Thời gian | | Sân nhà | Cả trận | Hiệp 1 | Sân khách | Vòng | Phân tích trận đấu |
|
16/11 00:00 |
KT |
Carpi |
5 - 2 |
4 - 1 |
Cittadella |
14 |
|
16/11 02:30 |
KT |
Bologna |
1 - 2 |
1 - 0 |
Brescia |
14 |
|
|
15/11 22:00 |
KT |
Mallorca |
1 - 1 |
1 - 1 |
Alcorcon |
13 |
|
15/11 22:00 |
KT |
Leganes |
1 - 2 |
1 - 1 |
Girona |
13 |
|
16/11 00:00 |
KT |
Alaves |
0 - 0 |
0 - 0 |
Sporting de Gijon |
13 |
|
16/11 00:00 |
KT |
Barcelona B |
1 - 1 |
0 - 0 |
Numancia |
13 |
|
16/11 00:00 |
KT |
Sabadell |
0 - 0 |
0 - 0 |
Valladolid |
13 |
|
16/11 00:15 |
KT |
Osasuna |
0 - 1 |
0 - 1 |
SD Ponferradina |
13 |
|
16/11 00:30 |
KT |
Las Palmas |
0 - 0 |
0 - 0 |
CD Mirandes |
13 |
|
|
15/11 18:00 |
KT |
[POL D1-7]Lech Poznan |
1 - 1 |
0 - 1 |
Pogon Szczecin[POL D1-8] |
tháng 11 |
|
15/11 19:00 |
KT |
Serbia U19 |
2 - 0 |
1 - 0 |
Montenegro U19 |
tháng 11 |
|
15/11 19:00 |
KT |
[BUL D1-4]Botev Plovdiv |
2 - 0 |
1 - 0 |
Panthrakikos[GRE D1-18] |
tháng 11 |
|
15/11 19:30 |
KT |
RB Leipzig |
2 - 1 |
2 - 0 |
Rubin Kazan |
tháng 11 |
|
15/11 20:00 |
KT |
[GRE D1-12]Platanias FC |
2 - 3 |
2 - 0 |
Ergotelis[GRE D1-17] |
tháng 11 |
|
15/11 20:00 |
KT |
Hy Lạp U19 |
0 - 3 |
0 - 1 |
Đức U19 |
tháng 11 |
|
15/11 20:00 |
KT |
Pháp U19 |
1 - 5 |
0 - 4 |
Tây Ban Nha U19 |
tháng 11 |
|
15/11 20:35 |
KT |
[157]Indonesia |
0 - 2 |
0 - 1 |
Syria[151] |
tháng 11 |
|
15/11 21:00 |
KT |
Mỹ U20 |
1 - 0 |
1 - 0 |
CH Ireland U21 |
tháng 11 |
|
15/11 22:59 |
KT |
Crvena Zvezda |
1 - 0 |
1 - 0 |
Udinese |
tháng 11 |
|
|
16/11 03:00 |
KT |
Gimnasia LP |
1 - 1 |
0 - 0 |
CA Banfield |
16 |
|
16/11 03:00 |
KT |
San Lorenzo |
4 - 0 |
3 - 0 |
Belgrano |
16 |
|
16/11 03:00 |
KT |
Gimnasia LP |
1 - 1 |
0 - 0 |
CA Banfield |
16 |
|
16/11 03:00 |
KT |
San Lorenzo |
4 - 0 |
3 - 0 |
Belgrano |
16 |
|
16/11 06:30 |
KT |
Quilmes |
0 - 1 |
0 - 0 |
Racing Club |
16 |
|
16/11 06:30 |
KT |
Quilmes |
0 - 1 |
0 - 0 |
Racing Club |
16 |
|
|
16/11 04:30 |
KT |
Fluminense |
1 - 0 |
0 - 0 |
Botafogo |
34 |
|
16/11 04:30 |
KT |
Criciuma |
0 - 3 |
0 - 2 |
Gremio |
34 |
|
|
15/11 20:00 |
KT |
Oldham Athletic |
1 - 1 |
1 - 1 |
Crawley Town |
17 |
|
15/11 22:00 |
KT |
Walsall |
0 - 0 |
0 - 0 |
Peterborough United |
17 |
|
15/11 22:00 |
KT |
Preston North End |
1 - 2 |
0 - 1 |
Bradford AFC |
17 |
|
15/11 22:00 |
KT |
Yeovil Town |
0 - 1 |
0 - 0 |
Fleetwood Town |
17 |
|
15/11 22:00 |
KT |
Coventry |
0 - 1 |
0 - 0 |
Notts County |
17 |
|
15/11 22:00 |
KT |
Port Vale |
1 - 0 |
0 - 0 |
Rochdale |
17 |
|
15/11 22:00 |
KT |
Gillingham |
3 - 2 |
0 - 0 |
Leyton Orient |
17 |
|
15/11 22:00 |
KT |
Crewe Alexandra |
0 - 0 |
0 - 0 |
Chesterfield |
17 |
|
15/11 22:00 |
KT |
Doncaster Rovers |
0 - 1 |
0 - 0 |
Sheffield United |
17 |
|
15/11 22:00 |
KT |
Swindon |
1 - 0 |
0 - 0 |
Bristol City |
17 |
|
|
16/11 01:20 |
KT |
[9]Ceara |
2 - 0 |
2 - 0 |
Vasco da Gama[3] |
35 |
|
16/11 01:20 |
KT |
[2]Joinville SC |
3 - 1 |
0 - 0 |
Ponte Preta[1] |
35 |
|
16/11 02:20 |
KT |
[16]Bragantino |
2 - 1 |
1 - 1 |
Santa Cruz (PE)[8] |
35 |
|
16/11 02:20 |
KT |
[11]Nautico PE |
1 - 0 |
0 - 0 |
Luverdense[12] |
35 |
|
16/11 06:00 |
KT |
[10]Sampaio Correa |
3 - 0 |
2 - 0 |
Boa Esporte Clube[6] |
35 |
|
16/11 06:00 |
KT |
[18]America Natal Rn |
2 - 0 |
2 - 0 |
Icasa(CE)[15] |
35 |
|
|
15/11 20:00 |
KT |
[SWE D1S-7]IS Halmia |
1 - 1 |
0 - 0 |
Malmo FF[SWE D1-1] |
Round 2 |
|
90 minutes[1-1],120 minutes[1-2] |
|
16/11 06:00 |
KT |
[2]Monterrey |
1 - 0 |
0 - 0 |
Chivas Guadalajara[10] |
Apertura |
|
|
16/11 03:00 |
KT |
[9]All Boys |
0 - 1 |
0 - 0 |
Independiente Rivadavia[10] |
zona b |
|
16/11 03:00 |
KT |
[3]Crucero del Norte |
0 - 1 |
0 - 1 |
CA Huracan[7] |
zona b |
|
16/11 03:00 |
KT |
All Boys |
0 - 1 |
0 - 0 |
Independiente Rivadavia |
zona b 19 |
|
16/11 03:00 |
KT |
Crucero del Norte |
0 - 1 |
0 - 1 |
CA Huracan |
zona b 19 |
|
16/11 04:10 |
KT |
[1]Union Santa Fe |
2 - 0 |
2 - 0 |
Temperley[2] |
zona b |
|
16/11 04:10 |
KT |
Union Santa Fe |
2 - 0 |
2 - 0 |
Temperley |
zona b 19 |
|
16/11 05:15 |
KT |
[7]Aldosivi |
2 - 0 |
2 - 0 |
Argentinos Juniors[5] |
zona a |
|
16/11 05:15 |
KT |
Aldosivi |
2 - 0 |
2 - 0 |
Argentinos Juniors |
zona a 16 |
|
|
15/11 19:00 |
KT |
Hungary U19 |
0 - 3 |
0 - 0 |
Slovakia U19 |
loại |
|
15/11 19:00 |
KT |
Azerbaijan U19 |
3 - 2 |
3 - 0 |
Slovenia U19 |
loại |
|
15/11 22:00 |
KT |
Republic of Ireland U19 |
4 - 1 |
3 - 1 |
Gibraltar U19 |
loại |
|
15/11 22:00 |
KT |
Malta U19 |
1 - 7 |
1 - 2 |
Thụy Sỹ U19 |
loại |
|
|
15/11 22:00 |
KT |
Clube Desportivo Trofense |
1 - 5 |
1 - 2 |
Vitoria Guimaraes B |
17 |
|
15/11 22:59 |
KT |
[15]Portimonense |
3 - 2 |
1 - 2 |
Sporting Braga B[17] |
14 |
|
|
15/11 13:00 |
KT |
Adelaide United FC |
2 - 1 |
1 - 1 |
Wellington Phoenix |
6 |
|
15/11 15:30 |
KT |
Sydney FC |
0 - 0 |
0 - 0 |
Melbourne Victory FC |
6 |
|
15/11 17:45 |
KT |
Perth Glory FC |
2 - 1 |
1 - 0 |
Western Sydney |
6 |
|
|
15/11 11:00 |
KT |
Magenta |
0 - 3 |
0 - 1 |
Trelissac |
7 |
|
15/11 20:30 |
KT |
Marseille Endoume |
3 - 1 |
2 - 1 |
Echirolles |
7 |
|
15/11 20:40 |
KT |
[FRA D4A-2]Quevilly |
2 - 0 |
0 - 0 |
Siroco Les Abymes |
7 |
|
15/11 21:00 |
KT |
[FRA D3-7]Chambly |
1 - 2 |
0 - 0 |
ES Troyes AC[FRA D2-4] |
7 |
|
15/11 21:00 |
KT |
Saint Berthevin |
0 - 7 |
0 - 4 |
Stade Lavallois MFC |
7 |
|
15/11 21:00 |
KT |
J D Argentre Du Ple |
0 - 10 |
0 - 4 |
Angers SCO |
7 |
|
15/11 21:00 |
KT |
Limonest |
2 - 5 |
0 - 3 |
Sochaux |
7 |
|
15/11 21:00 |
KT |
St Ouen L Aum |
0 - 3 |
0 - 2 |
Amiens AC |
7 |
|
15/11 21:30 |
KT |
Saint Etienne De Seltz |
0 - 4 |
0 - 1 |
Strasbourg |
7 |
|
15/11 22:00 |
KT |
Pontarlier |
0 - 1 |
0 - 0 |
Epinal |
7 |
|
15/11 22:00 |
KT |
Le Puy Foot 43 Auvergne |
1 - 3 |
1 - 0 |
GS Consolat Marseille |
7 |
|
15/11 22:59 |
KT |
Paris Fc |
1 - 0 |
0 - 0 |
Fontenay Vendee Foot |
7 |
|
15/11 22:59 |
KT |
Aix Les Bains |
0 - 4 |
0 - 0 |
AC Arles-Avignon |
7 |
|
15/11 22:59 |
KT |
Fa Illkirch Graffenstaden |
2 - 1 |
1 - 0 |
Asgirancourt Domma |
7 |
|
16/11 00:00 |
KT |
Bethune |
1 - 2 |
1 - 0 |
Amiens[FRA D3-8] |
7 |
|
16/11 00:00 |
KT |
Dinan Lehon |
0 - 0 |
0 - 0 |
Saint Malo |
7 |
|
90 minutes[0-0],120 minutes[2-1] |
16/11 00:00 |
KT |
Bressuire |
1 - 1 |
0 - 1 |
USSA Vertou |
7 |
|
90 minutes[1-1],120 minutes[2-1] |
16/11 00:00 |
KT |
Aurillac FC |
4 - 2 |
3 - 1 |
La Rochelle |
7 |
|
16/11 00:00 |
KT |
Ginglin Cess |
1 - 4 |
0 - 1 |
Plabennec |
7 |
|
16/11 00:00 |
KT |
Anglet Genets |
1 - 0 |
0 - 0 |
Balma |
7 |
|
16/11 00:00 |
KT |
Semeac O |
0 - 0 |
0 - 0 |
Tarbes Pyrenees |
7 |
|
90 minutes[0-0],120 minutes[0-0],Penalty Kicks[3-4] |
16/11 00:00 |
KT |
Ain Sud Foot |
3 - 4 |
2 - 2 |
Lyon la Duchere |
7 |
|
16/11 00:00 |
KT |
Avenir Foot Lozere |
2 - 0 |
2 - 0 |
Agde rco |
7 |
|
16/11 00:00 |
KT |
Vaulx En Velin |
0 - 2 |
0 - 1 |
Jura Sud Foot |
7 |
|
16/11 00:00 |
KT |
Louhans-Cuiseaux |
1 - 0 |
0 - 0 |
Colmar |
7 |
|
16/11 00:00 |
KT |
Saint-Louis Neuweg |
2 - 1 |
0 - 0 |
Mulhouse |
7 |
|
16/11 00:00 |
KT |
St Maur Lusitanos |
4 - 3 |
3 - 0 |
Creteil |
7 |
|
16/11 00:00 |
KT |
Dinsheim |
0 - 3 |
0 - 1 |
Auxerre |
7 |
|
16/11 00:00 |
KT |
Esm De Gonfreville Lorcher |
1 - 1 |
1 - 1 |
Orleans US 45 |
7 |
|
90 minutes[1-1],120 minutes[1-1],Penalty Kicks[1-3] |
16/11 00:00 |
KT |
Trouville Deauville |
1 - 3 |
0 - 1 |
Le Havre |
7 |
|
16/11 00:00 |
KT |
Avranches |
6 - 1 |
3 - 1 |
Les Jumeaux Mzouasia |
7 |
|
16/11 00:00 |
KT |
Arras |
2 - 0 |
0 - 0 |
Ajaccio GFCO |
7 |
|
16/11 00:30 |
KT |
Yzeure AS |
1 - 1 |
1 - 0 |
Chauray |
7 |
|
90 minutes[1-1],120 minutes[3-2] |
16/11 01:00 |
KT |
Us Chauvigny |
1 - 2 |
0 - 1 |
Chamois Niortais[FRA D2-15] |
7 |
|
16/11 01:00 |
KT |
Brive |
0 - 5 |
0 - 0 |
Vendee Lucon |
7 |
|
16/11 01:00 |
KT |
Libourne St.Seurin |
1 - 1 |
0 - 0 |
Lormont |
7 |
|
90 minutes[1-1],120 minutes[1-2] |
16/11 01:00 |
KT |
Plobannalec Lesconil |
1 - 3 |
0 - 0 |
Vitre |
7 |
|
16/11 01:00 |
KT |
Bourgoin Jallieu |
1 - 3 |
0 - 1 |
Frejus Saint-Raphael |
7 |
|
16/11 01:00 |
KT |
Vichy |
0 - 9 |
0 - 2 |
Dijon |
7 |
|
16/11 01:00 |
KT |
Laon Us |
4 - 1 |
1 - 1 |
Villerupt Thil Es |
7 |
|
16/11 01:00 |
KT |
Saint-Dizier |
1 - 2 |
0 - 1 |
Beauvais |
7 |
|
16/11 01:00 |
KT |
Sedan |
2 - 2 |
2 - 0 |
Champigny |
7 |
|
90 minutes[2-2],120 minutes[2-2]],Penalty Kicks[4-3] |
16/11 01:00 |
KT |
Maubeuge |
1 - 1 |
1 - 0 |
Valenciennes |
7 |
|
90 minutes[1-1],120 minutes[1-3] |
16/11 01:00 |
KT |
Olympique Ales |
0 - 1 |
0 - 0 |
Ajaccio |
7 |
|
16/11 01:00 |
KT |
Cambrai |
1 - 3 |
1 - 0 |
Iris Club de Croix |
7 |
|
16/11 01:00 |
KT |
Chateaubriant |
0 - 0 |
0 - 0 |
Eglantine Vierzon |
7 |
|
90 minutes[0-0],120 minutes[2-0] |
16/11 01:30 |
KT |
Besancon |
2 - 4 |
1 - 1 |
Goal |
7 |
|
16/11 02:00 |
KT |
Vierzon |
1 - 2 |
0 - 1 |
AS Moulins |
7 |
|
16/11 02:00 |
KT |
Grace As |
0 - 5 |
0 - 4 |
Stade Brestois |
7 |
|
16/11 02:00 |
KT |
Noisy Le Sec |
1 - 1 |
0 - 0 |
Tefana |
7 |
|
90 minutes[1-1],120 minutes[2-1] |
16/11 02:00 |
KT |
St Omer |
3 - 1 |
1 - 1 |
Saint Lo |
7 |
|
16/11 02:30 |
KT |
[FRA D3-10]US Boulogne |
4 - 1 |
1 - 0 |
Calais Rufc |
7 |
|
16/11 03:00 |
KT |
Macouria Us |
0 - 3 |
0 - 0 |
Martigues |
7 |
|
16/11 05:30 |
KT |
Franciscain |
2 - 0 |
1 - 0 |
Sainte Genevieve Sports |
7 |
|
16/11 07:00 |
KT |
Cs Le Moule |
1 - 1 |
1 - 0 |
Sarreguemines |
7 |
|
90 minutes[1-1],120 minutes[1-1],Penalty Kicks[3-4] |
|
15/11 12:00 |
KT |
Incheon United FC |
1 - 1 |
1 - 0 |
Sangju Sangmu Phoenix |
relegation round |
|
15/11 12:00 |
KT |
Busan I'Park |
1 - 1 |
0 - 0 |
Chunnam Dragons |
relegation round |
|
15/11 12:30 |
KT |
Jeonbuk Hyundai Motors |
1 - 0 |
1 - 0 |
Pohang Steelers |
championship round |
|
|
15/11 11:00 |
KT |
Tokyo Verdy |
1 - 1 |
0 - 1 |
Thespa Kusatsu Gunma |
41 |
|
15/11 11:00 |
KT |
Kamatamare Sanuki |
0 - 1 |
0 - 0 |
Oita Trinita |
41 |
|
15/11 12:00 |
KT |
Gifu |
3 - 1 |
2 - 1 |
Matsumoto Yamaga FC |
41 |
|
15/11 12:00 |
KT |
Okayama FC |
1 - 1 |
0 - 0 |
Roasso Kumamoto |
41 |
|
15/11 12:00 |
KT |
Mito Hollyhock |
1 - 2 |
1 - 0 |
Tochigi SC |
41 |
|
15/11 12:00 |
KT |
Avispa Fukuoka |
2 - 2 |
2 - 2 |
Consadole Sapporo |
41 |
|
15/11 12:00 |
KT |
Jubilo Iwata |
0 - 2 |
0 - 1 |
Yamagata Montedio |
41 |
|
15/11 12:00 |
KT |
V-Varen Nagasaki |
0 - 1 |
0 - 1 |
Kyoto Purple Sanga |
41 |
|
15/11 14:00 |
KT |
JEF United Ichihara |
2 - 1 |
0 - 0 |
Kataller Toyama |
41 |
|
15/11 14:00 |
KT |
Shonan Bellmare |
4 - 1 |
2 - 0 |
Yokohama FC |
41 |
|
15/11 15:00 |
KT |
Ehime FC |
2 - 1 |
1 - 0 |
Giravanz Kitakyushu |
41 |
|
|
16/11 00:00 |
KT |
Luxembourg |
0 - 3 |
0 - 1 |
Ukraine |
loại |
|
16/11 00:00 |
KT |
Anh |
3 - 1 |
0 - 0 |
Slovenia |
loại |
|
16/11 00:00 |
KT |
San Marino |
0 - 0 |
0 - 0 |
Estonia |
loại |
|
16/11 00:00 |
KT |
Moldova |
0 - 1 |
0 - 0 |
Liechtenstein |
loại |
|
16/11 00:00 |
KT |
Áo |
1 - 0 |
0 - 0 |
Nga |
loại |
|
16/11 02:45 |
KT |
Tây Ban Nha |
3 - 0 |
2 - 0 |
Belarus |
loại |
|
16/11 02:45 |
KT |
Macedonia |
0 - 2 |
0 - 2 |
Slovakia |
loại |
|
16/11 02:45 |
KT |
Thụy Sỹ |
4 - 0 |
0 - 0 |
Lithuania |
loại |
|
16/11 02:45 |
KT |
Montenegro |
1 - 1 |
0 - 1 |
Thụy Điển |
loại |
|
|
15/11 19:30 |
KT |
Malawi |
2 - 0 |
0 - 0 |
Mali |
qualifying groups |
|
15/11 20:00 |
KT |
Nam Phi |
2 - 1 |
1 - 0 |
Sudan |
qualifying groups |
|
15/11 20:00 |
KT |
Uganda |
1 - 0 |
1 - 0 |
Ghana |
qualifying groups |
|
15/11 21:00 |
KT |
Lesotho |
0 - 1 |
0 - 1 |
Burkina Faso |
qualifying groups |
|
15/11 21:00 |
KT |
Cameroon |
1 - 0 |
0 - 0 |
Democratic Rep Congo |
qualifying groups |
|
15/11 21:00 |
KT |
Mozambique |
0 - 1 |
0 - 0 |
Zambia |
qualifying groups |
|
15/11 21:30 |
KT |
Congo |
0 - 2 |
0 - 0 |
Nigeria |
qualifying groups |
|
15/11 22:00 |
KT |
Angola |
0 - 0 |
0 - 0 |
Gabon |
qualifying groups |
|
15/11 22:30 |
KT |
Togo |
1 - 4 |
0 - 2 |
Guinea |
qualifying groups |
|
16/11 00:00 |
KT |
Ai Cập |
0 - 1 |
0 - 1 |
Senegal |
qualifying groups |
|
16/11 00:00 |
KT |
Cape Verde |
3 - 1 |
0 - 0 |
Niger |
qualifying groups |
|
16/11 02:30 |
KT |
Algeria |
3 - 1 |
3 - 1 |
Ethiopia |
qualifying groups |
|
|
15/11 21:30 |
KT |
Airbus |
2 - 1 |
1 - 0 |
Bala Town |
14 |
|
15/11 21:30 |
KT |
Carmarthen |
1 - 1 |
1 - 0 |
Connah's QN |
14 |
|
15/11 21:30 |
KT |
Prestatyn Town FC |
2 - 1 |
1 - 1 |
Port Talbot |
14 |
|
|
15/11 21:00 |
KT |
Vejle |
0 - 1 |
0 - 0 |
Viborg |
17 |
|
|
16/11 09:00 |
KT |
[5]Herediano |
6 - 2 |
0 - 1 |
CS Uruguay De Coronado[12] |
Apertura |
|
|
16/11 05:00 |
KT |
Club Comunicaciones |
2 - 0 |
2 - 0 |
Guastatoya |
apertura 19 |
|
16/11 05:00 |
KT |
CD Suchitepequez |
2 - 1 |
2 - 0 |
Universidad de San Carlos |
apertura 19 |
|
16/11 09:00 |
KT |
CD Marquense |
1 - 0 |
0 - 0 |
Deportivo Petapa |
apertura 19 |
|
16/11 09:30 |
KT |
Xelaju MC |
1 - 1 |
0 - 0 |
Antigua Gfc |
apertura 19 |
|
|
16/11 08:00 |
KT |
Honduras Progreso |
3 - 3 |
1 - 2 |
CD Vida |
apertura |
|
16/11 08:00 |
KT |
CD Olimpia |
0 - 2 |
0 - 1 |
Real Sociedad Tocoa |
apertura |
|
16/11 08:00 |
KT |
Marathon |
1 - 0 |
0 - 0 |
Platense |
apertura |
|
16/11 08:00 |
KT |
CD Victoria |
1 - 1 |
0 - 0 |
Real Espana |
apertura |
|
16/11 08:00 |
KT |
Parrillas One |
2 - 2 |
1 - 0 |
CD Motagua |
apertura |
|
|
16/11 05:00 |
KT |
Sociedad Deportivo Quito |
1 - 1 |
1 - 1 |
Manta |
clausura |
|
16/11 05:00 |
KT |
Barcelona SC(ECU) |
2 - 2 |
2 - 1 |
Deportivo Cuenca |
clausura |
|
|
15/11 18:00 |
KT |
Flota Swinoujscie |
1 - 1 |
0 - 1 |
Pogon Siedlce |
17 |
|
15/11 19:00 |
KT |
GKS Tychy |
1 - 0 |
1 - 0 |
Dolcan Zabki |
17 |
|
15/11 19:30 |
KT |
Widzew lodz |
0 - 3 |
0 - 1 |
Olimpia Grudziadz |
17 |
|
15/11 22:00 |
KT |
Sandecja |
1 - 2 |
0 - 2 |
Stomil Olsztyn OKS 1945 |
17 |
|
15/11 22:00 |
KT |
Wisla Plock |
1 - 1 |
0 - 0 |
Wigry Suwalki |
17 |
|
15/11 22:59 |
KT |
Miedz Legnica |
1 - 1 |
0 - 1 |
Chrobry Glogow |
17 |
|
|
16/11 07:45 |
KT |
Dep.Independiente Medellin |
3 - 2 |
2 - 1 |
Deportivo Cali |
tứ kết 2 |
|
|
15/11 22:00 |
KT |
Hibernian FC |
0 - 0 |
0 - 0 |
Queen of South |
13 |
|
15/11 22:00 |
KT |
Livingston |
1 - 2 |
1 - 0 |
Dumbarton |
13 |
|
15/11 22:00 |
KT |
Raith Rovers |
2 - 1 |
0 - 1 |
Cowdenbeath |
13 |
|
15/11 22:00 |
KT |
Glasgow Rangers |
1 - 1 |
0 - 0 |
Alloa Athletic |
13 |
|
16/11 00:30 |
KT |
Falkirk |
1 - 2 |
0 - 2 |
Hearts |
13 |
|
|
15/11 22:00 |
KT |
[8]Airdrie United |
0 - 1 |
0 - 1 |
Greenock Morton[3] |
13 |
|
15/11 22:00 |
KT |
Brechin City |
3 - 3 |
2 - 1 |
Forfar Athletic |
13 |
|
15/11 22:00 |
KT |
Stenhousemuir |
1 - 0 |
0 - 0 |
Dunfermline |
13 |
|
15/11 22:00 |
KT |
Stirling Albion |
1 - 1 |
1 - 1 |
Stranraer |
13 |
|
|
15/11 13:00 |
KT |
Ulsan Mipo |
2 - 1 |
1 - 0 |
Gyeongju KHNP |
bán kết |
|
|
15/11 20:30 |
KT |
Woluwe Zaventem |
0 - 3 |
0 - 1 |
Oud Heverlee |
16 |
|
16/11 02:00 |
KT |
Royal White Star Bruxelles |
0 - 1 |
0 - 0 |
Roeselare |
16 |
|
16/11 02:00 |
KT |
St-Truidense VV |
2 - 1 |
1 - 0 |
ASV Geel |
16 |
|
16/11 02:00 |
KT |
Royal Antwerp |
1 - 2 |
1 - 0 |
Excelsior Virton |
16 |
|
16/11 02:00 |
KT |
Eendracht Aalst |
2 - 3 |
1 - 1 |
Tubize |
16 |
|
16/11 02:00 |
KT |
AS Eupen |
2 - 1 |
0 - 0 |
KVSK Lommel |
16 |
|
16/11 02:00 |
KT |
Patro Eisden |
3 - 1 |
1 - 0 |
KSK Heist |
16 |
|
|
16/11 03:00 |
KT |
Comunicaciones BsAs |
0 - 1 |
0 - 0 |
Ca Platense |
zona b |
|
16/11 03:00 |
KT |
Deportivo Armenio |
1 - 0 |
0 - 0 |
UAI Urquiza |
zona b |
|
|
16/11 04:00 |
KT |
[7]General Diaz |
0 - 1 |
0 - 1 |
Nacional Asuncion[4] |
clausura |
|
16/11 06:15 |
KT |
[10]Sol De America |
2 - 0 |
1 - 0 |
Sportivo Luqueno[2] |
clausura |
|
|
15/11 20:00 |
KT |
Tsv Buchbach |
0 - 3 |
0 - 0 |
SpVgg Bayreuth |
20 |
|
15/11 20:00 |
KT |
Sv Heimstetten |
1 - 2 |
0 - 1 |
Bayern Munich II |
20 |
|
15/11 20:00 |
KT |
Munchen 1860 Am |
2 - 3 |
0 - 2 |
VfR Garching |
20 |
|
15/11 20:00 |
KT |
Ingolstadt 04 Am |
1 - 1 |
0 - 0 |
Sv Seligenporten |
20 |
|
15/11 20:00 |
KT |
Fv Illertissen |
1 - 1 |
0 - 0 |
Memmingen |
20 |
|
15/11 20:00 |
KT |
Augsburg 2 |
3 - 1 |
0 - 0 |
Eintr. Bamberg |
20 |
|
16/11 01:30 |
KT |
Schweinfurt |
2 - 1 |
0 - 0 |
Greuther Furth 2 |
20 |
|
|
15/11 16:15 |
KT |
Fotbal Trinec |
3 - 1 |
1 - 1 |
Frydek-mistek |
15 |
|
15/11 20:00 |
KT |
Fk Graffin Vlasim |
2 - 3 |
1 - 3 |
Zlin |
15 |
|
15/11 20:00 |
KT |
Fk Mas Taborsko |
0 - 4 |
0 - 3 |
Viktoria Zizkov |
15 |
|
16/11 00:00 |
KT |
Opava |
0 - 0 |
0 - 0 |
Fk Banik Sokolov |
15 |
|
|
16/11 01:00 |
KT |
Mjondalen |
1 - 1 |
0 - 0 |
Baerum SK |
prom qualification |
|
90 minutes[1-1],120 minutes[4-1] |
|
15/11 18:00 |
KT |
Mfk Vodnyk Mikolaiv |
0 - 4 |
0 - 2 |
Bukovyna Chernivtsi |
17 |
|
15/11 19:00 |
KT |
Fk Poltava |
0 - 0 |
0 - 0 |
Zirka Kirovohrad |
17 |
|
15/11 20:00 |
KT |
Sumy |
1 - 1 |
0 - 0 |
Desna Chernihiv |
17 |
|
|
15/11 16:30 |
KT |
Ceske Budejovice u19 |
3 - 0 |
3 - 0 |
Banik Ostrava u19 |
20 |
|
15/11 17:00 |
KT |
Bohemians 1905 U19 |
0 - 1 |
0 - 1 |
Slovan Liberec U19 |
20 |
|
15/11 17:00 |
KT |
Jablonec U19 |
3 - 1 |
1 - 0 |
Meteor Praha U19 |
20 |
|
15/11 19:00 |
KT |
Brno U19 |
2 - 1 |
1 - 0 |
Hradec Kralove u19 |
20 |
|
15/11 19:00 |
KT |
Mlada Boleslav U19 |
0 - 0 |
0 - 0 |
Vysocina Jihlava U19 |
20 |
|
15/11 19:00 |
KT |
Opava U19 |
1 - 1 |
0 - 0 |
Pardubice U19 |
20 |
|
15/11 19:00 |
KT |
Slavia Praha u19 |
1 - 1 |
1 - 1 |
Sk Sigma Olomouc u19 |
20 |
|
15/11 19:30 |
KT |
Synot Slovacko U19 |
0 - 4 |
0 - 3 |
Pribram U19 |
20 |
|
15/11 19:30 |
KT |
Viktoria Plzen U19 |
6 - 0 |
3 - 0 |
Hlucin U19 |
20 |
|
|
15/11 18:00 |
KT |
Gandzasar Kapan B |
2 - 0 |
0 - 0 |
Shirak Gjumri B |
12 |
|
|
15/11 19:00 |
KT |
Indjija |
2 - 3 |
0 - 0 |
FK Metalac Gornji Milanovac |
14 |
|
15/11 19:00 |
KT |
Jedinstvo Putevi |
1 - 0 |
0 - 0 |
BSK Borca |
14 |
|
15/11 19:00 |
KT |
Backa Backa Palanka |
2 - 1 |
0 - 0 |
Kolubara |
14 |
|
15/11 19:00 |
KT |
Proleter Novi Sad |
3 - 1 |
0 - 0 |
FK Bezanija |
14 |
|
15/11 19:00 |
KT |
FK Javor Ivanjica |
2 - 0 |
0 - 0 |
Sloboda Uzice Sevojno |
14 |
|
15/11 19:00 |
KT |
Radnik Surdulica |
1 - 1 |
0 - 0 |
Fk Sloga Petrovac Na Mlavi |
14 |
|
15/11 19:00 |
KT |
Macva Sabac |
2 - 0 |
0 - 0 |
Moravac Mrstane |
14 |
|
15/11 19:00 |
KT |
Fk Sindelic Nis |
3 - 0 |
0 - 0 |
Sloga Kraljevo |
14 |
|
|
15/11 20:00 |
KT |
[2]Tolmin |
1 - 2 |
1 - 0 |
Nk Verzej[6] |
15 |
|
15/11 20:00 |
KT |
[9]Dravinja Kostroj |
3 - 1 |
2 - 1 |
Tinex Sencur[8] |
15 |
|
15/11 21:30 |
KT |
[1]Krsko Posavlje |
2 - 0 |
1 - 0 |
NK Aluminij[3] |
15 |
|
|
15/11 19:00 |
KT |
Mfk Lokomotiva Zvolen |
0 - 1 |
0 - 0 |
Zemplin Michalovce |
east 17 |
|
15/11 19:00 |
KT |
Partizan Bardejov |
1 - 0 |
0 - 0 |
1. Tatran Presov |
east 17 |
|
15/11 19:00 |
KT |
Rimavska Sobota |
2 - 0 |
1 - 0 |
MFK Kosice B |
east 17 |
|
15/11 19:00 |
KT |
Mfk Nova Dubnica |
0 - 1 |
0 - 0 |
Spartak Trnava B |
west 17 |
|
15/11 19:00 |
KT |
Stk 1914 Samorin |
2 - 2 |
2 - 2 |
Nitra |
west 17 |
|
15/11 19:00 |
KT |
Mfk Skalica |
2 - 1 |
1 - 1 |
Msk Zilina B |
west 17 |
|
15/11 19:00 |
KT |
Nove Mesto |
1 - 4 |
0 - 2 |
Skf Sered |
west 17 |
|
|
15/11 12:00 |
KT |
Icheon Citizen Fc |
2 - 1 |
0 - 0 |
Paju Citizen Fc |
bán kết |
|
|
15/11 19:05 |
KT |
Plymouth Argyle |
3 - 0 |
3 - 0 |
Portsmouth |
17 |
|
15/11 21:30 |
KT |
Morecambe |
1 - 0 |
0 - 0 |
Bury |
17 |
|
15/11 22:00 |
KT |
Luton Town |
1 - 0 |
0 - 0 |
Tranmere Rovers |
17 |
|
15/11 22:00 |
KT |
Stevenage Borough |
5 - 1 |
3 - 0 |
Cheltenham Town |
17 |
|
15/11 22:00 |
KT |
AFC Wimbledon |
1 - 0 |
1 - 0 |
Dagenham and Redbridge |
17 |
|
15/11 22:00 |
KT |
Shrewsbury Town |
2 - 0 |
0 - 0 |
Mansfield Town |
17 |
|
15/11 22:00 |
KT |
Southend United |
1 - 0 |
0 - 0 |
Hartlepool United FC |
17 |
|
15/11 22:00 |
KT |
Carlisle |
1 - 0 |
1 - 0 |
Accrington Stanley |
17 |
|
15/11 22:00 |
KT |
York City |
0 - 1 |
0 - 1 |
Oxford United |
17 |
|
|
15/11 16:15 |
KT |
Chrudim |
2 - 0 |
1 - 0 |
Zenit Caslav |
16 |
|
15/11 16:15 |
KT |
Bohemians Praha |
2 - 0 |
2 - 0 |
Sokol Zapy |
16 |
|
15/11 16:15 |
KT |
Pisek |
2 - 0 |
0 - 0 |
Admira Praha |
16 |
|
15/11 16:15 |
KT |
Chomutov |
1 - 2 |
1 - 1 |
Stechovice |
16 |
|
|
15/11 19:00 |
KT |
Kolding IF |
4 - 0 |
2 - 0 |
Naesby BK |
15 |
|
15/11 19:00 |
KT |
Marienlyst |
3 - 1 |
1 - 0 |
Kjellerup IF |
15 |
|
15/11 19:30 |
KT |
Odder IGF |
0 - 2 |
0 - 1 |
Jammerbugt |
15 |
|
15/11 20:00 |
KT |
Sydvest |
6 - 0 |
3 - 0 |
Kolding Bk |
15 |
|
15/11 20:00 |
KT |
Middelfart |
2 - 3 |
1 - 1 |
Brabrand IF |
15 |
|
15/11 20:00 |
KT |
Varde IF |
0 - 2 |
0 - 0 |
Ringkobing |
15 |
|
15/11 20:00 |
KT |
Svendborg fB |
0 - 1 |
0 - 0 |
Skovbakken |
15 |
|
15/11 20:00 |
KT |
Thisted |
1 - 2 |
0 - 0 |
Naestved |
15 |
|
|
15/11 19:00 |
KT |
B 1908 |
0 - 0 |
0 - 0 |
Elite 3000 Helsingor |
15 |
|
15/11 19:00 |
KT |
BK Frem |
4 - 0 |
1 - 0 |
Fremad Amager |
15 |
|
15/11 19:00 |
KT |
Sollerod Vedbaek |
0 - 0 |
0 - 0 |
HIK |
15 |
|
15/11 19:00 |
KT |
Avarta |
2 - 1 |
2 - 0 |
Herlev IF |
15 |
|
15/11 19:30 |
KT |
Avedore IF |
2 - 1 |
0 - 1 |
Svebolle |
15 |
|
15/11 20:00 |
KT |
Gentofte Vangede If/gvi |
1 - 0 |
0 - 0 |
Rishoj |
15 |
|
15/11 21:00 |
KT |
B93 Copenhagen |
0 - 1 |
0 - 1 |
Holbaek |
15 |
|
|
15/11 21:00 |
KT |
[9]SV Allerheiligen |
2 - 3 |
2 - 1 |
SC Weiz[3] |
16 |
|
15/11 21:00 |
KT |
SK Vorwarts Steyr |
0 - 0 |
0 - 0 |
Union Gurten |
16 |
|
|
15/11 22:00 |
KT |
[12]Whitby Town |
1 - 3 |
1 - 1 |
Ilkeston Town[7] |
15 |
|
15/11 22:00 |
KT |
[18]Frickley Athletic |
1 - 3 |
1 - 1 |
Ashton United[9] |
11 |
|
15/11 22:00 |
KT |
Grantham Town |
1 - 1 |
1 - 1 |
Skelmersdale United |
45 |
|
15/11 22:00 |
KT |
Stamford AFC |
0 - 1 |
0 - 0 |
Matlock Town |
21 |
|
|
15/11 19:00 |
KT |
Rohoznik |
1 - 4 |
1 - 2 |
FK Senica[SVK D1-3] |
5 |
|
|
15/11 20:30 |
KT |
Northeast United |
0 - 0 |
0 - 0 |
Pune City |
8 |
|
|
15/11 18:00 |
KT |
Puszcza Niepolomice |
1 - 0 |
1 - 0 |
Zaglebie Sosnowiec |
17 |
|
15/11 18:00 |
KT |
Okocimski KS Brzesko |
0 - 0 |
0 - 0 |
Gornik Walbrzych |
17 |
|
15/11 19:00 |
KT |
Ks Legionovia Legionowo |
3 - 4 |
0 - 2 |
Wisla Pulawy |
17 |
|
15/11 19:00 |
KT |
Blekitni Stargard Szczecinski |
1 - 3 |
0 - 1 |
Stal Stalowa Wola |
17 |
|
15/11 19:00 |
KT |
Limanovia Limanowa |
1 - 1 |
0 - 1 |
KS Energetyk ROW |
17 |
|
15/11 19:00 |
KT |
Rozwoj Katowice |
5 - 0 |
2 - 0 |
Lks Nadwislan Gora |
17 |
|
15/11 22:59 |
KT |
Kotwica Kolobrzeg |
1 - 1 |
0 - 1 |
Znicz Pruszkow |
17 |
|
15/11 22:59 |
KT |
Stal Mielec |
0 - 0 |
0 - 0 |
Mks Kluczbork |
17 |
|
|
15/11 22:00 |
KT |
Cirencester Town |
3 - 1 |
1 - 0 |
Frome Town |
20 |
|
15/11 22:00 |
KT |
[21]Dorchester Town |
2 - 2 |
1 - 0 |
Cambridge City[14] |
23 |
|
|
16/11 03:00 |
KT |
[2]Sporting Cristal |
2 - 0 |
0 - 0 |
Cienciano[9] |
clausura |
|
|
15/11 22:00 |
KT |
[22]Alfreton Town |
2 - 3 |
1 - 0 |
Dover Athletic[20] |
20 |
|
15/11 22:00 |
KT |
[15]Braintree Town |
1 - 0 |
1 - 0 |
Wrexham[11] |
20 |
|
15/11 22:00 |
KT |
[5]Bristol Rovers |
1 - 1 |
0 - 0 |
Kidderminster[9] |
20 |
|
15/11 22:00 |
KT |
[14]Chester FC |
1 - 0 |
0 - 0 |
Gateshead[3] |
20 |
|
15/11 22:00 |
KT |
[21]Dartford |
1 - 1 |
0 - 1 |
Southport FC[18] |
20 |
|
15/11 22:00 |
KT |
[12]Torquay United |
3 - 3 |
2 - 1 |
Forest Green Rovers[7] |
20 |
|
15/11 22:00 |
KT |
Aldershot Town |
1 - 0 |
0 - 0 |
Nuneaton Town |
20 |
|
15/11 22:00 |
KT |
Altrincham |
1 - 1 |
0 - 0 |
Grimsby Town |
20 |
|
15/11 22:00 |
KT |
Barnet |
3 - 1 |
2 - 1 |
AFC Telford United |
20 |
|
15/11 22:00 |
KT |
Welling United |
0 - 0 |
0 - 0 |
Macclesfield Town |
20 |
|
|
15/11 22:00 |
KT |
[1]Barrow |
1 - 0 |
1 - 0 |
Stalybridge Celtic[21] |
18 |
|
15/11 22:00 |
KT |
[5]Boston United |
0 - 0 |
0 - 0 |
Chorley[4] |
18 |
|
15/11 22:00 |
KT |
[18]Bradford Park Avenue |
2 - 3 |
1 - 3 |
Solihull Moors[3] |
18 |
|
15/11 22:00 |
KT |
[15]Gainsborough Trinity |
6 - 3 |
2 - 2 |
Colwyn Bay[11] |
18 |
|
15/11 22:00 |
KT |
[20]Gloucester City |
1 - 3 |
1 - 1 |
Guiseley[6] |
18 |
|
15/11 22:00 |
KT |
[16]Lowestoft Town |
3 - 2 |
1 - 0 |
Tamworth[19] |
18 |
|
15/11 22:00 |
KT |
[10]North Ferriby United |
1 - 1 |
0 - 0 |
AFC Fylde[2] |
18 |
|
15/11 22:00 |
KT |
[9]Oxford City |
2 - 1 |
1 - 1 |
Brackley Town[17] |
18 |
|
15/11 22:00 |
KT |
[8]Stockport County |
3 - 0 |
1 - 0 |
Hednesford Town[7] |
18 |
|
15/11 22:00 |
KT |
[12]Worcester City |
2 - 1 |
0 - 0 |
Leamington[14] |
18 |
|
|
15/11 22:00 |
KT |
[2]Basingstoke Town |
0 - 1 |
0 - 1 |
St Albans City[14] |
18 |
|
15/11 22:00 |
KT |
[15]Bath City |
4 - 0 |
1 - 0 |
Maidenhead United[7] |
18 |
|
15/11 22:00 |
KT |
[16]Bishop's Stortford |
1 - 1 |
1 - 0 |
Eastbourne Borough[11] |
18 |
|
15/11 22:00 |
KT |
[13]Concord Rangers |
1 - 1 |
0 - 1 |
Boreham Wood[1] |
18 |
|
15/11 22:00 |
KT |
[3]Ebbsfleet United |
3 - 0 |
0 - 0 |
Farnborough Town[18] |
18 |
|
15/11 22:00 |
KT |
[12]Gosport Borough |
2 - 1 |
1 - 0 |
Staines Town[21] |
18 |
|
15/11 22:00 |
KT |
[5]Havant and Waterlooville |
1 - 0 |
0 - 0 |
Weston Super Mare[20] |
18 |
|
15/11 22:00 |
KT |
[10]Sutton United |
1 - 2 |
1 - 1 |
Hemel Hempstead Town[17] |
18 |
|
15/11 22:00 |
KT |
[6]Whitehawk |
5 - 1 |
1 - 0 |
Chelmsford City[9] |
18 |
|
15/11 22:00 |
KT |
Hayes&Yeading |
1 - 2 |
1 - 0 |
Bromley |
18 |
|
|
15/11 15:15 |
KT |
Kedah |
1 - 3 |
0 - 1 |
PDRM |
|
|
15/11 15:45 |
KT |
Johor FC |
2 - 3 |
2 - 2 |
Perak |
|
|
15/11 19:45 |
KT |
Pahang |
3 - 1 |
3 - 1 |
Terengganu |
|
|
15/11 19:55 |
KT |
Kelantan FA |
1 - 0 |
0 - 0 |
Negeri Sembilan |
|
|
|
15/11 21:00 |
KT |
Cardiff Metropolitan |
2 - 0 |
0 - 0 |
Haverfordwest County |
13 |
|
15/11 21:00 |
KT |
Cambrian Clydach |
6 - 0 |
0 - 0 |
Afc Porth |
26 |
|
|
16/11 09:00 |
KT |
Team Wellington |
3 - 2 |
1 - 2 |
Waikato |
regular season |
|
16/11 09:00 |
KT |
Hamilton Wanderers Sc |
1 - 2 |
1 - 2 |
Hawkes Bay United |
regular season |
|
|
15/11 21:00 |
KT |
Peacehaven Telscombe |
4 - 3 |
2 - 2 |
Thamesmead Town |
second qualifying |
|
15/11 22:00 |
KT |
Chasetown |
4 - 1 |
3 - 1 |
Loughborough Dynamo |
second qualifying |
|
15/11 22:00 |
KT |
Spennymoor Town |
3 - 3 |
2 - 1 |
Leek Town |
second qualifying |
|
15/11 22:00 |
KT |
Rushall Olympic |
5 - 0 |
3 - 0 |
Stratford Town |
second qualifying |
|
15/11 22:00 |
KT |
Blyth Spartans |
1 - 1 |
0 - 0 |
Halesowen Town |
second qualifying |
|
15/11 22:00 |
KT |
St Neots Town |
3 - 1 |
0 - 0 |
Darlington |
second qualifying |
|
15/11 22:00 |
KT |
Curzon Ashton |
1 - 2 |
1 - 2 |
Barwell |
second qualifying |
|
15/11 22:00 |
KT |
Kings Lynn |
3 - 1 |
1 - 1 |
Stourbridge |
second qualifying |
|
15/11 22:00 |
KT |
Gresley |
2 - 0 |
0 - 0 |
Goole Afc |
second qualifying |
|
15/11 22:00 |
KT |
Fc United Of Manchester |
2 - 0 |
0 - 0 |
Buxton FC |
second qualifying |
|
15/11 22:00 |
KT |
Nantwich Town |
1 - 3 |
0 - 2 |
Ramsbottom United |
second qualifying |
|
15/11 22:00 |
KT |
Redditch United |
5 - 2 |
1 - 1 |
Trafford |
second qualifying |
|
15/11 22:00 |
KT |
Banbury United |
3 - 2 |
3 - 2 |
Marine |
second qualifying |
|
15/11 22:00 |
KT |
Hereford |
2 - 0 |
1 - 0 |
Mangotsfield United |
second qualifying |
|
15/11 22:00 |
KT |
Weymouth |
0 - 0 |
0 - 0 |
Burnham |
second qualifying |
|
15/11 22:00 |
KT |
Maidstone United |
0 - 2 |
0 - 1 |
AFC Sudbury |
second qualifying |
|
15/11 22:00 |
KT |
Metropolitan Police |
2 - 0 |
2 - 0 |
Dulwich Hamlet |
second qualifying |
|
15/11 22:00 |
KT |
Barkingside |
1 - 3 |
1 - 2 |
Horsham |
second qualifying |
|
15/11 22:00 |
KT |
Leiston Fc |
3 - 2 |
2 - 0 |
Paulton Rovers |
second qualifying |
|
15/11 22:00 |
KT |
Burgess Hill Town |
0 - 0 |
0 - 0 |
Folkestone Invicta |
second qualifying |
|
15/11 22:00 |
KT |
Slough Town |
1 - 1 |
1 - 0 |
Merthyr Town |
second qualifying |
|
15/11 22:00 |
KT |
Biggleswade Town |
1 - 2 |
1 - 0 |
Poole Town |
second qualifying |
|
15/11 22:00 |
KT |
Uxbridge |
1 - 2 |
0 - 2 |
Didcot Town |
second qualifying |
|
15/11 22:00 |
KT |
Witham Town |
0 - 1 |
0 - 0 |
Truro City |
second qualifying |
|
15/11 22:00 |
KT |
Whyteleafe |
1 - 4 |
0 - 1 |
Leatherhead |
second qualifying |
|
15/11 22:00 |
KT |
AFC Hornchurch |
4 - 2 |
3 - 2 |
Merstham |
second qualifying |
|
15/11 22:00 |
KT |
Histon |
0 - 2 |
0 - 1 |
Cray Wanderers |
second qualifying |
|
15/11 22:00 |
KT |
East Thurrock United |
4 - 4 |
2 - 0 |
Arlesey Town |
second qualifying |
|
15/11 22:00 |
KT |
Hendon |
4 - 0 |
1 - 0 |
Worthing |
second qualifying |
|
15/11 22:00 |
KT |
Tonbridge Angels |
2 - 0 |
1 - 0 |
Grays Athletic |
second qualifying |
|
15/11 22:00 |
KT |
Wimborne Town |
2 - 1 |
1 - 0 |
Northwood |
second qualifying |
|
15/11 22:00 |
KT |
Bedford |
2 - 1 |
2 - 0 |
Chippenham Town |
second qualifying |
|
15/11 22:30 |
KT |
Witton Albion |
3 - 3 |
1 - 1 |
Workington |
second qualifying |
|
|
15/11 19:15 |
KT |
Tadamon Sour |
0 - 3 |
0 - 1 |
Al Ansar Lib |
7 |
|
15/11 19:15 |
KT |
Salam Zgharta |
0 - 4 |
0 - 1 |
Al-Ahed |
7 |
|
15/11 20:30 |
KT |
Al-Safa |
2 - 1 |
0 - 1 |
Shabab Sahel |
7 |
|
|
15/11 16:30 |
KT |
Maccabi Um El Fahem |
0 - 5 |
0 - 2 |
Karmiel Safed |
north 9 |
|
15/11 19:30 |
KT |
Bnei Majd Kurum |
0 - 3 |
0 - 2 |
Beitar Nahariya |
north 9 |
|
16/11 00:30 |
KT |
Hapoel Morasha Ramat Hasharon |
0 - 0 |
0 - 0 |
Hapoel Azor |
south 9 |
|
16/11 00:45 |
KT |
Hapoel Kfar Shalem |
1 - 1 |
0 - 0 |
Hapoel Marmorek Irony Rehovot |
south 9 |
|
16/11 01:00 |
KT |
Hapoel Hod Hasharon |
2 - 2 |
1 - 1 |
Maccabi Beer Sheva |
south 9 |
|
16/11 01:15 |
KT |
Hapoel Ashkelon |
2 - 0 |
0 - 0 |
Maccabi Kabilio Jaffa |
south 9 |
|
|
15/11 21:00 |
KT |
Venezia |
2 - 0 |
1 - 0 |
Albinoleffe |
13 |
|
15/11 22:00 |
KT |
Real Vicenza |
3 - 0 |
2 - 0 |
Novara |
13 |
|
|
15/11 20:30 |
KT |
Carrarese |
4 - 0 |
1 - 0 |
Pro Piacenza |
13 |
|
15/11 21:00 |
KT |
Teramo |
1 - 0 |
1 - 0 |
Reggiana |
13 |
|
15/11 22:00 |
KT |
Santarcangelo |
0 - 1 |
0 - 1 |
Laquila |
13 |
|
|
15/11 20:30 |
KT |
Cosenza |
3 - 0 |
1 - 0 |
Vigor Lamezia |
13 |
|
15/11 21:00 |
KT |
Paganese |
2 - 2 |
1 - 1 |
Benevento |
13 |
|
15/11 22:00 |
KT |
Juve Stabia |
2 - 2 |
1 - 0 |
Foggia |
13 |
|
15/11 22:59 |
KT |
Messina |
1 - 1 |
1 - 0 |
Aversa Normanna |
13 |
|
16/11 01:30 |
KT |
Lecce |
2 - 2 |
2 - 0 |
Catanzaro |
13 |
|
|
15/11 20:30 |
KT |
Agsm Verona Womens |
2 - 1 |
0 - 0 |
Riviera Di Romagna Womens |
6 |
|
15/11 20:30 |
KT |
Como 2000 Womens |
0 - 2 |
0 - 0 |
Firenze Womens |
6 |
|
15/11 20:30 |
KT |
Tavagnacco Womens |
10 - 0 |
0 - 0 |
Orobica Womens |
6 |
|
15/11 20:30 |
KT |
Mozzanica Womens |
2 - 0 |
0 - 0 |
Gs Roma Womens |
6 |
|
15/11 20:30 |
KT |
Bari Womens |
2 - 1 |
0 - 0 |
Cuneo Womens |
6 |
|
15/11 20:30 |
KT |
San Zaccaria Womens |
3 - 1 |
0 - 0 |
Pordenone Womens |
6 |
|
15/11 20:30 |
KT |
Torres Womens |
2 - 3 |
0 - 0 |
Brescia Womens |
6 |
|
|
15/11 22:00 |
KT |
Coleraine |
1 - 2 |
0 - 2 |
Dungannon Swifts |
regular season |
|
15/11 22:00 |
KT |
Crusaders FC |
4 - 1 |
1 - 1 |
Cliftonville |
regular season |
|
15/11 22:00 |
KT |
Institute |
0 - 2 |
0 - 0 |
Ballinamallard United |
regular season |
|
15/11 22:00 |
KT |
Linfield FC |
2 - 2 |
2 - 1 |
Glentoran |
regular season |
|
15/11 22:00 |
KT |
Portadown FC |
3 - 2 |
2 - 1 |
Glenavon Lurgan |
regular season |
|
15/11 22:00 |
KT |
Warrenpoint Town |
2 - 2 |
1 - 0 |
Ballymena United |
regular season |
|
|
15/11 11:00 |
KT |
Melbourne Victory Fc Am |
0 - 0 |
0 - 0 |
Melbourne City Youth 1 |
5 |
|
15/11 14:00 |
KT |
Newcastle Jets Fc Youth |
0 - 2 |
0 - 0 |
Brisbane Roar Am |
5 |
|
|
16/11 07:00 |
KT |
Necaxa |
1 - 0 |
1 - 0 |
Mineros De Zacatecas |
semifinal(a) |
|
|
15/11 22:00 |
KT |
Albion Rovers |
2 - 1 |
1 - 1 |
Arbroath |
12 |
|
15/11 22:00 |
KT |
Annan Athletic |
2 - 2 |
1 - 1 |
Montrose |
12 |
|
15/11 22:00 |
KT |
Berwick Rangers |
2 - 3 |
0 - 0 |
East Fife |
12 |
|
15/11 22:00 |
KT |
Clyde |
0 - 1 |
0 - 1 |
East Stirlingshire |
12 |
|
15/11 22:00 |
KT |
Elgin City |
1 - 4 |
0 - 3 |
Queens Park |
12 |
|
|
16/11 02:30 |
KT |
Cd Magallanes |
3 - 1 |
2 - 0 |
Lota Schwager |
2nd fase(apertura) 8 |
|
16/11 04:00 |
KT |
Coquimbo Unido |
0 - 0 |
0 - 0 |
Cd Copiapo S.a. |
2nd fase(apertura) 8 |
|
16/11 04:00 |
KT |
Everton CD |
2 - 0 |
1 - 0 |
La Serena |
2nd fase(apertura) 8 |
|
16/11 04:00 |
KT |
Deportes Temuco |
1 - 3 |
1 - 0 |
Curico Unido |
2nd fase(apertura) 8 |
|
16/11 06:00 |
KT |
Union San Felipe |
2 - 0 |
1 - 0 |
San Luis Quillota |
2nd fase(apertura) 8 |
|
|
15/11 18:00 |
KT |
Byaroza 2010 |
0 - 0 |
0 - 0 |
Volna Pinsk |
29 |
|
15/11 18:00 |
KT |
Granit Mikashevichi |
2 - 2 |
0 - 1 |
Kommunalnik Slonim |
29 |
|
15/11 18:00 |
KT |
Isloch Minsk |
1 - 1 |
1 - 0 |
Gorodeya |
29 |
|
15/11 18:00 |
KT |
Minsk B |
5 - 1 |
1 - 1 |
Slavia Mozyr |
29 |
|
15/11 18:00 |
KT |
Vigvam Smolevichy |
2 - 3 |
0 - 1 |
Vedrich 97 Rechitsa |
29 |
|
15/11 18:00 |
KT |
Smorgon FC |
2 - 3 |
1 - 1 |
Energetik Bgu Minsk |
29 |
|
15/11 18:00 |
KT |
Khimik Svetlogorsk |
1 - 0 |
0 - 0 |
Lida |
29 |
|
15/11 18:00 |
KT |
Lokomotiv Gomel |
2 - 1 |
0 - 1 |
Vitebsk |
29 |
|
|
15/11 16:00 |
KT |
ACS Sageata Navodari |
1 - 0 |
1 - 0 |
Balotesti |
13 |
|
15/11 16:00 |
KT |
Dacia Unirea Braila |
1 - 0 |
0 - 0 |
Unirea 2004 Slobozia |
13 |
|
15/11 16:00 |
KT |
Dorohoi |
0 - 0 |
0 - 0 |
Acs Foresta Suceava |
13 |
|
15/11 16:00 |
KT |
Farul Constanta |
1 - 4 |
0 - 2 |
SC Bacau |
13 |
|
15/11 16:00 |
KT |
Gloria Buzau |
2 - 1 |
1 - 1 |
Clinceni |
13 |
|
15/11 16:00 |
KT |
Voluntari |
4 - 0 |
1 - 0 |
ACS Berceni |
13 |
|
|
15/11 20:30 |
KT |
Abbey Villa Fc Millisle |
1 - 2 |
0 - 0 |
Shankill United |
3 |
|
|
15/11 21:00 |
KT |
Dundela |
1 - 3 |
0 - 0 |
Police Service Of Northern Ireland |
12 |
|
15/11 21:00 |
KT |
Harland Wolff Welders |
2 - 0 |
0 - 0 |
Knockbreda |
12 |
|
15/11 22:00 |
KT |
Armagh City |
3 - 2 |
0 - 0 |
Donegal Celtic |
12 |
|
15/11 22:00 |
KT |
Ballyclare Comrades |
1 - 1 |
0 - 0 |
Ards |
12 |
|
15/11 22:00 |
KT |
Bangor City FC |
1 - 1 |
0 - 0 |
Carrick Rangers |
12 |
|
15/11 22:00 |
KT |
Dergview |
2 - 0 |
0 - 0 |
Loughgall |
12 |
|
15/11 22:00 |
KT |
Larne |
1 - 2 |
0 - 0 |
Lisburn Distillery |
12 |
|
|
16/11 03:00 |
KT |
Ca Lugano |
1 - 0 |
0 - 0 |
Yupanqui |
zona a 18 |
|
16/11 03:00 |
KT |
El Porvenir |
1 - 2 |
0 - 0 |
Sportivo Barracas |
zona a 18 |
|
16/11 03:00 |
KT |
Leandro N Alem |
1 - 0 |
0 - 0 |
Claypole |
zona a 18 |
|
16/11 03:00 |
KT |
Ca San Miguel |
2 - 0 |
0 - 0 |
Victoriano Arenas |
zona b 18 |
|
|
16/11 02:30 |
KT |
Ia Sud America |
0 - 1 |
0 - 1 |
Danubio FC |
apertura 13 |
|
16/11 03:00 |
KT |
CA Penarol |
4 - 0 |
1 - 0 |
Ca Rentistas |
apertura 13 |
|
|
15/11 19:40 |
KT |
Al Khaleej Club |
3 - 3 |
1 - 1 |
Al Thaid |
1 |
|
15/11 19:40 |
KT |
Dabba Al-Fujairah |
1 - 0 |
0 - 0 |
Al Oruba Uae |
1 |
|
15/11 19:40 |
KT |
Hatta |
4 - 1 |
2 - 1 |
Al Taawon |
1 |
|
15/11 19:40 |
KT |
Masafi |
1 - 0 |
1 - 0 |
Dubba Al-Husun |
1 |
|
15/11 19:40 |
KT |
Al Shaab |
2 - 0 |
1 - 0 |
Ras Al Khaimah |
1 |
|
|
15/11 13:30 |
KT |
Nữ Đài Loan |
4 - 0 |
2 - 0 |
Guam Womens |
qualifying round |
|