00 | KT | [11]Dinamo Bucuresti | 0 - 1 | Chindia Targoviste[11] | 17 | |
Lịch thi đấu bóng đá Brazil Campeonato Carioca |
||||||
17/01 01:00 | KT | Americano Rj | 3 - 2 | Cabofriense Rj | 1st groupo | |
17/01 01:00 | KT | Nova Iguacu | 1 - 0 | Friburguense Rj | 1st groupo | |
17/01 01:00 | KT | America Rj | 1 - 1 | Sampaio Correa Rj | 1st groupo 1 | |
Lịch thi đấu bóng đá Amateur Bỉ |
||||||
17/01 01:30 | [13]Dessel Sport | ? - ? | La Louviere Centre[13] | |||
17/01 01:30 | [1]Thes Sport Tessenderlo | ? - ? | Roeselare[1] | |||
17/01 02:00 | [4]Kfc Mandel United | ? - ? | Dender[4] | |||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Brazil |
||||||
17/01 02:30 | KT | [4]CSA Alagoas AL | 1 - 1 | Avai[4] | 35 | |
17/01 05:00 | KT | [5]Juventude | 1 - 0 | Cruzeiro[5] | 35 | |
17/01 07:00 | KT | [20]Oeste FC | 0 - 1 | Confianca Se[20] | 35 | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Brazil |
||||||
17/01 03:00 | KT | [group-2]Remo Belem (PA) | 0 - 1 | Londrina (PR)[group-2] | ||
17/01 03:00 | KT | [group-1]Ypiranga Rs | 1 - 0 | Paysandu (PA)[group-1] | ||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng nhất Colombia |
||||||
17/01 03:00 | KT | [(a)-11]Orsomarso | 2 - 2 | Barranquilla[(a)-11] | apertura | |
17/01 04:00 | [(a)-4]Bogota | ? - ? | Leones[(a)-4] | 1 | ||
17/01 04:00 | [(a)-9]Fortaleza | ? - ? | Tigres FC[(a)-9] | 1 | ||
17/01 04:00 | [(a)-10]Real Santander | ? - ? | Atletico Huila[(a)-10] | 1 | ||
17/01 04:00 | [(a)-9]Fortaleza CEIF | ? - ? | Tigres FC[(a)-9] | |||
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Chile |
||||||
17/01 03:00 | Fernandez Vial | ? - ? | Deportes Concepcion | |||
Lịch thi đấu bóng đá Argentina D Group Tebolidun League |
||||||
17/01 03:10 | KT | Liniers | 0 - 1 | Claypole | upgrade playoff | |
Lịch thi đấu bóng đá Costa Rica |
||||||
17/01 04:00 | KT | [(a)-12]Limon | 0 - 2 | Alajuelense[(a)-12] | clausura | |
17/01 09:00 | KT | [(a)-5]Deportivo Saprissa | 2 - 2 | Jicaral[(a)-5] | clausura | |
Lịch thi đấu bóng đá Brazil Serie D |
||||||
17/01 04:00 | KT | Floresta/ce | 1 - 1 | Gremio Novorizontino | ||
Lịch thi đấu bóng đá El Salvador |
||||||
17/01 04:30 | KT | [(a)-8]Aguila | 1 - 0 | Luis Angel Firpo[(a)-8] | quarterfinals(a) | |
Lịch thi đấu bóng đá Brazil |
||||||
17/01 05:00 | KT | [7]Fluminense | 1 - 0 | Sport Club Recife[7] | 30 | |
17/01 07:00 | KT | [15]Vasco da Gama | 0 - 1 | Coritiba[15] | 30 | |
Lịch thi đấu bóng đá Colombia |
||||||
17/01 05:00 | KT | [(a)-10]Millonarios | 1 - 0 | Envigado[(a)-10] | apertura | |
17/01 07:30 | KT | [(a)-6]Atletico Junior Barranquilla | 1 - 0 | Dep.Independiente Medellin[(a)-6] | apertura | |
Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Argentina |
||||||
17/01 05:10 | KT | Estudiantes Rio Cuarto | 1 - 1 | Sarmiento Junin | chung kết | |
Lịch thi đấu bóng đá Copa Sudamericana |
||||||
17/01 06:30 | KT | [ARG D1B-4]Defensa Y Justicia | 4 - 2 | Coquimbo Unido[ARG D1B-4] | ||
Lịch thi đấu bóng đá New Zealand |
||||||
17/01 07:00 | KT | [8]Hawkes Bay United | 2 - 2 | Team Wellington[8] | 8 | |
Lịch thi đấu bóng đá Argentina |
||||||
17/01 08:10 | KT | [C-3]Rosario Central | 1 - 3 | Velez Sarsfield[C-3] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 |
Quảng cáo của đối tác
kqbd | xổ số mega | truc tiep xo so | dự đoán xổ số | link sopcast | đại lý xổ số mega 6/45 | livescore khởi nghiệp